ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
06 ตุลาคม 2024, 05:32:29
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Discuss => ห้องคนขับ  |  หัวข้อ: ใครใส่ซันรูฟบ้างคับ ขอความรู้หน่อย 0 สมาชิก และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใส่ซันรูฟบ้างคับ ขอความรู้หน่อย  (อ่าน 17498 ครั้ง)
j30a
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #40 เมื่อ: 25 เมษายน 2011, 23:02:42 »

อ้อครับ กลายเป็นเสียงเอกลักษณ์ของรถไปเลย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
  ตอนนี้ได้ทางสว่างจัดกรองเปลือยกับท่อใหม่เสียงดังกลบลมเข้าซ่ะมิดเลย
Regis100
ม่อนเงาะ ณ เชียงใหม่
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ผมก็แค่ผู้โง่เขลาคนนึงที่พยายามอยากฉลาด@ เชียงใหม่เจ้า

« ตอบ #41 เมื่อ: 26 เมษายน 2011, 10:00:01 »

พอดีซื้อ Sunroof ที่เชียงใหม่ 17500 เทาเข้ม
ละก็ ไส่ อีก 12500 ครับ    ก็ตามนั้นอะครับ     ยิ้มกว้างๆ

ช่วงนั้นก็อยากได้ จัด ด้วย    ลังเล
รูดซิบปาก รูดซิบปาก รูดซิบปาก  ร้านไหนเนี่ย ติดตั้งทำสี ล่อไป หมื่นกว่า

ค้นคำตอบก่อนรอคำตอบนะครับ พิมพ์ไว้เยอะแล้ว หาอ่านกันดู
เชื่อผมไม่เชื่อผมไม่มีปัญหา
TK_Mo
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #42 เมื่อ: 26 เมษายน 2011, 11:08:11 »

รูดซิบปาก รูดซิบปาก รูดซิบปาก  ร้านไหนเนี่ย ติดตั้งทำสี ล่อไป หมื่นกว่า

อู่ ลิง แน่ ล่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ผมก็แค่ผู้โง่เขลาคนนึงที่พยายามอยากฉลาด@ เชียงใหม่เจ้า

« ตอบ #43 เมื่อ: 26 เมษายน 2011, 11:34:47 »

อ้อครับ กลายเป็นเสียงเอกลักษณ์ของรถไปเลย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
  ตอนนี้ได้ทางสว่างจัดกรองเปลือยกับท่อใหม่เสียงดังกลบลมเข้าซ่ะมิดเลย

โห แก้ปัญหาได้ตรงจุดมาก ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ค้นคำตอบก่อนรอคำตอบนะครับ พิมพ์ไว้เยอะแล้ว หาอ่านกันดู
nongdoy1
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #44 เมื่อ: 26 เมษายน 2011, 12:57:47 »

แล้ว ส่วนมากเขาติดตั้งกันเท่าไหร่หรอครับ    ร้องไห้
Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #45 เมื่อ: 26 เมษายน 2011, 13:05:56 »

แล้ว ส่วนมากเขาติดตั้งกันเท่าไหร่หรอครับ    ร้องไห้
เท่าที่ทราบมา 5-7 พันไม่เกินครับ แต่อย่างแพงไม่เกิน หมื่นแน่ๆ
ขั้นตอนมันก็ ถอดกระจกเลาะหลังคา เชื่อมๆ ทำสี  จะแพงค่าถอดกระจกก็ส่วนนึงครับ บางร้านหลักร้อยบางร้าหลักพัน

nongdoy1
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #46 เมื่อ: 26 เมษายน 2011, 16:45:53 »

เท่าที่ทราบมา 5-7 พันไม่เกินครับ แต่อย่างแพงไม่เกิน หมื่นแน่ๆ
ขั้นตอนมันก็ ถอดกระจกเลาะหลังคา เชื่อมๆ ทำสี  จะแพงค่าถอดกระจกก็ส่วนนึงครับ บางร้านหลักร้อยบางร้าหลักพัน

ก่อนจะไปใส่ผม ก็ไปถาม มาหลายร้านเหมือนกัน เขาก็เอา หมื่นอัพหมดอะครับ แต่ร้านนี่ก็รู้จักกันหน่อยก็เลยไปอะครับ     ขยิบตา
Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #47 เมื่อ: 26 เมษายน 2011, 17:05:55 »

ก่อนจะไปใส่ผม ก็ไปถาม มาหลายร้านเหมือนกัน เขาก็เอา หมื่นอัพหมดอะครับ แต่ร้านนี่ก็รู้จักกันหน่อยก็เลยไปอะครับ     ขยิบตา
โห เชียงใหม่ แพงเหมือนกันเนาะ ไม่รู้เพื่อนสมาชิกท่านนึงเอาไปใส่มาเท่าไหร่ ลืมถาม ทำในเชียงใหม่นี่แหละ  ถ้าผมจะทำสงสัยต้องลงไปทำที่กทม แล้วมั้งเนี่ย ค่าน้ำมัน+ค่าของสงสัยพอๆกัน รูดซิบปาก รูดซิบปาก รูดซิบปาก

nongdoy1
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #48 เมื่อ: 26 เมษายน 2011, 17:13:24 »

โห เชียงใหม่ แพงเหมือนกันเนาะ ไม่รู้เพื่อนสมาชิกท่านนึงเอาไปใส่มาเท่าไหร่ ลืมถาม ทำในเชียงใหม่นี่แหละ  ถ้าผมจะทำสงสัยต้องลงไปทำที่กทม แล้วมั้งเนี่ย ค่าน้ำมัน+ค่าของสงสัยพอๆกัน รูดซิบปาก รูดซิบปาก รูดซิบปาก

ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #49 เมื่อ: 26 เมษายน 2011, 17:16:26 »

ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ผมก็อยู่เชียงใหม่ครับ ว่างๆมากินข้าว นั่ง ยืน นอน คุยกันได้ครับ ยิ้มกว้างๆ

nongdoy1
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #50 เมื่อ: 26 เมษายน 2011, 18:14:25 »

ผมก็อยู่เชียงใหม่ครับ ว่างๆมากินข้าว นั่ง ยืน นอน คุยกันได้ครับ ยิ้มกว้างๆ

ครับ ผม นัดแล้ว PM มาบอกก็ได้ครับ ว่าง จะนอน คุย ครับ       ยิ้มกว้างๆ
Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #51 เมื่อ: 26 เมษายน 2011, 18:22:30 »

ครับ ผม นัดแล้ว PM มาบอกก็ได้ครับ ว่าง จะนอน คุย ครับ       ยิ้มกว้างๆ
ติดตามกระทู้นี้ได้ครับ http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,57580.4040.html

TK_Mo
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #52 เมื่อ: 26 เมษายน 2011, 19:21:51 »

ไปด้วยน่ะครับ อยากไปดูรถครอบครัวมีกระจกบนหลังคา  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Discuss => ห้องคนขับ  |  หัวข้อ: ใครใส่ซันรูฟบ้างคับ ขอความรู้หน่อย