ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
06 ตุลาคม 2024, 20:27:15
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Show Room  |  หัวข้อ: น้องดำ FD2010 ป้ายแดง กะโมดูโล่ 0 สมาชิก และ 55 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 ... 15 16 [17] 18 19 ... 21 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องดำ FD2010 ป้ายแดง กะโมดูโล่  (อ่าน 194114 ครั้ง)
Winzipp
จอมยุทธ

อย่ามองตัวเราไม่ดี แต่อย่าคิดว่าตัวเราดีเกินใคร

« ตอบ #640 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2011, 02:52:55 »

???โอเค รับทราบครับ   แต่ 2 วี๕ ข้างหน้า นี้ ผมไม่ว่างจริงๆนะครับ
5-6-7 ไปสัมมนา บริษัท
10-11-12-13-14 ไปงานแต่งงาน   รวมถึงวันแม่ที จ นครศรีธรรมราช นะ ลังเล :-\ครับ

แต่ยังไงก็จะหาเวลาไปเจอกันให้ได้ครับ

ต้องขอโทษพี่ๆด้วยนะครับ เพราะวินคนเดียวหรอเนี่ยเลยไม่ได้เจอกันสักที พอดีไม่ว่างเข้ามาทักทายกันเลย ก็เลยไม่ได้เห้นข้อความ ยังไงว่างกันวันไหนก็บอกกันเลยนะครับพี่ชาย

ขอบคุณที่ยังนึกถึงกันนะครับ อิอื ดีใจ 555+
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #641 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2011, 11:07:55 »

ไว้นัดกันอีกทีนะครับ  น้องวินต้องจัดหนักให้พวกพี่ๆแล้วล่ะ.....
Winzipp
จอมยุทธ

อย่ามองตัวเราไม่ดี แต่อย่าคิดว่าตัวเราดีเกินใคร

« ตอบ #642 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2011, 04:03:52 »

สวัสดีพี่ๆ ทุกท่านครับ หายไปหนายกันหมดเนี่ย กระทู้ว่างมาก วันนี้น้องได้มีโอกาสไปมิ้ตติ้งกับ Civic fd thailand โซนลาดพร้าว สมาชิกประมาณ 20 กว่าๆ ดูเป็นกันเองดีครับ น้องไปก็นึกถึงพี่ๆเลย อยากให้ไปด้วยกัน

ถ้าครั้งหน้ามีที่ไหน อย่างไร เมื่อไหร่ จะมาแจ้งให้ทราบล่วงหน้านะพี่ๆ แต่มิ้ตติ้่งของเราก็ยังไม่ลิม แต่สมาชิกน้อยจังกลัวจะเหงา วังเวง 55555+
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #643 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2011, 00:39:32 »

วันแม่ไปไหนกันครับ ผมกลับบ้านที่ใต้ครับ  ยังไงก็ระมัดระวังเรื่องขับขี่ด้วยนะครับ ลังเล ลังเล ลังเล
Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #644 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2011, 23:00:23 »

หายกันไปเลยนะครับพี่ๆทั้งหลาย กระทู้ตกลงมาเยอะมากเลยไม่มีใครมาอัพเลย เศร้าจัง หือๆ ไหนๆเข้ามาแล้วเอารูปล้อที่วินไปทำสีมาให้ชมหน่อยดีกว่า อยากให้พี่ๆคอมเม้นท์ว่าขี้เหร่มากไหม

* IMG_30401.jpg (95.36 KB, 600x449 - ดู 304 ครั้ง.)
yuthisak
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

Ped No.496

« ตอบ #645 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2011, 11:03:40 »

หายกันไปเลยนะครับพี่ๆทั้งหลาย กระทู้ตกลงมาเยอะมากเลยไม่มีใครมาอัพเลย เศร้าจัง หือๆ ไหนๆเข้ามาแล้วเอารูปล้อที่วินไปทำสีมาให้ชมหน่อยดีกว่า อยากให้พี่ๆคอมเม้นท์ว่าขี้เหร่มากไหม

ใช่ขอบขาวป่ะครับ ผมเพิ่งเคยเห็น สวยดีครับ

treball
จอมยุทธ

« ตอบ #646 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2011, 17:33:53 »

รถยังงามเหมือนเดิมนะจ๊ะน้องวิน...เข้ากันดีนะไม่ค่อยเคยเห็นด้วย...หนุ่มๆนัดกันไม่สำเร็จซะทีอ่ะดิ.. ยิ้มเท่ห์
เดือนที่แล้วเจ้ไปนั่งชิลล์กับพี่ๆที่ไปอบรมด้วยกันแถว Seatime ถ.ราชพฤกษ์นะ..พักนี้ติดเพื่อนเชียงใหม่เลยลืมน้องๆเอ้ยไม่ใช่...งานยุ่งมากๆๆใกล้สิ้นปีงบประมาณ..อ้อ..วิน เจ้คงแต่งงานกับหนุ่มเชียงใหม่ม่ะได้หรอก..คนแถวนี้เอาตายพอดี ยิ้มเท่ห์..แต่ถ้าจะได้กิ๊กมามันก็เป็นอีกเรื่องหนึ่ง... อายจัง...อ่ะล้อเล่น ยิ้ม

เลือกที่จะผูกพันเพราะมันคือความสุขใจ!..ก็ civicไง...ร๊ากก รัก
Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #647 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2011, 23:37:05 »

ใช่ขอบขาวป่ะครับ ผมเพิ่งเคยเห็น สวยดีครับ

ใช่ครับ ขอบขาวครับผม
Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #648 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2011, 23:39:01 »

รถยังงามเหมือนเดิมนะจ๊ะน้องวิน...เข้ากันดีนะไม่ค่อยเคยเห็นด้วย...หนุ่มๆนัดกันไม่สำเร็จซะทีอ่ะดิ.. ยิ้มเท่ห์
เดือนที่แล้วเจ้ไปนั่งชิลล์กับพี่ๆที่ไปอบรมด้วยกันแถว Seatime ถ.ราชพฤกษ์นะ..พักนี้ติดเพื่อนเชียงใหม่เลยลืมน้องๆเอ้ยไม่ใช่...งานยุ่งมากๆๆใกล้สิ้นปีงบประมาณ..อ้อ..วิน เจ้คงแต่งงานกับหนุ่มเชียงใหม่ม่ะได้หรอก..คนแถวนี้เอาตายพอดี ยิ้มเท่ห์..แต่ถ้าจะได้กิ๊กมามันก็เป็นอีกเรื่องหนึ่ง... อายจัง...อ่ะล้อเล่น ยิ้ม

แหมๆๆ ไม่คอยเลยนะครับเจ๊ผมคนนี้  ไม่เจอตั้งนานสวยขึ้นป่าวเนี่ย หรือไปทำ PhotoShop อิอิ
treball
จอมยุทธ

« ตอบ #649 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2011, 13:54:57 »

แหมๆๆ ไม่คอยเลยนะครับเจ๊ผมคนนี้  ไม่เจอตั้งนานสวยขึ้นป่าวเนี่ย หรือไปทำ PhotoShop อิอิ
โกรธ """หน้าจริง ไรจริงย่ะ..ถ่ายเมื่อสามวันที่แล้ว...ไอ้เด็กบร้า..จะหาโอกาสไปเลี้ยงเหล้าซะหน่อย

..อดเตอะงั้นอ่ะ ยิ้มเท่ห์

เลือกที่จะผูกพันเพราะมันคือความสุขใจ!..ก็ civicไง...ร๊ากก รัก
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #650 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2011, 17:40:36 »

โกรธ """หน้าจริง ไรจริงย่ะ..ถ่ายเมื่อสามวันที่แล้ว...ไอ้เด็กบร้า..จะหาโอกาสไปเลี้ยงเหล้าซะหน่อย

คอนเฟริ์มไม่ใช้สแตนอิน   ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์   มาเลี้ยงเหล้าผมด้วยนะครับ   เจ๊......

@ รถน้องวิน  หล่อมากเลยครับ   เก๋ไปอีกแบบ      แต่สำหรับผมนะ   ชอบล้อสีเดิม ก่อนเปลี่ยนสีมากกว่า  อาจจะ เป็นคยชอบเรียบๆมั้ง   แต่ยังไงก้อ ก้อสวดยอด  ตลอดเวลาเลยนะ  น้องวิน  ยกให้เป็นไอดอล แต่งรถเลย.............  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #651 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2011, 07:55:21 »

คอนเฟริ์มไม่ใช้สแตนอิน   ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์   มาเลี้ยงเหล้าผมด้วยนะครับ   เจ๊......

@ รถน้องวิน  หล่อมากเลยครับ   เก๋ไปอีกแบบ      แต่สำหรับผมนะ   ชอบล้อสีเดิม ก่อนเปลี่ยนสีมากกว่า  อาจจะ เป็นคยชอบเรียบๆมั้ง   แต่ยังไงก้อ ก้อสวดยอด  ตลอดเวลาเลยนะ  น้องวิน  ยกให้เป็นไอดอล แต่งรถเลย.............  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

แหมๆ ไม่ค่อยเลยนะพี่จอม ชมเจ๊บ่อยๆเดํวเค้าก็รักพี่ขึ้นมาจะหนาว 555+  จิงอ่าาาาา !!! พี่จอมให้เป็นไอดอลเลยหรอ (ขอบคุณครับพี่) วินเป็๋นไอดอลตรงไหนอ่า อยากรุ้เหมือนกัน แต่งก็งั้นๆ ธรรมดามากๆ
Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #652 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2011, 08:00:53 »

55555555555555555555 +  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม จิงอ่าาาาา พี่สาว ใช้โปรแกรม  ฮืม เอ้ยยยย ใช้ยา หรือว่า คู่ครองดีอ่า อิอิ หน้าถึงสวยขึ่้น แต่ชมจิงๆว่าสวยขึ้นนะ

เกือบหลงรักสาวแก่ละเนี่ย อิ อิ อุ อุ โอ๋ โอ๋    ยิ้มกว้างๆ ยิ้ม ยิ้ม
treball
จอมยุทธ

« ตอบ #653 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2011, 15:51:28 »

แหมๆๆๆๆๆพอๆๆๆเลยเด็กพวกนี้...เอาเหล้าเข้าล่อ..นี่มากันเป็นชุด... แลบลิ้น
แต่ว่าขอเวลาทำ วิจัยเพื่อปรับตำแหน่งเป็นชำนาญการพิเศษสักสองเดือนนะ....ได้เจอกันแน่.. ยิ้ม
แต่เจ้าวินก็แต่งรถสวยจริงๆนะ..เห็นด้วยกับจอม จุมพิต

samurai1
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #654 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2011, 17:22:22 »

มารายงานตัวครับ  เจ๋ง เจ๋ง

ได้กลิ่นเหล้าโชยมาแต่ไกล  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
treball
จอมยุทธ

« ตอบ #655 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2011, 16:19:09 »

มารายงานตัวครับ  เจ๋ง เจ๋ง

ได้กลิ่นเหล้าโชยมาแต่ไกล  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
พอกันเลย..แต่ละคน โกรธ

samurai1
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #656 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2011, 17:10:51 »

พอกันเลย..แต่ละคน โกรธ

พี่ทรี ผมอยู่ข้างพี่นะครับ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ส่วน คุณจอมกับน้องวิน เดี๋ยวผมจัดการเองครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ปล. อย่าลืมเรื่องเลีี้้ยงเหล้านะครับ  เจ๋ง เจ๋ง
treball
จอมยุทธ

« ตอบ #657 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2011, 20:36:22 »

ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ เห็นคุยกันน่าสนุกดีครับ เจ้าขาวยินดีรับใช้ครับผม
wow wow wow"""ขาวๆๆอีกแล้ว..สวยด้วย...เป็นผู้หญิงจีบไปแล้วนะนี่...เอ้ยไม่ใช่... ยิงฟันยิ้ม
ยินดีต้อนรับจ้าน้องใหม่ ..โปรดแนะนำชื่อเสียง เรียงนาม..และสถานะด้วยจ๊ะ..อิอิ
 เจ้ทรีนะคร้า..... ยิ้มเท่ห์

treball
จอมยุทธ

« ตอบ #658 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2011, 20:38:50 »

พี่ทรี ผมอยู่ข้างพี่นะครับ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ส่วน คุณจอมกับน้องวิน เดี๋ยวผมจัดการเองครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ปล. อย่าลืมเรื่องเลีี้้ยงเหล้านะครับ  เจ๋ง เจ๋ง
...ย่ะ..เก็บตังค์ค่ามิกเซอร์ไว้ล่ะกัน ยิ้มเท่ห์

jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #659 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2011, 23:07:23 »

ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ เห็นคุยกันน่าสนุกดีครับ เจ้าขาวยินดีรับใช้ครับผม

ให้คะแนนกันไม่ถูกเลย ทั้งรถน้องวิน และรถคุณป้อง  สวดยอดเจงๆๆ   ยังไงก็ยินดีต้อนรับนะครับ  ครอบครัวน้อยๆ FD ครับ

@ คุณก้อง   หายหน้า หายตาไปเลยนะครับ  นึกว่าลืม พวกผมไปแล้ววววววว
@พี่ทรี         นอกจากเรื่องงานแล้ว    ออกนอกเขต พื้นที่ได้เหรอ  เห็นจะมาเลี้ยงเหล้าน่ะ
@น้องวิน      ไปเหล่สาว ที่ไหนเนี่ย   ไม่ออกอากาศเลย   
Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #660 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2011, 23:52:07 »

ให้คะแนนกันไม่ถูกเลย ทั้งรถน้องวิน และรถคุณป้อง  สวดยอดเจงๆๆ   ยังไงก็ยินดีต้อนรับนะครับ  ครอบครัวน้อยๆ FD ครับ

@ คุณก้อง   หายหน้า หายตาไปเลยนะครับ  นึกว่าลืม พวกผมไปแล้ววววววว
@พี่ทรี         นอกจากเรื่องงานแล้ว    ออกนอกเขต พื้นที่ได้เหรอ  เห็นจะมาเลี้ยงเหล้าน่ะ
@น้องวิน      ไปเหล่สาว ที่ไหนเนี่ย   ไม่ออกอากาศเลย   

สวัสดีครับท่านผู้ฟังทุกท่าน ผมดีเจวินกลับมาพบกันในรายการ (น้องดำ FD2010 ) กันอีกครั้งหลังจากไปเหล่ ญ อย่างที่พี่จอมพูด อ่าาาาาาา ย่ะะะะะะะะ ไม่ใช่แล้วววววครับบบบบ

พอดีตอนนี้รับทำธุระกิจเล็กน้อยพี่ไม่ทราบว่าสนใจไหม จะ PM ไปบอก เกี่ยวกับรับทำสีกระจังหน้าอย่างที่วินทำอ่า สนใจก็ PM มาละกันครับ

อ่าย่ะๆๆ ทำมาเป็นพูดนะเจ๊  เตรียมค่า Mixx  ถ้าไม่เลี้ยงละจะโดนมอมแล้วเอาไปปล่อยข้างทาง 555+

ส่วนพี่ก้อง ก็ไม่ค่อยเลยยยย  เห้นงานเป็นลม  เห็นนมสู้ตาย เห็นเหล้าไม่วายยย  เข้าข้างเจ๊ทรี 555+ ไม่อยู่แก๊ง 3 หนุ่ม 3 มุมละไง

ส่วนสมาชิกใหม่ ยินดีตอนรับนะครับ มาซะเต็มเลย แล้วเราจะเอาอะไรไปสวยเท่าเนี่ย Standard car แบบนี้ ใคร ๆก็รุ้ว่า ธรรมด๊า ธรรมดา
Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #661 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2011, 06:32:35 »

:)สวัสดีครับน้องวิน รถน้องสวยมากครับ ติดตามผลงานน้องวินอยู่ แต่ไม่เข้าไปทักทาย ตอนนี้เราพอรู้จักกันแล้ว พี่แนะนำตัวนะครับพี่ชื่อป๋องนะครับ เดี๋ยวเรามีอะไรเปลี่ยนแปลงหรือ update เจ้า FD เราก็มาแบ่งปันกันนะคร้าบน้องวินคร้าบ เศร้า

หวัดดีครับพี่ป๋อง ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ติดตามผลงานวินเลยหรอพี่ ไม่มีอะไรมากเลยอ่ารถธรรมดามาครับ แล้วทำไมไม่เข้ามาทัก พูดคุยกันแต่แรกครับ วินยินดีอยุ่แล้วครับ เวลานี้รู้จักกันละก็เข้ามาทักพูดคุยกันได้

ตลอดเลยนะพี่ พอดีกระทู้นี้มีสมาชิกที่เก่ากันแค่ 3 คนเอง รวมวินด้วยเป็น 4 คน ถ้าพี่ป๋องร่วมชะตากรรมเดินไปกับเรา ก็จะดีมากครับ จะได้เป้น 4หนุ่ม 4 มุม และสาวชราอีก 1 คน 5555+ แนะนำน้องแต่งด้วยนะพี่

ยินดีที่ได้รู้จะกอีกครั้งครับ  ปล.อยู่ จ.ไรอ่าพี่ป๋อง
Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #662 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2011, 10:40:07 »

ขอพื่นที่เล็กๆหน่อยครับ เผื่อสนใจกัน ช่วยน้องคนนี้หน่อยก็ดีนะครับ พี่ๆ ที่รัก  อายจัง  มีหลายอย่างในลิ้งค์ครับ

http://www.civicfdthailand.com/ipb_forum/index.php?showtopic=129089
samurai1
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #663 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2011, 11:00:23 »

สวัสดีครับท่านผู้ฟังทุกท่าน ผมดีเจวินกลับมาพบกันในรายการ (น้องดำ FD2010 ) กันอีกครั้งหลังจากไปเหล่ ญ อย่างที่พี่จอมพูด อ่าาาาาาา ย่ะะะะะะะะ ไม่ใช่แล้วววววครับบบบบ

พอดีตอนนี้รับทำธุระกิจเล็กน้อยพี่ไม่ทราบว่าสนใจไหม จะ PM ไปบอก เกี่ยวกับรับทำสีกระจังหน้าอย่างที่วินทำอ่า สนใจก็ PM มาละกันครับ

อ่าย่ะๆๆ ทำมาเป็นพูดนะเจ๊  เตรียมค่า Mixx  ถ้าไม่เลี้ยงละจะโดนมอมแล้วเอาไปปล่อยข้างทาง 555+

ส่วนพี่ก้อง ก็ไม่ค่อยเลยยยย  เห้นงานเป็นลม  เห็นนมสู้ตาย เห็นเหล้าไม่วายยย  เข้าข้างเจ๊ทรี 555+ ไม่อยู่แก๊ง 3 หนุ่ม 3 มุมละไง

ส่วนสมาชิกใหม่ ยินดีตอนรับนะครับ มาซะเต็มเลย แล้วเราจะเอาอะไรไปสวยเท่าเนี่ย Standard car แบบนี้ ใคร ๆก็รุ้ว่า ธรรมด๊า ธรรมดา

ก่อนอื่น ยินดีต้อนรับน้องใหม่คุณป้องด้วยครับ รถสวยจริงๆ
@คุณจอม ไม่ได้หนีหายไปไหนครับ งานชุมมากช่วงนี้
@น้องวิน พี่ยังอยู่ 3 หนุ่ม 3 มุม เหมือนเดิม ตอนนี้ น่าจะ 4 หนุ่ม 4 มุม ล่ะ (ขาว2-ดำ2) เพียงแต่เอาใจเจ้ นิดนึง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
@พี่ทรี เรื่องมิ๊กเซอร์ ตอนนี้มี 4 คันพร้อมบรรทุกแล้ว ไม่ต้องห่วงคับ
Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #664 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2011, 14:36:13 »

-ขอบคุณครับ คุณจอม น้องวิน พี่ทรี เจ้ของเรา 
 น้องวินเดิมพี่เป็นคนกรุงเทพ แต่มาทำงานที่ระยองครับ ก็เลยปักหลังซื้อบ้านที่ระยองครับ เรื่องไปกรุงเทพไม่ต้องห่วงไกล้แค่นี้เองครับน้องวิน

สรุปเลยนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ ผมทำงานเป็นผู้จัดการฝ่ายขายอยู่ที่ระยองครับ ช่วงนี้ลูกค้าเยอะมากๆๆ อยากไปร่วมแก้งจะแย่อยู่แล้ว ขอโทษทีนะทุกคนไตรมาสนี้ คงพลาดไป  ส่วนคุณจอมและคณะ FD เอาเจ้าดำมายลโฉมกันหน่อย เจ้ทรีด้วย ส่วนน้องวินช่วงนี้ล้อของน้องเค้ากำลังแรง อิอิ  ขอบคุณครับ ชาว FD

ล้อน้องตอนนี้กำลังแรง หมายถึงมันอินเทรนหรอพี่ป๋อง วินไม่รู้เลยนะ ก็แค่อยากทำก็ลองทำดูอ่าครับ ..... อ่อๆ ไตรมาสนี้ไม่ได้ก็มาไตรมาสหน้าก็ยังได้พี่ ขอแค่มามิสติ้งกันปีละหน 555+ นานไปป่ะ เจ๊กับพี่ 2 หนุ่ม

เค้าไม่ค่อยจะว่างอ่าครับ ปล่อยให้น้องเหงาอยู่คนเดียว 555+ ยังไงก็เข้ามาคุยกันในนี้บ่อยๆนะพี่ เจอจะได้สนิทสนม ไม่เขิลครับ
Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #665 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2011, 14:38:55 »

ก่อนอื่น ยินดีต้อนรับน้องใหม่คุณป้องด้วยครับ รถสวยจริงๆ
@คุณจอม ไม่ได้หนีหายไปไหนครับ งานชุมมากช่วงนี้
@น้องวิน พี่ยังอยู่ 3 หนุ่ม 3 มุม เหมือนเดิม ตอนนี้ น่าจะ 4 หนุ่ม 4 มุม ล่ะ (ขาว2-ดำ2) เพียงแต่เอาใจเจ้ นิดนึง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
@พี่ทรี เรื่องมิ๊กเซอร์ ตอนนี้มี 4 คันพร้อมบรรทุกแล้ว ไม่ต้องห่วงคับ

อ่าๆๆ โอเคๆ เอาใจนิสนึงก็ด่ะ  เด๋วเจ๊เค้าจะไม่รักพวกเรา 555+ แต่เจ๊ก็ดูน่ารักขึ้นนะ ตั้งแต่เข้ามา 5555 + (พอดีน้องไม่ทานเหล้าช่วยเป็นกับข้าว อร่อยๆได้ไหมอ่าเจ๊) เห็นไหมวินเป็นเด็กดีจะตาย
Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #666 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2011, 18:04:21 »

แวะมาตอบครับน้องวิน ล้อสวยครับอินเทรนครับ ค่อยแต่งไปครับน้องวิน ลายคลาดที่รถของพี่เดือนหน้าก็จะเปลี่ยนแล้วครับโหดแน่นอนครับ เรื่อง meeting ไม่ต้องห่วงน้องวินได้ทำกับข้าวให้พวกพี่ๆแน่ครับ พี่จะขนเครื่องเสียงลงเจ้าขาวของพี่ปลายปีครับ รับรองกระหึ่ม จนเจ้ทรีเราสะเทือนเลยครับ คิดว่าจะจัด Class D ลงน่ะครับ

ขอบคุณครับพี่ป๋อง  ว่าแต่จะโหดไปอีกครับ ไหนๆก็คิดโหดละจัด JS ไปซะเลยพี่ ใส่ Wing JS คาบอน หล่อได้อีก แต่พี่ป๋องจะไปสำนักไหน หรือ ตามใจตัวเองครับ
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #667 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2011, 22:04:55 »

-ขอบคุณครับ คุณจอม น้องวิน พี่ทรี เจ้ของเรา 
 น้องวินเดิมพี่เป็นคนกรุงเทพ แต่มาทำงานที่ระยองครับ ก็เลยปักหลังซื้อบ้านที่ระยองครับ เรื่องไปกรุงเทพไม่ต้องห่วงไกล้แค่นี้เองครับน้องวิน

สรุปเลยนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ ผมทำงานเป็นผู้จัดการฝ่ายขายอยู่ที่ระยองครับ ช่วงนี้ลูกค้าเยอะมากๆๆ อยากไปร่วมแก้งจะแย่อยู่แล้ว ขอโทษทีนะทุกคนไตรมาสนี้ คงพลาดไป  ส่วนคุณจอมและคณะ FD เอาเจ้าดำมายลโฉมกันหน่อย เจ้ทรีด้วย ส่วนน้องวินช่วงนี้ล้อของน้องเค้ากำลังแรง อิอิ  ขอบคุณครับ ชาว FD

อยู่แถวไปไหนของระยองเหรอครับ ผมไปทำงานที่มาบตาพุด แต่พักในเมืองบ่อยอ่ะครับ ว่างๆ เผื่อมีโอกาสได้เจอครับ  ส่วนรถผม เดิมๆเลยครับ+เครื่องเสียงอู้ๆอี้ๆ      อย่างที่โชว์ในรูปตอนแรกๆเลยครับ     เห็นรถสวยๆกันทั้งรถคุณป้อง+ น้องวิน  เล่นซะผมน้ำลายไหลชะมัด...
treball
จอมยุทธ

« ตอบ #668 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2011, 14:56:16 »

โห้ยยยยย..ไม่ได้เข้ามาหลายวันเม้ากันใหญ่นะหนุ่มตอบใครก่อนดีล่ะ

จอม..นอกจากเรื่องงานแย้ว..หนีเข้าเมืองมันก็พอได้บ้างแต่ต้องเป็นวันธรรมดานะ.. ยิ้มเท่ห์
วิน..เป็นเด็กดีขนาดนี้เลยหรือนี่..เป็นตัวกินกับก้ไม่บอก..แล้วก็ม่ะต้องมอมเหล้าเจ้หรอกนะ..เดี๊ยวพกตัวช่วยไป..อิอิ
ก้อง..Mixer เต็มสามคันพอดีได้คลานกลับบ้านกันแน่ ยิงฟันยิ้ม
คุณป๋อง..สมาชิกใหม่..อยู่ไกลถึงระยอง..โน้น..ม่ะต้องห่วงเรื่องนัดกันเพราะว่ากว่าจะรวมตัวกันได้คงอีกนานตอนนี้งานยุ่งเหมือนกันจ้า..อยู่ในช่วงสิ้นปีงบ..ไม่ว่างเลย..แต่ว่างๆจะแวะเข้ามา....คิดถึงๆๆหนุ่มๆ ยิ้ม..อ่ะล้อเล่น ยิ้มเท่ห์..เพราะไม่มีสาวๆที่ไหนกล้าหลงเข้ากลุ่มมา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 สิงหาคม 2011, 14:57:53 โดย treball » บันทึกการเข้า

jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #669 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2011, 16:55:52 »

เข้ามาสังเกตการณ์ความคืบหน้าครับ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
treball
จอมยุทธ

« ตอบ #670 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2011, 21:07:49 »

อายจังคุณจอมว่างๆเราไปตั้งวงกันที่หาดแสงจันทร์ก้อได้ครับ  ลังเล
ระยองมีร้านบรรยากาศดีๆเยอะนี่.. ยิ้ม
คุณป๋องอยุ่แถวบ้านฉางเหรอ...หมู่บ้านที่ตรงข้ามสนามกอร์ฟป่ะ ยิ้ม

samurai1
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #671 เมื่อ: 05 กันยายน 2011, 01:29:24 »

เงียบกันหมด เลยยย
 ลังเล ลังเล
treball
จอมยุทธ

« ตอบ #672 เมื่อ: 05 กันยายน 2011, 14:23:46 »

งานยุ่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคร้าบ อายจัง

Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #673 เมื่อ: 05 กันยายน 2011, 14:31:05 »

เงียบกันหมด เลยยย
 ลังเล ลังเล

แอบไปทักเราที่บ้านโน้นนะ ย้ายบ้านไหมครับพี่ชาย 5555+  สนใจสินค้าโทรถามวินได้เลยนะพี่ก้อง
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #674 เมื่อ: 06 กันยายน 2011, 23:04:00 »

ขอโทษนะครับ ที่ไม่ได้แวะมาเลย พอดีว่ากำลังวุ่นเรื่องงานน่ะครับ ออกต่างจังหวัดบ่อย เลยไม่ได้แวะมาทักกันเลย  อย่าเพิ่งหายไปไหนกันนะครับ จุมพิต จุมพิต
treball
จอมยุทธ

« ตอบ #675 เมื่อ: 11 กันยายน 2011, 16:07:08 »

ขอโทษนะครับ ที่ไม่ได้แวะมาเลย พอดีว่ากำลังวุ่นเรื่องงานน่ะครับ ออกต่างจังหวัดบ่อย เลยไม่ได้แวะมาทักกันเลย  อย่าเพิ่งหายไปไหนกันนะครับ จุมพิต จุมพิต
หายดีไหมหว่า ยิ้มเท่ห์

Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #676 เมื่อ: 12 กันยายน 2011, 00:21:51 »

:)ไม่เป็นไรครับพวกเราให้อภัย  มีเรื่องจะฟ้องด้วยแหละ ผมแอบไปเห็นน้องวินเค้าไปเปิดต้วบ้านไหนก้อไม่รู้แหละ พวกเรารีบนำตัวหนุ่มน้อยของเรากลับมาด่วน กลัวน้องเค้าโดนแก้ง FD รุ่นพี่จับตัวไป อิอิ งอนแล้วน้องวินๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ รูดซิบปาก

555+ ยังไงก็รักบ้านแรกอยู่ดี แต่ที่บ้านโน้นมันเป็นอะไรที่..........จี๊ดอ่าาา มีครบทุกอย่างที่เราต้องครับ อย่างอนน๊าคร๊าบบบ
samurai1
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #677 เมื่อ: 12 กันยายน 2011, 12:01:00 »

555+ ยังไงก็รักบ้านแรกอยู่ดี แต่ที่บ้านโน้นมันเป็นอะไรที่..........จี๊ดอ่าาา มีครบทุกอย่างที่เราต้องครับ อย่างอนน๊าคร๊าบบบ

เดี๋ยวนี้ น้องวิน เป็นคนมีบ้านเล็ก บ้านน้อย ไปล่ะ  จุมพิต จุมพิต  (พี่ก็สิงอยู่สองบ้านว่ะ 55)  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #678 เมื่อ: 14 กันยายน 2011, 02:52:40 »

เดี๋ยวนี้ น้องวิน เป็นคนมีบ้านเล็ก บ้านน้อย ไปล่ะ  จุมพิต จุมพิต  (พี่ก็สิงอยู่สองบ้านว่ะ 55)  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

สิงอยู่ 2 บ้าน  บ้านไหนกันแน่คร๊าบ บ้านน้องแนน หรือ บ้านน้องนุ่น อิอิ    ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม เพราะบ้านในเวปทั้ง 2 บ้านไม่เห็น ได้เข้าเลยอ่ะ ก็นึกว่าไปแบบอยู่บ้านกิ๊กจริงๆ
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #679 เมื่อ: 14 กันยายน 2011, 09:47:33 »

สิงอยู่ 2 บ้าน  บ้านไหนกันแน่คร๊าบ บ้านน้องแนน หรือ บ้านน้องนุ่น อิอิ    ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม เพราะบ้านในเวปทั้ง 2 บ้านไม่เห็น ได้เข้าเลยอ่ะ ก็นึกว่าไปแบบอยู่บ้านกิ๊กจริงๆ

ออกมาเผยตัวก่อน  เด๋วจะว่าผมไปอยู่บ้านกิ๊ก.... ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
หน้า: 1 ... 15 16 [17] 18 19 ... 21 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Show Room  |  หัวข้อ: น้องดำ FD2010 ป้ายแดง กะโมดูโล่