ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
20 กันยายน 2024, 11:40:19
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Members  |  หัวข้อ: เชียงใหม่แนะนำตัวเลยครับ 0 สมาชิก และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เชียงใหม่แนะนำตัวเลยครับ  (อ่าน 2711 ครั้ง)
THONG 3D
ศิษย์น้อง
**

« เมื่อ: 26 สิงหาคม 2010, 14:56:25 »

เชียงใหม่แนะนำตัวเลยครับ
system-dj
โฆษกประจำสำนัก
Gold Member
อาจารย์ปู่

Dj Ko System No.468

« ตอบ #1 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2010, 15:11:25 »

สวัสดีครับผมเคยไปเชี่ยงใหม่ แต่ไม่ได้อยู่เชียงใหม่ ไปหลงสาวที่เชี่ยงใหม่

แล้วก็โดนหักอกที่เชี่ยงใหม่ ก็เลยไปพักใจที่เชี่ยงใหม่ จึงเข้าไปเที่ยวผับที่เชี่ยงใหม่

แล้วมีเรื่องที่เชี่ยงใหม่ เลยเข้าโรงพักเชี่ยงใหม่ เสียค่าปรับที่เชี่ยงใหม่

เลยไปไหว้พระที่เชี่ยงใหม่ แล้วประทับใจที่เชี่ยงใหม่ เลยมีความทรงจำที่เชี่ยงใหม่

จึงชอบที่เชี่ยงใหม่ แลัววันนึงจะกลับไปที่เชี่ยงใหม่  

......................................ท่าตรูจะบ้า กร๊ากกกกกกก   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Line User ID dj9317ko

http://www.facebook.com/phathompong.nagyam                                                          http://www.facebook.com/Dj.Ko.system.555

THONG 3D
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2010, 15:19:14 »

gเปงเรื่องราวที่ตื่นเต้นมากครับ แล้วกลับมาเที่ยวใหม่นะครับ ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
SAKURA
Gold Member
อาจารย์ปู่

สุรินทร์ - ลพบุรี- เพชรบูรณ์ ^_^ NO.572

« ตอบ #3 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 08:43:40 »

สวัสดีคะ ยินดีต้อนรับนะคะ จุมพิต จุมพิต จุมพิต
BEbenjamin
Gold Member
อาจารย์ปู่

next step 24/7/365...Start ณ บัด now ▶ นวมินทร์ ◀

« ตอบ #4 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2010, 13:04:23 »

หวัดดีครับ ยินดีต้อนรับครับ  ยิ้ม

D i f f i c u l t . . . n o t   I M P O S S I b L e    แ ม้ จ ะ ย า ก . . .  แ ต่ ใ ช่ ว่ า  จ ะ ทำ ไ ม่ ไ ด้
ไ ม่ ว่ า จ ะ กี่ ห มื่ น ลี้   ห รื อ กี่ แ ส น ไ ม ล์   ต ร า บ ใ ด ที่ ยั ง ไ ม่ ต า ย   จ ะ ข อ ก้ า ว เ ดิ น ต่ อ ไ ป. . .ก้ า ว ต่ อ ไ ป
THONG 3D
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2010, 18:11:51 »

สวัสดีคะ ยินดีต้อนรับนะคะ จุมพิต จุมพิต จุมพิต
ซาหวัดดีครับ อยู่ไหนกันครับผม:) ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
THONG 3D
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2010, 18:12:22 »

หวัดดีครับ ยินดีต้อนรับครับ  ยิ้ม
ซาหวัดดีครับผม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
eit
เข้าวงการ
*

รถเก่าๆพอขับได้

« ตอบ #7 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2010, 11:36:46 »

เชียงใหม่ด้วยคน ยิ้ม
BEbenjamin
Gold Member
อาจารย์ปู่

next step 24/7/365...Start ณ บัด now ▶ นวมินทร์ ◀

« ตอบ #8 เมื่อ: 05 กันยายน 2010, 21:28:54 »

เชียงใหม่ตอนนี้อากาศเป็นยังไงบ้างครับ  อยากไปเที่ยวอีกจัง      จุมพิต

D i f f i c u l t . . . n o t   I M P O S S I b L e    แ ม้ จ ะ ย า ก . . .  แ ต่ ใ ช่ ว่ า  จ ะ ทำ ไ ม่ ไ ด้
ไ ม่ ว่ า จ ะ กี่ ห มื่ น ลี้   ห รื อ กี่ แ ส น ไ ม ล์   ต ร า บ ใ ด ที่ ยั ง ไ ม่ ต า ย   จ ะ ข อ ก้ า ว เ ดิ น ต่ อ ไ ป. . .ก้ า ว ต่ อ ไ ป
taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« ตอบ #9 เมื่อ: 05 กันยายน 2010, 21:49:10 »

มกราคม ปีหน้า จะไปเชียงดาวคร๊าบบ 

oOkobOo
Gold Member
อาจารย์ปู่

InLoVe@WLC NO.535

« ตอบ #10 เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 19:49:04 »

ยินดีต้อนรับค่ะ จุมพิต จุมพิต จุมพิต
  สวัสดีครับผมเคยไปเชี่ยงใหม่ แต่ไม่ได้อยู่เชียงใหม่ ไปหลงสาวที่เชี่ยงใหม่

แล้วก็โดนหักอกที่เชี่ยงใหม่ ก็เลยไปพักใจที่เชี่ยงใหม่ จึงเข้าไปเที่ยวผับที่เชี่ยงใหม่

แล้วมีเรื่องที่เชี่ยงใหม่ เลยเข้าโรงพักเชี่ยงใหม่ เสียค่าปรับที่เชี่ยงใหม่

เลยไปไหว้พระที่เชี่ยงใหม่ แล้วประทับใจที่เชี่ยงใหม่ เลยมีความทรงจำที่เชี่ยงใหม่

จึงชอบที่เชี่ยงใหม่ แลัววันนึงจะกลับไปที่เชี่ยงใหม่ 

......................................ท่าตรูจะบ้า กร๊ากกกกกกก   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

พี่โก้เป็นไรง่ะ ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา

O_o''' LovE iS FucK LuCk Is FakE _._'''}} ความรักก้เหมือนผี รุว่ามีแต่ไม่เคยเจอ &-**{{
Dust
เข้าวงการ
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 12:31:39 »

ผมคนขอนแก่น อยู่เชียงใหม่ครับ  ว่างๆ จัดมิตติ้งที่เชียงใหม่มั่งน่ะครบั ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Members  |  หัวข้อ: เชียงใหม่แนะนำตัวเลยครับ