ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
23 กันยายน 2024, 09:26:46
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Alternative Energy => พลังงานทางเลือก  |  หัวข้อ: มีใครเคยติดแก๊สที่ POWER GASS มาแล้วมั่งครับ 0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยติดแก๊สที่ POWER GASS มาแล้วมั่งครับ  (อ่าน 2555 ครั้ง)
korn_77
เข้าวงการ
*

...สิ่งมีค่าที่สุดในโลกคือ"สาวแว่น"...^_^

« เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 10:57:18 »

คือ อยากทราบว่า มีพี่ๆเพื่อนๆคนไหนเคยไปติดแก๊สที่ร้าน POWER GASS มาแล้วมั่งครับ อยากทราบว่าดีไหมครับ
.
เพราะมีพวกๆกันแนะนำมา ประกอบกับ ใกล้บ้านด้วย เลยอยากสอบถามเพื่อประกอบการตัดสินใจหน่อยครับ
.
รึว่า ใครมีอะไรแนะก็เชิญได้เลยนะครับ มือใหม่ รถคันแรก ไม่อยากเสียความรู้สึกครับ ^___^
.
รถ DIMENSION ปี 2003 ไม่ใช่ V-TEC นะครับ รบกวนด้วยนะคร้าบบบบ
Vitty
เจ้าสำนัก

« ตอบ #1 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 11:33:17 »

power gas plus ใช่ป่าวครับ

ร้านนี้ ok ครับ หรือจะไป ร้านพี่เบียร์ unr urc ไรสักอย่างนี่แหละครับก็ดีครับ

แต่เลือกหัวฉีดอะไรไว้ครับ

~ รั บ ซ่ อ ม ใ จ ~

http://lonelysecret.hi5.com
korn_77
เข้าวงการ
*

...สิ่งมีค่าที่สุดในโลกคือ"สาวแว่น"...^_^

« ตอบ #2 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 13:24:29 »

power gas plus ใช่ป่าวครับ

ร้านนี้ ok ครับ หรือจะไป ร้านพี่เบียร์ unr urc ไรสักอย่างนี่แหละครับก็ดีครับ

แต่เลือกหัวฉีดอะไรไว้ครับ
.
.
ใช่ครับ POWER GASS PLUS พี่เค้าแนะนำให้ใช้ SEC ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พฤษภาคม 2010, 08:56:26 โดย korn_77 » บันทึกการเข้า
korn_77
เข้าวงการ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 15:42:29 »

รูดซิบปาก . . . เงียบเชียบเสียเหลือเกิน
korn_77
เข้าวงการ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010, 14:01:30 »

เอ่อ . . . ไปติดมาแล้วครับ ช่างเล็กติดเอง . . .  อายจัง
.
โดยรวม ก็ถือว่าดีนะครับ ผมเทียบกับรถอีกคันที่บ้าน เร่งไม่มีสะดุดครับ
   จุมพิต
Vitty
เจ้าสำนัก

« ตอบ #5 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010, 16:49:16 »

SEC ป่าวครับนี่ ช่างเล็กคนไหนหว่า แต่ร้านนี้โดยรวมใช้ได้นะครับ

~ รั บ ซ่ อ ม ใ จ ~

http://lonelysecret.hi5.com
korn_77
เข้าวงการ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2010, 08:56:10 »

SEC ป่าวครับนี่ ช่างเล็กคนไหนหว่า แต่ร้านนี้โดยรวมใช้ได้นะครับ
.
.
ใช่ครับ SEC      ติดที่สาขาตรงสะพานนวลฉวีน่ะครับ . . .  อายจัง
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Alternative Energy => พลังงานทางเลือก  |  หัวข้อ: มีใครเคยติดแก๊สที่ POWER GASS มาแล้วมั่งครับ