ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
30 กันยายน 2024, 18:43:48
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: ++++ ด่วนย้าย นอกรอบมีนบุรีและใกล้เคียงไปวัน เสาร์ที่ 20 มี.ค บ้านชานกรุง +++ 0 สมาชิก และ 52 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 ... 17 18 [19] ลงล่าง พิมพ์
โพลล์
คำถาม: จะไปวันไหนดีครับบบบ
วันที่ 20 มีนาคม
วันที่ 26 มีนาคม
วันที่ 2 เมษายน

ผู้เขียน หัวข้อ: ++++ ด่วนย้าย นอกรอบมีนบุรีและใกล้เคียงไปวัน เสาร์ที่ 20 มี.ค บ้านชานกรุง +++  (อ่าน 136467 ครั้ง)
Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #720 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 11:58:45 »

สนุกมัยค่ะ ขอโทษด้วยนะที่ไม่ได้ไปตอนรับ อิอิ รอบหน้ารับรองจะไม่พลาด ยิ้ม

sticker เป็นแค่เปลือกนอก จุดประสงค์ของ club คือการเข้ามามีส่วนร่วมซึ่งกันและกัน ไม่ใช่แค่หวังใน sticker แล้วก็หายไป ซึ่ง ถึงแปะไป ก็ไม่มีใครรู้จัก sticker นั้นก็ไม่มีความหมาย

..........I Love Civic........( ^ _ ^ )...
beer4353
Gold Member
อาจารย์ปู่

เก้ง แว่น...โชคชัย4 ^~^

« ตอบ #721 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 12:05:26 »

สนุกมัยค่ะ ขอโทษด้วยนะที่ไม่ได้ไปตอนรับ อิอิ รอบหน้ารับรองจะไม่พลาด ยิ้ม

อ้าว สมาชิกใหม่คนนี้  เบี๊ยวอีกแล้วเหรออ             ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา

ไว้มาสมัครรอบหน้าละกันน๊า          ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #722 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 12:08:25 »

โกรธ

sticker เป็นแค่เปลือกนอก จุดประสงค์ของ club คือการเข้ามามีส่วนร่วมซึ่งกันและกัน ไม่ใช่แค่หวังใน sticker แล้วก็หายไป ซึ่ง ถึงแปะไป ก็ไม่มีใครรู้จัก sticker นั้นก็ไม่มีความหมาย

..........I Love Civic........( ^ _ ^ )...
KobAngel
Gold Member
อาจารย์ปู่

>>KOB_Angel<<

« ตอบ #723 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 13:38:57 »

เมื่อคืนสนุก อิ่ม และน้อง ๆ น่ารักทุกคน.....เป็นกันเองแบบป้าเบิร์ดดี ...... จุมพิต จุมพิต จุมพิต
และต้องขอบคุณน้าอุ้ม ที่จัดงานนี้ ไม่งั้นคงไม่ได้เห็นน้อง ๆที่น่ารักแบบนี้... อายจัง อายจัง อายจัง

ความสวยอ่ะไม่รู้ แต่ความน่ารักอ่ะพอมี
SAKURA
Gold Member
อาจารย์ปู่

สุรินทร์ - ลพบุรี- เพชรบูรณ์ ^_^ NO.572

« ตอบ #724 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 14:04:27 »

เมื่อคืนสนุก อิ่ม และน้อง ๆ น่ารักทุกคน.....เป็นกันเองแบบป้าเบิร์ดดี ...... จุมพิต จุมพิต จุมพิต
และต้องขอบคุณน้าอุ้ม ที่จัดงานนี้ ไม่งั้นคงไม่ได้เห็นน้อง ๆที่น่ารักแบบนี้... อายจัง อายจัง อายจัง

อิ่มเหมือนกันค่ะ สมาชิกทุกท่านน่ารักและเป็นกันเองมากๆ ประทับใจมากค่ะ จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

ยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกทุกๆท่านค่ะ จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

thammarong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #725 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 14:49:32 »

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

ไว้จัดอีกรอบ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ 
 ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา  เอาร้านอื่นดีครับเปล่า   แต่ย่าน มีนบุรี  มีร้านนี้ร้านเดียว ที่ บรรยากาศที่สุดละ  จุมพิต จุมพิต จุมพิต
thammarong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #726 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 15:08:36 »

จุมพิต จุมพิต จุมพิต

รายชื่อ สามชิกใหม่ ที่มาสมัครกับผมไว้ เดี๋ยวผมจะส่งรายชื่อ ให้ น้อง หนอนน้อย นะครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
1. MIM_ING+1  (เพิ่มป้าย ดูดกระจก 4 อัน)  เจ้านี่ อยุ่ในบอร์ดมา 3 ปีละ กว่าจะมาสมัครได้  :'( :'( :'(
2. JO-EG9    (เพิ่มป้าย ดูดะจก 1 อัน )
3. KaMmYz  (ได้สติ๊กเตอร์ไปแล้ว  น้าอาร์มให้มา)
5. nay_mugen
6. keema_6
7. tuktajang  (เพิ่มป้าย ดูดกระจก 2 อัน)
8. SAKURA

ตามนี้นะครับบบบ

ปลลิง ส่วนค่าสมาชิกที่ให้ผมไว้ เอาไปกินเหล้าหมดละนะ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มีนาคม 2010, 15:40:26 โดย thammarong » บันทึกการเข้า
ZODA
Gold Member
อาจารย์ปู่

!@#&%!!

« ตอบ #727 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 15:11:23 »

รายชื่อ สามชิกใหม่ ที่มาสมัครกับผมไว้ เดี๋ยวผมจะส่งรายชื่อ ให้ น้อง หนอนน้อย นะครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
1. MIM_ING+1  (เพิ่มป้าย ดูดกระจก 4 อัน)
2. JO-EG9    (เพิ่มป้าย ดูดะจก 1 อัน )
3. KaMmYz  (ได้สติ๊กเตอร์ไปแล้ว  น้าอาร์มให้มา)
6. Keema-6
7. tuktajang  (เพิ่มป้าย ดูดกระจก 2 อัน)
8. SAKURA

ปลลิง ส่วนค่าสมาชิกที่ให้ผมไว้ เอาไปกินเหล้าหมดละนะ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไปกันวันไหนดี  ยิงฟันยิ้ม
สะกิดพี่ด้วย อิอิ  ยิ้มเท่ห์

ผิดตรงไหนก็ไม่รู้ ที่กลายเป็นคนแสนดี เป็นคนดีแล้วมันไม่มีใคร อยากจะเลว อยากเลวให้มันรู้ไป เผื่อมีใครสักคนต้องการก็พอ

Civic club # 231.2
SAKURA
Gold Member
อาจารย์ปู่

สุรินทร์ - ลพบุรี- เพชรบูรณ์ ^_^ NO.572

« ตอบ #728 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 15:23:17 »

ไปกันวันไหนดี  ยิงฟันยิ้ม
สะกิดพี่ด้วย อิอิ  ยิ้มเท่ห์

ได้ๆๆค่ะ....จัดไป ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
ลูกนัท
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ตัวยู่ TOYOTA แต่ใจรัก HONDA

« ตอบ #729 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 15:24:38 »

คัยยู่แถวนนท์ เมืองทอง ไปนั่งทานข้าวกานบ้างนะคับ อิอิอิอิอิ
MIM_ING+1
Gold Member
อาจารย์ปู่

No.566

« ตอบ #730 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 15:56:46 »

กลับมาถึงแล้วเหมือนกัน (00.20 น.)  ด้วยราชรถของสมาชิก CIVIC CLUB ที่น่ารัก

ตอนไป เกาะล้อนัท ไป........ตอนกลับ ได้นั่งเบาะ นิ่มๆ ของน้องมิ้ม

ต้องขอบคุณทั้งสองคนนี้ด้วยนะ .......ไม่งั้นคงอดไปงานมิตติ้งครั้งนี้..แน่ๆ

ตอนเช้า โดน สอบสวน ป่าวครับ  ยิ้มเท่ห์

keema_6
Gold Member
เจ้าสำนัก

อาร์มคับ มาช้ากลับก่อน

« ตอบ #731 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 16:13:28 »

ดีๆ แจงๆแล้วนะคับขอเป็นสมาชิกด้วยน้า
มัคๆแล้วกับน้าอุ้ม ถึงบ้าน 5 ทุ่มพอดี

รถเล็กๆเด็กๆทำ สไตล์ผม http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=149462.0
Princess28
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ก้อแค่ผู้หญิงตัวเล็กๆ คนนึง ^_^

« ตอบ #732 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 19:28:28 »

ตอนเช้า โดน สอบสวน ป่าวครับ  ยิ้มเท่ห์

ไม่กล้าออกจากห้องนอนเลยล่ะ......จนแม่ต้องมาเรียกบอกว่า คุณย่า เข้าโรงพยาบาล
แต่ยังไม่วายโดนดุอีก ......เซ็งเลย!    อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง
ทีแรกคิดว่าเค้าหลับกันหมด แต่ พ่อแอบดูอยู่ตลอดเวลาเลย...
คราวหน้าต้องแอบใส่ยานอนหลับไว้ในขวดน้ำที่บ้านแล้วล่ะ...
ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มีนาคม 2010, 19:32:50 โดย Princess28 » บันทึกการเข้า

มิตรภาพต้องแลกมาด้วยความรู้สึก!    No. ++ 5 5 5 ++  
RED_SUN_GiRL
Gold Member
อาจารย์ปู่

RED-SUN-GirL

« ตอบ #733 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 22:35:00 »

เห็งบอกไปต่อ กะพี่พล เจ้กบ และมะนาว ลืมไปสนิด

เศร้า
ม่าเหนมีคัยไปต่อรุย....... เศร้า...งอแงจากลับกานหมดรุย...งอล..  :'(

thammarong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #734 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 22:36:47 »

เศร้า
ม่าเหนมีคัยไปต่อรุย....... เศร้า...งอแงจากลับกานหมดรุย...งอล..  :'(

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
RED_SUN_GiRL
Gold Member
อาจารย์ปู่

RED-SUN-GirL

« ตอบ #735 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 22:39:39 »

ถึงแล้วจร้า ไว้รอบหน้าค่อยต่อกันนะ

:'(
โกหกม๊านาวณ๊า...... :'(

Octillion
งงอ่ะดิ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #736 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 22:49:04 »

รายชื่อ สามชิกใหม่ ที่มาสมัครกับผมไว้ เดี๋ยวผมจะส่งรายชื่อ ให้ น้อง หนอนน้อย นะครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
1. MIM_ING+1  (เพิ่มป้าย ดูดกระจก 4 อัน)  เจ้านี่ อยุ่ในบอร์ดมา 3 ปีละ กว่าจะมาสมัครได้  :'( :'( :'(
2. JO-EG9    (เพิ่มป้าย ดูดะจก 1 อัน )
3. KaMmYz  (ได้สติ๊กเตอร์ไปแล้ว  น้าอาร์มให้มา)
6. keema_6
7. tuktajang  (เพิ่มป้าย ดูดกระจก 2 อัน)
8. SAKURA

ปลลิง ส่วนค่าสมาชิกที่ให้ผมไว้ เอาไปกินเหล้าหมดละนะ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

จะบอกว่าป้ายดูดกระจกมีไม่พอ อีมิ้ม แกเอา 4 อัน รอไปก่อนนะ 2 อาทิตย์

ส่วนสมาชิกท่านอื่น ถ้าได้ใบสมัครแล้ว จะรีบจัดส่งให้ครับ

ขอโทษทุกท่านด้วยครับ พอดี ติดอยู่บนเขา กลับมาไม่ทัน   อายจัง

thammarong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #737 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 23:08:30 »

จะบอกว่าป้ายดูดกระจกมีไม่พอ อีมิ้ม แกเอา 4 อัน รอไปก่อนนะ 2 อาทิตย์

ส่วนสมาชิกท่านอื่น ถ้าได้ใบสมัครแล้ว จะรีบจัดส่งให้ครับ

ขอโทษทุกท่านด้วยครับ พอดี ติดอยู่บนเขา กลับมาไม่ทัน   อายจัง

ติดบนเขา  หรือติด เหล็ก กันแน่   ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

เมื่อวานโทรมาบอกพี่ ว่า  พี่อุ้ม  หนุ่มๆ ที่นี่ แหล่มๆทั้งนั้นเลย ผมยังไม่กลับนะ ยังกินเหล็กที่นี่ไม่อิ่มเลย  พี่อุ้มช่วย รับสมัครให้ทีนะ  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
thammarong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #738 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 23:10:34 »

ปอลิง รายชื่อ มี 7 นะ เลข 4 มันหายไปไหนอะ ไม่มีใครทักเลย  :'( :'( :'(
Octillion
งงอ่ะดิ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #739 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 23:13:35 »

ติดบนเขา  หรือติด เหล็ก กันแน่   ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

เมื่อวานโทรมาบอกพี่ ว่า  พี่อุ้ม  หนุ่มๆ ที่นี่ แหล่มๆทั้งนั้นเลย ผมยังไม่กลับนะ ยังกินเหล็กที่นี่ไม่อิ่มเลย  พี่อุ้มช่วย รับสมัครให้ทีนะ  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

ฮืม ฮืม ฮืม

bangsaen6
Gold Member
อาจารย์ปู่

ล่องลอย

« ตอบ #740 เมื่อ: 21 มีนาคม 2010, 23:42:11 »

อายจัง อายจัง  ต้องขอโทษด้วยครับที่ไม่ได้ไปนะครับ  พอดี ติดปํญหาต่างๆมากมาย :'(ต้องขอโทษด้วยครับ เศร้า

* 7.gif (7.41 KB, 50x50 - ดู 158 ครั้ง.)

MIM_ING+1
Gold Member
อาจารย์ปู่

No.566

« ตอบ #741 เมื่อ: 22 มีนาคม 2010, 00:42:27 »

ตอนไหนก็ได้ พี่โต ไม่รีบ ลงจาก เขาก่อนค่อยให้ก็ได้ ได้ข่าวมาว่าติดเหล็กอยู่บนดอยแล้วไม่ใช่หรอ

ZODA
Gold Member
อาจารย์ปู่

!@#&%!!

« ตอบ #742 เมื่อ: 22 มีนาคม 2010, 00:46:16 »

:'(
โกหกม๊านาวณ๊า...... :'(

คอนเฟริ์มจร้า  เอาแบบตื๊ดๆจี๊ดๆไปเลย  แนวนี้ชอบมั๊กๆ /ป้ากบสุดสวย ณ ลัลล้าคลับ  ยิงฟันยิ้ม ยิ้ม จุมพิต จุมพิต

ผิดตรงไหนก็ไม่รู้ ที่กลายเป็นคนแสนดี เป็นคนดีแล้วมันไม่มีใคร อยากจะเลว อยากเลวให้มันรู้ไป เผื่อมีใครสักคนต้องการก็พอ

Civic club # 231.2
patty
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #743 เมื่อ: 22 มีนาคม 2010, 01:24:54 »

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
หน้า: 1 ... 17 18 [19] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: ++++ ด่วนย้าย นอกรอบมีนบุรีและใกล้เคียงไปวัน เสาร์ที่ 20 มี.ค บ้านชานกรุง +++