ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
20 กันยายน 2024, 15:58:27
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Show Room  |  หัวข้อ: Re: ภาคเหนือรายงานตัวที่นี่ มาโชว์รถเยอะนะคับ 0 สมาชิก และ 31 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 ... 69 70 [71] 72 73 ... 300 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Re: ภาคเหนือรายงานตัวที่นี่ มาโชว์รถเยอะนะคับ  (อ่าน 1240978 ครั้ง)
EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

I Love Civic.

« ตอบ #2800 เมื่อ: 04 มีนาคม 2011, 20:24:12 »

ไอโฟนหาย  เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

น้องยืมละ เอาใส่กระเป๋าไว้ ละกลับมาจากซ้อมแบนด์
ไอโฟนหาย เหลือแต่ที่ชาร์จแบต กับ โทรศัพท์อีกเครื่องของน้อง  ร้องไห้

ผมทำอะไรได้บ้างเนี่ย  ตกใจ
แจ้งความได้มั้ย  เศร้า

ตอนนี้เอาเลขเครื่องไปฝากไว้ ที่ ร้าน หลายๆร้านแล้ว  เศร้า
คิดไม่ออกแล้วพี่ๆ โดนแม่ด่าแน่เลย  ตกใจ

รถแรงจอดอู่ รถหรูจอดบ้าน รถใช้งานวิ่งทุกวัน !
EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2801 เมื่อ: 04 มีนาคม 2011, 20:26:15 »

หายที่วัฒโน ไม่รู้ จะไปตามยังไงเลย

ให้ครูที่นู่นดูไม่รู้จะได้อะไรมั่ง

โอ้ย เซ็ง
อย่าให้รู้นะว่าใครเอาไป จะตีให้หน้าแหกเลย  โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ

รถแรงจอดอู่ รถหรูจอดบ้าน รถใช้งานวิ่งทุกวัน !
jubjang1
เจ้าสำนัก

« ตอบ #2802 เมื่อ: 04 มีนาคม 2011, 21:19:34 »

รอไปมิตติ้งใหญ่เมืองกาญฯ ดีไม๊ อยากเห็น EK สวยๆ เป็นร้อยคันแน่เลย ..........

โกรธ โกรธ โกรธ

* meeting54.jpg (63.9 KB, 940x137 - ดู 119 ครั้ง.)
jubjang1
เจ้าสำนัก

« ตอบ #2803 เมื่อ: 04 มีนาคม 2011, 21:22:23 »

หายที่วัฒโน ไม่รู้ จะไปตามยังไงเลย

ให้ครูที่นู่นดูไม่รู้จะได้อะไรมั่ง

โอ้ย เซ็ง
อย่าให้รู้นะว่าใครเอาไป จะตีให้หน้าแหกเลย  โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ

ของพี่ไม่เคยหายเลยสักเครื่อง  มีแต่จำนำแล้วหลุด...........หุ หุ หุ เอาซะตางกินเหล้า...เอิ๊กๆๆๆ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Regis100
ม่อนเงาะ ณ เชียงใหม่
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ผมก็แค่ผู้โง่เขลาคนนึงที่พยายามอยากฉลาด@ เชียงใหม่เจ้า

« ตอบ #2804 เมื่อ: 04 มีนาคม 2011, 21:39:05 »

ไปไหนก็ได้จ้า อยากไปล่องแก่งไหม
น้าทำปางช้าง+ล่องแก่งที่ แม่แตง อ่ะ
    ไปไหนก็ได้ ที่มีข้าวกิน เพราะ รถเป็นแก๊ส ประหยัดอยู่แล้ว 5555+ ยิ้ม ยิ้ม
ก็น่าไปนะครับ เอาเป็นที่ไปกันได้ใน1วัน ค่าใช้จ่ายไม่ต้องสูง

โอ้ย เซ็ง
แจ้งความไว้เลยครับ

รอไปมิตติ้งใหญ่เมืองกาญฯ ดีไม๊ อยากเห็น EK สวยๆ เป็นร้อยคันแน่เลย ..........

โกรธ โกรธ โกรธ
ก็อยากไปนะครับ แต่มันไกลมากใช้เวลาหลายวันไม่ไหวอ่ะ รถท่านเสร็จวันไหนอ่ะ

ค้นคำตอบก่อนรอคำตอบนะครับ พิมพ์ไว้เยอะแล้ว หาอ่านกันดู
เชื่อผมไม่เชื่อผมไม่มีปัญหา
EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2805 เมื่อ: 04 มีนาคม 2011, 21:47:38 »

แจ้งความไว้เลยครับ

ต้องใช้ผู้ปกครองมั้ยครับพี่  เศร้า ตกใจ

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ผมก็แค่ผู้โง่เขลาคนนึงที่พยายามอยากฉลาด@ เชียงใหม่เจ้า

« ตอบ #2806 เมื่อ: 04 มีนาคม 2011, 22:06:06 »

ต้องใช้ผู้ปกครองมั้ยครับพี่  เศร้า ตกใจ
พาผู้ปกครองไปก็ดีครับเรายังไม่20  ตร. จะได้สนใจหน่อย

ค้นคำตอบก่อนรอคำตอบนะครับ พิมพ์ไว้เยอะแล้ว หาอ่านกันดู
EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2807 เมื่อ: 04 มีนาคม 2011, 22:34:39 »

พาผู้ปกครองไปก็ดีครับเรายังไม่20  ตร. จะได้สนใจหน่อย
ยาวววววว  ร้องไห้

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2808 เมื่อ: 04 มีนาคม 2011, 22:44:23 »

โอ้ย เซ็ง
อย่าให้รู้นะว่าใครเอาไป จะตีให้หน้าแหกเลย  โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ
   เอ็นดู.. เศร้า เศร้า  พ่อรู้ยัง ขยิบตา ขยิบตา
ของพี่ไม่เคยหายเลยสักเครื่อง  มีแต่จำนำแล้วหลุด...........หุ หุ หุ เอาซะตางกินเหล้า...เอิ๊กๆๆๆ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
   กำ.. ร้องไห้ ร้องไห้ วันหลังบอก อยากได้ซักเครื่อง 555+ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
    ท่านพี่ ก็ไป เป็นผู้ปกครองสิ หน้าได้เลยนะนี่.. ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2809 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 08:18:11 »

ตอนนี้โทรติดแต่ไม่มีคนรับ !

เราสามารถตามสัญญาณได้ป่าวครับ  ขยิบตา

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2810 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 10:35:44 »

ท่านพี่ ก็ไป เป็นผู้ปกครองสิ หน้าได้เลยนะนี่.. ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
ย่ะ ยอมรับ ฮืม ฮืม

ตอนนี้โทรติดแต่ไม่มีคนรับ !

เราสามารถตามสัญญาณได้ป่าวครับ  ขยิบตา
ตามได้ครับ แต่เค้าไม่ตามให้หรอกถ้าไม่เส้นใหญ่ๆจริง
งั้นก็เป็นไปได้ว่าอาจจะหล่นหายไม่มีใครเห็น อยู่ในหลีบไหนซักแห่ง
ถ้ามีคนเอาไปมันก็น่าจะปิดเครื่องเอาซิมออกแล้วนะก็ไม่น่าโทรติดแล้ว
ถ้ายังโทรติดอาจจะโชคดีหล่นอยู่แถวๆนั้นอ่ะลองไปตามหาอีกทีแล้วลองโทรหาอีกที แต่ไม่ต้องโทรบ่อยนะเดี๋ยวแบตจะหมดและถ้ามีคนมาได้ยินเสียงอาจจะได้หายจริงๆ

vision
จอมยุทธ

« ตอบ #2811 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 12:38:40 »

ใครอยากเปลี่ยนโช็คใหม่ หรือต้องการเซ็ทอัพโช็ค แนะนำ Guru Geng Suspension ครับ ของพี่เขาแจ๋วจริงๆ

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2812 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 12:51:05 »

ใครอยากเปลี่ยนโช็คใหม่ หรือต้องการเซ็ทอัพโช็ค แนะนำ Guru Geng Suspension ครับ ของพี่เขาแจ๋วจริงๆ
หายไปทำโช็คนานเลยนะเนี่ย

vision
จอมยุทธ

« ตอบ #2813 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 16:10:48 »

หายไปทำโช็คนานเลยนะเนี่ย

55 ไม่ได้หายครับ อยู่แถวนี้แหละ แต่ไม่ค่อยได้เม้น ฮ่าๆ

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2814 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 16:27:26 »

55 ไม่ได้หายครับ อยู่แถวนี้แหละ แต่ไม่ค่อยได้เม้น ฮ่าๆ
แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2815 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 16:43:06 »

ตามได้ครับ แต่เค้าไม่ตามให้หรอกถ้าไม่เส้นใหญ่ๆจริง
งั้นก็เป็นไปได้ว่าอาจจะหล่นหายไม่มีใครเห็น อยู่ในหลีบไหนซักแห่ง
ถ้ามีคนเอาไปมันก็น่าจะปิดเครื่องเอาซิมออกแล้วนะก็ไม่น่าโทรติดแล้ว
ถ้ายังโทรติดอาจจะโชคดีหล่นอยู่แถวๆนั้นอ่ะลองไปตามหาอีกทีแล้วลองโทรหาอีกที แต่ไม่ต้องโทรบ่อยนะเดี๋ยวแบตจะหมดและถ้ามีคนมาได้ยินเสียงอาจจะได้หายจริงๆ
มันปิดไปแล้ว  เศร้า

แต่ตอนนี้ไปแจ้งความแล้ว
แล้วก็ไปติดต่อศูนย์ ทรูแล้ว  ให้เบอ IMIE ไปแล้ว
เค้าบอก ถ้าเลข IMIE ผมขึ้นที่ไหน จะแจ้งให้ทราบ

ก็ได้แต่หวัง ว่าจะเจอ
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะไปดู กล้องวีดีโอที่ วัฒโนครับ

ไปด้วยกันมั้ยพี่เงาะ  อายจัง

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2816 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 17:05:54 »

มันปิดไปแล้ว  เศร้า

แต่ตอนนี้ไปแจ้งความแล้ว
แล้วก็ไปติดต่อศูนย์ ทรูแล้ว  ให้เบอ IMIE ไปแล้ว
เค้าบอก ถ้าเลข IMIE ผมขึ้นที่ไหน จะแจ้งให้ทราบ

ก็ได้แต่หวัง ว่าจะเจอ
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะไปดู กล้องวีดีโอที่ วัฒโนครับ

ไปด้วยกันมั้ยพี่เงาะ  อายจัง
จะไปกี่โมงอ่ะ ฮืม ฮืม

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2817 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 17:09:49 »

คิดอยู่ครับพี่

พี่ตื่นกี่โมงอ่ะ  ขยิบตา
ขอเบอร์ด้วยครับ

พี่ยิงมาหาผมหน่อย
เบอร์ใหม่ผม 082 - 0282537

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2818 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 18:40:20 »

รถท่านเสร็จวันไหนอ่ะ
   เมื่อเช้าผ่านไป เห็นช่างขัดสีรถพี่เอกละ น่าจะอีกไม่นานนะ อยากกินกุ้งเต้นละ ล้างท้องรอเลยนะนี่ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ของพี่ไม่เคยหายเลยสักเครื่อง  มีแต่จำนำแล้วหลุด...........หุ หุ หุ เอาซะตางกินเหล้า...เอิ๊กๆๆๆ

เอาตังค์ไปทำสีมั่งก็ได้พี่ นานละ เด๋วไม่เสร็จ 5555+ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
   จะไปลุยเด็กวัด กันเหรอ สู้สู้ เจ๋ง เจ๋ง
ละจะไปกันกี่โมงอ่ะ  จุมพิต จุมพิต

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2819 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 19:46:45 »

คิดอยู่ครับพี่

พี่ตื่นกี่โมงอ่ะ  ขยิบตา
ขอเบอร์ด้วยครับ

พี่ยิงมาหาผมหน่อย
เบอร์ใหม่ผม 082 - 0282537
เมื่อกี้โทรไปไม่ได้คุยกัน ยังไงถ้ายังไม่โทรมาจะโทรหาพรุ่งนี้ตอนเช้าอีกครั้ง แต่น่าจะไปกันสายๆแหละ เดี๋ยวบ่ายๆเย็นๆ ผมจะไปลำปางกลับมาก็วันอังคารนู่นแหละ

เมื่อเช้าผ่านไป เห็นช่างขัดสีรถพี่เอกละ น่าจะอีกไม่นานนะ อยากกินกุ้งเต้นละ ล้างท้องรอเลยนะนี่ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม    เอาตังค์ไปทำสีมั่งก็ได้พี่ นานละ เด๋วไม่เสร็จ 5555+ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม    จะไปลุยเด็กวัด กันเหรอ สู้สู้ เจ๋ง เจ๋ง
ละจะไปกันกี่โมงอ่ะ  จุมพิต จุมพิต
อาจจะได้ใช้มีดใหม่ก็คราวนี้  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ส่วนมิตติ้งของพรกเราก็น่าจะสัปดาห์หน้านะครับ คาดว่าจะวันจันทร์ที่14ระครับ น่าจะโอเคเนาะ จุมพิต :-*เรื่องไปไหนกันว่ากันอีกที

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2820 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 20:40:01 »

เมื่อกี้โทรไปไม่ได้คุยกัน ยังไงถ้ายังไม่โทรมาจะโทรหาพรุ่งนี้ตอนเช้าอีกครั้ง แต่น่าจะไปกันสายๆแหละ เดี๋ยวบ่ายๆเย็นๆ ผมจะไปลำปางกลับมาก็วันอังคารนู่นแหละ
อาจจะได้ใช้มีดใหม่ก็คราวนี้  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อยากรู้ใครมันเอาไป  โกรธ โกรธ

ตอนนี้ยังไม่ได้บอกพ่อแม่เลย
บอกไปว่า เพื่อนยืมไปทำงานกลุ่ม  ร้องไห้

เครียด   เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

ผมจะบอกพ่อแม่ว่ายังไงดี
บอกน้องทำหายผมโดน หนักแน่ๆ  ตกใจ
แต่ตอนนี้แจ้งความละ เป็นชื่อผมทำหาย ครับ  อายจัง

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2821 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 20:47:23 »

จะเอามีดไปฟันเด็ก วัด-โน ระวังโดนพรากผู้เยาว์นะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ว่าแต่ พรุ่งนี้ วันอาทิตย์จะไปทำไมกัน จะเจอใครเหรอ หรือว่าไปช่วยภารโรง เปิดประตู ขยิบตา ขยิบตา
    ไอโฟน ตอนนี้เท่าไหร่ละ 30000+ ใช่ไหม ถ้าไม่ได้ยังไง จะโดนพ่อตื๊บละเอาไปเหน็บข้างฝาป่าว
ถ้าหาซื้อใหม่ ละไม่บอกพ่อ จะดีไหม เสียตัง กับเสียหน้า เอาไงดี เศร้า เศร้า

lighteningz
เจ้ายุทธภพ

ห นึ่ ง ชี วิ ต ลิ ขิ ต เ อ ง

« ตอบ #2822 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 20:53:55 »

จะเอามีดไปฟันเด็ก วัด-โน ระวังโดนพรากผู้เยาว์นะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ว่าแต่ พรุ่งนี้ วันอาทิตย์จะไปทำไมกัน จะเจอใครเหรอ หรือว่าไปช่วยภารโรง เปิดประตู ขยิบตา ขยิบตา
    ไอโฟน ตอนนี้เท่าไหร่ละ 30000+ ใช่ไหม ถ้าไม่ได้ยังไง จะโดนพ่อตื๊บละเอาไปเหน็บข้างฝาป่าว
ถ้าหาซื้อใหม่ ละไม่บอกพ่อ จะดีไหม เสียตัง กับเสียหน้า เอาไงดี เศร้า เศร้า

บ้าาาแล้วเทอว์

ไอโฟน 28000  32gb

30000+ นี่เก็บไว้ซื้อโช้คเถอะเทอว์

เอ่อ จะว่าไป เอา ไอโฟน เทิร์นแลก tein ดีก่า

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

http://www.facebook.com/mystinbz

แอดมาคุยกันได้คับ ^^

http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=141867.0

แวะชมกันได้คับ ^^
EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2823 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 20:57:43 »

คงต้องโดนแล้วหละ  ร้องไห้

เสียตังไม่รู้จะไปยืมใครครับพี่  เศร้า ตกใจ ตกใจ ตกใจ
วงแบนด์มันน่าจะซ้อมนะ พรุ่งนี้อ่ะ

วันนี้ผมไปยังซ้อมเลย  ร้องไห้

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2824 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 20:59:42 »

เอริท สรุปไปซัก 9โมงเนาะแล้วนัดใครที่โรงเรียนไว้ล่ะยัง 

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2825 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 21:01:27 »

บ้าาาแล้วเทอว์

ไอโฟน 28000  32gb

30000+ นี่เก็บไว้ซื้อโช้คเถอะเทอว์

เอ่อ จะว่าไป เอา ไอโฟน เทิร์นแลก tein ดีก่า

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
    อ้าวเหรอ พอดีซื้อเองเครื่องสุดท้ายคือ N73 ME ตอน 24000
หลังจากนั้น รอน้องเปลี่ยนละ เอาเครื่องเก่ามันมาใช้ตลอด ไม่ได้ซื้อนานละ อิอิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
    ตอนนี้ เป็น WELLCOME เครื่องละ 2700  ใช้มา 2 เดือนละ ไม่ได้สนใจมือถือเลย 5555+ เจ๋ง เจ๋ง

lighteningz
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #2826 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 21:02:51 »

อ้าวเหรอ พอดีซื้อเองเครื่องสุดท้ายคือ N73 ME ตอน 24000
หลังจากนั้น รอน้องเปลี่ยนละ เอาเครื่องเก่ามันมาใช้ตลอด ไม่ได้ซื้อนานละ อิอิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
    ตอนนี้ เป็น WELLCOME เครื่องละ 2700  ใช้มา 2 เดือนละ ไม่ได้สนใจมือถือเลย 5555+ เจ๋ง เจ๋ง

สนใขของแต่งอยุ่นี่น่า

เหงเก็บข้อมูลเพียบ

ฮี่ ๆ  เจ๋ง

http://www.facebook.com/mystinbz

แอดมาคุยกันได้คับ ^^

http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=141867.0

แวะชมกันได้คับ ^^
ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2827 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 21:03:18 »

เอริท สรุปไปซัก 9โมงเนาะแล้วนัดใครที่โรงเรียนไว้ล่ะยัง 
    อยากไปด้วยจัง แต่ไปแยอะแยอะ ชาวบ้านจะด่าไหมหนอ ว่ามาทำไร อายจัง อายจัง

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2828 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 21:06:17 »

ยังเลยพี่  ร้องไห้

แต่ผมนัดเพื่อนที่มง ไว้คนนึง
มันไปด้วย ไอ่ไอซ์อ่ะ

เดี๋ยวจะนัด พี่ของน้องไปด้วย
ไปช่วยๆกัน 

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2829 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 21:09:36 »

ฮี่ ๆ  เจ๋ง
    หลังเมษา หรือ พ.ค. รอได้รถอีกคัน จะทำสีละลงของละ ทำตอนนี้ เด๋วไม่มีรถใช้อะ แย่เลย อายจัง อายจัง
 เด๋วตาม ชาวบ้านไม่ทัน 5555+ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2830 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 21:26:14 »

ยังเลยพี่  ร้องไห้

แต่ผมนัดเพื่อนที่มง ไว้คนนึง
มันไปด้วย ไอ่ไอซ์อ่ะ

เดี๋ยวจะนัด พี่ของน้องไปด้วย
ไปช่วยๆกัน 
โอเคพรุ่งนี้ตามที่คุยกันไว้ ลังเล ลังเล ลังเล

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2831 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 21:40:57 »

โอเคพรุ่งนี้ตามที่คุยกันไว้ ลังเล ลังเล ลังเล
    ยังไม่นอนเหรอจ๊ะ วันนี้ นอนดึกนะนี่ เด๋วไม่ครบ 10 ชม นะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ปล.ขอให้โชคดี เจอของเด้อจ้า เจ๋ง เจ๋ง

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2832 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 21:43:00 »

ฮี่ ๆ  เจ๋ง
    อยากเห็น 1.8 แฮะ ไป มีตติ้งด้วยกันไหม ยิ้ม ยิ้ม

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2833 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 22:32:37 »

โอย อยากตีคน  โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ

เดี่ยวจะเอา EK ออกไปซัด เล่นซะหน่อย
เห็นพี่ใช้ BB กับพ่อผมเล่น Ipad

เห็นแล้วขึ้น  โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2834 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 22:53:07 »

โอย อยากตีคน  โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ

เดี่ยวจะเอา EK ออกไปซัด เล่นซะหน่อย
เห็นพี่ใช้ BB กับพ่อผมเล่น Ipad

เห็นแล้วขึ้น  โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ
    จายเย็นๆ ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย
อ้อนพ่อหน่อย อาจให้ อภัย ( หรือเปล่า ) จุมพิต จุมพิต

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2835 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 22:58:05 »

จายเย็นๆ ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย
อ้อนพ่อหน่อย อาจให้ อภัย ( หรือเปล่า ) จุมพิต จุมพิต
ความจริงเป็นสิ่งที่ทำให้ผมตาย ครับ  ตกใจ

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2836 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 23:02:01 »

ความจริงเป็นสิ่งที่ทำให้ผมตาย ครับ  ตกใจ
   สู้ต่อไป คนสู้ชีวิต... เศร้า เศร้า

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2837 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 23:10:50 »

จะนอนล่ะ คร่อกๆๆๆ อายจัง อายจัง

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2838 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 23:15:55 »

สู้ต่อไป คนสู้ชีวิต... เศร้า เศร้า
ขอบคุณมากครับ

จะนอนล่ะ คร่อกๆๆๆ อายจัง อายจัง
นอนเลยพี่ เดี๋ยวผมจะไปรับเดี๋ยวผมโทรหาก่อนจะไปครับ  ยิ้มกว้างๆ

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2839 เมื่อ: 06 มีนาคม 2011, 00:28:56 »

ถามหน่อยจ้า
วันนี้ไป ถอย ชุดโฮมเธียเตอร์ มา 1 ชุด พึ่งประกอบเสร็จ
มีคำถาม ถามว่า นี่มันสายอันหยังนี่ มันเกินอ่ะ ไม่เห็นมีรูเสียบด้วย
ใครรู้บ้าง  ขยิบตา ขยิบตา

* IMG052.jpg (27.71 KB, 320x240 - ดู 89 ครั้ง.)

หน้า: 1 ... 69 70 [71] 72 73 ... 300 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Show Room  |  หัวข้อ: Re: ภาคเหนือรายงานตัวที่นี่ มาโชว์รถเยอะนะคับ