ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
05 กรกฎาคม 2024, 19:41:25
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Show Room  |  หัวข้อ: Coupe Racing 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 2 3 [4] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Coupe Racing  (อ่าน 61168 ครั้ง)
NATASHA
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #120 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2012, 12:10:32 »

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ    คิดถึงครับ...อยุ่ใกล้ แต่ไม่ได้เจอกันเลย... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม   เพิ่ง เปลี่ยนเกียร์ ครับ ไปได้มาจากเชียงกงบางนา ครับพี่ ที่โทรหาพี่วันนี้นะครับ....

ได้เกียร์ไฟฟ้า บี 20 บี มาครับ ร้าน PRC   ราคาไม่แรงมากครับ เมื่อเทียบกับหยาดเหงื่อที่เสียไป และ ปั้นท้าย มิตซู ที่ถูก แอคคอรท์ปลาวาฬ สอยเอาซะยับเยิน... ร้องไห้ ร้องไห้

จบค่าเกียร์ ไฟฟ้า  ไป 6500  ครับพี่....เค้าแถม ตัวปั่น น้ำมันเพาเวอร์ มา 1 ตัว และ เหล็กวัดน้ำมันเครื่อง บี 20 บี..มาให้ครับ  .... ตอนนี้รถอยู่อุ่วิศิษฐ อ่างทองครับพี่

ดูแล้วทำงานสมราคา  ค่าเปลี่ยนเกียร์ พันห้า แต่มีที่หลบแดดหลบฝนให้รถอย่างดี ...ครับ ไม่มั่ว และโฉ่งฉ่าง อย่างช่างโอ๋ บ้านสร้าง...ครับ....แล้วเจอกันนะครับพี่พงษ์

จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต
แล้วทำเสร็จยัง ทั้งราคาของและค่าแรงOKเลยครับ โอ  จุมพิต
ค้ำล่างหลังเป็นของยี่ห้อใดครับ

CUSCO ครับ  ยิ้ม

Coupe Racing>>http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,95643.0.html >> CIVIC CLUB # 672 : AYUTTHAYA
chira711
Gold Member
อาจารย์ปู่

NO.674 อยุธยา-บางปะหัน-หนองแขม..

« ตอบ #121 เมื่อ: 04 กันยายน 2012, 14:49:44 »

แล้วทำเสร็จยัง ทั้งราคาของและค่าแรงOKเลยครับ โอ  :-*CUSCO ครับ  ยิ้ม

จบแล้วครับพี่ ค่าแรง 2500   ค่าน้ำมันเกียร์  น้ำมันเครื่อง  ค่าตั้งวาวล์  ค่าน้ำมันเพาเวอร์  ค่ากรองน้ำมันเครื่อง ค่าแบตเทริน์ ลูกใหม่ 1600  และค่าแปลงแตร แอคคอรท์ ใส่ สองตัว

(แต่แตรไม่ดัง เพราะอู่ตาโอ๋ แยงสายแพ สายแตร ขาดละเอียดครับ).....ที่ว่ามาจบไป 4900 ครับ ผมว่าราคารับได้ครับ ราคานี้  ล้างรถให้ด้วย มีที่เก็บรถเป็นโรงรถขนาดใหญ่ และมีช่าง

คอยดูแลรถให้   อู่นี้ชื่อ    อู่ วิศิษฐื    อยุ่อ่างทองครับ พี่พงษ์ 

ส่วนการวิ่งผมมองว่า เกียร์  ช่วงรอบเปลี่ยนเกียร์ ที่ความเร็ว ช่วงต้น กระตุกไปนิดครับ แต่มองๆ  ดู รอบจัดกว่าเดิมครับ .....แต่คงต้องเพลาๆ การขับลงแล้วครับ สงสารรถและสงสาร

ทรัพย์ในกระเป๋าตัวเองครับพี่  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

"ไม่สูงต้องเขย่ง  ไม่เก่ง ต้องขยัน  สักวันก็ได้ดี "
rat.nutty
เข้าวงการ
*

« ตอบ #122 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2012, 13:47:48 »

ครบๆ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
eak-kub
เข้าวงการ
*

« ตอบ #123 เมื่อ: 21 มกราคม 2013, 14:53:05 »

พี่ครับกันชนหน้า-หลัง เหมือนกับตัว Lev หรือป่าวครับ
NATASHA
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #124 เมื่อ: 22 มกราคม 2013, 14:43:26 »

พี่ครับกันชนหน้า-หลัง เหมือนกับตัว Lev หรือป่าวครับ
เหมือนกันครับ ใช้ร่วมกันได้ ฝาหน้า แก้ม กันชน ไฟหน้า อะไหล่เครื่อง ช่วงล่าง

Coupe Racing>>http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,95643.0.html >> CIVIC CLUB # 672 : AYUTTHAYA
หน้า: 1 2 3 [4] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Show Room  |  หัวข้อ: Coupe Racing