ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
21 กันยายน 2024, 16:54:48
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Members  |  หัวข้อ: อยากรู้รายละเอียดเรื่องสติ๊กเกอร์คร้าบบ 0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้รายละเอียดเรื่องสติ๊กเกอร์คร้าบบ  (อ่าน 1775 ครั้ง)
torwinning
ชาวยุทธ
*

« เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009, 18:30:42 »

ถ้าไปรับสติกเกอร์เองต้องไปที่ไหนแล้วทำอย่างไรบ้างครับ
NEO
หนุ่มโสดย่านชิดลม
Gold Member
อาจารย์ปู่

My Name is NEO

« ตอบ #1 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2009, 11:07:39 »

ถ้าไปรับสติกเกอร์เองต้องไปที่ไหนแล้วทำอย่างไรบ้างครับ

ไปสมัครและรับสติกเกอร์ได้ที่ Meeting ในแต่ละครั้งครับ

รอฟังข่าวสารการ meeting ได้ที่ห้องนั่งเล่นครับ

ยินดีต้อนรับสู่ civic club นะครับ

RANDON
เข้าวงการ
*

*-* รถไม่แรง ชอบแซงซ้าย *-*

« ตอบ #2 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2009, 00:02:44 »

STICKER จะได้ทั้งหมดกี่แผ่นครับ

ถามแบบน้องใหม่ครับ  อายจัง

ES ' 04   สีทอง       ==> Civic ES Group.com  & We Love Civic.com
Pajero sport ' 09   ==> Pajerosport Society.com

*-* Gu Club CiVic ES *-*
Octillion
งงอ่ะดิ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2009, 00:06:49 »

STICKER จะได้ทั้งหมดกี่แผ่นครับ

ถามแบบน้องใหม่ครับ  อายจัง

ได้แผ่นเดียวครับ แบบโลโก้คลับด้านซ้ายมือบนของหน้าเวบเลยจ้า

RANDON
เข้าวงการ
*

*-* รถไม่แรง ชอบแซงซ้าย *-*

« ตอบ #4 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2009, 00:08:50 »

ได้แผ่นเดียวครับ แบบโลโก้คลับด้านซ้ายมือบนของหน้าเวบเลยจ้า

จ้า  เห็นในลายเซ็นขงอบางคน มีรหัสด้วย เห็นติด 2 แผ่น
ก็เลยงงๆ อะครับ

ขอบคุณมากจ้า

ES ' 04   สีทอง       ==> Civic ES Group.com  & We Love Civic.com
Pajero sport ' 09   ==> Pajerosport Society.com

*-* Gu Club CiVic ES *-*
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Members  |  หัวข้อ: อยากรู้รายละเอียดเรื่องสติ๊กเกอร์คร้าบบ