ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
04 ตุลาคม 2024, 19:23:07
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Discuss => ห้องคนขับ  |  หัวข้อ: ปัญหาเรื่องหมาฉี่รด รถเราอะคับ 0 สมาชิก และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาเรื่องหมาฉี่รด รถเราอะคับ  (อ่าน 6971 ครั้ง)
kathi
Gold Member
เจ้าสำนัก

แรงตามตัง รถเลยไม่แรง

« เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 07:26:02 »

ขยิบตา ขยิบตา หมาที่บ้านมันชอบฉี่รด อะคับ เอาขวดมาวาง เอาพริกไทยมาโรยก็ไม่หาย คลุมผ้ามันก็ฉี่รดผ้า ไม่รู้จะทำยังไงดี  เศร้า เศร้า
MANUTS
= ท่านรอง รปภ. สป. =
Gold Member
อาจารย์ปู่

นัต.....สมุทรปราการ

« ตอบ #1 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 08:15:15 »

ต้มกินแม่มซะเลยครับ..ฉี่ดีนัก  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

Forgive  AND  Forget
Notesamit
<< คริวรี่ >>
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

...รปภ.สมุทรปราการ...

« ตอบ #2 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 08:19:29 »

เอาหนังยางรัดกระเจี๊ยวหมาให้แน่น น่าจะจบครับ  ยิงฟันยิ้ม

ปัญหาเรื่องหมาฉี่ล้อ ไม่รู้จะแก้ไงเหมือนกัน ถ้าเป็นหมาเลี้ยงเอง ก็ดีไป สอนได้
แต่ถ้าเป็นหมาจรจัด ก็แย่หน่อย
  อายจัง อายจัง อายจัง

...มิตรภาพเท่านั้น ที่จะช่วยบำบัดสังคม...
kathi
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #3 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 09:13:36 »

ต้มกินแม่มซะเลยครับ..ฉี่ดีนัก  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ผมจะฆ่ามันอยู่แล้วพี่
kathi
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #4 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 09:13:59 »

เอาหนังยางรัดกระเจี๊ยวหมาให้แน่น น่าจะจบครับ  ยิงฟันยิ้ม

ปัญหาเรื่องหมาฉี่ล้อ ไม่รู้จะแก้ไงเหมือนกัน ถ้าเป็นหมาเลี้ยงเอง ก็ดีไป สอนได้
แต่ถ้าเป็นหมาจรจัด ก็แย่หน่อย
  อายจัง อายจัง อายจัง
  หมาเลี้ยงเองเลยพี่ จะตีจะเตะ ก็ไม่ฟัง  เศร้า เศร้า เศร้า
MANUTS
= ท่านรอง รปภ. สป. =
Gold Member
อาจารย์ปู่

นัต.....สมุทรปราการ

« ตอบ #5 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 09:24:41 »

เป็นสูตรผีบอกนะเคยได้ยินมาเวลาที่หมามีขี้หน้าบ้านหรือมาฉี่ เขาให้เอาขี้คนหรือฉี่คนไปใส่ตรงนั้นแล้วมามันจะไม่มาขี้มาฉี่ตรงนั้นอีกเลย แต่ผมก็ยังไม่เคยลองเหมือนกัน  อายจัง อายจัง

Forgive  AND  Forget
FLAMINTO
เจ้าสำนัก

« ตอบ #6 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 09:25:08 »

ผมกำลังจะตั้งถามพอดี มันมาทุกเช้าา ร่องรอยยังใหม่ๆ จะบ้าตาย เศร้า เศร้า เศร้า
nakarin
อาจารย์ปู่

ชนใดไม่มีดนตรีกาล ในสันดารเป็นคนชอบกลนัก

« ตอบ #7 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 09:48:06 »

ลองที่ฉีดยางกันหมาฉี่หรือยังครับ

ดูแลรถ แล้วรถจะดูแลเรา
tea_auto1981
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

กู...ตลอดดดดด

« ตอบ #8 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 10:14:19 »

พามันไปอยู่แถวสกลนคร อาจเลิกได้

เข้มแข็งและมีเกียรติ
ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #9 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 10:31:59 »

ขยิบตา ขยิบตา หมาที่บ้านมันชอบฉี่รด อะคับ เอาขวดมาวาง เอาพริกไทยมาโรยก็ไม่หาย คลุมผ้ามันก็ฉี่รดผ้า ไม่รู้จะทำยังไงดี  เศร้า เศร้า
    เนื่องด้วย บ้านยังไม่มีรั้ว คุณสุนัขทั้งหลาย
เลยชอบมาฉี่ใส่ล้อของพี่หมูทองและน้องมังคุดประจำ
    เลยลงทุนไปโลตัสซื้อเสปรย์ฉีดกันสุนัขฉี่มาลองใช้ดูเสียเลย
ปรากฎว่า เยี่ยมมาก ตั้งแต่ฉีดมา ยังไม่มีตัวไหนมาฉี่ใส่อีกเลย
    แค่มา ดมๆ แล้วจากไป ไม่ฉี่ 159 บาท  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

* 383400_4668341675682_1979126842_n.jpg (57.59 KB, 640x480 - ดู 12587 ครั้ง.)

junkhung
เจ้าสำนัก

« ตอบ #10 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 10:33:54 »

หากเป็นหมาที่เลี้ยงไว้เอง ลองวิธีผม(เคยทำที่บ้านนอก) หากหมามันฉี่ใส่ล้อ ให้จับมันไปที่ล้อ จับหัวมันเอาจมูกไปแตะที่หมามันฉี่ไว้ แล้วตีมันแรงๆ สักครั้งสองครั้ง มันจะจำครับและจะไม่ฉี่ใส้ล้อนั้นอีกเลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม แต่ถ้มเป็นหมาบ้านอื่น ไปบอก(ด่า)เจ้าของครับ ครั้งแรกบอกด้วยปากเปล่า ครั้งที่สอง ด้วยปากเปล่า ครั้งที่สามทำหนังสือแจ้ง ครับ และครั้งที่สี่แล้วแต่กรณีแล้วละครับ ของผมตอนนี้ข้างบ้านมันเลี๊ยงหมา ไว้เยอะ กลิ่นฉี่หมามันเหม็นเข้ามาบ้านผมเลย เคยบอกไปครั้งหนึ่งแล้วครับ ตอนนี้เริ่มเหม็นอีกแล้ว คงต้องบอกรอบสอง  เศร้า เศร้า เศร้า

VTA
toys1924
Gold Member
เจ้าสำนัก

เด็กสิงบูลส์คร้าบ..........

« ตอบ #11 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 12:48:09 »

หมาแถวบ้านผม มันไม่ฉี่ใส่ล้อแล้วครับ อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง  แต่มันฉี่ใส่กันชนเลย โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ ดีที่ไม่มีสปอตไลท์นะเนี้ย ถ้ามีคงไม่ต้องทำโครมเหลืองเลย เศร้า เศร้า เศร้า

my car my style....
tang1931
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #12 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 14:19:41 »

หากเป็นหมาที่เลี้ยงไว้เอง ลองวิธีผม(เคยทำที่บ้านนอก) หากหมามันฉี่ใส่ล้อ ให้จับมันไปที่ล้อ จับหัวมันเอาจมูกไปแตะที่หมามันฉี่ไว้ แล้วตีมันแรงๆ สักครั้งสองครั้ง มันจะจำครับและจะไม่ฉี่ใส้ล้อนั้นอีกเลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม แต่ถ้มเป็นหมาบ้านอื่น ไปบอก(ด่า)เจ้าของครับ ครั้งแรกบอกด้วยปากเปล่า ครั้งที่สอง ด้วยปากเปล่า ครั้งที่สามทำหนังสือแจ้ง ครับ และครั้งที่สี่แล้วแต่กรณีแล้วละครับ ของผมตอนนี้ข้างบ้านมันเลี๊ยงหมา ไว้เยอะ กลิ่นฉี่หมามันเหม็นเข้ามาบ้านผมเลย เคยบอกไปครั้งหนึ่งแล้วครับ ตอนนี้เริ่มเหม็นอีกแล้ว คงต้องบอกรอบสอง  เศร้า เศร้า เศร้า
55555ทำเหมือนบ้านผมเลยพี่...ใช้ได้กับหมาแมวทุกตัว....เลยลองไปหาข้อมูลมา เค้าบอกว่าเป็นการวางเงื่อนไขกับมัน(หรือสร้างประสบการ์ณหลอนให้มันนั่นแหล่ะ)กับรองเท้าใช้รองเท้าตีฉี่ใส่ล้อเอาจมูกไปใกล้ๆล้อแล้วตีมันจะไม่กล้าเข้าใกล้ล้ออีกแต่หลายคนบอกว่ามันเป็นวิธีที่โหดร้ายสำหรับสัตว์ อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง

BeeR_ZeeD_ZaaD
Tracking !!
เจ้าสำนัก
*

รถร้ายหล๊องแหล๊ง

« ตอบ #13 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 14:22:30 »

ผมรถยังจอดไม่ทันสนิท แม่มเดินมาจองแระ
อยากจะบอกหมามันว่าให้กูจอดให้สนิทก่อนได้มั้ย
แล้วให้กรูไปให้พ้นจากรถก่อน

มันไม่เกรงใจเลย

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

B20@VTec
nakarin
อาจารย์ปู่

ชนใดไม่มีดนตรีกาล ในสันดารเป็นคนชอบกลนัก

« ตอบ #14 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2012, 14:37:51 »

แค่ฉี่ไม่เท่าไรครับ
เคยเจอแทะกันชนป่าวครับ
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ดูแลรถ แล้วรถจะดูแลเรา
kathi
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #15 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2012, 23:03:16 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม เพิ่งจะมีโอกาสได้กลับมานั่งอ่านหลังตั่งกระทู้ สรุปแว้ ผมไม่ได้เป็นคนเดียว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม สบายใจจุงเบย
kathi
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #16 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2012, 23:08:34 »

เป็นสูตรผีบอกนะเคยได้ยินมาเวลาที่หมามีขี้หน้าบ้านหรือมาฉี่ เขาให้เอาขี้คนหรือฉี่คนไปใส่ตรงนั้นแล้วมามันจะไม่มาขี้มาฉี่ตรงนั้นอีกเลย แต่ผมก็ยังไม่เคยลองเหมือนกัน  อายจัง อายจัง
   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม เด๊่ยวพอจอดปั๊ป ผมชิงฉี่ตัดหน้ามันก่อนเลยละกันคับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ผมกำลังจะตั้งถามพอดี มันมาทุกเช้าา ร่องรอยยังใหม่ๆ จะบ้าตาย เศร้า เศร้า เศร้า
   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ผมก็จะบ้าตายวันหลายๆรอบครับ  ร้องไห้

ลองที่ฉีดยางกันหมาฉี่หรือยังครับ

ขอบคุณครับเด๊่ยวลองดูครับ  จุมพิต

พามันไปอยู่แถวสกลนคร อาจเลิกได้

เด๊่ยวแร่เองเลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
    เนื่องด้วย บ้านยังไม่มีรั้ว คุณสุนัขทั้งหลาย
เลยชอบมาฉี่ใส่ล้อของพี่หมูทองและน้องมังคุดประจำ
    เลยลงทุนไปโลตัสซื้อเสปรย์ฉีดกันสุนัขฉี่มาลองใช้ดูเสียเลย
ปรากฎว่า เยี่ยมมาก ตั้งแต่ฉีดมา ยังไม่มีตัวไหนมาฉี่ใส่อีกเลย
    แค่มา ดมๆ แล้วจากไป ไม่ฉี่ 159 บาท  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
ขอบคุณสำหรับภาพและคำแนะนำ เด๊่ยวพุ่งนี้จะลองจัดซักกระป๋องจ้า  จุมพิต จุมพิต

55555ทำเหมือนบ้านผมเลยพี่...ใช้ได้กับหมาแมวทุกตัว....เลยลองไปหาข้อมูลมา เค้าบอกว่าเป็นการวางเงื่อนไขกับมัน(หรือสร้างประสบการ์ณหลอนให้มันนั่นแหล่ะ)กับรองเท้าใช้รองเท้าตีฉี่ใส่ล้อเอาจมูกไปใกล้ๆล้อแล้วตีมันจะไม่กล้าเข้าใกล้ล้ออีกแต่หลายคนบอกว่ามันเป็นวิธีที่โหดร้ายสำหรับสัตว์ อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง
  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม เพิ่งโดนแม่ด่ามา ไปเตะมัน ก็มันโมโหหนิ  ฮืม ฮืม

ผมรถยังจอดไม่ทันสนิท แม่มเดินมาจองแระ
อยากจะบอกหมามันว่าให้กูจอดให้สนิทก่อนได้มั้ย
แล้วให้กรูไปให้พ้นจากรถก่อน

มันไม่เกรงใจเลย

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
  เรื่องจริงๆ ครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แค่ฉี่ไม่เท่าไรครับ
เคยเจอแทะกันชนป่าวครับ
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม อันนี้หนักเลย ผมก็เคยโดนตอนมันเด็กๆ แทะกันเรียงเป็นระเบียบฟันสวยเลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม สุดท้ายก็ลิ้นหน้าไทด์อาร์ปิดจบหล่อด้วย  จุมพิต

beer4353
Gold Member
อาจารย์ปู่

เก้ง แว่น...โชคชัย4 ^~^

« ตอบ #17 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2012, 23:11:44 »

ถอดล้อออกเลย  เช้าค่อยมาใส่ก่อนขับไปทำธุระ ปลอดภัย       จุมพิต

green eg
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #18 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2012, 23:28:11 »

เราก็ฉี่ใส่ก่อนที่มันจะฉี่ 55555555 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เอาเสปย์ ฉีดล้อกันหมาฉี่ยี่ห้ออื่นลองดูครับ
LifeFate
เข้าวงการ
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 02:36:31 »

เวลามันจะฉี่ ให้เอายางวง ดีด ใข่มันครับ   ลังเล
.ป๊ะป๋า ยากูซ่า
ศิษย์พี่

« ตอบ #20 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 13:09:38 »

ใช้ Sniper สอย hum มันซะ... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

* BT_Paintball_Gun_Sniper_Marker.jpg (27.62 KB, 500x307 - ดู 6084 ครั้ง.)

[/url]
ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #21 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 14:14:13 »

ใช้ Sniper สอย hum มันซะ... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

กว่าจะได้เล็ง มันก็เสร็จละม้างลุง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

hiddenicon2011
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #22 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 20:34:14 »

เห็นบางคนใช้ขวดน้ำตั้งข้่างล้อ ไม่รู้ได้ผลไหมครับ

ถ้าได้ผลมันใช้หลักการอะไร น่าคิด 555  ยิ้มเท่ห์

* bottleandcar.jpg (45.99 KB, 450x252 - ดู 1340 ครั้ง.)
commentdear
เจ้าสำนัก

●Benz Metal●

« ตอบ #23 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 22:07:03 »

มี2วิธีครับ(จำมาจากข้างๆบ้าน)
1.เค้าเอาขวดน้ำอัดลมใหญ่ๆใสๆใส่น้ำให้เต็มแล้งก็ไปตั้งใว้อ่ะครับ
2.ตัดไม้อัด(หรือวัสดุอะไรก็ได้ที่สามารถบังล้อได้)มาวางบังใว้ทั้ง4ล้อครับ
ปล.บ้านผมเลี้ยงหมาใว้10ตัว ไม่ยักกะฉี่ใส่แห๊ะ ไม่รู้เป็นไร อายจัง
commentdear
เจ้าสำนัก

●Benz Metal●

« ตอบ #24 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2012, 22:09:11 »

เสริมอีกนิดครับ ถ้าหมามันได้ฉี่ใส่ล้อควรจะรีบล้างให้สะอาะไม่ให้มีกลิ่นครับ ไม่งั้นขับไปจอดที่อื่นหมามันมาดมเจอกลิ่นที่ไม่ใช่ฉี่ของมัน มันก็จะฉี่ซ้ำกันไปซ้ำกันมาไม่จบไม่สิ้นสักทีครับ ร้องไห้
tang1931
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #25 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2012, 07:56:34 »

เห็นบางคนใช้ขวดน้ำตั้งข้่างล้อ ไม่รู้ได้ผลไหมครับ

ถ้าได้ผลมันใช้หลักการอะไร น่าคิด 555  ยิ้มเท่ห์
อันนี้ใช้ 2 หลักการครับ
1.หมามันเห็นว่าน้ำเต็มขวดแล้วมันเลยไม่ฉี่ซ้ำลงไปอีกเดี๋ยวมันล้นขวด
2.ขวดน้ำที่ใส่น้ำจะขยายภาพไอ้จู๋ของมันทำให้มันภูมิใจเลยฉี่ไม่ออกครับ
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

hiddenicon2011
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #26 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2012, 08:10:24 »

อันนี้ใช้ 2 หลักการครับ
1.หมามันเห็นว่าน้ำเต็มขวดแล้วมันเลยไม่ฉี่ซ้ำลงไปอีกเดี๋ยวมันล้นขวด
2.ขวดน้ำที่ใส่น้ำจะขยายภาพไอ้จู๋ของมันทำให้มันภูมิใจเลยฉี่ไม่ออกครับ
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

3. ปากขวดกระแทกจู๋หมา จุก ฉี่ไม่ออก
4. ท่ายากเกินไป หมดความพยายาม ไปที่อื่นก็ได้
tang1931
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #27 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2012, 08:52:19 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

chairat2521
อาจารย์ปู่

เรียกกูว่า เอ๊ะ นครปฐม

« ตอบ #28 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2012, 11:04:27 »

หมาแถวบ้านผมมันเยี่ยวใส่กันชนหน้านะ ไว้นานๆด่างเลย เศร้า
ตุ้ยนุ้ย
Gold Member
อาจารย์ปู่

I love civic

« ตอบ #29 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2012, 15:26:24 »

ผมเอาพริกไทย หมกใส่มือไว้ก่อน  จับตัวได้ ก็ เอาไปหมกที่จมูกมัน   ที่ก็ แล้วแต่เลยว่า จะปรานีมันหรือเปล่า มันจะจำกลิ่นได้ละ
ที่นี้ก็ค่อยเอามาโรยแถวๆยางอ่ะนะ
 อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง
system-dj
โฆษกประจำสำนัก
Gold Member
อาจารย์ปู่

Dj Ko System No.468

« ตอบ #30 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2012, 15:30:08 »

ผมเอาพริกไทย หมกใส่มือไว้ก่อน  จับตัวได้ ก็ เอาไปหมกที่จมูกมัน   ที่ก็ แล้วแต่เลยว่า จะปรานีมันหรือเปล่า มันจะจำกลิ่นได้ละ
ที่นี้ก็ค่อยเอามาโรยแถวๆยางอ่ะนะ
 อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง

โห ไอ้โหด  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Line User ID dj9317ko

http://www.facebook.com/phathompong.nagyam                                                          http://www.facebook.com/Dj.Ko.system.555

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Discuss => ห้องคนขับ  |  หัวข้อ: ปัญหาเรื่องหมาฉี่รด รถเราอะคับ