ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
20 กันยายน 2024, 04:08:54
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: เราแต่งรถจำเป็นไหมที่ต้องทำตามคนอื่นทุกอย่าง 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เราแต่งรถจำเป็นไหมที่ต้องทำตามคนอื่นทุกอย่าง  (อ่าน 6385 ครั้ง)
commentdear
เจ้าสำนัก

●Benz Metal●

« ตอบ #40 เมื่อ: 04 เมษายน 2013, 13:50:43 »

โดนแซวนะครับประมาณแต่งทำไมรถเก่าแล้วออกป้ายแดงดีกว่า  หรือ ไม่ทำเป็นตัวเลฟไปละ 96 มันหมดแล้ว  เศร้า เศร้า เศร้า 
เป้ผมยัง96เลยครับพี่ ถึงจะเก่าแต่ก็แก่นะ555 ไม่ได้ซีเรียสเรื่องเลฟไม่เลฟเลย เราซีวิคซะอย่าง
powerstage
จอมยุทธ

« ตอบ #41 เมื่อ: 07 เมษายน 2013, 08:21:16 »

ไม่เห็นต้องแคร์เลยครับ ผมก็ทำตามใจผมอยากทำไรก็ทำ ของผมโดนหนักกว่าอีกว่าทำไมถึงยังใช้รถเก่า ผมเองมันชอบรถเรโทร ไม่ชอบรถรุ่นใหม่ๆ

ไม่ชอบรถที่คนใช้เยอะ ชอบรถที่มันมีน้อยๆ ไม่มีใครมี มันเป็นโรคชนิดหนึ่ง เป็นมาตั้งกะเด็ก แต่ถ้าเพื่อนสนิทๆมันจะรู้นิสัยผมดี ว่าผมทำรถบ้าคลั่ง

มันก็ถามว่าทำไมไม่ไปถอยPorsche ไปซื้อ TT ขี่ว่ะ ก็มันไม่ใช่สไตล์ผมหนะ ยิงฟันยิ้ม
nitis
+ + + ถึงจะแก่ แต่ก็รักเด็กนะครับ + + +
Gold Member
จอมยุทธ

« ตอบ #42 เมื่อ: 07 เมษายน 2013, 23:15:48 »

ผมก็คนนึงที่ชอบแต่งตามใจตัวเองครับ
ทำไปเรื่อยๆ ใครจะว่ายังไงก็ช่างครับ รถเรา เงินเรา ไม่ได้ขอใครเค้ามาทำ

มันก็เลยออกมาเป็นแบบนี้ ประหลาดดี  อายจัง อายจัง อายจัง  ทีแรกโดนรอบข้างให้เปลี่ยนเป็นตัว LEV  แต่คิดอีกที ทำทั้งที ทำตามใจตัวดีกว่า (ของเดิมผมมันเป็น vertex ครับ ยังไงก็ยังคอนเซป อีซูสุเหมือนเดิม )

ตอนนี้ตังค์หมด รอเก็บเปลี่ยนรองเท้าอีก  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

* 333.jpg (130.85 KB, 600x313 - ดู 133 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 เมษายน 2013, 23:18:22 โดย nitis » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: เราแต่งรถจำเป็นไหมที่ต้องทำตามคนอื่นทุกอย่าง