ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
06 ตุลาคม 2024, 15:18:50
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: ใครสังเกตมั่ง ว่าเช้านี้ในบอร์ดมีอะไรเปลี่ยนไป 0 สมาชิก และ 11 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครสังเกตมั่ง ว่าเช้านี้ในบอร์ดมีอะไรเปลี่ยนไป  (อ่าน 7862 ครั้ง)
KING 99
We Will Returns
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #40 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 02:20:37 »

วันนี้ ถือว่าสนุกดีครับ กับ " พลังยุทธ์ "   มีขึ้นมีลง และ " ติดลบ " ก็มี 

อันนี้เดาเอานะครับ  ว่าที่กดเพิ่ม คล้ายๆกะคนที่ชอบในข้อความเราเค้ากด เพิ่มมาให้
                                ว่าที่ กดลด  หมายถึง คนอื่นอาจไม่ชอบข้อความเรา หรือ อะไรสักอย่าง

รวมๆแล้วสนุกดีครับ

ขอให้มีอะไรดีๆ เพื่อพวกเราอีกนะครับ ขอบคุณจริงๆ

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
นี่คงความหมาย ของพลังยุทธ์ ดิครับ

รูปตา neat_boy แบบตัวจริงชัดเจนต้องรูปนี้นะ เด็กๆ
kapum
Gold Member
อาจารย์ปู่

สะพานใหม่

« ตอบ #41 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 02:43:35 »

ทั้งบอร์ดมีผม กะพี่โอม ล่ะมั๊ง ที่โดนลบเนี่ย ฮึ!!!

อย่าน้อยใจไปเลย บวกให้1 ยิงฟันยิ้ม

ITc@t
Webmaster
อาจารย์ปู่

WLC NO. 001

« ตอบ #42 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 06:58:44 »

มาเฉลยแล้วครับหลังจากปล่อยให้งง กันอยู่ 1 วัน   สำหรับเรื่องพลังยุทธ

พลังยุทธที่เพิ่มเข้ามาจะเป็นการให้คะแนนครับ   หากชอบกระทู้ของใครก็สามารถ Click ให้คะแนนไปได้เลยครับ โดย
-  ไม่สามารถ Click เปลี่ยนแปลงคะแนนตนเองได้
-  หากจะ Click เปลี่ยนแปลงคะแนนสมาชิกคนเดิม ต้องรอ 1 ชั่วโมงถัดไปจึงจะสามารถทำซ้ำได้ครับ
-  คะแนนไม่มีสูงสุด ต่ำสุด

ยิงฟันยิ้ม

My_Mint
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #43 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 07:13:13 »

มาเฉลยแล้วครับหลังจากปล่อยให้งง กันอยู่ 1 วัน   สำหรับเรื่องพลังยุทธ

พลังยุทธที่เพิ่มเข้ามาจะเป็นการให้คะแนนครับ   หากชอบกระทู้ของใครก็สามารถ Click ให้คะแนนไปได้เลยครับ โดย
-  ไม่สามารถ Click เปลี่ยนแปลงคะแนนตนเองได้
-  หากจะ Click เปลี่ยนแปลงคะแนนสมาชิกคนเดิม ต้องรอ 1 ชั่วโมงถัดไปจึงจะสามารถทำซ้ำได้ครับ

ยิงฟันยิ้ม

อะจ๊าก อย่าลดพลังผมนะ ยังศูนย์อยู่ เดี๋ยวติดลบ

Add View
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #44 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 09:18:50 »

ทำไมของผมไม่มีเพิ่ม ลดพลัง งง
civicrx_nfs
คนขับรถสิบล้อของท่าน
Gold Member
อาจารย์ปู่

กระดุ๊ก กระดิ๊ก กระดุ๊ก

« ตอบ #45 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 09:20:12 »

ทำไมของผมไม่มีเพิ่ม ลดพลัง งง

ปรึกษา โอมครับ อิอิอิ  ยิงฟันยิ้ม

...รีบหน่อย ๆ ป๋าล่มจะปิดกาแล็คซี่เลี้ยง
kingkong88
ลิ่วล้อของ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #46 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 12:44:24 »

ไม่เข้ามาหลายวัน ติดลบง่ะ
โป้มมมมมมม ทามมมมมมมมมมรายยยยยยยยยยยยยยยผิดดดดดดดดดดดดดดดดเง้ออออออออออออออ

Ernestino
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #47 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 12:48:18 »

ไม่เข้ามาหลายวัน ติดลบง่ะ
โป้มมมมมมม ทามมมมมมมมมมรายยยยยยยยยยยยยยยผิดดดดดดดดดดดดดดดดเง้ออออออออออออออ

ดูพีท พี่โอม ปู่นีดบอย ก่อนดีก่า  :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(
de_vil_sha_dow
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 14:11:12 »

ทั้งบอร์ดมีผม กะพี่โอม ล่ะมั๊ง ที่โดนลบเนี่ย ฮึ!!!
อย่าลืมนะว่ายังมีผมติดลบเป็นเพื่อนอีกคน
kingkong88
ลิ่วล้อของ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #49 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 14:46:03 »

อย่าลืมนะว่ายังมีผมติดลบเป็นเพื่อนอีกคน
คิดว่าเป็นฝีมือใครล่ะครับ ยิงฟันยิ้ม

KeAwZa
ก็ แค่ คนธรรมดา
จอมยุทธ

อะจึ๋ยยยย !!

« ตอบ #50 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 15:01:50 »

งี๊อ !!  ใครกดลดพลังว๊า อิอิ   ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุนคอมพิวเตอร์  คีย์บอร์ด เมาส์ อินเตอร์เน็ต ที่ทำให้เรารู้จัก welovecivic
YUYU
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #51 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 17:11:11 »

เราก็โดนลด - ไปแล้ว  ภัยมืด มองไม่เห็นตัว .....    :'( :'(
jojo-civic 96
ผมเป็นบุคคลอันตรายหมายเลข " หนึ่ง " ของ
อาจารย์ปู่

Playboy Club No. 1

« ตอบ #52 เมื่อ: 20 เมษายน 2007, 02:07:52 »

วันนี้ เป็นวันที่ 3 แล้ว เลยเอาขึ้นมาให้เพื่อนๆดูครับ เผื่อคนมาใหม่
                                                      ยังไม่รู้จัก " พลังยุทธ์ " ครับ

วันที่ 3 แล้วทั้ง บอร์ด เคลื่อนไหวกันคึกคักกว่าปกติ เพราะ พลังยุทธ์ นี่แหละครับ

ผมว่าดีครับ ที่มีขึ้นมา หลายคนมีข้อความมีสาระมากครับ ทุกครั้งตลอด 3 วันนี้

ผมเพิ่มให้ 1 แต้ม สำหรับเรื่องที่มี ความรู้ ความสุข สร้างสรรค์ กับเพื่อนในคลับด้วยกัน

ขอให้ทุกคน สร้างสรรค์สิ่งดีๆ เพื่อ คนในคลับกันต่อไปนะครับ

มี เพิ่ม มี ลด บ้าง แต่ทุกคน ก้อ ยังคงสนุกกับ พลังยุทธ์

ขอให้พลังจงสถิตอยู่คู่ท่าน

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Honda miracle civic ferio
ผมเป็นบุคคลอันตรายหมายเลข " หนึ่ง " ของ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #53 เมื่อ: 20 เมษายน 2007, 12:02:48 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

amsophia035
Gold Member
จอมยุทธ

« ตอบ #54 เมื่อ: 20 เมษายน 2007, 13:18:18 »

อยากมีเพิ่มพลัง ลดพลังบ้างอ่า...ทำไงดีอ่ะคะ  ฮืม
อาจารย์ปู่

« ตอบ #55 เมื่อ: 20 เมษายน 2007, 13:31:47 »

อยากมีเพิ่มพลัง ลดพลังบ้างอ่า...ทำไงดีอ่ะคะ  ฮืม
ให้เพิ่มไปก่อน 1 แต้มล่ะกันครับ เป็นขวัญถุง ขอให้ค้าขายร่ำรวยๆ ( เกี่ยวไรหว่า )
                เอาไป 1 แต้มล่ะกันครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

amsophia035
Gold Member
จอมยุทธ

« ตอบ #56 เมื่อ: 20 เมษายน 2007, 18:09:36 »

ให้เพิ่มไปก่อน 1 แต้มล่ะกันครับ เป็นขวัญถุง ขอให้ค้าขายร่ำรวยๆ ( เกี่ยวไรหว่า )
                เอาไป 1 แต้มล่ะกันครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณค่ะ กิกิ ยิงฟันยิ้ม
KING 99
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #57 เมื่อ: 21 เมษายน 2007, 03:31:55 »

สังเกตว่า มีลดพลังกันมากในหลายคน เช่น คุณ Chi-o กะคุณ neat_boy มากที่สุด ตามมาด้วย คุณ aguy และ
  คุณ Kingkong และคุณ Plam_playboy ถูกไหมครับ

รูปตา neat_boy แบบตัวจริงชัดเจนต้องรูปนี้นะ เด็กๆ
YUYU
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #58 เมื่อ: 21 เมษายน 2007, 10:01:08 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #59 เมื่อ: 22 เมษายน 2007, 03:10:38 »

สังเกตว่า มีลดพลังกันมากในหลายคน เช่น คุณ Chi-o กะคุณ neat_boy มากที่สุด ตามมาด้วย คุณ aguy และ
  คุณ Kingkong และคุณ Plam_playboy ถูกไหมครับ
สังเกตุดี ผมเพิ่มให้ 1 แต้ม ครับ

อาจารย์ปู่

« ตอบ #60 เมื่อ: 23 เมษายน 2007, 14:35:54 »

ยิงฟันยิ้ม

takachi2002
Gold Member
จอมยุทธ

« ตอบ #61 เมื่อ: 23 เมษายน 2007, 22:08:45 »

ไม่เห็นมีพลังกับเขามังเลย ขอพลังหน่อยจิ ขอหน่อยนะ นะ นะ แลบลิ้น แลบลิ้น

อาจารย์ปู่

« ตอบ #62 เมื่อ: 24 เมษายน 2007, 01:47:27 »

ไม่เห็นมีพลังกับเขามังเลย ขอพลังหน่อยจิ ขอหน่อยนะ นะ นะ แลบลิ้น แลบลิ้น
ได้เลยขอมาจัดให้ครับ เอาไปเพิ่ม 1 แต้มเป็นขวัญถุงครับ ขอให้ค้าขายร่ำรวยนะครับ 5555

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

KING 99
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #63 เมื่อ: 24 เมษายน 2007, 07:02:34 »

เพิ่ม ให้มั่ง จิ อยากได้ + บ้าง

อาจารย์ปู่

« ตอบ #64 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2007, 14:05:02 »

ผมสังเกตุ เพิ่มได้ ว่า ไอคอน ที่เราใช้อยู่มันเริ่มเปลี่ยนไปครับ ใครเห็นบ้าง

Chi-O
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

Chi-O Member No. 154

« ตอบ #65 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2007, 15:23:47 »

ผมสังเกตุ เพิ่มได้ ว่า ไอคอน ที่เราใช้อยู่มันเริ่มเปลี่ยนไปครับ ใครเห็นบ้าง

ใช่แล้ว พี่โอ๊ตเค้าเปลี่ยนใหม่แล้วล่ะ

I_my
kate
Gold Member
ศิษย์พี่

« ตอบ #66 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2007, 15:02:56 »

:'(  เห็นแต่ -69 มันบอกไรใด้บ้างอ่ะคะ เห้อๆ
sudlor_k007
จอมยุทธ

« ตอบ #67 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2007, 15:20:28 »

ฉวยขึ้นคร๊าบ....
KeAwZa
ก็ แค่ คนธรรมดา
จอมยุทธ

อะจึ๋ยยยย !!

« ตอบ #68 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2007, 17:29:00 »

ขยิบตา ขยิบตา

ขอบคุนคอมพิวเตอร์  คีย์บอร์ด เมาส์ อินเตอร์เน็ต ที่ทำให้เรารู้จัก welovecivic
หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: ใครสังเกตมั่ง ว่าเช้านี้ในบอร์ดมีอะไรเปลี่ยนไป