ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
28 กันยายน 2024, 03:16:20
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Show Room  |  หัวข้อ: น้องดำ FD2010 ป้ายแดง กะโมดูโล่ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 ... 16 17 [18] 19 20 21 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องดำ FD2010 ป้ายแดง กะโมดูโล่  (อ่าน 193605 ครั้ง)
Winzipp
จอมยุทธ

อย่ามองตัวเราไม่ดี แต่อย่าคิดว่าตัวเราดีเกินใคร

« ตอบ #680 เมื่อ: 16 กันยายน 2011, 06:18:33 »

ออกมาเผยตัวก่อน  เด๋วจะว่าผมไปอยู่บ้านกิ๊ก.... ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

รีบมาเลยนะพี่จอม 555+ กลัวโดนจับได้รึไงว่าไปอยู่บ้าน  กิ๊กกกกกกก  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Winzipp
จอมยุทธ

อย่ามองตัวเราไม่ดี แต่อย่าคิดว่าตัวเราดีเกินใคร

« ตอบ #681 เมื่อ: 16 กันยายน 2011, 06:21:34 »

นาย ซามูไร ก้อง ....... ยังมิสามารถออกมาเผยตัวได้ เนื้องจาก กิ๊กกกก จับมัดตัวไว้ ไม่ให้ออกมาเจอโลกภายนอก 555+  หรืองานหนัก ฟ้าเหลืองทุกวัน อิอิอิ  ยิ้มเท่ห์
treball
จอมยุทธ

« ตอบ #682 เมื่อ: 17 กันยายน 2011, 21:56:16 »

แอบมาดูเด็กๆมีกิ๊ก[/size] ยิ้มเท่ห์

เลือกที่จะผูกพันเพราะมันคือความสุขใจ!..ก็ civicไง...ร๊ากก รัก
samurai1
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #683 เมื่อ: 18 กันยายน 2011, 00:29:24 »

นาย ซามูไร ก้อง ....... ยังมิสามารถออกมาเผยตัวได้ เนื้องจาก กิ๊กกกก จับมัดตัวไว้ ไม่ให้ออกมาเจอโลกภายนอก 555+  หรืองานหนัก ฟ้าเหลืองทุกวัน อิอิอิ  ยิ้มเท่ห์

กว่าจะเคลียร์ได้แต่ล่ะคน เหนื่อย  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

มารายงานตัวแล้วคับ
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #684 เมื่อ: 19 กันยายน 2011, 09:34:16 »

กว่าจะเคลียร์ได้แต่ล่ะคน เหนื่อย  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

มารายงานตัวแล้วคับ

แบ่งกันมั้ง   ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #685 เมื่อ: 28 กันยายน 2011, 05:54:47 »

ตกไปเยอะเลยนะ กระทุ้นี้ พี่ๆไปไหนกันหมดหว่าาาา .. โกรธ มารายงานด่วนเลยคร๊าบบบ  เจอก็ยังไม่เจอ ในบอร์ดดันหายไปกันหมดอีก รถวินจะเปลี่ยนโฉมละนะ  ยิ้ม
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #686 เมื่อ: 28 กันยายน 2011, 10:38:07 »

ตกไปเยอะเลยนะ กระทุ้นี้ พี่ๆไปไหนกันหมดหว่าาาา .. โกรธ มารายงานด่วนเลยคร๊าบบบ  เจอก็ยังไม่เจอ ในบอร์ดดันหายไปกันหมดอีก รถวินจะเปลี่ยนโฉมละนะ  ยิ้ม
ผมมาแอบดูทุกวัน  เห็นไม่มีใครมาทัก  นึกว่าติดงานกันหมดอ่าๆๆๆ ลังเล ลังเล
samurai1
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #687 เมื่อ: 29 กันยายน 2011, 00:49:17 »

ผมมาแอบดูทุกวัน  เห็นไม่มีใครมาทัก  นึกว่าติดงานกันหมดอ่าๆๆๆ ลังเล ลังเล

1. หิวเหล้าเจ้ทรี  ยิ้มเท่ห์
2. หิวข้าวคุณจอมเลี้ยง  จุมพิต
3. ฟังเพลงเบาๆ กับเจดีย์วิน  ยิงฟันยิ้ม

นัดเลี้ยงได้แล้วครับ
 เจ๋ง
Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #688 เมื่อ: 29 กันยายน 2011, 04:36:09 »

1. หิวเหล้าเจ้ทรี  ยิ้มเท่ห์
2. หิวข้าวคุณจอมเลี้ยง  จุมพิต
3. ฟังเพลงเบาๆ กับเจดีย์วิน  ยิงฟันยิ้ม

นัดเลี้ยงได้แล้วครับ
 เจ๋ง

เจดีย์นี้ไม่ใช่ฟังเพลงเบาๆแล้วครับ ต้องเป็นเพลงผีอย่างเดียวอ่านะ  โกรธ แต่ถ้าจะฟังเพลงชิว ชิว ต้อง DJ Winz คร๊าบบบบบบบ

ถ้านัดกัน..น่าจะหลังวันที่ 9 อ่าครับท่านพี่ เพราะน้องติดแข่งกี่ฬา 1-9 ตุลาควม
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #689 เมื่อ: 29 กันยายน 2011, 10:34:42 »

เจดีย์นี้ไม่ใช่ฟังเพลงเบาๆแล้วครับ ต้องเป็นเพลงผีอย่างเดียวอ่านะ  โกรธ แต่ถ้าจะฟังเพลงชิว ชิว ต้อง DJ Winz คร๊าบบบบบบบ

ถ้านัดกัน..น่าจะหลังวันที่ 9 อ่าครับท่านพี่ เพราะน้องติดแข่งกี่ฬา 1-9 ตุลาควม

งั้นผมตั้งวันก่อนแล้วกันนะ  14 ตุลาคม 2554  มีทติ้ง พบปะสังสรรค์ครับ  ร้านโซนเลียบด่วน รามอินทรานะครับ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #690 เมื่อ: 30 กันยายน 2011, 05:59:41 »

งั้นผมตั้งวันก่อนแล้วกันนะ  14 ตุลาคม 2554  มีทติ้ง พบปะสังสรรค์ครับ  ร้านโซนเลียบด่วน รามอินทรานะครับ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

จาดดด ปายยยยย คร๊าบบบบบ
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #691 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011, 23:34:59 »

จาดดด ปายยยยย คร๊าบบบบบ

เงียบกันหมดเลยยยยยย เศร้า เศร้า เศร้า
Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #692 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2011, 01:06:49 »

มาแว้ววววคร๊าบบ    ยิ้ม
samurai1
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #693 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2011, 10:45:52 »

ช่วงนี้ ที่บ้าน หรือ คอนโดฯ น้ำท่วมกันบ้างรึป่าวครับ  อายจัง อายจัง
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #694 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2011, 16:47:12 »

ช่วงนี้ ที่บ้าน หรือ คอนโดฯ น้ำท่วมกันบ้างรึป่าวครับ  อายจัง อายจัง

ตอนนี้ยังไม่ท่วม  แถวแบริ่ง  แต่เย็นนี้จะขนของหนีน้ำ ไว้ชั้น 2 ของบ้าน ส่วนรถ  จะเอาไปจอดในห้างครับ   กลัวๆๆ  ยังผ่อนไม่หมดเลยเลย เศร้า เศร้า
Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #695 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011, 02:20:40 »

ดีพี่ๆ เป็นไงบ้างน้ำเข้าถึงรึป่าว อยู่แถวไหนกัน บ้านวินปกติดี น้ำเข้าไม่ถึง แต่ก็ไม่แน่ เหอะๆ  ขยิบตา
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #696 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2011, 11:03:19 »

ดีพี่ๆ เป็นไงบ้างน้ำเข้าถึงรึป่าว อยู่แถวไหนกัน บ้านวินปกติดี น้ำเข้าไม่ถึง แต่ก็ไม่แน่ เหอะๆ  ขยิบตา

สถานการณ์ล่าสุด แถวแบริ่ง สมุทรปราการ น้ำยังไม่ท่วมครับ แต่เมื่อคืนเล่น เอานอนไม่หลับเลย  เมื่อมีข่าวว่า น้ำจะเข้ามา ตี3      สุดท้ายเป็นพวกก่อกวน  โกรธ โกรธ
Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #697 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2011, 17:07:01 »

สถานการณ์ล่าสุด แถวแบริ่ง สมุทรปราการ น้ำยังไม่ท่วมครับ แต่เมื่อคืนเล่น เอานอนไม่หลับเลย  เมื่อมีข่าวว่า น้ำจะเข้ามา ตี3      สุดท้ายเป็นพวกก่อกวน  โกรธ โกรธ

เล่นแมร่งเลยไหมมมมมพี่จอมมม
treball
จอมยุทธ

« ตอบ #698 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2011, 23:13:57 »

ตะเอ๋ ยิ้ม กำลังรีบทำผลงานวันไหนเข้ากระทรวงจะบอกนะจ๊ะ..เผื่อนัดจิบกาแฟยามบ่าย ยิ้มเท่ห์

เลือกที่จะผูกพันเพราะมันคือความสุขใจ!..ก็ civicไง...ร๊ากก รัก
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #699 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2011, 00:55:57 »

ตะเอ๋ ยิ้ม กำลังรีบทำผลงานวันไหนเข้ากระทรวงจะบอกนะจ๊ะ..เผื่อนัดจิบกาแฟยามบ่าย ยิ้มเท่ห์

เค  ครับ  บอกล่วงหน้าได้ครับ
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #700 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2011, 01:03:09 »

เล่นแมร่งเลยไหมมมมมพี่จอมมม

แต่ผมมั่นใจไม่ใช่น้องวินแน่ๆ  เพราะว่า น้องวิน มัวแต่หลีสาว กะแต่งรถสวยๆตลอดเวลา แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #701 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2011, 02:50:06 »

แต่ผมมั่นใจไม่ใช่น้องวินแน่ๆ  เพราะว่า น้องวิน มัวแต่หลีสาว กะแต่งรถสวยๆตลอดเวลา แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

แหมมม รู้ดีจังพี่ผม 55+ ช่วงนี้รอการเปลี่ยนแปลงอยู่พี่ จะแปลงร่างให้เจ้าดินสอพองซะหน่อย จะโหดละ ยังไงรอชมด้วยพี่ ....แต่ ณ ปัจจุบัน ยังเหมือนเดิม  ร้องไห้
piyawit piromrit
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #702 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2011, 09:31:01 »

ผมก็น้องใหม่เพิ่ง สมัครสมาชิก เมื่อวานครับ เห้นเจ้าของกระทู้ อวด เลยขอ แจมมั่ง เพราะสีเดียวกันครับ  อิอิ

ผมตั้งชื่อว่า น้อง viper เอามาจากเกมส์ dota มันมีตัวทีื่ชื่อ viper มันดำๆ เหมือนกันและผมก็ชอบเหมือนกัน 555+

อันนี้ถ่ายวันที่ออกรถ

อันนี้ถ่าย 2-3 วันที่แล้ว (พริ๊ตตี้สวยป่าวครับ 55+)

ส่วนเจ้านี้คือ Viper ตัวจริง  ฮาๆ

ผมกะน้องใหม่คับ ผมขอทราบราคาไฟซีนอลทั้งชุดของท่านหน่อยผม ผม ชอบมากกกกกกกกกกก รักซีวิคที่สูดดดดดดดดดดดดดดดด
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #703 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2011, 00:25:48 »

เอามาฝากครับ  เผื่อเอามาใช้ตอนเอาซีวิคเราหนีนำไม่ทัน   (ภาพจากบอกน้ำท่วมรอบนี้เองครับ)    แลบลิ้น แลบลิ้น

* รถหนีน้ำ.jpg (107.63 KB, 860x517 - ดู 235 ครั้ง.)
treball
จอมยุทธ

« ตอบ #704 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2011, 18:23:19 »

เย้ๆๆๆ งานเสร็จซะที..แต่ว่าเด็กๆอยู่แถวไหนกันอ่ะ...เจ้จะเข้ากระทรวงสา'สุขอ่ะ..แย้วบ้านใครน้ำท่วมมั่งนี่...ตอนนี้กรุงเทพน่ากลัวเกินฉันจะขับไปเส้นไหนถึงจะรอดนี่ ยิ้มเท่ห์

Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #705 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2011, 07:01:27 »

เย้ๆๆๆ งานเสร็จซะที..แต่ว่าเด็กๆอยู่แถวไหนกันอ่ะ...เจ้จะเข้ากระทรวงสา'สุขอ่ะ..แย้วบ้านใครน้ำท่วมมั่งนี่...ตอนนี้กรุงเทพน่ากลัวเกินฉันจะขับไปเส้นไหนถึงจะรอดนี่ ยิ้มเท่ห์

เจ่ จะเข้ามากรุงเทพหรอ ยังไม่ต้องเข้ามานะ เพราะน้ำยังไม่ท่วม ถ้าเจ่มามีหวังน้ำท่วมกรุงแน่ !!! งานเยอะเกิ๊นคนนี้ เสร็จนี้ ไปโน้น เสร็จจากโน้นจะมีงานไหนต่อเนี่ย ? เงืนเดือนเท่าไหร่เนี่ยสาวแก่คนนี้ อิอิ 555+

สงสัยเดือนละล้าน (ล้านไปหมดทั้งหัวละ)  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
samurai1
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #706 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2011, 11:52:02 »

เจ่ จะเข้ามากรุงเทพหรอ ยังไม่ต้องเข้ามานะ เพราะน้ำยังไม่ท่วม ถ้าเจ่มามีหวังน้ำท่วมกรุงแน่ !!! งานเยอะเกิ๊นคนนี้ เสร็จนี้ ไปโน้น เสร็จจากโน้นจะมีงานไหนต่อเนี่ย ? เงืนเดือนเท่าไหร่เนี่ยสาวแก่คนนี้ อิอิ 555+

สงสัยเดือนละล้าน (ล้านไปหมดทั้งหัวละ)  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

พี่ทรี อย่าไปฟังน้องวินครับ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
ถ้าพี่ทรีเอาเหล้า ติดไม้ติดมือมาด้วย เดี๋ยวผมจัดการน้องวินให้ครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #707 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2011, 20:31:45 »

พี่ทรี อย่าไปฟังน้องวินครับ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
ถ้าพี่ทรีเอาเหล้า ติดไม้ติดมือมาด้วย เดี๋ยวผมจัดการน้องวินให้ครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ขอปรับน้องวิน ในข้อหาดูหมิ่นคุนทรี เค้า    โดยการ เลี้ยงเหล้า ไถ่ถอน คดี ลังเล ลังเล ลังเล  ส่วนผู้ถูกกล่าวหา ก็ต้องเลี้ยงอาหารใน การช่วยดำเนินคดีครับ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

งานนี้ผมมีผู้ช่วยคือ คุนก้องเป็นพยานปากเอก   เพราะงั้นคุนก้อง จัดมิกเซอร์  ส่วนข้าพเจ้.....หุหุ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

samurai1
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #708 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2011, 21:02:47 »

ขอปรับน้องวิน ในข้อหาดูหมิ่นคุนทรี เค้า    โดยการ เลี้ยงเหล้า ไถ่ถอน คดี ลังเล ลังเล ลังเล  ส่วนผู้ถูกกล่าวหา ก็ต้องเลี้ยงอาหารใน การช่วยดำเนินคดีครับ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

งานนี้ผมมีผู้ช่วยคือ คุนก้องเป็นพยานปากเอก   เพราะงั้นคุนก้อง จัดมิกเซอร์  ส่วนข้าพเจ้.....หุหุ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

คุณจอมจะช่วยขับรถไปส่งทุกๆ คนถึงบ้านครับ พวกเราไม่ต้องขับรถไปครับงานนี้้  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #709 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2011, 19:00:35 »

พี่ๆ ทั้งหลายครับ ไม่ต้องมาสร้างข้อหาอะไรกับน้องรับโทษหรอกครับ เพราะยังไงในกฏของ We love รุ่นพี่ต้องเลี้ยงรุ่นน้องอยู่แล้ว อิอิอิ น้องสุดทานฟรี Every thing 555+

แต่ดูๆแล้ว ก็ยังไม่เห็นจะได้ไปทานกันสักทีเลย  นัดกันตั้งแต่ก่อนน้ำจะท่วมโลก จนตอนนี้น้ำท่วมไปครึ้งโลก จนจะหมดโลกละ ยังไม่เห็นได้นัดรับประทาน เจอหน้าอะไรกันเลย

น้องละเซง  ร้องไห้  เอออย่างที่พี่ก้องว่า ถ้าจะให้ ส่าวแก่เจ๊ทรี เลื้ยงเหล้า ส่วนชายฉกรรจ์ก้อง ให้ลงมิกเซอร์ น้องเล็กหน้าตาดีสุดเลี้ยงอาหาร ก็โอเค แต่ หนุ่มเหลือน้อยอย่างพี่จอมให้ไปส่ง ทุกๆคนเนี่ยนะ พี่จอมก็คุ้มสุดเลย

อ่าจิ  แต่ไม่เป็นไรเพราะที่บ้านของทุกคนมีน้้ำท่วมสูงประมาณ 1.5 - 2.0 เมตร ละ 555  วินและพี่ๆ ทั้ง 2 จะได้เก็บรถไว้ที่สูง แล้วให้พี่จอมมาส่งพวกเรากัน ค่าอาหาร และ เหล้า + มิกเซอร์ พวกเรามีจ่ายอยุ่และ ว่าแต่

พี่จอมโอเครป่าวครับ  555+    ยิงฟันยิ้ม ผลทั้งหมด พี่จอมเสียค่าใช่จ่ายเยอะสุด 555+ เสียค่าซื้อเป็นหมื่นๆ เพราะน้ำเข้ารถ 5555+
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #710 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2011, 01:12:53 »

พี่ๆ ทั้งหลายครับ ไม่ต้องมาสร้างข้อหาอะไรกับน้องรับโทษหรอกครับ เพราะยังไงในกฏของ We love รุ่นพี่ต้องเลี้ยงรุ่นน้องอยู่แล้ว อิอิอิ น้องสุดทานฟรี Every thing 555+

แต่ดูๆแล้ว ก็ยังไม่เห็นจะได้ไปทานกันสักทีเลย  นัดกันตั้งแต่ก่อนน้ำจะท่วมโลก จนตอนนี้น้ำท่วมไปครึ้งโลก จนจะหมดโลกละ ยังไม่เห็นได้นัดรับประทาน เจอหน้าอะไรกันเลย

น้องละเซง  ร้องไห้  เอออย่างที่พี่ก้องว่า ถ้าจะให้ ส่าวแก่เจ๊ทรี เลื้ยงเหล้า ส่วนชายฉกรรจ์ก้อง ให้ลงมิกเซอร์ น้องเล็กหน้าตาดีสุดเลี้ยงอาหาร ก็โอเค แต่ หนุ่มเหลือน้อยอย่างพี่จอมให้ไปส่ง ทุกๆคนเนี่ยนะ พี่จอมก็คุ้มสุดเลย

อ่าจิ  แต่ไม่เป็นไรเพราะที่บ้านของทุกคนมีน้้ำท่วมสูงประมาณ 1.5 - 2.0 เมตร ละ 555  วินและพี่ๆ ทั้ง 2 จะได้เก็บรถไว้ที่สูง แล้วให้พี่จอมมาส่งพวกเรากัน ค่าอาหาร และ เหล้า + มิกเซอร์ พวกเรามีจ่ายอยุ่และ ว่าแต่

พี่จอมโอเครป่าวครับ  555+    ยิงฟันยิ้ม ผลทั้งหมด พี่จอมเสียค่าใช่จ่ายเยอะสุด 555+ เสียค่าซื้อเป็นหมื่นๆ เพราะน้ำเข้ารถ 5555+

เด๋วเอาเรือไปรับ ส่ง  ยิ้มเท่ห์
treball
จอมยุทธ

« ตอบ #711 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2011, 20:03:14 »

แหมๆเจ้ไม่อยู่...เม้ากันเพลินเลยนะ...โดยเฉพาะตาวิน...เม้าแรงม๊ากกกกกกกกกกกกกกกก โกรธ
สาธุขอให้น้ำท่วมบ้าน...ส่วนคนอื่นๆรอเจ้เลี้ยงเหล้าละกัน.. ยิ้ม.

samurai1
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #712 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2011, 01:30:33 »

แหมๆเจ้ไม่อยู่...เม้ากันเพลินเลยนะ...โดยเฉพาะตาวิน...เม้าแรงม๊ากกกกกกกกกกกกกกกก โกรธ
สาธุขอให้น้ำท่วมบ้าน...ส่วนคนอื่นๆรอเจ้เลี้ยงเหล้าละกัน.. ยิ้ม.

เลี้ยงเหล้า ว้าวว  ยิ้ม ยิ้ม  มันต้องแบบนี้ครับพี่ทรี ผมอยู่ข้างพี่เสมอ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
treball
จอมยุทธ

« ตอบ #713 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2011, 10:13:01 »

น้ำท่วมอย่างนี้ขับรถมากินเหล้าราดรีกันเตอะ ยิ้ม

jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #714 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2011, 23:49:50 »

น้ำท่วมอย่างนี้ขับรถมากินเหล้าราดรีกันเตอะ ยิ้ม

จะโรคจิต ตายอยู่แล้วค้าบ  บอกว่า น้ำจะเข้าบ้าน มาเป็นเดือน แล่ะ ไมได้เป็นอันทำงานเลย  แล้วจะเอาเงินที่ไหนผ่อนรถ อ่าๆๆๆๆๆ เศร้า เศร้า เศร้า
treball
จอมยุทธ

« ตอบ #715 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2011, 13:54:48 »

จะโรคจิต ตายอยู่แล้วค้าบ  บอกว่า น้ำจะเข้าบ้าน มาเป็นเดือน แล่ะ ไมได้เป็นอันทำงานเลย  แล้วจะเอาเงินที่ไหนผ่อนรถ อ่าๆๆๆๆๆ เศร้า เศร้า เศร้า
ใจเย็นๆน้า...เป็นกำลังใจนะคร้า..สู้ๆ ยิ้ม

jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #716 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2011, 01:49:22 »

ใจเย็นๆน้า...เป็นกำลังใจนะคร้า..สู้ๆ ยิ้ม

ลองคิดดูนะ อาทิตย์ที่ผ่านมา ไปทำงานที่ระยอง ต้องขับรถไป กลับทุกวัน  เพราะว่า เป็นห่วงบ้าน และคนในบ้าน  ขับรถวันละ 400 โล ทุกวัน  5 วันติดต่อ  ยังมีอาทิตย์หน้าอีก
treball
จอมยุทธ

« ตอบ #717 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2011, 16:55:43 »

ลองคิดดูนะ อาทิตย์ที่ผ่านมา ไปทำงานที่ระยอง ต้องขับรถไป กลับทุกวัน  เพราะว่า เป็นห่วงบ้าน และคนในบ้าน  ขับรถวันละ 400 โล ทุกวัน  5 วันติดต่อ  ยังมีอาทิตย์หน้าอีก
โหตายกันพอดี ข่าวสารก้อไม่รู้จะเชื่อใครดี แย่ :)ๆ

jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #718 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2011, 10:12:17 »

โหตายกันพอดี ข่าวสารก้อไม่รู้จะเชื่อใครดี แย่ :)ๆ

แวะมาอัพเดต ณ จนถึงปัจจุบัน ที่บอกว่าน้ำจะเข้ามา   ก็ยังไม่มา   เฮ้ออออออออ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ
Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #719 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2011, 13:28:31 »

แวะมาอัพเดต ณ จนถึงปัจจุบัน ที่บอกว่าน้ำจะเข้ามา   ก็ยังไม่มา   เฮ้ออออออออ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ

แหมมม.....พี่ทรี ทำเป็นเอารุปใหม่ถ่าย Sex เสื่อมมาโชว์ โถ่่.....นึงว่าน้องๆจะตาวาวหรอ  แลบลิ้น แต่ ! แอบน้ำลายไหล อิอิ  ร้องไห้  จุมพิต
หน้า: 1 ... 16 17 [18] 19 20 21 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Show Room  |  หัวข้อ: น้องดำ FD2010 ป้ายแดง กะโมดูโล่