ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
21 กันยายน 2024, 14:45:08
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: ช่วยตอบก่อน แล้วถามต่อไปเรื่อย ๆ ถามอะไรก็ได้ ให้คนต่อไปตอบ และถามใหม่ ครับ 0 สมาชิก และ 12 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยตอบก่อน แล้วถามต่อไปเรื่อย ๆ ถามอะไรก็ได้ ให้คนต่อไปตอบ และถามใหม่ ครับ  (อ่าน 38614 ครั้ง)
kapum
Gold Member
อาจารย์ปู่

สะพานใหม่

« ตอบ #120 เมื่อ: 12 เมษายน 2007, 05:27:48 »

ตอบ ทำใจ!
 ถาม ถ้าวันนึงคุณรู้ว่าแฟนของคุณเป็นผู้ชาย(ไม่ได้เป็นผู้หญิงอย่างที่ใครๆหลายคนเข้าใจ) คุณจะทำอย่างไร

ตอบ  ไม่รู้ ไม่ใช่ และก็ ไม่เอาอ่ะครับ ผมเป็นผู้ชายธรรทดา ไม่ช่าย Man north Man

ถาม ใครบ้างบอร์ดนี้ที่เข้าข่าย Man north Man ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

PareZa
ชาวยุทธ คอยรับใช้ท่าน
Gold Member
อาจารย์ปู่

Civic Club No.175

« ตอบ #121 เมื่อ: 13 เมษายน 2007, 18:29:27 »

ตอบ พี่โอม พี่ม่อน พี่พีท พี่โต พี่คิงคอง พี่เดียร์  ฯลฯ อีกเยอะแยะ

ถาม ทำไมพี่โอมถึงหน้าเหมือนหมี
jojo-civic 96
ผมเป็นบุคคลอันตรายหมายเลข " หนึ่ง " ของ
อาจารย์ปู่

Playboy Club No. 1

« ตอบ #122 เมื่อ: 16 เมษายน 2007, 12:13:29 »

ตอบ พี่โอม พี่ม่อน พี่พีท พี่โต พี่คิงคอง พี่เดียร์  ฯลฯ อีกเยอะแยะ

ถาม ทำไมพี่โอมถึงหน้าเหมือนหมี
ตอบ อันนี้ต้องให้ทางแกรมมี๋ชี้แจง ส่วนตัวคิดว่าทางเหมือนหมีก้อคงเป็นหมีที่ประหลาด
เพราะมี  " งู " อยู่ด้วยบนหัว
ถาม  ถ้าไม่มีซีวิคให้ขับคุณจะใช้รถรุ่นไหนต่อไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 เมษายน 2007, 12:16:03 โดย jojo-civic 96 » บันทึกการเข้า

Honda miracle civic ferio
pat_meaw
++ เจ๊แมว เหมียวหง่าว ++
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ใครมาแก้ฉายาตรูฟ่ะ!!

« ตอบ #123 เมื่อ: 16 เมษายน 2007, 13:36:11 »

ถาม  ถ้าไม่มีซีวิคให้ขับคุณจะใช้รถรุ่นไหนต่อไป

เป็นคำถามที่ทำร้ายจิตใจมากๆ
ขอตอบว่า จะเลิกขับรถ แล้วหาคนขับรถมาขับให้(รุ่นอะไรก็ช่าง ขอนั่งอย่างเดียว) 555+

ถาม ดาราคนต่อไป ของค่ายแกรมมี๋ คือใคร?
ส่งคำตอบทาง 1900-000-000  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม รางวัลเป็นเทปมี๋ ซีดีเถื่อน อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 เมษายน 2007, 13:39:33 โดย patch_meaw » บันทึกการเข้า

คิดถึงฉันบ้ารึเปล่า..
         ....อย่างที่ใจฉันคอยคิดถึงเธอทุกวัน
nenemon
[N]enemon
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #124 เมื่อ: 16 เมษายน 2007, 14:05:35 »

เป็นคำถามที่ทำร้ายจิตใจมากๆ
ขอตอบว่า จะเลิกขับรถ แล้วหาคนขับรถมาขับให้(รุ่นอะไรก็ช่าง ขอนั่งอย่างเดียว) 555+

ถาม ดาราคนต่อไป ของค่ายแกรมมี๋ คือใคร?
ส่งคำตอบทาง 1900-000-000  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม รางวัลเป็นเทปมี๋ ซีดีเถื่อน อิอิ

ตอบ:  ดาราคนต่อไปไม่รู้คือใคร แต่ผมขอสมัครเป็นนักร้องค่ายแกรมมี๋ซักคนได้ปะคับ
เสียงร้องพอถูไถไปได้ แต่หน้าตาผ่าน กร๊ากกกก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

CIVIC CLUB NO.318
masaru
5555
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

マサロ Number 248

« ตอบ #125 เมื่อ: 16 เมษายน 2007, 14:48:26 »

ตอบ:  ดาราคนต่อไปไม่รู้คือใคร แต่ผมขอสมัครเป็นนักร้องค่ายแกรมมี๋ซักคนได้ปะคับ
เสียงร้องพอถูไถไปได้ แต่หน้าตาผ่าน กร๊ากกกก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

หากสนใจจริงๆ โปรดส่งรูปถ่ายหน้าตรง 360 องศา มาพร้อมประวัติส่วนตัว
แต่มีกฎอยู่ข้อนึง ดารา นักร้อง ในสังกัดต้องเป็นเกย์นะ ถ้าข้อนี้ผ่าน ส่งมาโลด  ยิงฟันยิ้ม

ปล..ทางแกรมมี๋ต้องขอออกตัวก่อนว่า เราไม่รับดารานักร้องหน้าใหม่ง่าย ๆ นะครับ
ทุกอย่างต้องให้อากรู๋เป็นผู้ตัดสิน............ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ถาม...สงกรานต์ปีนี้ ใครมีไรหนุก ๆ จะเล่าให้ฟังบ้าง  ยิ้มกว้างๆ

ผมเป็นบุคคลอันตรายหมายเลข " หนึ่ง " ของ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #126 เมื่อ: 17 เมษายน 2007, 19:59:28 »

ตอบ   เรื่องหนุกๆที่ว่า คงเหมือนๆกันหมดในช่วงสงกรานต์นี้  คือ ได้หยุดยาวววววววว
            และได้ไปเที่ยวตามที่ต่าง ได้ ปะแป้งสาวๆครับ
 ถาม    คุณคิดว่า ถ้าไม่ใช่ TAXMAN  ใครจะดังคนต่อไป ?

j_nobita
อยากกระโดดหอมแก้ม
Gold Member
อาจารย์ปู่

เหมียว หง่าว

« ตอบ #127 เมื่อ: 17 เมษายน 2007, 21:05:42 »

ตอบ   เรื่องหนุกๆที่ว่า คงเหมือนๆกันหมดในช่วงสงกรานต์นี้  คือ ได้หยุดยาวววววววว
            และได้ไปเที่ยวตามที่ต่าง ได้ ปะแป้งสาวๆครับ
 ถาม    คุณคิดว่า ถ้าไม่ใช่ TAXMAN  ใครจะดังคนต่อไป ?

ตอบ คนต่อไปคือคนที่เปิดเพลง volume ที่ 3 นาฬิกา  ตกใจ

ถาม  ทำไม Namwhan ถึงชอบยิ้มอย่างเดียว ทุกกระทู้เลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน 2007, 21:10:55 โดย j_nobita » บันทึกการเข้า

คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี ไปสู่สถานที่ดี
taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« ตอบ #128 เมื่อ: 17 เมษายน 2007, 21:09:17 »

ตอบ คนต่อไปคือคนที่เปิดเพลง volume ที่ 3 นาฬิกา  ตกใจ

ถาม  ทำไม Namwhan ถึงชอบยิ้มอย่างเดียว ทุกกระทู้เลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

[/quote]

ตอบเพราะ Namwhan จะยิ้มให้ผมเวลาที่ผมเข้ามาเปิดกระทู้ของ Namwhan

ถาม ทำไมพี่แจ็ค ถึงใช้ log in ที่เกี่ยวข้องกับการ์ตูนโดเรม่อน

masaru
5555
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #129 เมื่อ: 17 เมษายน 2007, 21:45:46 »

ถาม ทำไมพี่แจ็ค ถึงใช้ log in ที่เกี่ยวข้องกับการ์ตูนโดเรม่อ

ตอบ..เพราะพี่แจ๊คชอบเด็กเสริฟ    ยิงฟันยิ้ม
ถาม..รู้ว่าเข้าบ่อนแล้วเสีย ทำไมยังเข้าอีก(ไม่เกี่ยวกะพี่แจ๊คนะครับ)   อายจัง

อาจารย์ปู่

« ตอบ #130 เมื่อ: 17 เมษายน 2007, 21:48:50 »

ตอบ คงเข้าไปเอาที่เสียแล้วคืนมามั้งครับ ( หรือเสียหนักกว่าเดิมเนี่ย )

ถาม เมื่อไร TAXMAN มีอัลบั้มใหม่อ่ะ ( จาก โจโจ้ ขาประจำ )

s_kungten
Gold Member
อาจารย์ปู่

^ ^ กุ๊งกิ๊ง^ ^

« ตอบ #131 เมื่อ: 17 เมษายน 2007, 21:52:17 »

ตอบ คงเข้าไปเอาที่เสียแล้วคืนมามั้งครับ ( หรือเสียหนักกว่าเดิมเนี่ย )

ถาม เมื่อไร TAXMAN มีอัลบั้มใหม่อ่ะ ( จาก โจโจ้ ขาประจำ )

ตอบ  เมื่อมีพี่แจ๊คเป้นคู่ดูโอ ..ฮี่..ฮี่.. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ถาม ทำไม login ของพี่แถกแมน ถึงเป็นสีม่วงค๊า  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

<a href="http://spamtheweb.com/ul/upload/100510/11243_700x120.swf" target="_blank">http://spamtheweb.com/ul/upload/100510/11243_700x120.swf</a>
nenemon
[N]enemon
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #132 เมื่อ: 17 เมษายน 2007, 22:06:37 »

ถาม ทำไม login ของพี่แถกแมน ถึงเป็นสีม่วงค๊า  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ตอบ : เป็นความชอบส่วนบุคคน  ไม่สามารถห้ามกันได้คับ

ถาม : คิดว่าใครแอ๊บแบ้วที่สุดในบอร์ดครับ

fomote
Gold Member
อาจารย์ปู่

? HuMaN SoCiEtY.?

« ตอบ #133 เมื่อ: 17 เมษายน 2007, 22:34:25 »

ตอบ : เป็นความชอบส่วนบุคคน  ไม่สามารถห้ามกันได้คับ

ถาม : คิดว่าใครแอ๊บแบ้วที่สุดในบอร์ดครับ

ตอบ  คนที่ชอบสีม่วงอะครับบบบบ(ใครก็ไม่รู้)

ถาม  ตุ๊ด  กะ กระเทย  ต่างกันตรงไหน 

?? เพื่อนมีไว้คบไม่ได้มีไว้ฟัด Sาdd  ??
อาจารย์ปู่

« ตอบ #134 เมื่อ: 17 เมษายน 2007, 23:01:01 »

ตอบ ถ้า ตุ๊ด กับ กะเทยไม่ต่างกันหรอกครับ   ถ้าเป็น ตุ้ด กับ เกย์ ต่างกันแน่ครับ

ถาม ใครในนี้เข่าข่ายที่ว่ามาข้างบนทั้งหมด

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #135 เมื่อ: 17 เมษายน 2007, 23:02:20 »

ตอบ  คนที่ชอบสีม่วงอะครับบบบบ(ใครก็ไม่รู้)

ถาม  ตุ๊ด  กะ กระเทย  ต่างกันตรงไหน 

ตอบ jo jo civic 96 ครับ

ถาม คิดไม่ออก ใครก็ได้ถามต่อที

fomote
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #136 เมื่อ: 17 เมษายน 2007, 23:04:10 »

ตอบ ถ้า ตุ๊ด กับ กะเทยไม่ต่างกันหรอกครับ   ถ้าเป็น ตุ้ด กับ เกย์ ต่างกันแน่ครับ

ถาม ใครในนี้เข่าข่ายที่ว่ามาข้างบนทั้งหมด

ผมรู้ๆๆๆๆๆๆๆ(แต่ว่า...........อิอิ  ไม่บอกกกกกก ยิงฟันยิ้ม)

?? เพื่อนมีไว้คบไม่ได้มีไว้ฟัด Sาdd  ??
อาจารย์ปู่

« ตอบ #137 เมื่อ: 17 เมษายน 2007, 23:11:20 »

สรุปใคร รู้บ้างเนี่ย

kwwry632
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #138 เมื่อ: 17 เมษายน 2007, 23:21:44 »

น้ำมัน  น้ำมัน กินเท่าไหร่ กี่กิโล/ลิตร
อาจารย์ปู่

« ตอบ #139 เมื่อ: 18 เมษายน 2007, 01:06:19 »

ตอบ อันนี้แต่ละคนใช้ไม่เหมือนกันนะครับ ตามเส้นทางสั้นยาว อุณหภูมิความร้อนก้อมีส่วน
        เช่น การจอดในกลางแดด ของผมหมดไม่เยอะครับ ใช้น้อย
ถาม  มีมีทติ้งใหญ่ รู้กันหรือยัง ถ้ารู้จะไปไหม มีให้โหวตด้วย โหวตกันยังอ่ะ กระทู้บนสุด
         (ไม่ใช่ ที่จะไปสนาม พีระ วันที่ 21 นะ )

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

pat_meaw
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #140 เมื่อ: 18 เมษายน 2007, 14:48:01 »

ถาม  มีมีทติ้งใหญ่ รู้กันหรือยัง ถ้ารู้จะไปไหม มีให้โหวตด้วย โหวตกันยังอ่ะ กระทู้บนสุด
         (ไม่ใช่ ที่จะไปสนาม พีระ วันที่ 21 นะ )

ทราบแล้วค่ะ แล้วต้องดูความเหมาะ ของเวลาและสถานที่ ที่จะไป (ว่าไปได้หรือติดงาน)

ถาม ... Meeting ใหญ่ ที่คุยกันนั้น
เอา sexman ดาราของแกรมมี๋ ประกบ(ปาก) กับจูจู๊ โชว์ตัว ดีไหม?

....อย่างที่ใจฉันคอยคิดถึงเธอทุกวัน
j_nobita
อยากกระโดดหอมแก้ม
Gold Member
อาจารย์ปู่

เหมียว หง่าว

« ตอบ #141 เมื่อ: 18 เมษายน 2007, 16:45:31 »

ทราบแล้วค่ะ แล้วต้องดูความเหมาะ ของเวลาและสถานที่ ที่จะไป (ว่าไปได้หรือติดงาน)

ถาม ... Meeting ใหญ่ ที่คุยกันนั้น
เอา sexman ดาราของแกรมมี๋ ประกบ(ปาก) กับจูจู๊ โชว์ตัว ดีไหม?

ตอบ  ไม่ดี เพราะจะเกิดอาการอิจฉาจากคนอื่นเพราะคนอื่นอยากทำมั่ง  ยิงฟันยิ้ม

ถาม  ทำไมซูปเปอร์แมนถึงบินได้  ตกใจ

คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี ไปสู่สถานที่ดี
อาจารย์ปู่

« ตอบ #142 เมื่อ: 18 เมษายน 2007, 17:17:40 »

ตอบ  เพราะมีที่มาจาก มะนาวต่างดุ้ด  มั้ง เห็นยอดมนุษย์ส่วนใหญ่ ถ้ามีที่มาจากนี้ความสามารถจะเกินคน

ถาม   เดือนนี้ บิณฑบาตร เลิกเผา TAXMAN สักเดือนดีไหม  เห็นดำมาหลายเดือนแล้ว ให้เวลาไปทาพวกไวท์เทนนิ่ง
          ก่อน  ( เอ แต่ปล่อยเสือ...........   เข้าป่าไปจะเป็นภัยภายหลังไหมเนี่ย )

pat_meaw
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #143 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 09:50:23 »

ถาม   เดือนนี้ บิณฑบาตร เลิกเผา TAXMAN สักเดือนดีไหม  เห็นดำมาหลายเดือนแล้ว ให้เวลาไปทาพวกไวท์เทนนิ่ง
          ก่อน  ( เอ แต่ปล่อยเสือ...........   เข้าป่าไปจะเป็นภัยภายหลังไหมเนี่ย )

ตอบ จะเลิกเผา taxman ในกรณีเดียวคือ เนตล่ม อิอิ
      (ส่วนปล่อยเข้าป่า ถ้าเป็น "ป่าเดียวกัน" จะไม่มีปัญหาค่ะ)  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ตอบ  ไม่ดี เพราะจะเกิดอาการอิจฉาจากคนอื่นเพราะคนอื่นอยากทำมั่ง  ยิงฟันยิ้ม

ถาม จากคำตอบพี่แจ๊คว่า "คนอื่นที่อยากทำมั่ง (นอกจากพี่แจ๊คแล้ว) คือใครบ้าง?"  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เมษายน 2007, 09:52:38 โดย patch_meaw » บันทึกการเข้า

masaru
5555
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #144 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 10:16:39 »

ถาม จากคำตอบพี่แจ๊คว่า "คนอื่นที่อยากทำมั่ง (นอกจากพี่แจ๊คแล้ว) คือใครบ้าง?"  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ตอบ...นอกจากพี่แจ๊คก็มี ตา j_nobita, คุณน้า super_nobita@camflog
           คุณลุงใจดีที่ชอบเลี้ยงเตี๋ยวเด็ก, คุณพี่แฟนน้องเด็กเสริฟ... ยิงฟันยิ้ม

ถาม...นอกจากแกรมมี๋แล้ว คุณรู้จักค่ายเพลงไหนอีกบ้าง  ฮืม

Chi-O
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

Chi-O Member No. 154

« ตอบ #145 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 10:36:40 »

ตอบ...นอกจากพี่แจ๊คก็มี ตา j_nobita, คุณน้า super_nobita@camflog
           คุณลุงใจดีที่ชอบเลี้ยงเตี๋ยวเด็ก, คุณพี่แฟนน้องเด็กเสริฟ... ยิงฟันยิ้ม

ถาม...นอกจากแกรมมี๋แล้ว คุณรู้จักค่ายเพลงไหนอีกบ้าง  ฮืม

ตอบ ค่ายเพลงอันดับ 1 อย่าง อาอู๊ด โปรโมชั่นไง ดังจะตาย
ด้วยศิลปินคับคั่งอย่าง กะ-รี่เบอร์สี่, ดัง พันธุ์เกย์, เกีย มัว ไม่รู้จักได้ไง

ถามต่อ ถ้ามีคนได้พลังยุทธถึง 100 เป็นคนแรกเราจะให้รางวัลอะไรเค้าดี

civicrx_nfs
คนขับรถสิบล้อของท่าน
Gold Member
อาจารย์ปู่

กระดุ๊ก กระดิ๊ก กระดุ๊ก

« ตอบ #146 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 10:47:43 »

อ้างถึง

ตอบ ค่ายเพลงอันดับ 1 อย่าง อาอู๊ด โปรโมชั่นไง ดังจะตาย
ด้วยศิลปินคับคั่งอย่าง กะ-รี่เบอร์สี่, ดัง พันธุ์เกย์, เกีย มัว ไม่รู้จักได้ไง

ถามต่อ ถ้ามีคนได้พลังยุทธถึง 100 เป็นคนแรกเราจะให้รางวัลอะไรเค้าดี

ตอบ  ให้เป็นดาราคนต่อไปดีมั๊ย
ถาม  ใครจะได้ถึง 100 เป็นคนแรก อิอิอิ ยิงฟันยิ้ม

...รีบหน่อย ๆ ป๋าล่มจะปิดกาแล็คซี่เลี้ยง
Chi-O
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #147 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 11:03:45 »

อ้างถึง

ตอบ  ให้เป็นดาราคนต่อไปดีมั๊ย
ถาม  ใครจะได้ถึง 100 เป็นคนแรก อิอิอิ ยิงฟันยิ้ม

ตอบ ตอนแรกก็คิดว่าเป็น sexman แต่ที่ไหนได้ คะแนนกลับติดลบ แต่ patch_meaw มาแรงจริง +11 แน่ะ

ถาม ถ้าคนได้ -100 เราจะไปฉลองให้เค้าดีไหม (ตัวเต็งคือ sexman)

PareZa
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #148 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 16:24:50 »

ตอบ ตอนแรกก็คิดว่าเป็น sexman แต่ที่ไหนได้ คะแนนกลับติดลบ แต่ patch_meaw มาแรงจริง +11 แน่ะ

ถาม ถ้าคนได้ -100 เราจะไปฉลองให้เค้าดีไหม (ตัวเต็งคือ sexman)

ตอบ ไม่ดีเพราะเค้าต้องเลี้ยงฉลองให้พวกเรา เพราะพวกเรากด - พลัง ให้เค้า

ถาม คนที่ได้ -100 ต้องพาสมาชิกทุกคนไปเลี้ยง ดีไหม
Chi-O
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #149 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 16:53:32 »

ตอบ ไม่ดีเพราะเค้าต้องเลี้ยงฉลองให้พวกเรา เพราะพวกเรากด - พลัง ให้เค้า

ถาม คนที่ได้ -100 ต้องพาสมาชิกทุกคนไปเลี้ยง ดีไหม

ตอบ ไม่ดี เพราะตอนนี้คะแนนผมนำโด่ง  จุมพิต

ถาม ทำไมทุกคนรวมหัวแกล้งผม ไปแกล้งป๋าหนัดเด่ะ

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #150 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 17:02:44 »

ตอบ เพราะเอ็งอ่ะแหล่ะ จุดประกาย 555555555555

ถาม ความรักทำให้คนตาบอด แต่ทำไมยังต้องรักกันอยู่ อืมมมม 

อาจารย์ปู่

« ตอบ #151 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 20:14:26 »

ตอบ เพราะ อกหักดีกว่ารักไม่เป็น  ( คนตาบอดก้อรักหรืออกหักเป็นนะ อิอิอิ )
ถาม  สรุปคนที่ได้ -100 เราจะให้เค้าเลี้ยง หรือเราจะเลี้ยงเขา?

PareZa
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #152 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 20:38:01 »

ตอบ เพราะ อกหักดีกว่ารักไม่เป็น  ( คนตาบอดก้อรักหรืออกหักเป็นนะ อิอิอิ )
ถาม  สรุปคนที่ได้ -100 เราจะให้เค้าเลี้ยง หรือเราจะเลี้ยงเขา?

ตอบคำถามคุณ จู๋จู๋

ตอบ ต้องให้เค้าเลี้ยงเราสิคะ

ถาม แล้วคนที่ได้ +พลัง เยอะที่สุด ต้องเลี้ยงพวกเราด้วยดีไหม
fomote
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #153 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 20:40:46 »

ตอบคำถามคุณ จู๋จู๋

ตอบ ต้องให้เค้าเลี้ยงเราสิคะ

ถาม แล้วคนที่ได้ +พลัง เยอะที่สุด ต้องเลี้ยงพวกเราด้วยดีไหม

ตอบ  ก็ยังต้องให้เค้าเลี้ยงอยู่อะครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ถาม  แล้วเราจะให้เค้าเลี้ยงที่ไหนดีอะครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

PareZa
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #154 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 20:51:43 »

ตอบ  ก็ยังต้องให้เค้าเลี้ยงอยู่อะครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ถาม  แล้วเราจะให้เค้าเลี้ยงที่ไหนดีอะครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ตอบ ที่ไหนก็ได้ค่ะ แต่ขอร้านที่มันแพงๆ อิอิ

ถาม คุณกดลดพลัง ให้ใครมาแล้วบ้าง
nenemon
[N]enemon
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #155 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 21:34:23 »

ตอบ ที่ไหนก็ได้ค่ะ แต่ขอร้านที่มันแพงๆ อิอิ

ถาม คุณกดลดพลัง ให้ใครมาแล้วบ้าง

ตอบ PareZa คริ ๆ

ถาม มาทำไมที่บอร์ดนี้ทุกวัน ไม่เบื่อบ้างเหรอ นั่งเฝ้าหน้าคอมกันอยู่ได้      โกรธ                          (ถามตัวเองด้วย)

อาจารย์ปู่

« ตอบ #156 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 21:40:46 »

ตอบ ไม่เบื่อเลย ที่นี่ มีแต่สาระ และ ความสุข ความอบอุ่น ที่มีให้กันครับ

ถาม คุณ กดเพิ่มพลังให้ใครไปมั่งแล้ว

pat_meaw
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #157 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 21:44:24 »

ตอบ ไม่เบื่อเลย ที่นี่ มีแต่สาระ และ ความสุข ความอบอุ่น ที่มีให้กันครับ

ถาม คุณ กดเพิ่มพลังให้ใครไปมั่งแล้ว

ตอบ กดเพิ่มค่ะ กดไปหลายคนแล้ว อิอิ รักทุกคนเลย จุมพิต

ถาม เวลาพลังลด อยากรู้ไหมว่าใครมากด (ออกแนวไซโค กันดีมะ งานนี้ อิอิ) คิดอย่างไรกันมั่ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เมษายน 2007, 21:46:54 โดย patch_meaw » บันทึกการเข้า

@GuY
ผัวคนแรกของ
Gold Member
อาจารย์ปู่

... Just do iT ... นนทบุรี - เมืองกาญจน์

« ตอบ #158 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 22:11:22 »

ตอบ....... รู้ แต่ไม่บอก

ถาม....... รู้ไหม orange เค้าเปลี่ยนเป็น True move แล้ว

My  Car  Gallery    ---->      www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=21220.0
kingkong88
ลิ่วล้อของ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #159 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 22:31:01 »

ตอบ รู้ตั้งนานแล้วครับ

ถาม รู้หรือยัง ว่าเค้าเลิกทาสแล้ว?

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: ช่วยตอบก่อน แล้วถามต่อไปเรื่อย ๆ ถามอะไรก็ได้ ให้คนต่อไปตอบ และถามใหม่ ครับ