ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
05 ตุลาคม 2024, 12:31:22
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Show Room  |  หัวข้อ: Re: ภาคเหนือรายงานตัวที่นี่ มาโชว์รถเยอะนะคับ 0 สมาชิก และ 111 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 ... 35 36 [37] 38 39 ... 300 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Re: ภาคเหนือรายงานตัวที่นี่ มาโชว์รถเยอะนะคับ  (อ่าน 1246342 ครั้ง)
EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

I Love Civic.

« ตอบ #1440 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 00:55:42 »

นอนแล้วคร้าบ ปั่นงานเยอะมากกก  ร้องไห้

พรุ่งนี้สายแน่เลย  ตกใจ

รถแรงจอดอู่ รถหรูจอดบ้าน รถใช้งานวิ่งทุกวัน !
Regis100
ม่อนเงาะ ณ เชียงใหม่
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ผมก็แค่ผู้โง่เขลาคนนึงที่พยายามอยากฉลาด@ เชียงใหม่เจ้า

« ตอบ #1441 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 10:18:35 »

ขอให้เปลี่ยนไปในทางที่ดีเถอะ บ้านเมืองเราจะได้น่าอยู่......EK จะได้น่าขับ....เกี่ยวป่าวว้า....

จุมพิต จุมพิต จุมพิต
ผมมองดูแล้วมันจะแย่กว่าเดิมอ่ะดิ ตราบใดที่ระบบราชการยังเป็นแบบนี้และระบสาธารณูปโภคยังเป็นของเอกชนอยู่  ไหนจะเรื่องระบบการศึกษาอีกที่ทำให้เด็กแข่งกันเก่งแต่ไม่รู้เก่งไปแล้วจะทำให้ชีวิตหรือสังคมดีได้อย่างไร
 เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม

ค้นคำตอบก่อนรอคำตอบนะครับ พิมพ์ไว้เยอะแล้ว หาอ่านกันดู
เชื่อผมไม่เชื่อผมไม่มีปัญหา
Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ผมก็แค่ผู้โง่เขลาคนนึงที่พยายามอยากฉลาด@ เชียงใหม่เจ้า

« ตอบ #1442 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 10:21:09 »

คุณเงาะ ไม่จัดชมรม EK เพื่อประชาธิปไตยบ้างเหรอ...... โกรธ โกรธ โกรธ
ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ;Dซักวันผมจะเป็นนายกแล้วสิ่งแรกที่ผมจะทำหลังจากเป็นนายกคือทำถนนหนทางดีๆ รูดซิบปาก รูดซิบปาก รูดซิบปาก รูดซิบปาก

ค้นคำตอบก่อนรอคำตอบนะครับ พิมพ์ไว้เยอะแล้ว หาอ่านกันดู
ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1443 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 11:24:21 »

ถ้าไปก็คงมาเป็นคู่แหละ เจ๋ง เจ๋ง
เดี๋ยวผมหาวันหยุดวันเสาร์ทิตก่อน
    ไปจ้าไป ชอบเที่ยว ไปไหนก็ได้ทีมีถนนไป ไม่ off road นะคะ วิ่งไม่ไหว 555+

jubjang1
เจ้าสำนัก

« ตอบ #1444 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 11:43:17 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ;Dซักวันผมจะเป็นนายกแล้วสิ่งแรกที่ผมจะทำหลังจากเป็นนายกคือทำถนนหนทางดีๆ รูดซิบปาก รูดซิบปาก รูดซิบปาก รูดซิบปาก

เห็นด้วยนะครับท่าน .... แต่ต้องรอมติที่ประชุมก่อน

ฝาวาล์วเสร็จละ กำลังหาโปรเจ็คอื่นทำต่อ.....  ...(วันๆไม่ค่อยมีไรทำอ่ะ).......
ดูเป็น Type R ขึ้นมาหน่อยไม๊.........
DIY..........ฝีมือเราเอง

* SDC13152 (Small).JPG (57.83 KB, 640x480 - ดู 206 ครั้ง.)
Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1445 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 11:47:07 »

ไปจ้าไป ชอบเที่ยว ไปไหนก็ได้ทีมีถนนไป ไม่ off road นะคะ วิ่งไม่ไหว 555+
off road รถเจ๊ก็ไปได้ ยกสูงขนาดนั้น ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เรียนทุกท่านนะครับ วันที่เราจะไปกันน่าจะวันอาทิตที่9นี้ ถ้าผมหยุดได้ ผมว่าไปห้วยตึงเฒ่านะจะดีครับไม่ใกล้ไม่ไกลไปซักเที่ยงๆบ่ายๆเย็นๆไรแบบนี้ครับ
ยังไงคืนนี้ผมจะแจ้งอีกทีครับ ใครติดอะไรที่ไหนบอดได้ครับถ้าไม่ว่างกันก็เลื่อนไปก่อน

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1446 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 11:48:18 »

เห็นด้วยนะครับท่าน .... แต่ต้องรอมติที่ประชุมก่อน

ฝาวาล์วเสร็จละ กำลังหาโปรเจ็คอื่นทำต่อ.....  ...(วันๆไม่ค่อยมีไรทำอ่ะ).......
ดูเป็น Type R ขึ้นมาหน่อยไม๊.........
DIY..........ฝีมือเราเอง

สวยซ่ะ ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
อยากมีเวลาทำรถเยอะๆจัง

jubjang1
เจ้าสำนัก

« ตอบ #1447 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 12:29:31 »

ค่อยเป้นค่อยไปก็ได้ครับ.... ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

* honda_access (Custom).JPG (9.04 KB, 450x196 - ดู 197 ครั้ง.)

* untitled.jpg (8.18 KB, 626x230 - ดู 202 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มกราคม 2011, 12:32:55 โดย jubjang1 » บันทึกการเข้า
Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1448 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 13:07:35 »

ค่อยเป้นค่อยไปก็ได้ครับ.... ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
สายไฟในรถที่ต่อไว้ยังไม่ได้เก็บเลย ลากปลั๊กไฟมาที่รถไม่ได้ เศร้า เศร้า อ้อสนใจต่อไฟส่องเท้าไม๊ครับ สว่างดีเวลาลงรถตอนกลางคืนไม่ต้องคลำๆเลยแจ้งทั้งคัน

thanawat6
Gold Member
อาจารย์ปู่

Japan Garbage Car & THE GANG DIY SERVICE

« ตอบ #1449 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 13:10:10 »

ไปแอ่วมดยิ้ม ลำปาง

มดยิ้มมันอยู่ตรงไหนของลำปางครับ ไม่เคยไปอะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1450 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 13:14:19 »

off road รถเจ๊ก็ไปได้ ยกสูงขนาดนั้น ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เรียนทุกท่านนะครับ วันที่เราจะไปกันน่าจะวันอาทิตที่9นี้ ถ้าผมหยุดได้ ผมว่าไปห้วยตึงเฒ่านะจะดีครับไม่ใกล้ไม่ไกลไปซักเที่ยงๆบ่ายๆเย็นๆไรแบบนี้ครับ
ยังไงคืนนี้ผมจะแจ้งอีกทีครับ ใครติดอะไรที่ไหนบอดได้ครับถ้าไม่ว่างกันก็เลื่อนไปก่อน
  อายจัง โห ว่างๆค่ะ ตอนกลางวันนะ กลางคืนมีนัดกับน้องช้างๆๆ อยากกินกุ้งเต้น (กุ้งมันเต้น กุ้งเต้นออกสดๆ พริกเข้าตาข้าเจ้า อ้ายฟั่งเอาผ้าเจ็ดน้ำต๋า ) 555++

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1451 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 13:16:36 »

มดยิ้มมันอยู่ตรงไหนของลำปางครับ ไม่เคยไปอะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
ขยิบตา อยู่แถวๆบิ๊กซี ม่ายช่ายเหรอ ถ้าจำม่ายผิดนะ ถ้าผิดก็ขอสูมาเน้อเจ้า
ว่าแต่ยังม่ายปิดเหรอ หลายปีแล้วนะ ไอ้แก่ที่บ้านมันแอบพาสาวไปเที่ยวมาง่ะ

tatarlover
Gold Member
เจ้าสำนัก

กูขับฮอนด้า

« ตอบ #1452 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 13:18:58 »

ขยิบตา อยู่แถวๆบิ๊กซี ม่ายช่ายเหรอ ถ้าจำม่ายผิดนะ ถ้าผิดก็ขอสูมาเน้อเจ้า
ว่าแต่ยังม่ายปิดเหรอ หลายปีแล้วนะ ไอ้แก่ที่บ้านมันแอบพาสาวไปเที่ยวมาง่ะ

ยังไม่ปิดครับ เดวนี้มดยิ้ม มีโคมาเต้นทุกวัน  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

Boy No.647 EK96 แต่ตอนนี้นู๋ขับ Jazz ^_^
Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1453 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 13:43:39 »

คุณเจไม่รู้แล้วใครจะรู้เนี่ย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อายจัง โห ว่างๆค่ะ ตอนกลางวันนะ กลางคืนมีนัดกับน้องช้างๆๆ อยากกินกุ้งเต้น (กุ้งมันเต้น กุ้งเต้นออกสดๆ พริกเข้าตาข้าเจ้า อ้ายฟั่งเอาผ้าเจ็ดน้ำต๋า ) 555++
โอเครับ กลางวันแน่ๆ

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1454 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 13:44:58 »

อยู่แถวตลาดอัศวินครับ แถวบิ๊กซีถ้าไม่ใช่ลานเบียร์มีใกล้ๆก็  ไฮคลับ ครับ

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1455 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 14:15:41 »

เมื่อกี้โทรไปถามศูนย์ฮอนด้า เลนย์กระจกมองข้าง 730 บาท ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
พรุ่งนี้เช้าก่อนไปทำงานต้องไปเชียงกงแล้วเรา ขับรถแบบกระจกพิการไม่ค่อยจะได้ชอบมองข้างหลังตลอดปล่อยทิ้งไว้นานอันตราย

thanawat6
Gold Member
อาจารย์ปู่

Japan Garbage Car & THE GANG DIY SERVICE

« ตอบ #1456 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 14:36:58 »

เมื่อกี้โทรไปถามศูนย์ฮอนด้า เลนย์กระจกมองข้าง 730 บาท ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
พรุ่งนี้เช้าก่อนไปทำงานต้องไปเชียงกงแล้วเรา ขับรถแบบกระจกพิการไม่ค่อยจะได้ชอบมองข้างหลังตลอดปล่อยทิ้งไว้นานอันตราย

รีบเปลี่ยนเด้อพี่น้อง     จุมพิต

คุณเจไม่รู้แล้วใครจะรู้เนี่ย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
โอเครับ กลางวันแน่ๆ

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1457 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 15:34:32 »

เมื่อกี้โทรไปหาร้านที่ทำกระจกมองข้างเฉพาะ ตกแผ่นล่ะ 5-6ร้อย เศร้า เศร้า เศร้า ของ0 ก็ 700 ไปเชียงกงพรุ่งนี้ขอให้มีทีเหอะ อยากได้เร็วๆ รูดซิบปาก รูดซิบปาก

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1458 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 16:09:16 »

เมื่อกี้โทรไปหาร้านที่ทำกระจกมองข้างเฉพาะ ตกแผ่นล่ะ 5-6ร้อย เศร้า เศร้า เศร้า ของ0 ก็ 700 ไปเชียงกงพรุ่งนี้ขอให้มีทีเหอะ อยากได้เร็วๆ รูดซิบปาก รูดซิบปาก
ขอให้หาเจอครับบบ

เดี๋ยวนี้ รร เลิกเร็วกว่าเดิมม  จุมพิต

รถแรงจอดอู่ รถหรูจอดบ้าน รถใช้งานวิ่งทุกวัน !
EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1459 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 16:10:12 »

ตอนนี้รถเป็นอะไรไม่รู้แหะ วิ่งๆ  ไป เสียงมั เอี๊ยดๆๆ  เหมือนเหล็ก มันเสียดสีกัน
ตรงล้อ ขวาหลัง  ไม่รู้ยางอะไรขาดรึเปล่าน้ออออ  ขยิบตา

สงสัยต้องเข้าอู่ ให้เค้ายกรถ อีกแล้วเรา  ร้องไห้

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1460 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 16:39:49 »

ตอนนี้รถเป็นอะไรไม่รู้แหะ วิ่งๆ  ไป เสียงมั เอี๊ยดๆๆ  เหมือนเหล็ก มันเสียดสีกัน
ตรงล้อ ขวาหลัง  ไม่รู้ยางอะไรขาดรึเปล่าน้ออออ  ขยิบตา

สงสัยต้องเข้าอู่ ให้เค้ายกรถ อีกแล้วเรา  ร้องไห้
ขอบคุณครับ

เสียงดังนี่ตอนเบรคเงียบไม๊ครับ

เรียนทุกท่าน ขอเลื่อนวันที่เราจะไปหัวยตึงเฒ่ากันนะครับ เป็ยวันอาทิตที่16แทนนะครับ อาทิตนี้ผมหยุดไม่ได้เลย เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1461 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 16:52:54 »

ขอบคุณครับ

เสียงดังนี่ตอนเบรคเงียบไม๊ครับ

เรียนทุกท่าน ขอเลื่อนวันที่เราจะไปหัวยตึงเฒ่ากันนะครับ เป็ยวันอาทิตที่16แทนนะครับ อาทิตนี้ผมหยุดไม่ได้เลย เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า
ไม่เงียบคร้าบ

มันดังเฉพาะตอน ผมวิ่งแบบ ช้าๆ แล้วล้อหลัง มันสะเทือน จะดังง แอ๊ดดๆๆ
แล้ว พอจอดเอามือกด ด้านหลังรถ มันก็ดังแอ๊ดๆๆ  ตอนแรกนึกว่าโช้คแตก  ร้องไห้

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1462 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 17:02:19 »

ไม่เงียบคร้าบ

มันดังเฉพาะตอน ผมวิ่งแบบ ช้าๆ แล้วล้อหลัง มันสะเทือน จะดังง แอ๊ดดๆๆ
แล้ว พอจอดเอามือกด ด้านหลังรถ มันก็ดังแอ๊ดๆๆ  ตอนแรกนึกว่าโช้คแตก  ร้องไห้
โอ้เข้าอู่เลยครับ ยางบู้ชต่างๆอาจจะขาดครับ ชิ้นส่วนช่วงล่างมันเยอะครับ

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1463 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 17:12:53 »

โอ้เข้าอู่เลยครับ ยางบู้ชต่างๆอาจจะขาดครับ ชิ้นส่วนช่วงล่างมันเยอะครับ
หาเวลาว่างอยู่ครับ เลิกเรียนพอไปถึงอู่เค้าก็จะปิดแล  ร้องไห้

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1464 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 17:17:02 »

หาเวลาว่างอยู่ครับ เลิกเรียนพอไปถึงอู่เค้าก็จะปิดแล  ร้องไห้
หุหุเสาร์ทิตค่อยไปก็ได้ครับ ยังไม่ต้องรีบก็ได้แต่ว่าก็ขับให้ช้าลงด้วยกันไว้ก่อน

jubjang1
เจ้าสำนัก

« ตอบ #1465 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 17:25:24 »

มีเรื่องให้ เสียตังค์กันอีกแล้ว ลองก้มดูที่โช้คครับ โช้คอาจรั่ว  ถ้าก้มดูไม่เห็น ลองไปเช็คที่ร้านโช้คครับ
มีร้านนึงฝีมือดีเหมือนกัน ร้านเครฟเวอร์ สี่แยกแอร์พอร์ท ตรงไปทางเส้นหางดง อยู่ซ้ายมือ
ช่างฝีมือดีครับ  ไปถึงถอยรถขึ้นแท่น ยกขึ้นเลยถึงจะเห็นจะ จะ ว่าอะไรคือต้นเหตุครับ

* SDC13152 (Small) (WinCE).JPG (15.73 KB, 240x180 - ดู 186 ครั้ง.)
EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1466 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 17:56:04 »

หุหุเสาร์ทิตค่อยไปก็ได้ครับ ยังไม่ต้องรีบก็ได้แต่ว่าก็ขับให้ช้าลงด้วยกันไว้ก่อน
เสียงแบบน่ารำคาญมากกกก  โกรธ

มีเรื่องให้ เสียตังค์กันอีกแล้ว ลองก้มดูที่โช้คครับ โช้คอาจรั่ว  ถ้าก้มดูไม่เห็น ลองไปเช็คที่ร้านโช้คครับ
มีร้านนึงฝีมือดีเหมือนกัน ร้านเครฟเวอร์ สี่แยกแอร์พอร์ท ตรงไปทางเส้นหางดง อยู่ซ้ายมือ
ช่างฝีมือดีครับ  ไปถึงถอยรถขึ้นแท่น ยกขึ้นเลยถึงจะเห็นจะ จะ ว่าอะไรคือต้นเหตุครับ
โช้ครั่วนี่มีงานเข้าเลยนะเนี่ย หาโอกาสจัด Tein เลยดีกว่า  ยิงฟันยิ้ม

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1467 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 18:50:02 »

เสียงแบบน่ารำคาญมากกกก  โกรธ
โช้ครั่วนี่มีงานเข้าเลยนะเนี่ย หาโอกาสจัด Tein เลยดีกว่า  ยิงฟันยิ้ม
มีงบก็น่าใส่ครับขับแบบนั้นด้วย เป็นโช็คซิ่งยี่ห้อเดียวในเมืองไทยที่ผมแนะนำเพราะมีศูนย์ซ่อมแบบครบวงจร ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1468 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 20:13:54 »

มีงบก็น่าใส่ครับขับแบบนั้นด้วย เป็นโช็คซิ่งยี่ห้อเดียวในเมืองไทยที่ผมแนะนำเพราะมีศูนย์ซ่อมแบบครบวงจร ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
รอ งบบบบบบบบ โกรธ

vision
จอมยุทธ

« ตอบ #1469 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 21:19:55 »

มาละครับพี่น้อง ดูรูปไปเลยละกัน

jubjang1
เจ้าสำนัก

« ตอบ #1470 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 21:30:02 »

เสี่ยเอิร์ท จะจัด Tein ซะแระ คงหนึบน่าดูเลยนะครับ  เห็นใน youtube เข้าโค้งที ยกข้าง2 ล้อเลย แต่ยังไปต่อได้
โช้คหลังของพี่ก็เหมือนกันครับ เดี๋ยวดัง เดี๋ยวไม่ดัง ไม่รู้มันเป็นไร ไม่ได้ไปยุ่งอะไรมันเลยนะ ..เดี๋ยวรองบก่อน
จะจัดให้ 4 ต้นเลย ใส่ตั๊ดด้วย....

ตอนนี้มีโปรเจคซันรูฟด้วยนะ  แต่ต้องศึกษาดูก่อน   ชอบหลังคามีรูครับ ชอบมีรู....คุณเงาะชอบไม๊ครับ

* IMG_0885 (Small).JPG (44.87 KB, 640x427 - ดู 180 ครั้ง.)
EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1471 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 22:12:17 »

มาละครับพี่น้อง ดูรูปไปเลยละกัน

อย่าลืมนะพี่ H&R H&R  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

เสี่ยเอิร์ท จะจัด Tein ซะแระ คงหนึบน่าดูเลยนะครับ  เห็นใน youtube เข้าโค้งที ยกข้าง2 ล้อเลย แต่ยังไปต่อได้
โช้คหลังของพี่ก็เหมือนกันครับ เดี๋ยวดัง เดี๋ยวไม่ดัง ไม่รู้มันเป็นไร ไม่ได้ไปยุ่งอะไรมันเลยนะ ..เดี๋ยวรองบก่อน
จะจัดให้ 4 ต้นเลย ใส่ตั๊ดด้วย....

ตอนนี้มีโปรเจคซันรูฟด้วยนะ  แต่ต้องศึกษาดูก่อน   ชอบหลังคามีรูครับ ชอบมีรู....คุณเงาะชอบไม๊ครับ
อยากได้อยู่ครับ เพราะตอนนี้ รู้สึกโช้คมันนิ่มไป ใส่ ล้อ ใหญ่ๆ แล้วลำบาก  ร้องไห้

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1472 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 22:47:27 »

จำได้ว่า 2-3หมื่น ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1473 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 22:48:19 »

ยางก็เท่ากันแต่ดูหนาๆสงสัยยางใหม่
สวยครับไม่ซ้ำใครดี

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1474 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 22:49:26 »

ทำรูหลังคาผมว่ามี 2หมื่น +/- ครับ ผมก็ชอบครับแต่ก็แหละมีตังค่อยทำ

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1475 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 22:54:20 »

จำได้ว่า 2-3หมื่น ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
ป๊ะป๋าาาา โช้คผม มันรั่ว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ขอเป็น โช้คปรับได้ ด้วยแล้วกัน เอาปรับหนืดด้วย นะ  จุมพิต

ทำรูหลังคาผมว่ามี 2หมื่น +/- ครับ ผมก็ชอบครับแต่ก็แหละมีตังค่อยทำ
ใส่แล้ว ร้อนแน่ๆ แต่เพื่อความสวยต้องยอม  ยิ้มกว้างๆ
อ้างจาก: Regis100
ยางก็เท่ากันแต่ดูหนาๆสงสัยยางใหม่
สวยครับไม่ซ้ำใครดี
ของเค้ายังใหม่ๆ  ยิ้มเท่ห์

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1476 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 23:04:02 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

vision
จอมยุทธ

« ตอบ #1477 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 23:14:31 »

อย่าลืมนะพี่ H&R H&R  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
อยากได้อยู่ครับ เพราะตอนนี้ รู้สึกโช้คมันนิ่มไป ใส่ ล้อ ใหญ่ๆ แล้วลำบาก  ร้องไห้

ใจเย็นครับน้อง หาอยู่ๆๆ 555

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1478 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 23:38:23 »

ใจเย็นครับน้อง หาอยู่ๆๆ 555
http://www.tiida-club.net/smf/index.php/topic,4641.0.html?PHPSESSID=203bc50333b0a3b8e1b2a6dded43093a

6พันกว่า ส่งได้ครับ
จากเว็ปเพื่อนบ้าน ไม่มีส่วนได้เสียกับเค้า แต่ไปเจอมา  จุมพิต

ละอีกอันเป็นเวปที่พ่อผมสั่ง ให้  ยิ้มกว้างๆ
http://www.weloveshopping.com/shop/showproduct.php?pid=15460688&shopid=167185

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1479 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 23:40:18 »

สปริงรุ่นของเราจะเป็นสีนี้ นะครับ

สีชมพูๆ ม่วงๆ น่ารักเชียว  จุมพิต จุมพิต จุมพิต

* ภาพ031.jpg (59.05 KB, 480x640 - ดู 179 ครั้ง.)

หน้า: 1 ... 35 36 [37] 38 39 ... 300 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Show Room  |  หัวข้อ: Re: ภาคเหนือรายงานตัวที่นี่ มาโชว์รถเยอะนะคับ