ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
21 กันยายน 2024, 03:22:06
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Members  |  หัวข้อ: ขอถามเรื่องสมัครสมาชิกครับ มันไม่เคลียร์ ดูยังไงมันก็ทำไม่ได้ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องสมัครสมาชิกครับ มันไม่เคลียร์ ดูยังไงมันก็ทำไม่ได้  (อ่าน 2526 ครั้ง)
HS4SSB
ชาวยุทธ
*

« เมื่อ: 29 มกราคม 2011, 18:41:42 »

เศร้า อ้างจากการแจ้งเรื่องระเบียบการสมัคร ในข้อ 2
2. สมัครโดยการส่งใบสมัครทาง e-mail (เฉพาะท่านที่อยู่ต่างจังหวัด ไม่รวมปริมณฑลนะครับ)

กรุณาโอนเงิน ค่าสมาชิกแรกเข้า และเป็นค่า sticker รวมอยู่ในนั้นด้วย จำนวน 250 บาท + ค่าซองและค่าจัดส่ง 40 บาท ทั่วประเทศ ครับ รวมเป็นเงิน 290 บาท ครับ  พร้อมกับแนบ slip หลักฐานการโอนเงิน มาพร้อมใบสมัคร  และที่อยู่ที่ให้ส่ง Sticker ไปให้ โดย

ส่งทาง e-mail มาที่ ...........................
สำหรับ การโอนเงินนั้นสามารถโอนมาได้ที่

ชื่อบัญชี:  .......................
บัญชีออมทรัพย์ ธนาคาร............... สาขา..................
หมายเลขบัญชี ......................

ช่วยกรุณาโอนมาเป็นเศษสตางค์ด้วยนะครับ เพื่อง่ายแก่การตรวจสอบ

ผมเลยสงสัยว่าจะให้ส่ง MAIL ไปที่ไหนน่ะครับ แล้วโอนไปหาใคร เบอร์บัญชีอะไร แปลกไมครับ หรือว่าอยากสมัคร โอนมาเลยที่จุด ...............แล้วธนาคารเขาจะรู้มั้ยว่าเงินใครดี เอ้อ หรือผมโง่อยู่คนเดียวคนอื่นเข้าก็สมัครได้น่ะ อิอิอิ ยิ้มกว้างๆ ฝากหน่อยน่ะครับ
P_TEERAWUT@HOTMAIL.COM
BEbenjamin
Gold Member
อาจารย์ปู่

next step 24/7/365...Start ณ บัด now ▶ นวมินทร์ ◀

« ตอบ #1 เมื่อ: 30 มกราคม 2011, 22:30:01 »

หวัดดีครับ งั้นไว้รอสต๊าฟตัวเขียวมาชี้แจงดีกว่า เพราะคิดว่าคงอยู่ต่างจังหวัด แต่ถ้าอยู่ในกรุงเทพ หรือมีโอกาสได้มากรุงเทพในช่วงเดือนหน้า จะมีการจัดมิตติ้งนอกรอบอะครับ ลองเข้าไปดูรายละเอียดในห้องนั่งเล่นได้เลย หรือถ้าอยากได้ข้อมูลที่รวดเร็วหน่อยก็pmหาคุณติงลี่ Tingly ลองถามรายละเอียดดูก่อนแล้วกันครับ

D i f f i c u l t . . . n o t   I M P O S S I b L e    แ ม้ จ ะ ย า ก . . .  แ ต่ ใ ช่ ว่ า  จ ะ ทำ ไ ม่ ไ ด้
ไ ม่ ว่ า จ ะ กี่ ห มื่ น ลี้   ห รื อ กี่ แ ส น ไ ม ล์   ต ร า บ ใ ด ที่ ยั ง ไ ม่ ต า ย   จ ะ ข อ ก้ า ว เ ดิ น ต่ อ ไ ป. . .ก้ า ว ต่ อ ไ ป
SAKURA
Gold Member
อาจารย์ปู่

สุรินทร์ - ลพบุรี- เพชรบูรณ์ ^_^ NO.572

« ตอบ #2 เมื่อ: 31 มกราคม 2011, 08:22:08 »

สวัสดีคะ ยินดีต้อนรับนะจ๊ะ   ตามข้างบนอ่ะจ้า   จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต
HS4SSB
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2011, 15:26:21 »

ยิ้ม ไม่เป็นไรครับไม่รีบร้อน เดือนหน้าเขา กทม ครับ แต่ไม่แน่ใจว่าจะได้ไปหรือเปล่า
เรื่องที่ตั้งกระทู้ถามก็เพราะสงสัย ว่าจะติดต่อยัง ทั้งให้ตัวเองแล้วคนอื่นที่ อยู่ต่างจังหวัดครับ  เจ๋ง
ArRey
นังตัวเขียว
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

มาวิ่งเล่นกันเหอะ . . . .

« ตอบ #4 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2011, 17:42:02 »

เอิ่ม . . . . . เข้ามาอ่านก็งงด้วยค่ะ แหะๆๆๆ   อายจัง อายจัง

ยินดีต้อนรับนะคะ  ยิ้ม ยิ้ม

kanchit
ศิษย์น้อง
**

<a target='_blank' href='http://img405.imageshack.

« ตอบ #5 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2011, 18:53:11 »

งงงง  เช่นเดิม  อือือือือื ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
RED_SUN_GiRL
Gold Member
อาจารย์ปู่

RED-SUN-GirL

« ตอบ #6 เมื่อ: 05 เมษายน 2011, 15:03:36 »

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ทักทายยามบ่ายค่ะ ยินดีต้อนรับค่ะ

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Members  |  หัวข้อ: ขอถามเรื่องสมัครสมาชิกครับ มันไม่เคลียร์ ดูยังไงมันก็ทำไม่ได้