ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
28 กันยายน 2024, 02:30:45
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Show Room  |  หัวข้อ: แนะนำร้านแต่งรถ แถวชลบุรีด้วยคับ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านแต่งรถ แถวชลบุรีด้วยคับ  (อ่าน 8372 ครั้ง)
Chaboo123
Tracking !!
เข้าวงการ
*

« เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 14:43:06 »

ช่วยแนะนำร้านแต่งรถแถวชลบุรี ศรีราชาให้ที
อยากแต่งอย่างแรงเลยยย   เศร้า เศร้า เศร้า
namtransay
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 16:07:34 »

ทางไปบางแสนก่อนถึงค่ายทหารเป็นร้านเพลิงสังกะสี แต่งรถลงหนังสือหลายเล่มแล้วค่ะ

ทำทุกอย่างเลย

การันตี
Chaboo123
Tracking !!
เข้าวงการ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 19:34:03 »

ทางไปบางแสนก่อนถึงค่ายทหารเป็นร้านเพลิงสังกะสี แต่งรถลงหนังสือหลายเล่มแล้วค่ะ

ทำทุกอย่างเลย

การันตี

เพิงสังกะสีเลยหรอครับ  ว่าแต่ชื่อร้านไรคับ
choyu
ชาวยุทธ
*

ไม่เกี่ยวกับท้องฟ้าเลย...

« ตอบ #3 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 20:20:27 »

tee racing กับk shop บางแสน  มาจากทางศรีราชา เลยแยกแกแลคซี่(บางแสน)มาหน่อยนึง ร้านอยู่ซ้ายมือไกล้ๆกันเลยคับ
My_Mint
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 20:51:27 »

ใช้ FD ใช่มั้ยครับ  ลองศึกษาดูก่อนว่ารุ่นนี้เค้าแต่งกันยังไง จะได้ไม่เสียตังค์สองรอบและไม่ดูแย่กว่าเดิมครับ
FD แต่งเรียบๆ ก็งามหยดแล้วครับ  จุมพิต

มีเคสให้เห็นเยอะครับ แบบว่าเดินดุ่ยๆ เข้าร้านๆหนึ่งไปแบบไม่รู้จัก โดนฟันหัวแบะ แล้วกลับออกมาด้วยพาร์ทรอบคันเทอะทะ
แบบเสี่ยวๆ  สุดท้ายถอดทิ้งมีให้เห็นถมไป เลยไม่อยากให้เป็นแบบนี้  อายจัง

Chaboo123
Tracking !!
เข้าวงการ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 21:37:51 »

ใช้ FD ใช่มั้ยครับ  ลองศึกษาดูก่อนว่ารุ่นนี้เค้าแต่งกันยังไง จะได้ไม่เสียตังค์สองรอบและไม่ดูแย่กว่าเดิมครับ
FD แต่งเรียบๆ ก็งามหยดแล้วครับ  จุมพิต

มีเคสให้เห็นเยอะครับ แบบว่าเดินดุ่ยๆ เข้าร้านๆหนึ่งไปแบบไม่รู้จัก โดนฟันหัวแบะ แล้วกลับออกมาด้วยพาร์ทรอบคันเทอะทะ
แบบเสี่ยวๆ  สุดท้ายถอดทิ้งมีให้เห็นถมไป เลยไม่อยากให้เป็นแบบนี้  อายจัง
ขอบคุณครับ สำหรับความหวังดี
coupe@1.6
ศิษย์พี่

« ตอบ #6 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2010, 07:12:00 »

แบบเสี่ยวๆ แลบลิ้น แลบลิ้น
rang
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 23 กันยายน 2010, 12:50:05 »

ร้าน tee racing     บางแสน  ของแต่งเยอะมาก  ลองไปดูนะครับ   
rang
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 23 กันยายน 2010, 12:52:11 »

เดือนนี้มี  การรวมตัวกันที่ไหนบ้าง  อยากรู้จักเพื่อนๆๆ
tikzajung
"หำเสน่ห์"
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

กูนึกแล้ว ว่ามึงต้องอ่าน

« ตอบ #9 เมื่อ: 26 กันยายน 2010, 14:32:01 »

อืมๆๆ

ชื่อ ติ๊ก นะครับ
ชื่อ FB Pichit Kringon
Line Tikna2431
ขับ Civic EK Lev เขียว ล้อ BBS RS 17 ครับ
FD-New
เข้าวงการ
*

--*

« ตอบ #10 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 13:35:34 »

ลงมี ชลเลยครับ ตัวเมือง ร้านดัง ก็ PS-Modify รับรองเลยกับไปไม่ผิดหวัง เลย โลตัส มาเล็กน้อย
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Show Room  |  หัวข้อ: แนะนำร้านแต่งรถ แถวชลบุรีด้วยคับ