ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
05 ตุลาคม 2024, 20:16:54
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: Big Thanks สำหรับมิตติ้งใหญ่ครั้งนี้ 0 สมาชิก และ 36 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] 2 3 4 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Big Thanks สำหรับมิตติ้งใหญ่ครั้งนี้  (อ่าน 34068 ครั้ง)
My_Mint
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 01:17:40 »

วิ่งไป 700 โลเศษๆสำหรับผมทริปนี้ แถมขากลับ ไดชาร์จไม่ชาร์จไฟอีก เกือบไป เสียตังค์อีกแล้ว   แต่เป็นอีกความทรงจำดีๆสำหรับปีนี้ครับ

ขอบคุณ ขอบคุณ ทุกท่านที่มาร่วมกิจกรรมแรกของปีนี้กัน มาเยอะจริงๆ

ขอบคุณ สต๊าฟและสมาชิกเก่าแก่ทุกท่าน  พี่โอม พี่นัท พี่เดียร์ ติงลี่ เจ๊กบ ยุ้ย ช่างภาพวิทย์ และอีกหลายๆคน  ถึงคราวนี้สมาชิกเก่าๆจะมากันน้อยก็ตาม แต่งานนี้ก็ลุล่วงไปด้วยดี

ขอบคุณ คุณปุ้ย Big Car  สำหรับสปอนเซอร์ ของรางวัล และสถานที่นัดพบ บริการสุดยอด

ขอบคุณ สมาชิกหลายท่านที่ไม่ได้มา แต่ก็ฝากของมาจับรางวัล อย่างน้าโบว์ฝากน้ำเต้าปูปลา  พี่แจ็คฝากหนังสือธรรมมะ และยังมีเหล้าอีกนานาชนิด

ขอบคุณ ผู้ที่สนับสนุน Red Label สี่กลมในค่ำคืนนั้น (ใครหว่ายุ้ย ?)  ที่ทำให้เราสนุกสนานกับพอสมควร เอามาเล่นเกม 5 วิได้ด้วย ถึงแม้ว่าน้ำเหล้าส่วนใหญ่จะอยู่ที่แก็งค์ progressive ก็ตาม ฮ่าๆ

ขอบคุณ โก้ System_Dj  ที่ช่วยเคลียร์เรื่องตำรวจให้น้องมะนาว  และมอบความสนุกสนานให้เราในยามค่ำคืน แม้ว่าตัวเองยังไม่ได้นอนก็ตาม ไม่มีเค้า บรรยากาศงานก็คงเงียบๆ ขอบใจว่ะ

ขอบคุณ เดอะแก็งค์ Progreesive ที่มาสร้างความเฮฮาได้มากโข แถมรั่วทุกคน เหอๆ

ขอบคุณ เดอะแก็งค์ Si  ทั้งมีหาง ไร้หางและหลากสี ฮ่าๆ  นี่เป็นครั้งแรกที่มิตติ้ง WLC มีคูเป้มามากที่สุดเลย

และขออภัย สำหรับความไม่สะดวกสบาย ทั้งหลายที่อาจเกิดขึ้น ตั้งแต่การเดินทางมา รวมไปถึงอาจจะทักทาย หรือพูดคุยกับทกท่านไม่ทั่วถึงเท่าที่ควร เพราะมากันเยอะจริงๆ

เจอกันใหม่มิตติ้งใหญ่ครั้งหน้าครับ

INFINI SHOP
Tracking !!
เจ้าสำนัก
*

เมื่อชีวิต ยังต้องเดิน ต่อไป

« ตอบ #1 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 06:55:38 »

เศร้า เศร้า อดไป

ติดเครียร์เรื่องหมากับรถ

แล้วก็งานที่ สมุทรปราการด้วย

แล้วก็เรื่องสวนที่บ้านอีก

ครั้งกน้าไม่พลาดแล้ว ฮืม

คำว่า "หมด" สะกดยังงัยครับ

* โตแล้ว ไม่เจ็บหรอก *
~ ต่างคนต่างอยู่ไป อย่าต้องให้ออกตัว ~
ga_lalolf
Gold Member
จอมยุทธ

ไปรเวศ รัตนวนิช

« ตอบ #2 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 07:04:09 »

ขอบคุณWLCที่ได้จัดMeetingที่สุดแสนประทับใจ พร้อมกับความทรงจำที่ดี ที่มีมาให้กับพวกเรา มีความสุขมากครับ Club si Welovecivic.com เจ๋ง

ชื่อเจ้าของLog-in :  นาย ไปรเวศ รัตนวนิช
dear3231
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

I ROCK COUPE !

« ตอบ #3 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 07:38:08 »

วิ่งไป 700 โลเศษๆสำหรับผมทริปนี้ แถมขากลับ ไดชาร์จไม่ชาร์จไฟอีก เกือบไป เสียตังค์อีกแล้ว   แต่เป็นอีกความทรงจำดีๆสำหรับปีนี้ครับ

ขอบคุณ ขอบคุณ ทุกท่านที่มาร่วมกิจกรรมแรกของปีนี้กัน มาเยอะจริงๆ

ขอบคุณ สต๊าฟและสมาชิกเก่าแก่ทุกท่าน  พี่โอม พี่นัท พี่เดียร์ ติงลี่ เจ๊กบ ยุ้ย ช่างภาพวิทย์ และอีกหลายๆคน  ถึงคราวนี้สมาชิกเก่าๆจะมากันน้อยก็ตาม แต่งานนี้ก็ลุล่วงไปด้วยดี

ขอบคุณ คุณปุ้ย Big Car  สำหรับสปอนเซอร์ ของรางวัล และสถานที่นัดพบ บริการสุดยอด

ขอบคุณ สมาชิกหลายท่านที่ไม่ได้มา แต่ก็ฝากของมาจับรางวัล อย่างน้าโบว์ฝากน้ำเต้าปูปลา  พี่แจ็คฝากหนังสือธรรมมะ และยังมีเหล้าอีกนานาชนิด

ขอบคุณ ผู้ที่สนับสนุน Red Label สี่กลมในค่ำคืนนั้น (ใครหว่ายุ้ย ?)  ที่ทำให้เราสนุกสนานกับพอสมควร เอามาเล่นเกม 5 วิได้ด้วย ถึงแม้ว่าน้ำเหล้าส่วนใหญ่จะอยู่ที่แก็งค์ progressive ก็ตาม ฮ่าๆ

ขอบคุณ โก้ System_Dj  ที่ช่วยเคลียร์เรื่องตำรวจให้น้องมะนาว  และมอบความสนุกสนานให้เราในยามค่ำคืน แม้ว่าตัวเองยังไม่ได้นอนก็ตาม ไม่มีเค้า บรรยากาศงานก็คงเงียบๆ ขอบใจว่ะ

ขอบคุณ เดอะแก็งค์ Progreesive ที่มาสร้างความเฮฮาได้มากโข แถมรั่วทุกคน เหอๆ

ขอบคุณ เดอะแก็งค์ Si  ทั้งมีหาง ไร้หางและหลากสี ฮ่าๆ  นี่เป็นครั้งแรกที่มิตติ้ง WLC มีคูเป้มามากที่สุดเลย

และขออภัย สำหรับความไม่สะดวกสบาย ทั้งหลายที่อาจเกิดขึ้น ตั้งแต่การเดินทางมา รวมไปถึงอาจจะทักทาย หรือพูดคุยกับทกท่านไม่ทั่วถึงเท่าที่ควร เพราะมากันเยอะจริงๆ

เจอกันใหม่มิตติ้งใหญ่ครั้งหน้าครับ

+ 1 and Like ครับมินท์

Princess28
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ก้อแค่ผู้หญิงตัวเล็กๆ คนนึง ^_^

« ตอบ #4 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 08:11:12 »

เพิ่มเติมอีกนิด

นู๋ขอขอบคุณ พี่เดียร์ เจ้ามิ้นท์ พี่พงษ์ คุณเนี่ยง+คุณเอ (ลพบุรี) เจ้าแมว (ดนัย)ที่มาจากพัทลุง รวมถึงอีกหลายคน ที่ทำให้รู้ว่าระยะทางและเวลา ไม่ได้เป็นอุปสรรคขวางกั้นมิตรภาพและความสัมพันธ์อันดีของเรา WLC.
จุมพิต จุมพิต จุมพิต
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มีนาคม 2011, 21:04:55 โดย Princess28 » บันทึกการเข้า

มิตรภาพต้องแลกมาด้วยความรู้สึก!    No. ++ 5 5 5 ++  
beer4353
Gold Member
อาจารย์ปู่

เก้ง แว่น...โชคชัย4 ^~^

« ตอบ #5 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 08:43:27 »

ผมเองก็ ขอขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกๆ ท่านนะครับ ที่ได้มาพบปะ พูดคุย กิน นอน เที่ยวร่วมกันในครั้งนี้

รู้สึก อบอุ่น เป็นกันเองมากครับ  ถึงแม้จะยังไม่รู้จัก กันกับ ทุกๆ คน ทั้งหมดก็ตาม             ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

และ  ขอเป็นตัวแทน ในการรับฟังคำ ติชม ทั้งในเรื่องของ ที่พัก อาหาร และ การให้การบริการของรีสอร์ท มา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ทุกๆ คำ ติชม ผมยินดีเป็นสื่อกลาง นำไปบอกเพื่อนๆ ในการปรับปรุง พัฒนา รวมถึงแก้ไข

เพื่อให้ การบริการแก่ทุกๆ ท่าน เป็นไปอย่างมีประสิทธิภาพที่ดีขึ้นๆ ยิ่งไปอีกนะคร๊าบบบ         ยิ้ม

( พอดีเพื่อนเป็น ผจก. ฝ่ายการตลาด และ ผจก. ฝ่ายกิจกรรม แอดแวนเจอร์ ที่สวนไทรโยครีสอร์ทน่ะคับ )

ปล. สำหรับใคร ที่ติดใจอยากจะไปพักอีก  ติดต่อผมหลังไมค์ได้นะคร๊าบบบ  เด๋วคุยกับเพื่อนให้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มีนาคม 2011, 08:54:06 โดย beer4353 » บันทึกการเข้า

Notesamit
<< คริวรี่ >>
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

...รปภ.สมุทรปราการ...

« ตอบ #6 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 08:45:47 »

อยากบอก My_Mint ว่า.....

พลาสเตอร์แปะหัว สวยดี ชอบๆ
  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

...มิตรภาพเท่านั้น ที่จะช่วยบำบัดสังคม...
navapon
Gold Member
อาจารย์ปู่

I LOVE HONDA

« ตอบ #7 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 08:47:58 »

เสียดายคับ ที่ไม่ได้ไป

WLC ALUMNI
BEbenjamin
Gold Member
อาจารย์ปู่

next step 24/7/365...Start ณ บัด now ▶ นวมินทร์ ◀

« ตอบ #8 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 08:52:02 »

ขอบคุณทุกๆ คนเช่นกันครับ ที่ทำให้เกิดงานนี้ พร้อมกับมิตรภาพดีๆ ขึ้นมาได้ และจบลงด้วยความสวยงาม

แต่มิ้นท์ครับ ผมไม่ได้อยู่ progressive และก็ไม่ได้รั่วด้วย แค่บรรยากาศพาไป  อายจัง

D i f f i c u l t . . . n o t   I M P O S S I b L e    แ ม้ จ ะ ย า ก . . .  แ ต่ ใ ช่ ว่ า  จ ะ ทำ ไ ม่ ไ ด้
ไ ม่ ว่ า จ ะ กี่ ห มื่ น ลี้   ห รื อ กี่ แ ส น ไ ม ล์   ต ร า บ ใ ด ที่ ยั ง ไ ม่ ต า ย   จ ะ ข อ ก้ า ว เ ดิ น ต่ อ ไ ป. . .ก้ า ว ต่ อ ไ ป
thoed27
= ท่านเทิด 7500 รอบ =
Gold Member
อาจารย์ปู่

เทิด...สมุทรปราการ อีกคน คริคริ

« ตอบ #9 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 08:52:13 »

จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

....CIVIC CLUB....No.589
Y8 พาเพลิน
http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,75993.30.html
ArRey
นังตัวเขียว
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

มาวิ่งเล่นกันเหอะ . . . .

« ตอบ #10 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 08:58:42 »

จ๊วบบบบบบบบบบบบบบ    จุมพิต จุมพิต จุมพิต

ส่วน Red Lable  เป็นของพี่โอม 3 ขวด ของยุ้ย 1 ขวดคร้าบ
อาจจะไม่เพียงพอต่อเพื่อนๆสมาชิก ก็ถือว่าเป็นส่วนที่แจมไปแล้วกันน้า
  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

@rt_ek
Gold Member
อาจารย์ปู่

ณ.บางนา EK No.664

« ตอบ #11 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 08:59:28 »

ขอบคุณ พี่น้อง WLC ครับผม  จุมพิต จุมพิต จุมพิต
bangsaen6
Gold Member
อาจารย์ปู่

ล่องลอย

« ตอบ #12 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 09:06:04 »

ยิ้ม สนุกมากๆ

ArRey
นังตัวเขียว
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #13 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 09:10:33 »

ขอบคุณ พี่น้อง WLC ครับผม  จุมพิต จุมพิต จุมพิต

หนึ่งใน FC มะนาว ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ยิ้ม สนุกมากๆ

เล่น Banana Boat ที่บางแสนมาเหรอ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

BEbenjamin
Gold Member
อาจารย์ปู่

next step 24/7/365...Start ณ บัด now ▶ นวมินทร์ ◀

« ตอบ #14 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 09:17:17 »

จ๊วบบบบบบบบบบบบบบ    จุมพิต จุมพิต จุมพิต

ส่วน Red Lable  เป็นของพี่โอม 3 ขวด ของยุ้ย 1 ขวดคร้าบ
อาจจะไม่เพียงพอต่อเพื่อนๆสมาชิก ก็ถือว่าเป็นส่วนที่แจมไปแล้วกันน้า
  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

โอ้ว ยุ้ยสมน้ำหน้าคุณให้ 1 ขวดด้วย ขอบคุณมากๆ ครับ กำลังหาต้นตออยู่ว่ามันเป็นที่เหล้า หรือเป็นที่โต๊ะ เพราะโต๊ะหลังมันรั่วได้ใจกันจริงๆ   ยิ้ม

D i f f i c u l t . . . n o t   I M P O S S I b L e    แ ม้ จ ะ ย า ก . . .  แ ต่ ใ ช่ ว่ า  จ ะ ทำ ไ ม่ ไ ด้
ไ ม่ ว่ า จ ะ กี่ ห มื่ น ลี้   ห รื อ กี่ แ ส น ไ ม ล์   ต ร า บ ใ ด ที่ ยั ง ไ ม่ ต า ย   จ ะ ข อ ก้ า ว เ ดิ น ต่ อ ไ ป. . .ก้ า ว ต่ อ ไ ป
bangsaen6
Gold Member
อาจารย์ปู่

ล่องลอย

« ตอบ #15 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 09:25:22 »

ขยิบตา มิ้นใครได้ของรางวัลบ้างนะ

tuktajang
Gold Member
จอมยุทธ

« ตอบ #16 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 09:33:15 »

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม  ขอบคุณคร้าฟฟฟฟฟ
My_Mint
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #17 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 09:52:55 »

ผมเองก็ ขอขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกๆ ท่านนะครับ ที่ได้มาพบปะ พูดคุย กิน นอน เที่ยวร่วมกันในครั้งนี้

รู้สึก อบอุ่น เป็นกันเองมากครับ  ถึงแม้จะยังไม่รู้จัก กันกับ ทุกๆ คน ทั้งหมดก็ตาม             ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

และ  ขอเป็นตัวแทน ในการรับฟังคำ ติชม ทั้งในเรื่องของ ที่พัก อาหาร และ การให้การบริการของรีสอร์ท มา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ทุกๆ คำ ติชม ผมยินดีเป็นสื่อกลาง นำไปบอกเพื่อนๆ ในการปรับปรุง พัฒนา รวมถึงแก้ไข

เพื่อให้ การบริการแก่ทุกๆ ท่าน เป็นไปอย่างมีประสิทธิภาพที่ดีขึ้นๆ ยิ่งไปอีกนะคร๊าบบบ         ยิ้ม

( พอดีเพื่อนเป็น ผจก. ฝ่ายการตลาด และ ผจก. ฝ่ายกิจกรรม แอดแวนเจอร์ ที่สวนไทรโยครีสอร์ทน่ะคับ )

ปล. สำหรับใคร ที่ติดใจอยากจะไปพักอีก  ติดต่อผมหลังไมค์ได้นะคร๊าบบบ  เด๋วคุยกับเพื่อนให้

ฝากขออภัยทางรีสอร์ทด้วยเบียร์ ในส่วนของสนามหญ้า ที่ทางเราทำเสียหายไปบ้าง  เพราะทางเราเองก็ไม่ได้แจ้งสมาชิกอย่างทั่วถึงว่าอะไรยังไง ทางรีสอร์ทเค้าหวงสนามหญ้าเค้ามาก    อายจัง

ArRey
นังตัวเขียว
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #18 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 09:59:17 »

โอ้ว ยุ้ยสมน้ำหน้าคุณให้ 1 ขวดด้วย ขอบคุณมากๆ ครับ กำลังหาต้นตออยู่ว่ามันเป็นที่เหล้า หรือเป็นที่โต๊ะ เพราะโต๊ะหลังมันรั่วได้ใจกันจริงๆ   ยิ้ม

น่าจะเป็นฮวงจุ้ยที่ตั้งของโต๊ะนะ  ตั้งอยู่ทิศรั่วพอดี   ยุ้ยกับพี่โอมไม่เกี่ยว   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ตุ้ยนุ้ย
Gold Member
อาจารย์ปู่

I love civic

« ตอบ #19 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 10:09:20 »

เป็นที่โต๊ะ ครับ เพราะว่า ปกติแล้ว ผมจะไม่ค่อยได้มีอาการ แบบนี้มานานมากแล้วล่ะ พอนั่งโต๊ะ มันได้ตำแหน่ง ถูกต้องตามหลักแล้วความมันเลยบังเกิด
ขอบคุณอีกครั้งนี้นะครับ สำหรับช่วงเวลาที่มีค่ามากสำหรับผม  มิตรภาพ อันสวยงาม และก็ดีใจ ที่ได้รู้จัก ทุกๆ คนเลย  ขอบคุณจากใจเลยครับ
 จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต
beer4353
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #20 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 10:10:31 »

ฝากขออภัยทางรีสอร์ทด้วยเบียร์ ในส่วนของสนามหญ้า ที่ทางเราทำเสียหายไปบ้าง  เพราะทางเราเองก็ไม่ได้แจ้งสมาชิกอย่างทั่วถึงว่าอะไรยังไง ทางรีสอร์ทเค้าหวงสนามหญ้าเค้ามาก    อายจัง

ไม่เป็นไรๆ เพราะเรา ฝากขอโทษมันไปเรียบร้อยล่ะ       ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

เพื่อนเข้าใจครับ  จริงๆ โดยปกติสนามหญ้านั้น ทางคุณลูกเจ้าของรีสอร์ท ( คนที่เป็นวิทยากร ตอนล่องแพ )

เขาค่อนข้าง อิน ในกฏระเบียบน่ะ       ยิงฟันยิ้ม      ปกติเขาจะไม่ให้ นำรถลงมาจอดที่สนามหญ้าเลย เพราะเขาเลี้ยงหญ้าญี่ปุ่น

ไว้สำหรับทำกิจกรรม & กางเต้นท์น่ะ   แต่เนื่องจากทางคลับเรา นำรถมาอลังการงานสร้าง จำนวนเยอะมาก  เขาจึงมิอาจ ห้ามได้  ฮ่าๆๆๆ 

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม   

Aod61 : มิสซิสซิปปี้
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

รับแก้ทอม ซ่อมดี้

« ตอบ #21 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 10:17:18 »

มาเพิ่มเติม
ขอบคุณพิเศษ  ลีโอ ช้าง สิงห์ แบล็คเลเบิ้ล หงส์ทอง ฮันเดต หมาดำ รีเจนซี่ น้ำตาลเมา  จุมพิต จุมพิต
You'll never drunk alone   คุณจะไม่มีวันเมาเดียวดาย [ /color]

My_Mint
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #22 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 10:17:57 »

ขยิบตา มิ้นใครได้ของรางวัลบ้างนะ

จำไม่ได้หมดอ่ะพี่ เพราะผมก็เมา  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

ผมจำได้ว่าน้ำเต้าปูปลาพี่ วางกองอยู่ใกล้ๆไอ้วงเนี้ยตอนเช้า   ยิงฟันยิ้ม

* Photo64.jpg (91.02 KB, 461x346 - ดู 1169 ครั้ง.)

taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« ตอบ #23 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 10:25:16 »

เมื่อคืนกะว่าจะตั้งกระทู้ขอบคุณเหมือนกันครับ พิมพ์ไปประมาณ ร้อยหน้ากระดาษ A4 (ตัดไปมาเหลือ 10 กว่าบรรทัด) กะว่าจะกดตั้งกระทู้ เครื่องคอมพ์ดันเดี้ยง.....เลยปิดเครื่องนอนซะเลย

งั้นผมขออาศัยกระทู้มิ้นแล้วกันครับ

ผมรู้สึกดีใจและขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ สปอนเซอร์ทุกๆท่าน สตาฟทุกท่าน และสมาชิกทุกๆท่านที่มาร่วมงานมิตติ้งครั้งแรกของปี 2011 ในครั้งนี้

ขอบคุณคุณปุ้ย Big Car ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ จัดแจงที่จอดรถ อาหารเช้า ขนม นม กาแฟ พร้อมทั้งของรางวัลชิ้นใหญ่ๆหลายรางวัล

ขอบคุณบริษัท Ver Zus ที่เอื้อเฟื้อของรางวัลและของที่ระลึก

ขอบคุณพี่ Bow_EK และพี่ แจ็ค J_nobita สำหรับของรางวัลที่เล็กน้อยแต่มีคุณค่ามหาศาลครับ

ขอบคุณ Synergy-E  และสปอนเซอร์ทุกๆท่านสำหรับการอุปการะคุณในทุกด้าน รวมถึง webmaster ที่คอยประสานงานกับสปอนเซอร์ในเรื่องค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม

่ขอบคุณ สวนไทรโยครีสอร์ท ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ และที่จอดรถสำหรับพวกเราอย่างเพียงพอ และต้องขอโทษสมาชิกจำนวนมากด้วยครับที่ห้องน้ำอาจไม่ค่อยสะดวกเท่าไหร่นัก

การเดินทางครั้งนี้อาจตะกุกตะกักไปบ้างตั้งแต่เริ่มเดินทาง แต่ก็ได้ความช่วยเหลือจากสมาชิกพวกเรานี่ล่ะครับ ที่ทำให้การเดินทางเป็นไปด้วยความราบรื่นจนถึงที่หมายด้วยความปลอดภัยทุกคน ผมประทับใจในหลายๆเรื่อง ทั้งความสนุกจากเพื่อนสมาชิกด้วยกันเอง ทั้งแก๊ง Progressive ที่เริ่มยกเชียร์เบียตั้งแต่ออกเดินทาง (EK สีน้ำเงินของ Kittiphan_EK  หน้าแดงตลอดการเดินทาง)  

ได้รู้จักสมาชิกใหม่หลายท่าน ทั้ง Bird09, Mee, not progressive, Kathi, Neung และ tikzaung (มาไกลจากลพบุรี, พี่พงศกรหรือ NATASHA มาไกลจากอยุธยา,  นาย jam_meaw มาไกลจากพัทลุง กะมาเซอร์ไพรส์ก๊วนเก้ง, Dorotree, Alien, Tassanai, yesoatman (น่าจะคู่ซี้โก้), PeePor , Benjamin (เราได้เจอกันแล้วนะตาบี)  และสุดท้าย Ballazung ที่พาคุณพ่อ คุณแม่มากันทั้งครอบครัว ผมอาจไม่ได้ทักทายครบทุกคน ก็ต้องขออภัยครับ

งานนี้ไม่ขาดสีสรรค์และเสียงหัวเราะ เพราะผมได้ Tingly และ System_DJ ที่เป็นพิธีกรสร้างเสียงหัวเราะและความประทับใจในงานเลี้ยงตอนกลางคืน (อาหารไม่พอ แต่ก็พยายามนั่งๆ เดินๆ หาของกินโต๊ะอื่นๆ ได้)  และเมาต่อเนื่องยันเช้า ผมขอยกนิ้วให้น้องสองคนนี้ และขอยืมคำเด็ดของครูเพชร เดอะสตาร์มาหน่อยว่า... "เออ เอ็งเก่งว่ะ"

ขอบคุณ dear3231 และ My_Mint ที่มาจากชลบุรี แบกเครื่องดื่มมาเสริมทัพขาเมาทั้งหลาย ขอบคุณมากครับ

สุดท้าย ผมขอขอบคุณ WeloveCivic.com ที่ทำให้ผมได้รู้จักเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกๆคน ผมอยู่เว็บนี้มา5 ปี ขณะนี้บ้านนี้มีอายุกำลังจะเข้าปีที่ 7 แล้ว เราผ่านอะไรๆมามาก ทั้งเรื่องสุข ทุกข์ แต่พวกเราก็ยังอยู่ด้วยกันมาได้จนถึงทุกวันนี้ ผมหวังว่าโอกาสหน้าผมจะได้เจอสมาชิกทั้งหน้าเก่า และหน้าใหม่เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ ครับ

งานมิตติ้งนี้อาจบกพร่องในหลายๆด้าน ผมขอน้อมรับความบกพร่องทุกประการไว้ครับ

สุดท้ายนี้ก็ขอขอบคุณมากๆ ขอบคุณจริงๆ สำหรับเหตุการณ์ทุกช่วงเวลาตั้งแต่เริ่มจนจบอย่างสมบูรณ์สำหรับงานมิตติ้งครั้งแรกของปีนี้ครับ

TAXMAN

@rt_ek
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #24 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 10:37:28 »

จำไม่ได้หมดอ่ะพี่ เพราะผมก็เมา  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

ผมจำได้ว่าน้ำเต้าปูปลาพี่ วางกองอยู่ใกล้ๆไอ้วงเนี้ยตอนเช้า   ยิงฟันยิ้ม

แพ 5 ช่ายมายภาพนี้  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ตุ้ยนุ้ย
Gold Member
อาจารย์ปู่

I love civic

« ตอบ #25 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 10:47:49 »

การเดินทางครั้งนี้อาจตะกุกตะกักไปบ้างตั้งแต่เริ่มเดินทาง แต่ก็ได้ความช่วยเหลือจากสมาชิกพวกเรานี่ล่ะครับ ที่ทำให้การเดินทางเป็นไปด้วยความราบรื่นจนถึงที่หมายด้วยความปลอดภัยทุกคน ผมประทับใจในหลายๆเรื่อง ทั้งความสนุกจากเพื่อนสมาชิกด้วยกันเอง ทั้งแก๊ง Progressive ที่เริ่มยกเชียร์เบียตั้งแต่ออกเดินทาง (EK สีน้ำเงินของ Kittiphan_EK  หน้าแดงตลอดการเดินทาง) 

5555  คุณ ปอ กับ อาร์ต ด้วยน่ะ   ออกมาแสดงความรับผิดชอบหน่อย โดนคนเดียว กรูเขินว่ะ
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« ตอบ #26 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 10:52:02 »

การเดินทางครั้งนี้อาจตะกุกตะกักไปบ้างตั้งแต่เริ่มเดินทาง แต่ก็ได้ความช่วยเหลือจากสมาชิกพวกเรานี่ล่ะครับ ที่ทำให้การเดินทางเป็นไปด้วยความราบรื่นจนถึงที่หมายด้วยความปลอดภัยทุกคน ผมประทับใจในหลายๆเรื่อง ทั้งความสนุกจากเพื่อนสมาชิกด้วยกันเอง ทั้งแก๊ง Progressive ที่เริ่มยกเชียร์เบียตั้งแต่ออกเดินทาง (EK สีน้ำเงินของ Kittiphan_EK  หน้าแดงตลอดการเดินทาง) 

5555  คุณ ปอ กับ อาร์ต ด้วยน่ะ   ออกมาแสดงความรับผิดชอบหน่อย โดนคนเดียว กรูเขินว่ะ
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อย่ามาเขิน  ถ้ารู้ว่าเปิดกระจกยกเบียร์ให้ตั้งแต่แรก  คนข้างๆผมจะได้เปิดกระจกรับมาซดเป็นเพื่อนด้วย 555

pui BIG CAR
01/01/2016-31/12/2016
Sponsor
อาจารย์ปู่

ฺBY Show Room " A LOT OF CAR "

« ตอบ #27 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 10:53:57 »

ขอบคุณเช่นกันครับ
RED_SUN_GiRL
Gold Member
อาจารย์ปู่

RED-SUN-GirL

« ตอบ #28 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 11:04:53 »

ขอบคุณ พี่น้อง WLC ครับผม  จุมพิต จุมพิต จุมพิต
หนึ่งใน FC มะนาว ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

banpeenong
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

"จงเข้มแข็งให้ได้ด้วยตัวเอง แม้ไร้กำลังใจจากคนอื่น

« ตอบ #29 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 11:05:22 »

ดีใจด้วยนะค่ะ กับ สมาชิก WLC ทุกท่าน ที่งาน Big Meeting ของปีนี้ ผ่านไปด้วยดี

จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

คำนึงถึงการมีชีวิตให้ "กว้างขวาง"  มากกว่าการมีชีวิตให้ " ยืนยาว "
 (We Love Civic No.561 )
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #30 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 11:06:59 »

ดีใจด้วยนะค่ะ กับ สมาชิก WLC ทุกท่าน ที่งาน Big Meeting ของปีนี้ ผ่านไปด้วยดี

จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต
จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

tikzajung
"หำเสน่ห์"
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

กูนึกแล้ว ว่ามึงต้องอ่าน

« ตอบ #31 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 11:17:28 »

แพ 5 ช่ายมายภาพนี้  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ครับ ผม   นำโดยพี่ปุ้ย นักร้องประสานเสียง  พร้อม ดนดรีครบครับ  สไตร์   FOLK SONG   นำโดยปุ้ยบิ๊กคารื 555  จุมพิต จุมพิต จุมพิต

ชื่อ ติ๊ก นะครับ
ชื่อ FB Pichit Kringon
Line Tikna2431
ขับ Civic EK Lev เขียว ล้อ BBS RS 17 ครับ
Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #32 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 11:26:36 »

แพ 5 ช่ายมายภาพนี้  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ยิ้มกว้างๆ

ครับ ผม   นำโดยพี่ปุ้ย นักร้องประสานเสียง  พร้อม ดนดรีครบครับ  สไตร์   FOLK SONG   นำโดยปุ้ยบิ๊กคารื 555  จุมพิต จุมพิต จุมพิต

ตกลงเรารู้จักยัง จ๊ะ     ยิ้มเท่ห์

sticker เป็นแค่เปลือกนอก จุดประสงค์ของ club คือการเข้ามามีส่วนร่วมซึ่งกันและกัน ไม่ใช่แค่หวังใน sticker แล้วก็หายไป ซึ่ง ถึงแปะไป ก็ไม่มีใครรู้จัก sticker นั้นก็ไม่มีความหมาย

..........I Love Civic........( ^ _ ^ )...
beer4353
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #33 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 11:30:32 »

นาย jam_meaw มาไกลจากพัทลุง กะมาเซอร์ไพรส์ก๊วนเก้ง

ใครคือก๊วนเก้ง  ครับ เจ๊โอมมมม.....อม..อม       โกรธ โกรธ โกรธ

pui BIG CAR
01/01/2016-31/12/2016
Sponsor
อาจารย์ปู่

ฺBY Show Room " A LOT OF CAR "

« ตอบ #34 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 11:39:53 »

ว่างๆ มานั่งตั้งวงร้องเพลง เล่นกีต้ากันอีกนะครับ

จะจัดไปซัก 100 เพลง เอาให้มือแหก
@rt_ek
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #35 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 11:45:14 »

รถแรง ออกตัวคันแรก แต่เม่งทามมาย มาถึง คนสุดท้าย ง่ะ ( เน วี เก เตอร์ เม่งเมา วิ่งวนไปวนมา เกือบตกเขาแล้วมายละ...ตู )

ไหล......ก่อน      แวะซื้อเบียร์     แวะฉี่ ตลอดทาง   เสียวโว้ยยยยยย    ทาคูมิเค้าจะ ดริฟ บ้าไปแล้ว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อีกคนนึง รอเค้ามารายตัวแล้วกันนะครับ คุณโจ้ มายรู้ฟื้น รึ ยัง อ่อนเยอะๆๆๆๆ

Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #36 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 11:45:19 »

ว่างๆ มานั่งตั้งวงร้องเพลง เล่นกีต้ากันอีกนะครับ

จะจัดไปซัก 100 เพลง เอาให้มือแหก
เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

neang
Gold Member
อาจารย์ปู่

เหนี่ยง no.681 คับผม

« ตอบ #37 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 12:02:42 »

แพ5 แพผมเองค๊าบ... ยิ้ม น้ำเต้าปูปลาตอนเช้าเหมือนจะเห็นอยู่หน้าแพ 4 ot  ยิ้มเท่ห์

จะเก่ามาจากไหน ก้อมาใหม่ที่เรา <<< ยังดี ที่มีขับ >>> RAMBO
http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=91023.0
http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=158209.0
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #38 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 12:21:30 »

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

p jung
Gold Member
อาจารย์ปู่

คุณชายพี

« ตอบ #39 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 12:28:26 »

ขอบคุณครับ 5 วินี่มันไวมาก  โกรธ

หน้า: [1] 2 3 4 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: Big Thanks สำหรับมิตติ้งใหญ่ครั้งนี้