ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
23 กันยายน 2024, 14:21:33
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  โซนกรุงเทพฯ  |  หัวข้อ: Bangkok Zone : โซนกรุงเทพฯ และปริมณฑล 0 สมาชิก และ 69 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 ... 665 666 [667] 668 669 ... 748 ลงล่าง พิมพ์
โพลล์
คำถาม: คุณใช้ Civic รุ่นไหน
EF   -0 (0%)
EG   -0 (0%)
EK   -40 (74.1%)
SI   -6 (11.1%)
ES   -5 (9.3%)
FD   -3 (5.6%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 54

ผู้เขียน หัวข้อ: Bangkok Zone : โซนกรุงเทพฯ และปริมณฑล  (อ่าน 2366112 ครั้ง)
eak99
"Saturday Man"
Gold Member
อาจารย์ปู่

EAK_EK

« ตอบ #26640 เมื่อ: 24 กันยายน 2012, 08:26:56 »

สวัสดีวันจันทร์คร๊าบ   ยิ้ม ยิ้ม

สวัสดีวันอาทิตครับผม มีเรื่องจะรบกวนพี่ๆอีกแล้วอะครับคืดรถผมปี99 แล้วระบบหัวฉีดตรงหัวกระโหลกมันมีปันหาอะครับไม่ทราบว่าถ้าเบิกใหม่เท่าไรและเบิกเซียงกงเท่าไรอะครับขอราคาหน่อยนะครับจะได้เตรียมเงินไปถูก และถ้าให้ร้านซ่อมจะโดนค่าช่างเท่าไรอะครับ
ผมยังอ่อนกับเรื่องรถมากๆอะครับยังไงวอนพี่ๆในคลับช่วยชี้แนะหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ บ้านอยู่แถวสมุทรปราการนะครับแนะนำร้านด้วยจักดีมากเลย อายจัง อายจัง อายจัง

อาการมันเป็นยังงัย พี่เค้าจะได้แนะนำถูกครับ  ขยิบตา ขยิบตา
Notesamit
<< คริวรี่ >>
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

...รปภ.สมุทรปราการ...

« ตอบ #26641 เมื่อ: 24 กันยายน 2012, 10:06:16 »

สวัสดี วันจันทร์
  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

สวัสดีวันอาทิตครับผม มีเรื่องจะรบกวนพี่ๆอีกแล้วอะครับคืดรถผมปี99 แล้วระบบหัวฉีดตรงหัวกระโหลกมันมีปันหาอะครับไม่ทราบว่าถ้าเบิกใหม่เท่าไรและเบิกเซียงกงเท่าไรอะครับขอราคาหน่อยนะครับจะได้เตรียมเงินไปถูก และถ้าให้ร้านซ่อมจะโดนค่าช่างเท่าไรอะครับ
ผมยังอ่อนกับเรื่องรถมากๆอะครับยังไงวอนพี่ๆในคลับช่วยชี้แนะหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ บ้านอยู่แถวสมุทรปราการนะครับแนะนำร้านด้วยจักดีมากเลย อายจัง อายจัง อายจัง
แน่ใจแล้วหรือครับว่าเป็นที่หัวฉีด อาการรถตอนนี้เป็นยังไงครับ  ขยิบตา

...มิตรภาพเท่านั้น ที่จะช่วยบำบัดสังคม...
thoed27
= ท่านเทิด 7500 รอบ =
Gold Member
อาจารย์ปู่

เทิด...สมุทรปราการ อีกคน คริคริ

« ตอบ #26642 เมื่อ: 24 กันยายน 2012, 12:44:43 »

หวัดดีวัน ยุ่งๆ   อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง

....CIVIC CLUB....No.589
Y8 พาเพลิน
http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,75993.30.html
keema_6
Gold Member
เจ้าสำนัก

อาร์มคับ มาช้ากลับก่อน

« ตอบ #26643 เมื่อ: 24 กันยายน 2012, 13:42:33 »

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

รถเล็กๆเด็กๆทำ สไตล์ผม http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=149462.0
bodyfriendship
ศิษย์น้อง
**

ก็ใจมันรักตาโต จะให้ขับเฟอรารี่พี่ก็ไม่เอา

« ตอบ #26644 เมื่อ: 24 กันยายน 2012, 18:24:59 »

แน่ใจแล้วหรือครับว่าเป็นที่หัวฉีด อาการรถตอนนี้เป็นยังไงครับ  ขยิบตา
[/quote]

จริงๆแล้วผมอยากทราบราคาของหัวฉีดอะครับที่เค้าเรียกกันว่าหัวกระโหลกอะครับ  เพราะว่าจะขอเปรียบเทียบราคาที่ผมไปโดนมาหน่อยอะครับว่ามันสูสีกับที่ผมเสียไปหรือป่าว ผมไปดูของมือสองมาอะครับ  แล้วอยากสอบถามราคาค่าเปลี่ยนอะครับเอาเฉพาะค่าช่างอย่างเดียวว่าเค้าจะคิดเราเท่าไรครับถึงสี่พันมั้ย ขอบคุณมากๆนะครับ

ติชมได้นะครับ http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=136697.0
eak99
Gold Member
อาจารย์ปู่

EAK_EK

« ตอบ #26645 เมื่อ: 25 กันยายน 2012, 08:09:55 »

สวัสดีครับ  ยิ้ม ยิ้ม
thoed27
Gold Member
อาจารย์ปู่

เทิด...สมุทรปราการ อีกคน คริคริ

« ตอบ #26646 เมื่อ: 25 กันยายน 2012, 09:12:20 »

หวัดดีก๊าบบบบบ  จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

Y8 พาเพลิน
http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,75993.30.html
MANUTS
= ท่านรอง รปภ. สป. =
Gold Member
อาจารย์ปู่

นัต.....สมุทรปราการ

« ตอบ #26647 เมื่อ: 25 กันยายน 2012, 09:33:40 »

หวัดดีครับ ป่วยไปสองวันเซ็งมากหวังว่าฝนคงหมดแล้วนะ  ฮืม ฮืม

Forgive  AND  Forget
Notesamit
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #26648 เมื่อ: 25 กันยายน 2012, 09:40:30 »

สวัสดีจร้าาาา   จุมพิต จุมพิต จุมพิต

จริงๆแล้วผมอยากทราบราคาของหัวฉีดอะครับที่เค้าเรียกกันว่าหัวกระโหลกอะครับ  เพราะว่าจะขอเปรียบเทียบราคาที่ผมไปโดนมาหน่อยอะครับว่ามันสูสีกับที่ผมเสียไปหรือป่าว ผมไปดูของมือสองมาอะครับ  แล้วอยากสอบถามราคาค่าเปลี่ยนอะครับเอาเฉพาะค่าช่างอย่างเดียวว่าเค้าจะคิดเราเท่าไรครับถึงสี่พันมั้ย ขอบคุณมากๆนะครับ
พี่ว่า ลองปรึกษาช่างก่อนดีกว่านะครับ เช็คให้แน่ว่าใช่อาการมาจากหัวฉีดหรือไม่ ราคาของชุดหัวฉีด พี่ว่าน่าจะไม่แรงมากนะ

...มิตรภาพเท่านั้น ที่จะช่วยบำบัดสังคม...
keema_6
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #26649 เมื่อ: 25 กันยายน 2012, 12:14:40 »

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม :)สวัสดีคร้าฟ

รถเล็กๆเด็กๆทำ สไตล์ผม http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=149462.0
eak99
Gold Member
อาจารย์ปู่

EAK_EK

« ตอบ #26650 เมื่อ: 25 กันยายน 2012, 14:30:32 »

หวัดดีครับ ป่วยไปสองวันเซ็งมากหวังว่าฝนคงหมดแล้วนะ  ฮืม ฮืม

ต้องไปทำหมันเปล่าครับ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
jiab1966
ชาวยุทธ
*

jiab

« ตอบ #26651 เมื่อ: 25 กันยายน 2012, 21:07:02 »

:)สวัสดีครับเจี๊ยบนะครับสมาชิกใหม่ครับ ยิ้ม
ตุ้ยนุ้ย
Gold Member
อาจารย์ปู่

I love civic

« ตอบ #26652 เมื่อ: 25 กันยายน 2012, 22:01:08 »

:)สวัสดีครับเจี๊ยบนะครับสมาชิกใหม่ครับ ยิ้ม
หวัดดีครับ ชื่อ โจ้  อยู่แถวๆ อ่อนนุช
แรด ได้ทุกพื้นที่ครับ
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ศิษย์น้อง
**

ก็ใจมันรักตาโต จะให้ขับเฟอรารี่พี่ก็ไม่เอา

« ตอบ #26653 เมื่อ: 26 กันยายน 2012, 00:46:44 »

ขอบคุณพี่โน๊ตและพี่ๆทุกท่านนะครับสำหรับข้อมูล

แต่ตอนนี้มีอีกหนึ่งปัญหาแล้วอะครับ คือรถผมแอร์มันไม่เย็น แล้วพอรถจอดติดไฟแดง ผมเข้าเกียร์ว่างหรือเป็นเกียร์ดีอะครับแล้วเหยียบเบรกไว้ เครื่องรถมันเดินแบบจะดับอะครับ แต่พอปิดเอซี แอร์อะครับ เครื่องมันก็เดินปกติ

ผมให้ลุงแถวบ้านดูแกบอกว่าเป็นที่ระบบแอร์ แต่ลุงท่านไม่รู้ว่าเป็นในส่วนไหน

จึงอยากสอบถามพี่ๆทุกท่านว่า พอจะมีร้านที่พี่ๆเคยเข้าไปใช้บริการแล้วซ่อมดีราคาเป็นกันเองบ้างมั้ยครับ

ช่วงนี้เจ้าคันโปรดของผมเกเรซะจนเงินในกระเป๋าแห้งแล้วอะครับจะไม่ทำก็ไม่ได้ ซื้อมาแล้วก็ต้องดิ้นกันต่อไป ยังไงฝากพี่ช่วยไขข้อข้องใจและแนะนำร้านย่านสำโรง-วัดด่านหรือละแวกใกล้เคียงให้ด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

ติชมได้นะครับ http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=136697.0
eak99
Gold Member
อาจารย์ปู่

EAK_EK

« ตอบ #26654 เมื่อ: 26 กันยายน 2012, 08:15:11 »

สวัสดีครับ เอกครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ขอบคุณพี่โน๊ตและพี่ๆทุกท่านนะครับสำหรับข้อมูล

แต่ตอนนี้มีอีกหนึ่งปัญหาแล้วอะครับ คือรถผมแอร์มันไม่เย็น แล้วพอรถจอดติดไฟแดง ผมเข้าเกียร์ว่างหรือเป็นเกียร์ดีอะครับแล้วเหยียบเบรกไว้ เครื่องรถมันเดินแบบจะดับอะครับ แต่พอปิดเอซี แอร์อะครับ เครื่องมันก็เดินปกติ

ผมให้ลุงแถวบ้านดูแกบอกว่าเป็นที่ระบบแอร์ แต่ลุงท่านไม่รู้ว่าเป็นในส่วนไหน

จึงอยากสอบถามพี่ๆทุกท่านว่า พอจะมีร้านที่พี่ๆเคยเข้าไปใช้บริการแล้วซ่อมดีราคาเป็นกันเองบ้างมั้ยครับ

ช่วงนี้เจ้าคันโปรดของผมเกเรซะจนเงินในกระเป๋าแห้งแล้วอะครับจะไม่ทำก็ไม่ได้ ซื้อมาแล้วก็ต้องดิ้นกันต่อไป ยังไงฝากพี่ช่วยไขข้อข้องใจและแนะนำร้านย่านสำโรง-วัดด่านหรือละแวกใกล้เคียงให้ด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

จัยเย็นๆ ค่อยๆแก้ไป เดี๋ยวก้อจบครับ ส่วนเรื่องร้านให้พี่ๆแถวนั้นแนะนำอีกทีครับ
thoed27
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #26655 เมื่อ: 26 กันยายน 2012, 08:51:49 »

ขอบคุณครับ
แนะนำร้านแอร์ใกล้ๆร้านตะไคร้ ศรีนครินทร์ครับ  จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

Y8 พาเพลิน
patpat
Gold Member
เจ้าสำนัก

พัดโบก - สมุทรปราการ

« ตอบ #26656 เมื่อ: 26 กันยายน 2012, 09:14:56 »

จุมพิต Morning. . . . สบายดีกันมั๊ยครับ

อย่าเรียกร้องความสนใจ โดยการเร่งเครื่อง..(เบิ้ลรถ) ขอร้อง
Notesamit
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #26657 เมื่อ: 26 กันยายน 2012, 12:07:15 »

สวัสดีครับๆ  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

ขอบคุณครับ
ล้างลิ้น ตั้งวาวล์ ตั้งรอบเดินเบา ล้างมอเตอร์คุมรอบเดินเบา ไล่ทำจากเสียเงินน้อยไปมาก ถ้าทำอย่างที่บอกแล้ว ไม่หาย ไม่ดีขึ้น ค่อยไปเช็คเรื่องคอมแอร์ อาการที่อ่าน น่าจะแอร์ฉุดรอบไป  จุมพิต

kritsadapratumtong
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #26658 เมื่อ: 27 กันยายน 2012, 02:41:26 »

สวัสดีครับๆ  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
ล้างลิ้น ตั้งวาวล์ ตั้งรอบเดินเบา ล้างมอเตอร์คุมรอบเดินเบา ไล่ทำจากเสียเงินน้อยไปมาก ถ้าทำอย่างที่บอกแล้ว ไม่หาย ไม่ดีขึ้น ค่อยไปเช็คเรื่องคอมแอร์ อาการที่อ่าน น่าจะแอร์ฉุดรอบไป  จุมพิต
ได้ความรู้ใหม่อีกแล้วคร้าบบบบ
kritsadapratumtong
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #26659 เมื่อ: 27 กันยายน 2012, 02:51:58 »

อยากรู้ครับอยากรู้
กรอบแอร์สามปุ่มต้นกำเนิดมาจากไหนครับ
แล้วแอร์ปุ่มเดียวต้นกำเนิดมาจากไหนครับ ช่วยตอบหน่อยนะครับ อยากรู้
eak99
Gold Member
อาจารย์ปู่

EAK_EK

« ตอบ #26660 เมื่อ: 27 กันยายน 2012, 08:18:14 »

สวัสดีคร๊าบพี่น้ิอง  ยิ้ม ยิ้ม
patpat
Gold Member
เจ้าสำนัก

พัดโบก - สมุทรปราการ

« ตอบ #26661 เมื่อ: 27 กันยายน 2012, 08:43:32 »

กรอบแอร์สามปุ่มต้นกำเนิดมาจากไหนครับ
แล้วแอร์ปุ่มเดียวต้นกำเนิดมาจากไหนครับ ช่วยตอบหน่อยนะครับ อยากรู้

ขยิบตา บ้านเกิดที่ญี่ปุ่น... ยิ้มเท่ห์

จุมพิตสวัสดีครับทุกท่าน.... อากาศดีนะวันนี้  ^  ^

อย่าเรียกร้องความสนใจ โดยการเร่งเครื่อง..(เบิ้ลรถ) ขอร้อง
Notesamit
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #26662 เมื่อ: 27 กันยายน 2012, 08:55:02 »

สวัสดีครับ  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

กรอบแอร์ สามปุ่ม หรือแบบปุ่มเดียว มาจากญี่ปุ่นทั้งหมดครับ
ถ้าจะให้เล่า ยาวครับ เอาเท่าที่ผมรู้แล้วกัน

บอดี้ EK ที่ ญี่ปุ่นมีหลายโมเดลครับ ชุดภายในก็แตกต่างกันไปตาม Option
ที่เข้ามาบ้านเรามากสุด ก็ EK3 EK4 EK9 ซึ่งแต่ละตัวก็จะมีรุ่นแยกย่อยลงไปอีก เช่น โฉม 96 โฉม 99
แตกแยก Option ออกเป็น Sir บ้าง Vi-rs บ้าง ซึ่งแต่ละ Option จะมีความแตกต่างกันไป
เช่น ชุดภายใน แผงประตู เบาะ กรอบแอร์ พวงมาลัย กระจกปัดหลัง หลังคาซันรูฟ ครับ

จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

thoed27
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #26663 เมื่อ: 27 กันยายน 2012, 09:00:17 »

หวัดดีจร้า.........  จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

Y8 พาเพลิน
Notesamit
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #26664 เมื่อ: 27 กันยายน 2012, 13:42:00 »

พุดเดิ้ล หายไปไหน

ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา

MANUTS
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #26665 เมื่อ: 27 กันยายน 2012, 14:04:59 »

แกไม่สะบายหรือเปร่า  ขยิบตา ขยิบตา

eak99
Gold Member
อาจารย์ปู่

EAK_EK

« ตอบ #26666 เมื่อ: 28 กันยายน 2012, 08:07:54 »

สวัสดีวันน้ำท่วมโลก  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
thoed27
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #26667 เมื่อ: 28 กันยายน 2012, 08:51:12 »

หวัดดีวันศุกร์แห่งชาติ บรรยากาศมันน่านอนเสียยิ่งกะไร  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Y8 พาเพลิน
Notesamit
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #26668 เมื่อ: 28 กันยายน 2012, 09:05:37 »

สวัสดีจร้าาาา  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

keema_6
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #26669 เมื่อ: 28 กันยายน 2012, 13:09:42 »

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม :)สวัสดีครับ

ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #26670 เมื่อ: 28 กันยายน 2012, 14:00:18 »

ล้างลิ้น ตั้งวาวล์ ตั้งรอบเดินเบา ล้างมอเตอร์คุมรอบเดินเบา ไล่ทำจากเสียเงินน้อยไปมาก ถ้าทำอย่างที่บอกแล้ว ไม่หาย ไม่ดีขึ้น ค่อยไปเช็คเรื่องคอมแอร์ อาการที่อ่าน น่าจะแอร์ฉุดรอบไป  จุมพิต
[/quote]
ขอบคุณมากๆครับพี่โน๊ต ผมลืมบอกอาการอีกอย่างครับ มันจะมีเสียงออกมาทางช่องแอร์ด้วยอะครับเป็นเสียง ชี่ๆๆๆๆๆด้วยอะครับแล้วรอบมันก็จะเดินสูงแล้วก็ลงมาต่ำ เหมือนดึงๆไว้อะครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กันยายน 2012, 14:02:30 โดย bodyfriendship » บันทึกการเข้า

MANUTS
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #26671 เมื่อ: 28 กันยายน 2012, 16:39:56 »

ล้างลิ้น ตั้งวาวล์ ตั้งรอบเดินเบา ล้างมอเตอร์คุมรอบเดินเบา ไล่ทำจากเสียเงินน้อยไปมาก ถ้าทำอย่างที่บอกแล้ว ไม่หาย ไม่ดีขึ้น ค่อยไปเช็คเรื่องคอมแอร์ อาการที่อ่าน น่าจะแอร์ฉุดรอบไป  จุมพิต

ขอบคุณมากๆครับพี่โน๊ต ผมลืมบอกอาการอีกอย่างครับ มันจะมีเสียงออกมาทางช่องแอร์ด้วยอะครับเป็นเสียง ชี่ๆๆๆๆๆด้วยอะครับแล้วรอบมันก็จะเดินสูงแล้วก็ลงมาต่ำ เหมือนดึงๆไว้อะครับผม

ต้องพาลูกชายไปหาหมอแล้วเดี๊ยวงานจะงอกนะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #26672 เมื่อ: 28 กันยายน 2012, 16:52:09 »

ต้องพาลูกชายไปหาหมอแล้วเดี๊ยวงานจะงอกนะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ขอบคุนนะครับพี่มนัส สรุปไปจบมาแล้วครับ โดนไป1600บาท เปลี่ยนพัดลมแอร์เพราะของเดิมไม่ทำงานมอเตอร์พังและก็เติมน้ำยาแอร์ด้วย

ช่างแอร์บอกว่าให้ผมไปล้างปีกผี้เสื้อ ผมว่าพรุ่งนี้จะเข้าไปอะครับ จึงอยากสอบถามว่าราคาค่าล้างปีก ตั้งวาวเค้าคิดเท่าไรอะครับ

ขอบคุณพี่ๆในคลับทุกคนนะครับที่ให้ข้แมูลและคำปรึกษาบวกกับคำแนะนำดีดี

Notesamit
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #26673 เมื่อ: 28 กันยายน 2012, 16:56:44 »

ขอบคุนนะครับพี่มนัส สรุปไปจบมาแล้วครับ โดนไป1600บาท เปลี่ยนพัดลมแอร์เพราะของเดิมไม่ทำงานมอเตอร์พังและก็เติมน้ำยาแอร์ด้วย

ช่างแอร์บอกว่าให้ผมไปล้างปีกผี้เสื้อ ผมว่าพรุ่งนี้จะเข้าไปอะครับ จึงอยากสอบถามว่าราคาค่าล้างปีก ตั้งวาวเค้าคิดเท่าไรอะครับ

ขอบคุณพี่ๆในคลับทุกคนนะครับที่ให้ข้แมูลและคำปรึกษาบวกกับคำแนะนำดีดี
เฮ้ย!!!  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

พัดลมหม้อน้ำ 1600 เลยหรอ ทำร้านไหนเนี่ย ราคาเอาเรื่องเลย ถ้ารู้อย่างนี้ พี่ขายพัดลมหม้อน้ำต่อให้ดีกว่า พี่ถอดเก็บไว้ชุดนึง
เติมน้ำยาแอร์ เต็มที่ก็ 500 บาท
 อายจัง อายจัง อายจัง

ล้างลิ้น + ตั้งวาวล์ ราคา 400+400 บาท เต็มที่ ทำทั้ง 2 อย่าง จบ 800 - 900 เกินกว่านี้ ถอยรถออกจากอู่ทันที  อายจัง อายจัง อายจัง

toys1924
Gold Member
เจ้าสำนัก

เด็กสิงบูลส์คร้าบ..........

« ตอบ #26674 เมื่อ: 29 กันยายน 2012, 06:59:20 »

สวัสดีวันเสาร์ วันทำงาน ของหลายๆคน ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

my car my style....
MANUTS
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #26675 เมื่อ: 29 กันยายน 2012, 07:54:41 »

1600 แพงไปอย่างท่านโน๊ตว่านะ เติมน้ำยาแอร์ 300 เองนะ(ซอยมังกร) แผงแอร์+พัดลม ในเวปเราขายกันพันเดียวเอง ร้านไหนครับทำไมแพงเว่อ   อายจัง อายจัง

MANUTS
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #26676 เมื่อ: 29 กันยายน 2012, 07:59:05 »

สวัสดีวันเสาร์ วันทำงาน ของหลายๆคน ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

ชุ่มฉ่ำแต่เช้าครับวันนี้ บรรยากาศไม่น่าทำงานเล๊ยยย  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

eak99
Gold Member
อาจารย์ปู่

EAK_EK

« ตอบ #26677 เมื่อ: 29 กันยายน 2012, 08:08:44 »

สวัสดีครับ บรรยากาศน่า....จริงนะ   ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
Notesamit
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #26678 เมื่อ: 29 กันยายน 2012, 08:43:58 »

สวัสดีครับทุกๆท่าน  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

max 55
Gold Member
เจ้าสำนัก

Max Zizo

« ตอบ #26679 เมื่อ: 29 กันยายน 2012, 12:21:49 »

หวาดดีครับ ยิ้ม
หน้า: 1 ... 665 666 [667] 668 669 ... 748 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  โซนกรุงเทพฯ  |  หัวข้อ: Bangkok Zone : โซนกรุงเทพฯ และปริมณฑล