ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
01 ตุลาคม 2024, 05:32:16
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Discuss => ห้องคนขับ  |  หัวข้อ: ใส่ skirt แล้ว ขึ้นทางชันเช่นที่จอดรถ หรือ ตัวหนอนใหญ่ๆ ครูดไหมครับ? 0 สมาชิก และ 9 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใส่ skirt แล้ว ขึ้นทางชันเช่นที่จอดรถ หรือ ตัวหนอนใหญ่ๆ ครูดไหมครับ?  (อ่าน 2561 ครั้ง)
NSB
ชาวยุทธ
*

« เมื่อ: 26 มิถุนายน 2007, 09:02:33 »

เคยเห็นบางท่านบ่นว่าขึ้นทางลาดชันที่มีการเปลี่ยนระดับ นี่โดนตลอด ไม่แน่ใจว่ามีการไปโหลดมาหรือไม่

อยากรู้ว่าถ้าติด skirt รอบคันแต่ไม่โหลดเนี่ย ขับลำบากหรือไม่อย่างไร

ขอบคุณครับ
teelex123
ไม่อยากเป็น
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2007, 10:28:52 »

ของเพื่อนผม ลงเซ็นทรัล หลุด เลยครับ ไม่ครูดซะกะนิด  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

natt
Civic Club No.215
Gold Member
อาจารย์ปู่

smell like teen spirit

« ตอบ #2 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2007, 11:44:02 »

ถ้าไม่โหลดก้อไม่เป็นอะไรครับของผมใส่อยู่แต่ยังไม่โหลดครับ ยิ้มเท่ห์

.....ยิ่งเร็ว..... ยิ่งนิ่ง..... ยิ่งโกลาหล...... ยิ่งมีสมาธิ.....
banana_bode
เจ้าสำลัก เอ้ย
เจ้ายุทธภพ

ลูกค้าชั้นดี เจ้าของรถแอบแรง

« ตอบ #3 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2007, 13:07:04 »

ลังเล  Skirt ไม่ได้ มีไว้ ให้ระวัง ตัวหนอน หรือเนินอย่างเดียวครับ

มีไว้ระวังทางเดิน และขอบฟุตบาต ด้วย  อายจังบางทีเราคิดว่า มันสูงกว่าฟุตบาต ด้วยความมี imagine อันสูงล้ำ 

จะได้ยินเสียง ครืดดด   ตามมาด้วยอาการหน้าเสียพร้อมน้ำตาตกใน  เจ๋ง

ECU Shop : In Chaiyos We Trust ! ,,EK Club Northernzone : http://cm-club.com
pattharapong
เข้าวงการ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2007, 18:44:10 »

อย่าว่าแต่ใส่แล้วจะโดนรึป่าวเลยครับ ไม่ใส่รถผมยังโดนมาเป็นหลายสิบรอบเลยครับ พ่อขับเองนี้โดนไปเป็นร้อยแล้วมั้งครับ
Aod61 : มิสซิสซิปปี้
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

รับแก้ทอม ซ่อมดี้

« ตอบ #5 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2007, 21:35:32 »

ถ้าอยากหล่อก็ติดไปเลย  กลัวอะไร
ประกันก็มี รอให้แผลเยอะๆ  ก็เคลมมันซะทีก็ได้นิ

de_vil_sha_dow
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2007, 09:44:56 »

ต้องระวังครับ สังเกตว่าถ้าเนินไหนมีการต่อระหว่างถนนกับเนินดี ก้อจะไม่ครูดครับ แต่ทางที่ดีเลื้อยดีกว่าครับ
alfaone_t
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #7 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2007, 10:53:03 »

:(ของนู๋ก็เคยตกฟุ๊ตบาทที่เป็นทางลง สเกริตหลุดออกมาเลยพอจะดันเข้าไปคลิปล็อคดันหักตัวนึงแต่ดีที่เป็นตัวตรงกลาง

I am / I can
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Discuss => ห้องคนขับ  |  หัวข้อ: ใส่ skirt แล้ว ขึ้นทางชันเช่นที่จอดรถ หรือ ตัวหนอนใหญ่ๆ ครูดไหมครับ?