ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
21 กันยายน 2024, 15:40:10
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Sound => รอบรู้เรื่องเครื่องเสียง  |  หัวข้อ: พี่ๆคนไหนใช้ civic ปี 99 บ้างครับ ใช้เครื่องอะไรกันบ้างครับ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆคนไหนใช้ civic ปี 99 บ้างครับ ใช้เครื่องอะไรกันบ้างครับ  (อ่าน 1611 ครั้ง)
put
เข้าวงการ
*

« เมื่อ: 10 มิถุนายน 2008, 21:09:51 »

ขยิบตา พี่ๆที่ใช้ civic ปี99 แต่ละท่านใช้เครื่องเสียงอะไรกันบ้างครับ ติดตั้งแล้วได้เสียงเป็นยังไงบ้างครับ ร้านไหนติดตั้งเป็นไงมั่งครับ หรือต้องดัดแปลงตัวรถยังไงบ้าง ช่วยเล่าประสบการณ์ให้หน่อยครับ
NEO
หนุ่มโสดย่านชิดลม
Gold Member
อาจารย์ปู่

My Name is NEO

« ตอบ #1 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2008, 22:25:30 »

ของผมชุดนี้เลยครับ >> http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=19311.0

ความต้องการของผมคือ ประหยัด แต่พยายามจัดหาประสิทธิภาพที่ดีที่สุดเท่าที่จะทำได้ในงบไม่เกินหมื่นครับ   สุดท้ายจบที่ 8000

snipersorng
เข้าวงการ
*

ยินดีที่ได้รู้จัก เพื่อนๆ ทุกคน

« ตอบ #2 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 15:44:00 »

ใช้ Front Priority
Sub 12 "ตีตู้ อะคิลิก
Power  2 ตัว ลำโพงหน้า R2 2Way  6.5"
แต่ที่น่าเจ็บใจ เอาไปให้ร้าน เครื่องเสียง  ก่อนถึง ฟิวเจอร์ บางแค ฝั่งตรงข้าม ม.สยาม  เจ้าของชื่อแซม
แอบถอด Network ออกไปได้ ผมก็ไม่ได้สักเกตุ มารู้อีกที ก็สายไปแล้ว ครับ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Sound => รอบรู้เรื่องเครื่องเสียง  |  หัวข้อ: พี่ๆคนไหนใช้ civic ปี 99 บ้างครับ ใช้เครื่องอะไรกันบ้างครับ