ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
07 ตุลาคม 2024, 20:47:35
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  โซนภาคตะวันออก  |  หัวข้อ: Eastern Zone : โซนตะวันออก ฮิ 0 สมาชิก และ 274 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 ... 245 246 [247] 248 249 ... 344 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Eastern Zone : โซนตะวันออก ฮิ  (อ่าน 1252589 ครั้ง)
Chirakaln
Gold Member
เจ้าสำนัก

Jock 720

« ตอบ #9840 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 16:16:19 »

ไหน ๆ ก็ ไหน ๆ แล้ว งั้น บอกข่าวกันก่อนเลยแล้วกัน

* Wedding-Card-Friend_Eng.jpg (104.17 KB, 654x449 - ดู 134 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มกราคม 2012, 16:23:45 โดย Chirakaln » บันทึกการเข้า

จ็อกครับ 0994487325
ทอม_อีเค
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #9841 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 16:16:55 »

มีอะไรกัน  งง  เจ๋ง

แก้กระทู้ไม่ได้แระ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มกราคม 2012, 16:26:10 โดย ทอม_อีเค » บันทึกการเข้า

PATTAYARACING CLUB
CIVICCLUB no.131
ChonburiClub no.034

bangsaen6
Gold Member
อาจารย์ปู่

ล่องลอย

« ตอบ #9842 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 16:28:06 »

ไหน ๆ ก็ ไหน ๆ แล้ว งั้น บอกข่าวกันก่อนเลยแล้วกัน

จุมพิต

Alien
Gold Member
อาจารย์ปู่

เอ...นะเฮ้ยย

« ตอบ #9843 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 16:31:22 »

ยินดีด้วยครับพี่      จุมพิต

DeviL's_OuM
+++หนุ่มโฉด+++
Gold Member
อาจารย์ปู่

+++ ลูกศิษย์วัดหลวงพ่อเณร @ CIVIC CLUB No.463 +++

« ตอบ #9844 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 16:35:53 »

อายจัง  เหตุการที่เกิดขึ้นในวันนี้มีอะไรผมขอรับผิดเองนะครับ  ทุกๆอย่างทำเพื่อให้พวกเราไม่แตกแยกกันนะ  จุมพิต

ได้ข่าว แว่วๆว่า น้าโบจะปิดร้านตั้งหลักเลี้ยงงง  เพื่อขอโทษเหตุการที่เกิดขึ้น  จุมพิต

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

KuimAn
Gold Member
อาจารย์ปู่

+++No.532+++

« ตอบ #9845 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 16:36:52 »

ได้ข่าว แว่วๆว่า น้าโบจะปิดร้านตั้งหลักเลี้ยงงง  เพื่อขอโทษเหตุการที่เกิดขึ้น  จุมพิต

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

วันไหน เด๋วเกณฑ์ ชาวรังสิต ไปถล่ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

+++อย่าสูญเสียตัวตน เพราะขี้ปากของคน ที่ไม่รู้จักคุณ+++
bangsaen6
Gold Member
อาจารย์ปู่

ล่องลอย

« ตอบ #9846 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 16:39:43 »

ได้ข่าว แว่วๆว่า น้าโบจะปิดร้านตั้งหลักเลี้ยงงง  เพื่อขอโทษเหตุการที่เกิดขึ้น  จุมพิต

วันไหน เด๋วเกณฑ์ ชาวรังสิต ไปถล่ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
จะแดรกกรูยังไม่มีเลย  เศร้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มกราคม 2012, 16:45:40 โดย bangsaen6 » บันทึกการเข้า

Evi_Zad
ไม่ต้องมอง มี"ลุง"จองแล้ว
Gold Member
อาจารย์ปู่

' วิ ' no.616

« ตอบ #9847 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 16:43:14 »

ฮืม  คอยดูจาฟ้องมอมมี๊ ให้มี๊จัดการ ปลิงตายแน่   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ฮืม  ฮืม 

“Forget just so you may remember again.”
Evi_Zad
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #9848 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 16:45:29 »

ได้ข่าว แว่วๆ มาว่าน้าเค้าใส่เสื้อเหมือนพนักงานร้าน คงมี ส่วนลด 5555   ยิงฟันยิ้ม   ยิงฟันยิ้ม

“Forget just so you may remember again.”
bangsaen6
Gold Member
อาจารย์ปู่

ล่องลอย

« ตอบ #9849 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 16:48:55 »

อายจัง ข้าวเหนียวหมูย่างมะพอไหว  ยิ้มกว้างๆ

Evi_Zad
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #9850 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 17:10:46 »

อายจัง ข้าวเหนียวหมูย่างมะพอไหว  ยิ้มกว้างๆ

เอา ซื้อไว้ด้วย...  เราจะไปกินเด่วนี้  โกรธ   ยิงฟันยิ้ม   ยิงฟันยิ้ม   ยิงฟันยิ้ม

Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #9851 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 17:13:05 »

ได้ข่าว แว่วๆ มาว่าน้าเค้าใส่เสื้อเหมือนพนักงานร้าน คงมี ส่วนลด 5555   ยิงฟันยิ้ม   ยิงฟันยิ้ม

ยิงฟันยิ้ม

sticker เป็นแค่เปลือกนอก จุดประสงค์ของ club คือการเข้ามามีส่วนร่วมซึ่งกันและกัน ไม่ใช่แค่หวังใน sticker แล้วก็หายไป ซึ่ง ถึงแปะไป ก็ไม่มีใครรู้จัก sticker นั้นก็ไม่มีความหมาย

..........I Love Civic........( ^ _ ^ )...
Love_EK
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

รถไม่หล่อ-แต่ใจผมหล่อมาก WLC no. 719

« ตอบ #9852 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 18:01:39 »

อันนี้ก็กินครับ   ทานได้หมดครับ   อายจัง อายจัง อายจัง

รักด้วย " อารมณ์ "  เลิกด้วย " เหตุผล "
ชมรถผมหน่อย ดิ  http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,90592.0.html
ขอขายของแต่งที่ไม่ใช้ http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,121710.0.html
bangsaen6
Gold Member
อาจารย์ปู่

ล่องลอย

« ตอบ #9853 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 18:02:28 »

เอา ซื้อไว้ด้วย...  เราจะไปกินเด่วนี้  โกรธ   ยิงฟันยิ้ม   ยิงฟันยิ้ม   ยิงฟันยิ้ม
แลบลิ้น    ประชดเฟ้ย

ทอม_อีเค
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #9854 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 18:04:48 »

เจ๋ง

ping99
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

No.735 d>,..,<b

« ตอบ #9855 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 18:05:39 »

มันเกิดอะไรกันขึ้นกับห้องนี้ ทำอะไรกัน งง งงมาก งงที่สุด ดีก็ดีนะ หน้าจะทำตั้งนานและ อิอิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม แล้วใครมาแกล้ง ป เป็ด เพื่อนรักผมเนี่ย บังอาจมาก เป็ดมีไรเดี่ยวปิงช่วยนะ จุฟๆๆ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #9856 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 18:07:43 »

มันเกิดอะไรกันขึ้นกับห้องนี้ ทำอะไรกัน งง งงมาก งงที่สุด ดีก็ดีนะ หน้าจะทำตั้งนานและ อิอิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม แล้วใครมาแกล้ง ป เป็ด เพื่อนรักผมเนี่ย บังอาจมาก เป็ดมีไรเดี่ยวปิงช่วยนะ จุฟๆๆ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

อายจัง  ไม่มีไรหรอก แค่ เมาในหน้าที่  นิสหน่อย อ่ะ      ยิงฟันยิ้ม

sticker เป็นแค่เปลือกนอก จุดประสงค์ของ club คือการเข้ามามีส่วนร่วมซึ่งกันและกัน ไม่ใช่แค่หวังใน sticker แล้วก็หายไป ซึ่ง ถึงแปะไป ก็ไม่มีใครรู้จัก sticker นั้นก็ไม่มีความหมาย

..........I Love Civic........( ^ _ ^ )...
bangsaen6
Gold Member
อาจารย์ปู่

ล่องลอย

« ตอบ #9857 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 18:26:59 »

อายจัง  ไม่มีไรหรอก แค่ เมาในหน้าที่  นิสหน่อย อ่ะ      ยิงฟันยิ้ม
แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

ทอม_อีเค
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #9858 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 18:28:46 »

ขยิบตา

daydreamer
จอมยุทธ

« ตอบ #9859 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 18:41:17 »

สวัสดีครับ มาใหม่ครับ ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะครับ
ทอม_อีเค
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #9860 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 18:43:41 »

สวัสดีครับ มาใหม่ครับ ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะครับ
ยินดีต้อนรับครับ อยู่แถวไหนครับ

daydreamer
จอมยุทธ

« ตอบ #9861 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 18:44:35 »

ยินดีต้อนรับครับ อยู่แถวไหนครับ

ไปบางแสนบ่อยๆครับ
ทอม_อีเค
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #9862 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 18:45:35 »

ไปบางแสนบ่อยๆครับ
ออครับ ผมอยู่พัทยา  อายจัง

Chirakaln
Gold Member
เจ้าสำนัก

Jock 720

« ตอบ #9863 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 18:58:06 »

เพราะความคิดแบบนี้ใช่ไหม ห้องระยองโซน เลยโดนยุบโดยไม่มีการบอกกล่าวอะไรเลย

แล้วห้องต่าง ๆ ที่กระจัดกระจายในกรุงเทพ ทำไมถึงไม่มีการรวมกลุ่มเป็นห้อง กรุงเทพ เลยล่ะครับ ท่านประธาน
แต่มายุบอะไรกับ ห้องที่กำลังโตขึ้น แล้วอย่างนี้ สมาชิกที่เข้ามามิตติ้งจะคิดอย่างไรครับ
และที่สำคัญ ก่อนที่จะยุบห้อง ทำไมไม่มีการแจ้งกับ ผู้ที่ก่อตั้งห้องล่ะครับ หรือว่า เว็ปนี้เป็นของท่าน จะทำอะไรก็ทำได้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มกราคม 2012, 19:08:22 โดย Chirakaln » บันทึกการเข้า

bangsaen6
Gold Member
อาจารย์ปู่

ล่องลอย

« ตอบ #9864 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 19:09:08 »

โกรธ  ใหม่ตรงไหนเนี้ย

ทอม_อีเค
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #9865 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 19:14:29 »

เพราะความคิดแบบนี้ใช่ไหม ห้องระยองโซน เลยโดนยุบโดยไม่มีการบอกกล่าวอะไรเลย

แล้วห้องต่าง ๆ ที่กระจัดกระจายในกรุงเทพ ทำไมถึงไม่มีการรวมกลุ่มเป็นห้อง กรุงเทพ เลยล่ะครับ ท่านประธาน
แต่มายุบอะไรกับ ห้องที่กำลังโตขึ้น แล้วอย่างนี้ สมาชิกที่เข้ามามิตติ้งจะคิดอย่างไรครับ
และที่สำคัญ ก่อนที่จะยุบห้อง ทำไมไม่มีการแจ้งกับ ผู้ที่ก่อตั้งห้องล่ะครับ หรือว่า เว็ปนี้เป็นของท่าน จะทำอะไรก็ทำได้

ถูกต้องครับถ้าแจ้งก่อนก็ยังดีนะ ห้องน้าก็ไปด้วยเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มกราคม 2012, 19:33:07 โดย ทอม_อีเค » บันทึกการเข้า

Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #9866 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 19:55:23 »

ขอชี้แจ้งเรื่องทั้งหมดนะค่ะ ว่า มันเกิดอะไร ขึ้น ก่อน อื่น ต้องขอโทษด้วยที่ทำให้เรื่องมันเกิดขึ้น เนื่องจากการตัดสินใจของลี่เอง เนื่องจากว่า เห็นว่าโซนนี้ มีห้อง ตั้ง3 ห้อง  กลุ่มคนก็กลุ่มเดียวกันใน 3 ห้อง คุยห้องโน้น ห้องนี้ (3ห้อง) ก็ไม่ได้เยอะอะไร ก็เห็นควรว่า น่าจะยุบรวมกัน มีไรก็คุยกัน ในนั้น ไม่ได้มีเจตนาอะไร แต่ถ้าคิดว่า ไม่เหมาะสม ก็สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้เลยนะค่ะ ลี่ไม่ได้ว่าอะไร ตั้งได้เลย เวปนี้ไม่ได้เป็นของลี่แต่อย่างใด แต่เป็นของทุกคน ลี่ให้เกียรติทุกคน นะค่ะ ได้แสดงความคิดเห็นได้เต็มที่ ลี่แค่ทำหน้าที่ ของลี่ ที่เหล่าสมาชิกเค้าเลือกมาให้ดูแล สมาชิกทุกคน ให้พูดตรงนะ เรื่องการแบ่งโซน นั้น ในความเป็นจริงแล้ว เค้าไม่อยากให้มีมาตั้งนานแล้ว แต่ ลี่ก็ปล่อยให้มี เพราะ ลี่ให้เหตุผลว่า มันน่าจะเข้ากับจุดประสงค์ของลี่ที่ว่า มีไว้เพื่อรองรับสมาชิกทุกคนไม่ว่าจะต่างถิ่นหรือถิ่นเดียวกัน ให้สมาชิกแต่ละภาคละโซน ได้ช่วยเหลือซึ้งกันและกัน มีอะไรจะได้พึงพากันได้ มันถึงได้มีมาอยู่ทุกวันนี้ จริงๆ แล้ว 3 ห้องนี้ ลี่จะทำตั้งนานแล้ว แต่ไม่มีเวลาทำ ลี่ไม่อ่างถึงใครทั้งนั้น แต่ลี่เห็นมาตั้งนานแล้ว ว่าควรยุบรวมกัน ณ ปัจจุบันนี้ ลี่ก็ทำหน้าที่ของลี่ อยู่คอยดูกระทู้แต่ละกระทู้ว่า ถูกต้องหรือป่าว แต่ถ้า เหล่า สมาชิกท่านใดคิดว่าสิ่งที่ลี่ท่ำในวันนี้ ไม่ถูกต้องก็ขอโทษด้วยนะค่ะ ขอโทษจริงๆ แล้วก็ใครอยากมีห้องเป็นห้องของตัวเอง บอกได้นะค่ะเดียวเราจะแบ่งพื้นที่ให้ เพราะยังงัยที่นี้ ไม่ต้องการการแบ่งแยกนะค่ะ และ ถ้าโซนไหนทำผิดกฏ ผิดจุดประสงค์ที่ลี่ได้ให้ไว้ ลี่ก็ขอลบโซนนั้น ออกนะค่ะ ขอใช้คำว่าหน้าที่นะค่ะ   

ขอบคุณค่ะ

ติงลี่

ปล. ถ้ามีอะไร ถามมาได้เลย ไม่ต้อง PM มานะค่ะเอาหน้าเวปเลย นะค่ะ

daydreamer
จอมยุทธ

« ตอบ #9867 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 20:10:38 »

โกรธ  ใหม่ตรงไหนเนี้ย
ชอบรูปprofile ครับ ขอคนนึง
DeviL's_OuM
+++หนุ่มโฉด+++
Gold Member
อาจารย์ปู่

+++ ลูกศิษย์วัดหลวงพ่อเณร @ CIVIC CLUB No.463 +++

« ตอบ #9868 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 20:21:03 »

ขอชี้แจ้งเรื่องทั้งหมดนะค่ะ ว่า มันเกิดอะไร ขึ้น ก่อน อื่น ต้องขอโทษด้วยที่ทำให้เรื่องมันเกิดขึ้น เนื่องจากการตัดสินใจของลี่เอง เนื่องจากว่า เห็นว่าโซนนี้ มีห้อง ตั้ง3 ห้อง  กลุ่มคนก็กลุ่มเดียวกันใน 3 ห้อง คุยห้องโน้น ห้องนี้ (3ห้อง) ก็ไม่ได้เยอะอะไร ก็เห็นควรว่า น่าจะยุบรวมกัน มีไรก็คุยกัน ในนั้น ไม่ได้มีเจตนาอะไร แต่ถ้าคิดว่า ไม่เหมาะสม ก็สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้เลยนะค่ะ ลี่ไม่ได้ว่าอะไร ตั้งได้เลย เวปนี้ไม่ได้เป็นของลี่แต่อย่างใด แต่เป็นของทุกคน ลี่ให้เกียรติทุกคน นะค่ะ ได้แสดงความคิดเห็นได้เต็มที่ ลี่แค่ทำหน้าที่ ของลี่ ที่เหล่าสมาชิกเค้าเลือกมาให้ดูแล สมาชิกทุกคน ให้พูดตรงนะ เรื่องการแบ่งโซน นั้น ในความเป็นจริงแล้ว เค้าไม่อยากให้มีมาตั้งนานแล้ว แต่ ลี่ก็ปล่อยให้มี เพราะ ลี่ให้เหตุผลว่า มันน่าจะเข้ากับจุดประสงค์ของลี่ที่ว่า มีไว้เพื่อรองรับสมาชิกทุกคนไม่ว่าจะต่างถิ่นหรือถิ่นเดียวกัน ให้สมาชิกแต่ละภาคละโซน ได้ช่วยเหลือซึ้งกันและกัน มีอะไรจะได้พึงพากันได้ มันถึงได้มีมาอยู่ทุกวันนี้ จริงๆ แล้ว 3 ห้องนี้ ลี่จะทำตั้งนานแล้ว แต่ไม่มีเวลาทำ ลี่ไม่อ่างถึงใครทั้งนั้น แต่ลี่เห็นมาตั้งนานแล้ว ว่าควรยุบรวมกัน ณ ปัจจุบันนี้ ลี่ก็ทำหน้าที่ของลี่ อยู่คอยดูกระทู้แต่ละกระทู้ว่า ถูกต้องหรือป่าว แต่ถ้า เหล่า สมาชิกท่านใดคิดว่าสิ่งที่ลี่ท่ำในวันนี้ ไม่ถูกต้องก็ขอโทษด้วยนะค่ะ ขอโทษจริงๆ แล้วก็ใครอยากมีห้องเป็นห้องของตัวเอง บอกได้นะค่ะเดียวเราจะแบ่งพื้นที่ให้ เพราะยังงัยที่นี้ ไม่ต้องการการแบ่งแยกนะค่ะ และ ถ้าโซนไหนทำผิดกฏ ผิดจุดประสงค์ที่ลี่ได้ให้ไว้ ลี่ก็ขอลบโซนนั้น ออกนะค่ะ ขอใช้คำว่าหน้าที่นะค่ะ   

ขอบคุณค่ะ

ติงลี่

ปล. ถ้ามีอะไร ถามมาได้เลย ไม่ต้อง PM มานะค่ะเอาหน้าเวปเลย นะค่ะ

ถูกกกใจจจจจ

Chirakaln
Gold Member
เจ้าสำนัก

Jock 720

« ตอบ #9869 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 20:24:57 »

ต้องขอขอบคุณที่ คุณ ลี่ เข้ามาชี้แจงรายละเอียดต่าง ๆ ผมเองเข้าใจความรู้สึก และ จุดมุ่งหมายของคุณ แต่สมาชิกในกลุ่มระยองส่วนมาก ไม่มีใครมีความคิดที่จะแบ่งแยกโซนแต่อย่างใด ทุกคนเข้าใจว่าจุดประสงค์ของการรวมตัวกัน คือ รวมกลุ่มเพื่อช่วยเหลือกัน ทำกิจกรรมบำเพ็ญประโยชน์เพื่อสังคม ภายใต้ชื่อบ้าน WELOVE CIVIC อยู่กันแบบครอบครัว คอยดูแลกัน และ ถ้ามีเพื่อนสมาชิกท่านอื่น ๆ ที่ผ่านเข้ามาเที่ยว หรือ ทำธุระอะไร ในระยอง พวกเราก็ให้การช่วยเหลือ และ ต้อนรับ ในความรู้สึกที่เป็นครอบครัวเดียวกัน

ส่วน เรื่อง สร้างห้องใหม่ คงไม่ทำ แต่ จะขอให้คืนห้องกลับมา เพราะ ในห้อง มีเรื่องราวต่าง ๆ ที่สานต่อกันมา มันไม่ได้สร่้างขึ้น ภายในวันเดียว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มกราคม 2012, 20:31:32 โดย Chirakaln » บันทึกการเข้า

ทอม_อีเค
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #9870 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 20:34:57 »

เจ๋ง

Chirakaln
Gold Member
เจ้าสำนัก

Jock 720

« ตอบ #9871 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 21:05:17 »

สวัสดีอีกครั้ง กับ สมาชิกห้อง ลั่น ล้า ระยอง โซน ที่หายไปจากบอร์ด

ห้องนี้ คงเป็นตอนต่อไป ของห้อง ลั่นล้า ระยองโซน

ใครมีอะไรเข้ามาคุยกันได้ ไม่จำเป็นต้องเป็นคนระยองเท่านั้น
เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ จะอยู่ที่ไหนก็ยังเป็น เราชาว WELOVE CIVIC
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มกราคม 2012, 21:48:28 โดย Chirakaln » บันทึกการเข้า

kitti_01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #9872 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 21:16:15 »

รายงานตัวครับ...กิต  ระยอง แลบลิ้น
nookirpc
เจ้าสำนัก

ไม่หล่อ แต่จริงใจ

« ตอบ #9873 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 21:16:38 »

ยิ้มกว้างๆ WELOVE CIVIC  จุมพิต
sombutsiri
Gold Member
เจ้าสำนัก

Nutt UNC Pattaya No.777

« ตอบ #9874 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 21:20:15 »

ความเห็นเล็กๆนะครับ ผมคิดว่าดีที่สุดแล้วที่เป็นแบบนี้ เพราะอย่างน้อยๆเวลามีอะไรเกิดขึ้น ใครที่อยู่ใกล้ก็สามารถไปช่วยเหลือได้ อยากให้ดูเคสที่ผมรถคว่ำเป็นตัวอย่าง เมื่อก่อนผมอยู่ที่กำแพงเพชรแน่นอนครับโซนเหนือ แต่พอผมมาอยู่ที่ชลบุรีผมก็ได้รุจักและติดต่อกับน้าโบและพี่เนสรวมถึงเพื่อนๆพี่ๆอีกมากมาย ตอนที่ผมรถคว่ำคนที่ไปช่วยผมก็ไม่ใช่คนบ้านเดียวกัน ไม่ใช่ญาติกัน ไม่ใช่พี่น้องกันแท้ๆที่คลานตามกันมา แต่เค้าก็ได้แสดงให้เห็นแล้วว่าเรารักกันแบบพี่น้องจริงๆ ไม่มีแบ่งแยก ไม่มีอะไรแอบแฝง เพราะอย่างนี้ผมจึงคิดว่าดีแล้วครับ โซนนี้ก็อยุติดกันนิดเดียวเอง จริงปล่าวครับ

ถึงจะต้อยต่ำเพียงยอดหญ้า......แต่ก็ยังสำนึกถึงคุณค่าของดิน
oOkobOo
Gold Member
อาจารย์ปู่

InLoVe@WLC NO.535

« ตอบ #9875 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 21:25:47 »

ความเห็นเล็กๆนะครับ ผมคิดว่าดีที่สุดแล้วที่เป็นแบบนี้ เพราะอย่างน้อยๆเวลามีอะไรเกิดขึ้น ใครที่อยู่ใกล้ก็สามารถไปช่วยเหลือได้ อยากให้ดูเคสที่ผมรถคว่ำเป็นตัวอย่าง เมื่อก่อนผมอยู่ที่กำแพงเพชรแน่นอนครับโซนเหนือ แต่พอผมมาอยู่ที่ชลบุรีผมก็ได้รุจักและติดต่อกับน้าโบและพี่เนสรวมถึงเพื่อนๆพี่ๆอีกมากมาย ตอนที่ผมรถคว่ำคนที่ไปช่วยผมก็ไม่ใช่คนบ้านเดียวกัน ไม่ใช่ญาติกัน ไม่ใช่พี่น้องกันแท้ๆที่คลานตามกันมา แต่เค้าก็ได้แสดงให้เห็นแล้วว่าเรารักกันแบบพี่น้องจริงๆ ไม่มีแบ่งแยก ไม่มีอะไรแอบแฝง เพราะอย่างนี้ผมจึงคิดว่าดีแล้วครับ โซนนี้ก็อยุติดกันนิดเดียวเอง จริงปล่าวครับ
จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

O_o''' LovE iS FucK LuCk Is FakE _._'''}} ความรักก้เหมือนผี รุว่ามีแต่ไม่เคยเจอ &-**{{
p jung
Gold Member
อาจารย์ปู่

คุณชายพี

« ตอบ #9876 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 21:33:18 »

จุมพิต จุมพิต จุมพิต สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

yuthisak
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

Ped No.496

« ตอบ #9877 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 21:41:18 »

จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

Chirakaln
Gold Member
เจ้าสำนัก

Jock 720

« ตอบ #9878 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 21:41:50 »

คืนนั้น คุณ โทรหาน้าโบ ก็ถูกแล้วล่ะ เพราะก่อนเกิดอุบัติเหตุ คุณก็นั่งคุยอยู่กับน้าโบ และ แนส ที่พัทยา
ลองสมมุติว่า คุณ ขับรถมาเที่ยวที่จันทบุรี แล้ว เกิดอุบัติเหตุล่ะ แล้วคุณจะโทรหาน้าโบหรือป่าว
ลองสังเกตุดูดิ ว่า ตั้งแต่รวมเป็นห้องบางแสนแล้ว มีสมาชิกห้องอื่นเขาเข้ามาคุยไหมล่ะครับ
ถ้าปล่อยให้เป็นแบบนี้ สมาชิกจังหวัดใกล้เคียงคงไม่เข้ามาคุยด้วยบ่อย ๆ หรอครับผม

hs2cbp
อาจารย์ปู่

ตู่ @ ระยอง 0634659653

« ตอบ #9879 เมื่อ: 17 มกราคม 2012, 21:43:02 »

สวัสดีครับ ถั่วแดง ขอรายงานตั๋ว ละครับ     จุมพิต จุมพิต ร้องไห้ ร้องไห้ :'(วันนี้ระยองฝนตก  อายจัง อายจัง อายจัง อายจังได้ยังงัยเนี่ย ตกใจ ตกใจ ตกใจ
หน้า: 1 ... 245 246 [247] 248 249 ... 344 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  โซนภาคตะวันออก  |  หัวข้อ: Eastern Zone : โซนตะวันออก ฮิ