ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
01 กรกฎาคม 2024, 16:58:59
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Sound => รอบรู้เรื่องเครื่องเสียง  |  หัวข้อ: อยากได้คำแนะนำเกี่ยวกับเปลี่ยนลำโพงหลังหน่อย 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้คำแนะนำเกี่ยวกับเปลี่ยนลำโพงหลังหน่อย  (อ่าน 1887 ครั้ง)
ES01 328
เจ้าสำนัก

รถคันใหม่ผมครับใครอยากลองนั่งบ้าง

« เมื่อ: 28 สิงหาคม 2007, 10:52:23 »

พอดีได้ลำโพงหลังมาเป็น Sony  ขนาด 6 X 9 นิ้ว มันใส่กะลำโพงหลังของ ES01 ได้ป่าวอะครับ ::)แล้วถ้าอยากใส่ข้างประตูด้วยขนาดเท่ากันจะใส่ได้มั้ยครับ
ทั้ง 2 จุด สามารถใส่เองได้ป่าวครับ  ขยิบตา ถ้าไปให้ร้านใส่ให้เค้าจะคิดแพงป่าวอะ เศร้า
พอดีได้ของฟรี มานะ ถ้าใส่ได้จะได้เอา 2 คู่เลย  อายจังแม่เหล็กมันใหญ่กว่าของติดรถตั้งเยอะ ผมจะใช้
ฟร้อนท์ของ PIONEER ขับ ไม่รู้จะมันจะดีกว่าลำโพงเดิมติดรถหรือป่าว ฮืม  ช่วยตอบให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับผม

ES01 328
เจ้าสำนัก

รถคันใหม่ผมครับใครอยากลองนั่งบ้าง

« ตอบ #1 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2007, 13:10:31 »

อายจังมะมีใครตอบเลย เศร้า

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Sound => รอบรู้เรื่องเครื่องเสียง  |  หัวข้อ: อยากได้คำแนะนำเกี่ยวกับเปลี่ยนลำโพงหลังหน่อย