ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
27 มิถุนายน 2024, 01:39:19
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Discuss => ห้องคนขับ  |  หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับผม 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับผม  (อ่าน 1078 ครั้ง)
greencheer
ชาวยุทธ
*

« เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2012, 23:03:59 »

CIVIC 1.8 S A/T ที่ราคา เกือบ 8 แสนอ่าครับ

ผมอยากเหนรูปอ่าครับผม

แล้วคันนี้ดีมั้ยอ่าครับ

พอดีมีงบเท่านี้

อยากเหนรูปภายในของรถอ่าครับผม

แล้วมีของแถมอะไรมั่งหรอครับ

พวกเครื่องเสียง โดนตัดออกไปเยอะมั้ยอ่าครับ

ขอบคุณมากครับ พอดีแม่จะซื้อให้อ่าครับ เลยอยากหาข้อมูลไว้ก่อน

อันที่จริงแม่ให้งบไม่เกิน 7 แสน

ช่วยแนะนำด้วยครับ
Toajeed
จอมยุทธ

« ตอบ #1 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2012, 23:15:27 »

รถมีขายเหรอครับ ตอนนี้ honda ไม่มีรถขาย นะครับ  ยิ้ม
greencheer
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2012, 23:46:29 »

อ่าว

รถผลิตไม่ทันหรอครับ

อยากได้แบบมีของเลยอ่าครับ
KARKEN
เจ้ายุทธภพ

I LOVE JDM

« ตอบ #3 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2012, 07:56:02 »

อ่าว

ถ้าหมายถึง FD ล่ะก็ ไม่มีผลิตแล้วครับ รอรุ่น 2012 เท่านั้น

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2012, 08:02:19 »

อ่าว

อยากได้ FD กำเงิน ในมือเจ็ดแสนหามือสองเลย
อาทิตย์ก่อนน้องสาวเราพึ่งได้ FD 2.0 EL จอ NAVI ตัวท๊อปภายในดำ ปี 10 มา รวมป.1 แล้ว 770000 เอง ( เงินสด ) นะ
    มันกู้เงินสหกรณ์มาซื้ออ่ะ ถ้ามีเงินสดอยู่ในมือ มือสองโลด ได้รถเลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

cyu
อาจารย์ปู่

« ตอบ #5 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2012, 08:24:43 »

อยากได้ FD กำเงิน ในมือเจ็ดแสนหามือสองเลย
อาทิตย์ก่อนน้องสาวเราพึ่งได้ FD 2.0 EL จอ NAVI ตัวท๊อปภายในดำ ปี 10 มา รวมป.1 แล้ว 770000 เอง ( เงินสด ) นะ
    มันกู้เงินสหกรณ์มาซื้ออ่ะ ถ้ามีเงินสดอยู่ในมือ มือสองโลด ได้รถเลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ถ้า จะซื้อรถจากนครสวรร อยุดยา อ่างทอง นนท กุงเทพ ก้ระวังรถน้ำท่วมมาขายนะคับ เศร้า เศร้า เศร้า

แอบแซงเพราะแรงน้อย

https://www.facebook.com/cyu.boonyawat
pulanet
จอมยุทธ

โปรเจ็คท์หน้า Corsa Blue Devils

« ตอบ #6 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2012, 08:33:01 »

สหกรณ์อะไรเนี่ย กู้ได้เจ็ดแสน สหกรณ์ผม เต็มที่แค่ สองแสนเอง ถ้าจะเอาเกินนั้น กรุงไทยสถานเดียว ล้านหหหหห้าาาาาาาาาาาาาาา

ชอบ S13 รัก Silvia เชื่อมั่น Nissan แต่ขับ CIVIC
NATASHA
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #7 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2012, 09:06:16 »

Civic 2012 มีรถแล้วครับเห็นว่าจองไม่นานด้วย

Coupe Racing>>http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,95643.0.html >> CIVIC CLUB # 672 : AYUTTHAYA
ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #8 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2012, 10:29:11 »

สหกรณ์อะไรเนี่ย กู้ได้เจ็ดแสน สหกรณ์ผม เต็มที่แค่ สองแสนเอง ถ้าจะเอาเกินนั้น กรุงไทยสถานเดียว ล้านหหหหห้าาาาาาาาาาาาาาา
    สหกรณ์ของโรงบาล น้องเรากู้สองคนกับแฟนเค้า เห็นว่าดอกถูกกว่าไฟแนนท์เยอะ
แถมกู้เงินสหกรณ์ ได้เงินปันผลกับดอกเบี้ยด้วย ดีจังแฮะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #9 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2012, 10:30:27 »

ถ้า จะซื้อรถจากนครสวรร อยุดยา อ่างทอง นนท กุงเทพ ก้ระวังรถน้ำท่วมมาขายนะคับ เศร้า เศร้า เศร้า
    อันนี้น้องเค้าที่เป็นพยาบาลอยู่พร้าว มันซื้อรถจากน้าแฟนมัน
เค้าค้างไฟแนนท์ เจ็ดแสนสี่ ทำ ป.1 ใหม่ สองหมื่น เบ็ดเสร็จจ่ายไป เจ็ดแสนเจ็ดอ่ะ  อายจัง อายจัง

cyu
อาจารย์ปู่

« ตอบ #10 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2012, 10:30:55 »

สหกรณ์ของโรงบาล น้องเรากู้สองคนกับแฟนเค้า เห็นว่าดอกถูกกว่าไฟแนนท์เยอะ
แถมกู้เงินสหกรณ์ ได้เงินปันผลกับดอกเบี้ยด้วย ดีจังแฮะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สหกรณ์อะ ดีจะตาย ดอกก้ถูก กู้ก้ได้เยอะ ว่าแต่มีใครจะให้กู้มั่งหว่า ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

https://www.facebook.com/cyu.boonyawat
cyu
อาจารย์ปู่

« ตอบ #11 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2012, 10:32:02 »

อันนี้น้องเค้าที่เป็นพยาบาลอยู่พร้าว มันซื้อรถจากน้าแฟนมัน
เค้าค้างไฟแนนท์ เจ็ดแสนสี่ ทำ ป.1 ใหม่ สองหมื่น เบ็ดเสร็จจ่ายไป เจ็ดแสนเจ็ดอ่ะ  อายจัง อายจัง

เอ่อ ซื้อกันเองยิ่งดีใหญ่ จะได้รุ้ประวัติ ไม่ดีก้ไปด่ามันได้  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Discuss => ห้องคนขับ  |  หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับผม