ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
06 ตุลาคม 2024, 21:33:40
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Show Room  |  หัวข้อ: Re: ภาคเหนือรายงานตัวที่นี่ มาโชว์รถเยอะนะคับ 0 สมาชิก และ 64 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14 ... 300 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Re: ภาคเหนือรายงานตัวที่นี่ มาโชว์รถเยอะนะคับ  (อ่าน 1247592 ครั้ง)
Regis100
ม่อนเงาะ ณ เชียงใหม่
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ผมก็แค่ผู้โง่เขลาคนนึงที่พยายามอยากฉลาด@ เชียงใหม่เจ้า

« ตอบ #440 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 16:33:51 »

ป่าวใจร้ายนะแต่ไม่รู้จะได้หยุดงานป่าวอ่ะ ถ้าได้ไปจะไปเป็นเพื่อนนะ แต่ที่ไม่ลงกลัวไม่ได้ไป ดูทางเว็บนั้นจะเป็นการเป็นงานพอควรเลยไม่กล้าลงแล้วไม่ได้ไป :'( :'(

ค้นคำตอบก่อนรอคำตอบนะครับ พิมพ์ไว้เยอะแล้ว หาอ่านกันดู
เชื่อผมไม่เชื่อผมไม่มีปัญหา
EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

I Love Civic.

« ตอบ #441 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 16:35:28 »

ป่าวใจร้ายนะแต่ไม่รู้จะได้หยุดงานป่าวอ่ะ ถ้าได้ไปจะไปเป็นเพื่อนนะ แต่ที่ไม่ลงกลัวไม่ได้ไป ดูทางเว็บนั้นจะเป็นการเป็นงานพอควรเลยไม่กล้าลงแล้วไม่ได้ไป :'( :'(
ล้อเล่น คร้าบพี่  ยิงฟันยิ้ม

ไม่ได้ไปก็ไม่เป็นไรคร้าบบบ

ปล.ของแต่งใหม่ๆ โหดมะะๆ   ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

รถแรงจอดอู่ รถหรูจอดบ้าน รถใช้งานวิ่งทุกวัน !
Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ผมก็แค่ผู้โง่เขลาคนนึงที่พยายามอยากฉลาด@ เชียงใหม่เจ้า

« ตอบ #442 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 16:39:43 »

ค่อยๆกลายร่างจากรถบ้านเป็นรถแข่งไปทีล่ะนิดแล้ว
แนะนำนิดนึงนะครับ ตรงที่ยึดเข็มขัด ควรเอาไว้สูงๆกว่านี้ครับเข็มขัดจะกระชับกว่า เอาไว้กับที่ล็อคของเบาะหลังก็ได้ครับ

ค้นคำตอบก่อนรอคำตอบนะครับ พิมพ์ไว้เยอะแล้ว หาอ่านกันดู
EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #443 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 16:46:40 »

ค่อยๆกลายร่างจากรถบ้านเป็นรถแข่งไปทีล่ะนิดแล้ว
แนะนำนิดนึงนะครับ ตรงที่ยึดเข็มขัด ควรเอาไว้สูงๆกว่านี้ครับเข็มขัดจะกระชับกว่า เอาไว้กับที่ล็อคของเบาะหลังก็ได้ครับ
ตอนแรกก็เอาไว้ตรงนั้นอ่ะครับพี่

แต่พอดีพรุ่งนี้ มีจะไปเลี้ยงกัน
เพื่อนจะนั่งรถผมไป

เลย เอาไว้กับรางเบาะ ครับผมมม  ยิ้มกว้างๆ

พรุ่งนี้ มาว อีกแล้วเรา  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

รถแรงจอดอู่ รถหรูจอดบ้าน รถใช้งานวิ่งทุกวัน !
THONG 3D
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #444 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 17:57:27 »

ตอนแรกก็เอาไว้ตรงนั้นอ่ะครับพี่

แต่พอดีพรุ่งนี้ มีจะไปเลี้ยงกัน

เลย เอาไว้กับรางเบาะ ครับผมมม  ยิ้มกว้างๆ

พรุ่งนี้ มาว อีกแล้วเรา  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ซื้อมาจากไหนน้อ เท่าไหร่ครับอยากได้สักชุด  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
THONG 3D
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #445 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 17:59:12 »

ดีครับพี่เงาะ ไปแอ่วต๋วยกั๋นครับ
THONG 3D
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #446 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 18:00:40 »

ไปกินข้าวกันเมื่อไหร่ดีน๊า:)
EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #447 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 18:24:57 »

ซื้อมาจากไหนน้อ เท่าไหร่ครับอยากได้สักชุด  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
ราคาหลังไมค์ครับบบ  จุมพิต

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #448 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 18:26:56 »

ไปกินข้าวกันเมื่อไหร่ดีน๊า:)
แล้วแต่คร้าบบ

แต่พรุ่งนี้เมาอีกแล้ว พี่ชาย  ยิงฟันยิ้ม

k_klaykaew
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #449 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 21:08:57 »

อยากไปมิตติ้งภาคเหนื่อด้วยนะครับแต่ไม่มีโอกาสเลยครับ
ขอแนะนำตัวครับ ผมทำงานอยู่ระยองครับ
วันที่ 4-5 ต.ค. ผมไปธุระที่คอนหวันมีเพื่อนๆ อยู่แถวนั้นหรือไกลเคียงป่าวครับ อยากเจอนอกรอบนะครับจะได้ทำความรู้จักนะครับ และเด๋วไป เพดบูน ต่อนะครับ(กลับบ้าน)

* 5.jpg (19.91 KB, 300x225 - ดู 311 ครั้ง.)
EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #450 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 22:05:08 »

อยากไปมิตติ้งภาคเหนื่อด้วยนะครับแต่ไม่มีโอกาสเลยครับ
ขอแนะนำตัวครับ ผมทำงานอยู่ระยองครับ
วันที่ 4-5 ต.ค. ผมไปธุระที่คอนหวันมีเพื่อนๆ อยู่แถวนั้นหรือไกลเคียงป่าวครับ อยากเจอนอกรอบนะครับจะได้ทำความรู้จักนะครับ และเด๋วไป เพดบูน ต่อนะครับ(กลับบ้าน)

คอนหวันมีอยู่ครับๆ  ยิ้มกว้างๆ

vision
จอมยุทธ

« ตอบ #451 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2010, 10:06:03 »

นัดมาเลยน้องเอิท

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #452 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2010, 13:48:37 »

อ้อครับ เอาไว้รางเบาะอันตรายไม่ควรๆ

ดีครับพี่เงาะ ไปแอ่วต๋วยกั๋นครับ

ดีครับ เด่วหลังวันจันจะบอกว่าจะไปไม๊ อ้อ ใครว่างวันจันทร์ไปเที่ยวเชียงกงกับผมไม๊ ผมจะไปดูปั้มติ๊ก

เอ เราไปทานข้าวกันหลังเลิกงานฮอนด้าดีไม๊ น่าจะว่างกันหมด

k_klaykaew
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #453 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2010, 17:55:52 »

คอนหวันมีอยู่ครับๆ  ยิ้มกว้างๆ
ขอเบอร์ได้ป่าวครับ ถึงช่วงค่ำวันที่ 4 เด๋วโทรหาครับ
EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #454 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2010, 18:48:47 »

อ้อครับ เอาไว้รางเบาะอันตรายไม่ควรๆ

ดีครับ เด่วหลังวันจันจะบอกว่าจะไปไม๊ อ้อ ใครว่างวันจันทร์ไปเที่ยวเชียงกงกับผมไม๊ ผมจะไปดูปั้มติ๊ก

เอ เราไปทานข้าวกันหลังเลิกงานฮอนด้าดีไม๊ น่าจะว่างกันหมด
เอาสิครับบ ๆ

จัดไปป
วันจันทร์ผมกะว่างงง ๆ  จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #455 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2010, 18:50:50 »

ขอเบอร์ได้ป่าวครับ ถึงช่วงค่ำวันที่ 4 เด๋วโทรหาครับ
ไม่ใช่ ผมคร้าบบ

แต่เป็นพี่อีกคนอ่ะครับ

ในบอร์ดชื่อ wave za อ่ะะะ

EK 2000 สีบรอนนน  ยิ้มกว้างๆ

นี้กระทู้พี่เขา
http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,50354.0.html   ยิ้มเท่ห์

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #456 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2010, 18:52:24 »

นัดมาเลยน้องเอิท

นัดไปไหนคร้าบบ

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #457 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2010, 23:11:14 »

โอเคงั้นจบงานฮอนด้าไปทานข้าวกัน แต่ที่ไหนดีเดี๋ยวผมไปดูร้านอีกทีนึงแล้วจะมาบอกนะครับทุกท่าน
อ้อ น้องเอิท จะไปเชียงกงกับผมไม๊ล่ะ ไง pm เบอร์โทรมาอีกที ผมทำหายอ่ะ อายจัง อายจัง แล้วไปเดินดูกันว่าจะไปแถวก่อนถึงโรงบาลลานนาอ่ะ

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #458 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2010, 01:33:54 »

โอเคงั้นจบงานฮอนด้าไปทานข้าวกัน แต่ที่ไหนดีเดี๋ยวผมไปดูร้านอีกทีนึงแล้วจะมาบอกนะครับทุกท่าน
อ้อ น้องเอิท จะไปเชียงกงกับผมไม๊ล่ะ ไง pm เบอร์โทรมาอีกที ผมทำหายอ่ะ อายจัง อายจัง แล้วไปเดินดูกันว่าจะไปแถวก่อนถึงโรงบาลลานนาอ่ะ
จัดไปคร้าบบบ

ไปเมื่อไหร่โทรเรียกด้วย

เพิ่งถึงบ้านนน ๆ
ในสภาพแบบ มึนๆ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #459 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2010, 12:47:45 »

จัดไปคร้าบบบ

ไปเมื่อไหร่โทรเรียกด้วย

เพิ่งถึงบ้านนน ๆ
ในสภาพแบบ มึนๆ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
โหถึงซ่ะดึกเลย อิอิ เด่ววันจันไปกันสายๆอ่ะครับ ไงเดี๋ยวโทรหาอีกทีครับ

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #460 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2010, 13:25:08 »

โหถึงซ่ะดึกเลย อิอิ เด่ววันจันไปกันสายๆอ่ะครับ ไงเดี๋ยวโทรหาอีกทีครับ
ได้เลยคร้าบบบ

ช่วงนี้ จัดหนักไปหน่อย

โทรมเลยเรา
แต่ทำไม๊ ทำไม ไม่ผอมซักที  เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #461 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2010, 14:34:50 »

ได้เลยคร้าบบบ

ช่วงนี้ จัดหนักไปหน่อย

โทรมเลยเรา
แต่ทำไม๊ ทำไม ไม่ผอมซักที  เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า
ลองคำนวนดูดิ กินทีนึง กินไปเยอะแค่ไหน กลับแกล้มอีก นั่งยาวๆ แล้วมันจะผอมได้ไง แลบลิ้น ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #462 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2010, 15:57:48 »

ลองคำนวนดูดิ กินทีนึง กินไปเยอะแค่ไหน กลับแกล้มอีก นั่งยาวๆ แล้วมันจะผอมได้ไง แลบลิ้น ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
นั่นสินะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไม่เป็นไร  มีรถไว้ซิ่งก็พอออออ  จุมพิต

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #463 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2010, 17:35:19 »

นั่นสินะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไม่เป็นไร  มีรถไว้ซิ่งก็พอออออ  จุมพิต
เวลาไปแข่งจะเสียเปรียบน้ำหนักได้นะเออ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
วันจันไปเจอกันที่ร้าน ดินดีเหมือนเดิมเน้อ ไงเด่วโทรไปอีกที

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #464 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010, 00:39:01 »

เวลาไปแข่งจะเสียเปรียบน้ำหนักได้นะเออ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
วันจันไปเจอกันที่ร้าน ดินดีเหมือนเดิมเน้อ ไงเด่วโทรไปอีกที
ไม่เปนไรๆ

แข่งเสร็จถ้า นักแข่ง ไม่จบ

เราได้เปรียบเรื่องน้ำหนัก  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #465 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010, 10:14:03 »

ไม่เปนไรๆ

แข่งเสร็จถ้า นักแข่ง ไม่จบ

เราได้เปรียบเรื่องน้ำหนัก  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

:'( :'( ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #466 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010, 10:44:00 »

:'( :'( ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
วันนี้ เอารถไปซิ่งไหนดีหว่า

ทำมาใหม่ กะจะเอาไปลองที่ดอยสุเทพ  จุมพิต

แต่ต้องไปทำเบรคใหม่ก่อน
ตอนนี้เบรคไม่ค่อยอยู่  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

SuNeY
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #467 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010, 10:53:37 »

ผม ชื่อ เต๋ครับ

อยู่ จังหวัด อุตรดิตถ์ ครับผม

สมาชิกใหม่ ครับ

ยินดีที่ได้รุ้จักครับ  ยิ้มกว้างๆ
BB_z
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #468 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010, 11:09:28 »

อยู่ มน.พิดโลกครับ อยากให้มีรวมพลที่ มน. บ้างจัง

แต่งสวยอย่ากลัวแพง  แต่งแรงอย่ากลัวพัง

อยากสวย อยากแรง อย่ากลัวแพง อย่ากลัวพัง
EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #469 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010, 11:16:41 »

ผม ชื่อ เต๋ครับ

อยู่ จังหวัด อุตรดิตถ์ ครับผม

สมาชิกใหม่ ครับ

ยินดีที่ได้รุ้จักครับ  ยิ้มกว้างๆ
สวัสดีครับบ

ผมชื่อเอิร์ท เป็นคนอุตรดิตถ์คร้าบ

แต่มาเรียนที่เชียงใหม่ เดือนหน้าว่าจะกลับ อุตรดิตถ์ หวังว่าคงได้เจอกันนะครับบบ
มาถ่ายรูปกันนน ๆ  จุมพิต

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #470 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010, 11:19:12 »

อยู่ มน.พิดโลกครับ อยากให้มีรวมพลที่ มน. บ้างจัง
เดือนหน้า ผมกลับอุตรดิตถ์ อาจจะเลยไป พิษณุโลก

ถามเล่นๆ นะครับ

นัดรวม Civic จาก อุตรดิตถ์ กับ พิษณุโลก กันมั้ยครับผม  ขยิบตา

ไปเจอกัน ที่ พิษณุโลกก็ได้ครับๆ

ปล. ขอเมล์ติดต่อ ของแต่ละท่านด้วยครับๆ

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #471 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010, 14:04:35 »

วันนี้ เอารถไปซิ่งไหนดีหว่า

ทำมาใหม่ กะจะเอาไปลองที่ดอยสุเทพ  จุมพิต

แต่ต้องไปทำเบรคใหม่ก่อน
ตอนนี้เบรคไม่ค่อยอยู่  ตกใจ ตกใจ ตกใจ
เห็นไม๊ เบรคไม่อยู่เพราะ นน เกิน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม เอาเบรค พลีรูดไปเลย

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #472 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010, 14:25:59 »

เห็นไม๊ เบรคไม่อยู่เพราะ นน เกิน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม เอาเบรค พลีรูดไปเลย
ไม่เกี่ยวเฟ้ยยยย  โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ

ว่าจะใส่ จานใหญ่ละๆ 

หนึบบบบ เลยยย  จุมพิต จุมพิต จุมพิต

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #473 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010, 15:32:51 »

ไม่เกี่ยวเฟ้ยยยย  โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ

ว่าจะใส่ จานใหญ่ละๆ 

หนึบบบบ เลยยย  จุมพิต จุมพิต จุมพิต
ล้อ 17 รู้สึกใส่ได้ถึง320 มม นะ ใหญ่ส่ะใจ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #474 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010, 15:46:06 »

ล้อ 17 รู้สึกใส่ได้ถึง320 มม นะ ใหญ่ส่ะใจ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แต่ตอนนี้ อยากได้ ล้อ 15 แล้วอ่ะพี่  เศร้า

17 ต้นไม่ออกเลยๆ  อายจัง

ปล. มีวิธีไหนบ้างที่ทำให้  เบรคดิ๊ส  ดึงแล้ว ล็อค ตายเลยยย  ตกใจ ตกใจ เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #475 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010, 16:43:15 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แต่ตอนนี้ อยากได้ ล้อ 15 แล้วอ่ะพี่  เศร้า

17 ต้นไม่ออกเลยๆ  อายจัง

ปล. มีวิธีไหนบ้างที่ทำให้  เบรคดิ๊ส  ดึงแล้ว ล็อค ตายเลยยย  ตกใจ ตกใจ เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า
เดี๋ยวไปเชียงกงลองหาๆดูโชคดีได้ล้อ15 สวย รถแข่งเค้ายังใช้15 เลย
ดึงแล้วล็อคนี่เบครมือใช่ไม๊ รู้สึกจะต้องตั้งสายดึงๆอ่ะ แบบว่าไม่ต้องดึงแรงๆแค่ดึงขึ้นเบาๆก็สุดมือแล้วแบบนั้นล็อคแน่ๆ

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #476 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010, 17:46:39 »

เดี๋ยวไปเชียงกงลองหาๆดูโชคดีได้ล้อ15 สวย รถแข่งเค้ายังใช้15 เลย
ดึงแล้วล็อคนี่เบครมือใช่ไม๊ รู้สึกจะต้องตั้งสายดึงๆอ่ะ แบบว่าไม่ต้องดึงแรงๆแค่ดึงขึ้นเบาๆก็สุดมือแล้วแบบนั้นล็อคแน่ๆ
ตั้งแล้ววว

แต่ไม่ล็อคค

สงสัยต้องเปลี่ยนทั้งชุดดด  :  โกรธ

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #477 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010, 22:28:05 »

ตั้งแล้ววว

แต่ไม่ล็อคค

สงสัยต้องเปลี่ยนทั้งชุดดด  :  โกรธ
แล้วมันดึงขึ้นมาได้เยอะไม๊ครับถ้ายังเยอะอยู่แสดงว่าสายมันยานแล้วต้องลองเปลี่ยนสายใหม่ดู

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #478 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010, 23:05:54 »

แล้วมันดึงขึ้นมาได้เยอะไม๊ครับถ้ายังเยอะอยู่แสดงว่าสายมันยานแล้วต้องลองเปลี่ยนสายใหม่ดู
ดึงขึ้นได้เยอะมากครับ

เปลี่ยนยกชุดซะเลย

งอล มาก
ไปงานแข่ง  จิมคาน่าตั้งเชียงราย

ไปเทส ไม่ติดดด
กลับบ้านมือเปล่า  โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ

SuNeY
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #479 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2010, 07:42:49 »

สวัสดีครับบ

ผมชื่อเอิร์ท เป็นคนอุตรดิตถ์คร้าบ

แต่มาเรียนที่เชียงใหม่ เดือนหน้าว่าจะกลับ อุตรดิตถ์ หวังว่าคงได้เจอกันนะครับบบ
มาถ่ายรูปกันนน ๆ  จุมพิต

ได้ครับ มาแล้วบอกก่อนนะครับ ไม่ได้ล้างรถ มาหลายสัปดาห์หล่ะ 5 5 5+
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14 ... 300 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Show Room  |  หัวข้อ: Re: ภาคเหนือรายงานตัวที่นี่ มาโชว์รถเยอะนะคับ