ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
30 กันยายน 2024, 06:20:55
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: "เลฟสีเหลือง ล้อแกรมไลท์" ถึงบ้านปลอดภัยป่ะครับ 0 สมาชิก และ 8 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: "เลฟสีเหลือง ล้อแกรมไลท์" ถึงบ้านปลอดภัยป่ะครับ  (อ่าน 3503 ครั้ง)
chira711
Gold Member
อาจารย์ปู่

NO.674 อยุธยา-บางปะหัน-หนองแขม..

« เมื่อ: 05 มีนาคม 2012, 02:30:29 »

อายจัง อายจัง :-    ,,,,,,เนื่องจากขับ  มาเจอกัน ตลอดทางขากลับ,,,ประสบปัญหา ความร้อนขึ้น  แต่จำชื่อไม่ได้   รู้แต่ว่า เป็นเพื่อน  คุณ พุธ    ,,,,หวังว่า เครื่องคงไม่พังนะครับ 

ส่-นผม  คงต้องหาหมอ อีกรอบ   ควันโขมงเลย,,,555   ทริป นี้เปลือง มาก  น้ำมัน 1500 วิ่งได้ 445 กม.    ,,,,
(ปล, ผมจำชื่อไม่ได้ แต่มีรูป ถ่ายไว้นะครับ   คันนี้ ครับ

* T5.jpg (47.98 KB, 640x480 - ดู 561 ครั้ง.)

"ไม่สูงต้องเขย่ง  ไม่เก่ง ต้องขยัน  สักวันก็ได้ดี "
Notesamit
<< คริวรี่ >>
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

...รปภ.สมุทรปราการ...

« ตอบ #1 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012, 09:30:03 »

ขอตอบแทน... จุมพิต

รถคันนี้เป็นของท่านพี (pee_por) ครับ ขับประคองๆกลับถึงสมุทรปราการโดยปลอดภัย
พอดีได้มีโอกาสโทรคุยกัน ท่านพีเอารถเข้าอู่ไปเรียบร้อยแล้วครับ ผลคือ เสียบฟิวส์ผิด ทำให้ทุกอย่าง รวนไปหมด
พัดลมไฟฟ้าไม่ทำงานเลยสักตัว ไม่มีแอร์ ไม่มีไฟในห้องโดยสาร ขับประคองกลับปลอดภัยครับ
ยิ้ม

...มิตรภาพเท่านั้น ที่จะช่วยบำบัดสังคม...
NATASHA
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #2 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012, 09:34:09 »

ขอตอบแทน... จุมพิต

รถคันนี้เป็นของท่านพี (pee_por) ครับ ขับประคองๆกลับถึงสมุทรปราการโดยปลอดภัย
พอดีได้มีโอกาสโทรคุยกัน ท่านพีเอารถเข้าอู่ไปเรียบร้อยแล้วครับ ผลคือ เสียบฟิวส์ผิด ทำให้ทุกอย่าง รวนไปหมด
พัดลมไฟฟ้าไม่ทำงานเลยสักตัว ไม่มีแอร์ ไม่มีไฟในห้องโดยสาร ขับประคองกลับปลอดภัยครับ
ยิ้ม
ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

Coupe Racing>>http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,95643.0.html >> CIVIC CLUB # 672 : AYUTTHAYA
putirun
= ท่านชายพุธ =
Gold Member
อาจารย์ปู่

พุธ..สมุทรปราการ..

« ตอบ #3 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012, 09:39:04 »

ต้องขอโทษที่ขอกลับก่อนตรงช่วงถึงคลอง 6 เพราะมีธุระจริงๆ แต่ก็ยังขับประคองมาด้วยกัน  อายจัง อายจัง
ขอบคุณ ท่านโอ ที่ลงมาช่วยดู และให้ฟิวส์ไว้ด้วย
ขอบคุณท่านปุ้ย ที่ลงมาถามอาการ ถึงแม้รถตัวเองก็มีปัญหา นี่แหละมิตรภาพจากเพื่อน civic  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มีนาคม 2012, 09:41:20 โดย putirun » บันทึกการเข้า

ArRey
นังตัวเขียว
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

มาวิ่งเล่นกันเหอะ . . . .

« ตอบ #4 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012, 10:41:08 »

ต้องขอโทษที่ขอกลับก่อนตรงช่วงถึงคลอง 6 เพราะมีธุระจริงๆ แต่ก็ยังขับประคองมาด้วยกัน  อายจัง อายจัง
ขอบคุณ ท่านโอ ที่ลงมาช่วยดู และให้ฟิวส์ไว้ด้วย
ขอบคุณท่านปุ้ย ที่ลงมาถามอาการ ถึงแม้รถตัวเองก็มีปัญหา นี่แหละมิตรภาพจากเพื่อน civic  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

รถพี่พีปลอดภัย แล้วรถปุ้ยเป็นยังไงบ้างอ่ะคะ  ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา

p jung
Gold Member
อาจารย์ปู่

คุณชายพี

« ตอบ #5 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012, 14:28:05 »

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

chira711
Gold Member
อาจารย์ปู่

NO.674 อยุธยา-บางปะหัน-หนองแขม..

« ตอบ #6 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012, 14:45:02 »

รถพี่พีปลอดภัย แล้วรถปุ้ยเป็นยังไงบ้างอ่ะคะ  ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา
รถปุ้ยไม่ต้องห่วงครับ เพราะเห็นขับแซงไป  ที่ไม่ต้องห่วง แค่แบตเอง 555 ในรถมี พล เข็น ,.....ตัวใหญ่นั่งไปด้วย

"ไม่สูงต้องเขย่ง  ไม่เก่ง ต้องขยัน  สักวันก็ได้ดี "
chira711
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #7 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012, 14:49:14 »

ขอบคุณ คุณโน๊ต  ครับ  ที่ช่วยชี้แจง แทน เพื่อน คันเหลือง พอดี ตามๆ กันมา แล้ว มาแยกกันตรง ทางขึ้น บางนา ส่วนผม มา ทางรังสิต ใจ จริง พยายามจะต่อ ตรง พัดลมหม้อน้ำ,,,แต่ไม่มีสายไป  ไปกระชากสายลำโพงข้างประตู ก็ยาวไม่พอ ครับ ,,,,

เอาใจช่วยอย่าให้เครื่องพังละ กันครับ  เห็นเพิ่งวางมาใหม่ ด้วย

suttisak
Gold Member
ศิษย์พี่

« ตอบ #8 เมื่อ: 06 มีนาคม 2012, 00:51:43 »

ขอบคุณ คุณโน๊ต  ครับ  ที่ช่วยชี้แจง แทน เพื่อน คันเหลือง พอดี ตามๆ กันมา แล้ว มาแยกกันตรง ทางขึ้น บางนา ส่วนผม มา ทางรังสิต ใจ จริง พยายามจะต่อ ตรง พัดลมหม้อน้ำ,,,แต่ไม่มีสายไป  ไปกระชากสายลำโพงข้างประตู ก็ยาวไม่พอ ครับ ,,,,

เอาใจช่วยอย่าให้เครื่องพังละ กันครับ  เห็นเพิ่งวางมาใหม่ ด้วย
ผมเพิ่งรู้จากช่างครับ
ตึงปลั๊กเทอร์โมสตรัทแล้วต่อตรงโดยใช้อะไรก็ได็ต่อคร่อมเลยครับง่ายดี
พัดลมวิ้งฉิวเลย

-----------------คนพูดนะไม่ใช้หมาเห่า--------------
pee_por
Gold Member
ศิษย์น้อง

พี ...สมุทรปราการ

« ตอบ #9 เมื่อ: 17 มีนาคม 2012, 17:27:18 »

ขอโทษนะครับ เข้ามาตอบช้างานยุ่งมากเลย รถหายดีแล้วครับ เจอรถเทพๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทีไร รถผมงอแงทุกทีเลย ขอบคุณ ท่านพุธ ท่านโน๊ต คุณโอ และทุกๆๆๆท่านในวีเลิฟ ทุกคนเลยครับ โอกาสหน้าเจอกันใหม่ครับ   จุมพิต จุมพิต จุมพิต
golfza
จอมยุทธ

รถคนจน จะสวยได้ไง

« ตอบ #10 เมื่อ: 18 มีนาคม 2012, 02:03:00 »

ดีจังพี่น้องชาว welove ไม่ทิ้งกัน ปล. น้องใหม่ครับ อายจัง
ทอม_อีเค
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #11 เมื่อ: 18 มีนาคม 2012, 08:38:29 »

จุมพิต จุมพิต

PATTAYARACING CLUB
CIVICCLUB no.131
ChonburiClub no.034

chira711
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #12 เมื่อ: 18 มีนาคม 2012, 17:16:15 »

ขอโทษนะครับ เข้ามาตอบช้างานยุ่งมากเลย รถหายดีแล้วครับ เจอรถเทพๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทีไร รถผมงอแงทุกทีเลย ขอบคุณ ท่านพุธ ท่านโน๊ต คุณโอ และทุกๆๆๆท่านในวีเลิฟ ทุกคนเลยครับ โอกาสหน้าเจอกันใหม่ครับ   จุมพิต จุมพิต จุมพิต

ยินดีด้วยครับ.....ที่รถไม่เป็นอะไร  ทริปหน้า พบกันใหม่ครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

chira711
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #13 เมื่อ: 18 มีนาคม 2012, 17:16:33 »

จุมพิต จุมพิต
ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

pee_por
Gold Member
ศิษย์น้อง

พี ...สมุทรปราการ

« ตอบ #14 เมื่อ: 18 มีนาคม 2012, 19:41:15 »

ยินดีด้วยครับ.....ที่รถไม่เป็นอะไร  ทริปหน้า พบกันใหม่ครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ขอบคุณครับ ไว้เจอกันทริปหน้าครับ
putirun
= ท่านชายพุธ =
Gold Member
อาจารย์ปู่

พุธ..สมุทรปราการ..

« ตอบ #15 เมื่อ: 19 มีนาคม 2012, 13:27:16 »

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ว่าแต่ท่านโอถ่ายรูปคู่กะใครอะ เหมือนกับคนละคนที่ไปงานมิตติ้งด้วกันเลยอะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ร้ายนะเนี่ย เด็กมหาลัยซะด้วย  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

chira711
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #16 เมื่อ: 20 มีนาคม 2012, 18:10:32 »

ว่าแต่ท่านโอถ่ายรูปคู่กะใครอะ เหมือนกับคนละคนที่ไปงานมิตติ้งด้วกันเลยอะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ร้ายนะเนี่ย เด็กมหาลัยซะด้วย  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

คนที่ไป ทริป  นั่น เป็น ผม ทบ  ที่ 1 ครับ คุณพุธ   นาน ๆ  โชว์ตัวที................อิอิ   ส่วนน้อง คนนี้

ขอตอบแบบ ซุปตาร์ และกัน   พี่น้องกันครับ ... ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: "เลฟสีเหลือง ล้อแกรมไลท์" ถึงบ้านปลอดภัยป่ะครับ