ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
02 กรกฎาคม 2024, 19:55:42
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Car Knowledge => คลังความรู้คู่รถ  |  หัวข้อ: ดังตอนออกตัว 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ดังตอนออกตัว  (อ่าน 2022 ครั้ง)
takjung
ศิษย์น้อง
**

รถเก่าเมียสวย

« เมื่อ: 15 มีนาคม 2010, 23:17:24 »

เศร้า  ช่วยหน่อยดครับ ดังเหมือนเสียงอะไรหลวม หรือลูกปืนด้านหน้า แกร๊กๆ ตอนออกตัวถ้าออกตัวเร็วๆจะไม่ดัง(หรือไม่ได้ยินก้อไม่รุ้) มีคนบอกว่าดังที่คอมแอร์ ไม่แน่ใจว่าจะไปให้อู่ดูก่อน แต่หาความรู้ไว้ก่อนครับจะได้ไม่ถูกอู่หลอก ขอบคุณล่วงหน้าครับ
takjung
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010, 11:36:09 »

เศร้า  ช่วยหน่อยดครับ ดังเหมือนเสียงอะไรหลวม หรือลูกปืนด้านหน้า แกร๊กๆ ตอนออกตัวถ้าออกตัวเร็วๆจะไม่ดัง(หรือไม่ได้ยินก้อไม่รุ้) มีคนบอกว่าดังที่คอมแอร์ ไม่แน่ใจว่าจะไปให้อู่ดูก่อน แต่หาความรู้ไว้ก่อนครับจะได้ไม่ถูกอู่หลอก ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ไม่มีคัยตอบเลยอ่ะคับ  ดังที่แร็คพวงมาลัยรึป่าวคับ
Ton_Dezember
Gold Member
อาจารย์ปู่

เพชฌฆาตหน้าตัวเมีย No.323

« ตอบ #2 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010, 11:39:55 »

มีหลายสาเหตุเลยครับผม  คุณอยู่แถวไหนอะครับ จะได้แนะนำที่ไปถูก

พูดมาก เสียมาก พูดน้อย เสียน้อย ไม่พูด ไม่เสีย นิ่งเสีย โพธิสัตว์

panupan_o
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010, 12:40:14 »

เป็นเหมือนกันเลยครับ ดังแกร๊กๆ ก็ยังหาไม่เจอ วิ่งรอบสูงไม่เป็น รอบต่ำๆจะดัง ตกใจ
j_nobita
อยากกระโดดหอมแก้ม
Gold Member
อาจารย์ปู่

เหมียว หง่าว

« ตอบ #4 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010, 12:47:15 »

อายจัง ของผมเป็นที่โช๊คอัพครับ ว่ากำลังจะเอาไปอัดน้ำมันใหม่พอดี

คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี ไปสู่สถานที่ดี
Ton_Dezember
Gold Member
อาจารย์ปู่

เพชฌฆาตหน้าตัวเมีย No.323

« ตอบ #5 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010, 14:36:50 »

อายจัง ของผมเป็นที่โช๊คอัพครับ ว่ากำลังจะเอาไปอัดน้ำมันใหม่พอดี

รถผมก็ชอบดังครับเสี่ย อิ๊ดๆๆๆๆ เวลาออกตัว

พูดมาก เสียมาก พูดน้อย เสียน้อย ไม่พูด ไม่เสีย นิ่งเสีย โพธิสัตว์

takjung
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010, 17:34:33 »

มีหลายสาเหตุเลยครับผม  คุณอยู่แถวไหนอะครับ จะได้แนะนำที่ไปถูก
สุวรรณภูมิครับ ช่วยบอกที่หน่อยครับขอบคุณล่วงหน้านะครับ
momtato
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #7 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2010, 15:53:44 »

ดังเหมือนกันคล้ายๆเพลา/ลูกปืน อะไรเทือกนั้นนะd4 ออกตัวพอมันเปลี่ยนเกีนร์จาก1เป็น2จะดังต๊อกเดียวครับยังไม่เช็คเลย

มีโอกาส  แต่ขาดพลัง   พอมีกำลัง  ยังต้องหาโอกาส ...เฮ่อ...ชีวิต
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Car Knowledge => คลังความรู้คู่รถ  |  หัวข้อ: ดังตอนออกตัว