ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
25 กันยายน 2024, 05:34:00
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: เปิดสนามแล้ว พี่น้อง 0 สมาชิก และ 32 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] 2 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดสนามแล้ว พี่น้อง  (อ่าน 8406 ครั้ง)
alfaone_t
Gold Member
อาจารย์ปู่

« เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 11:02:41 »

สนาม บีบีกัน เปิดแล้วนะค่ะ ที่สระบุรีจ้า มาช่วยกันอุดหนุนหน่อย
สำหรับพี่น้องชาวซืวิค มีโปรดมชั้น แถมน้ำดื่ม กะเหล้าปี่นให้ฟรี จุมพิต จุมพิต

I am / I can
Kw@n.RX
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 11:19:28 »

ไปเปิดอยู่แถวไหน...เหรอ

ทำแผนที่มาเด๋วช่วยประชาสัมพันธ์ตามโรงงานให้...(คิด 3%) ยิ้มเท่ห์

e22bkw
$[^_^ ]$ ต้นครับ! $[ ^_^]$
Gold Member
อาจารย์ปู่

CIVIC ALUMNI

« ตอบ #2 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 11:30:45 »

เย้!!! เจ๊พี่แป๊บ! มารับน้องไปเล่นด้วย  จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

Aod61 : มิสซิสซิปปี้
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

รับแก้ทอม ซ่อมดี้

« ตอบ #3 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 11:34:09 »

เปิดแล้ว  คร้าบบบบ  อะเมซอน บีบีกัน
มีคนเล่น ... ไปแอบหลังบังเกอร์    แต่โดนงูเหลือมรัดกระดูดกรอบไปแล้ว  .....เปลี่ยว ไม่เปลี่ยวคิดดู   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

alfaone_t
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 11:39:11 »

ไปเปิดอยู่แถวไหน...เหรอ

ทำแผนที่มาเด๋วช่วยประชาสัมพันธ์ตามโรงงานให้...(คิด 3%) ยิ้มเท่ห์

เปิดอยูตรงสถานีดับเพลิง แถว หระรีเลี้ยวขวาอ่ะ ชวนเพื่อมาเล่นได้เลย
วันพุธนี้มัคนเดินสายจากนครปฐมมา มาแจมกันนะ โทรมาหาก่อนก็ได้

ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #5 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 11:43:30 »

เปิดอยูตรงสถานีดับเพลิง แถว หระรีเลี้ยวขวาอ่ะ ชวนเพื่อมาเล่นได้เลย
วันพุธนี้มัคนเดินสายจากนครปฐมมา มาแจมกันนะ โทรมาหาก่อนก็ได้

ลด 90 %  ป่ะ

alfaone_t
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #6 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 11:46:50 »

เปิดแล้ว  คร้าบบบบ  อะเมซอน บีบีกัน
มีคนเล่น ... ไปแอบหลังบังเกอร์    แต่โดนงูเหลือมรัดกระดูดกรอบไปแล้ว  .....เปลี่ยว ไม่เปลี่ยวคิดดู   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
งูอ่ะไม่มี มีแต่ขี้เหมียว มันชอบมาขี้ในสนามโดนยิงไปหลายทีแล้ว

j_nobita
อยากกระโดดหอมแก้ม
Gold Member
อาจารย์ปู่

เหมียว หง่าว

« ตอบ #7 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 11:51:44 »

ยิ้มเท่ห์ ของน้องแป๊บรึ รวยใหญ่แล้วนะ

เดี๋ยววันไหนชวนน้องๆไปอุดหนุนดีกว่า  ยิ้มเท่ห์

คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี ไปสู่สถานที่ดี
alfaone_t
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #8 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 11:56:16 »

ลด 90 %  ป่ะ
50-80 บาทยังจะให้ลดอีกเหรอลูกสุลต่าย

neat_boy?
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #9 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 11:56:31 »

:'(

เราก็นึกว่าบอลพรีเมียร์เปิดสนาม

<a href="http://www.ijigg.com/jiggPlayer.swf?songID=V2DB07BPB0&amp;Autoplay=0" target="_blank">http://www.ijigg.com/jiggPlayer.swf?songID=V2DB07BPB0&amp;Autoplay=0</a>
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #10 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 11:58:33 »

ยิ้มเท่ห์ ของน้องแป๊บรึ รวยใหญ่แล้วนะ

เดี๋ยววันไหนชวนน้องๆไปอุดหนุนดีกว่า  ยิ้มเท่ห์

ยินดีต้อนรับเลยคะ
ข้างหลัง สนามหนู  ปูเสื่อเปิด คาสิโน ให้พี่แจ๊ค  โดยเฉพาะเลยนะคะ   /PVC  น้องเจ้แป๊ป

alfaone_t
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #11 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 12:01:24 »

[/quote มาเลยๆ พี่แจ็ค มาเยี่ยมน้องด้วย

j_nobita
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #12 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 12:07:35 »

ยิ้มเท่ห์ ถ้าไปแล้วเจ้อ๊อดไม่มาต้อนรับนะโดนเตะ  ยิ้มเท่ห์

คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี ไปสู่สถานที่ดี
masaru
5555
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

マサロ Number 248

« ตอบ #13 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 12:10:13 »

ขยิบตา  มีปืนมือสองดีดีถูกๆ อันไม่เกิน500 ขายปะ

ยิ้มเท่ห์  พี่แจ๊คสนใจไปยิงนังอ๊อดปืนไม๊ครับ

j_nobita
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #14 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 12:11:26 »

ยิ้มเท่ห์ เดือนหน้าเลยเป็นไง มาทะลุ

masaru
5555
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #15 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 12:13:25 »

ยิ้มเท่ห์  มาเลยครับ เอาfdติดแก๊สมาด้วยละพี่

ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #16 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 12:15:16 »

หนีออก  ต่างจังหวัดก่อนดีกว่า       แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

j_nobita
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #17 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 12:18:48 »

ยิ้มเท่ห์ น้องแป๊บมีแผนที่และภาพปรากรอบไหมครับ  ยิ้มเท่ห์

alfaone_t
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #18 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 12:23:04 »

พี่แจ็ค ,พี่มาทาลุ มาดิ เดี๋ยวหนูให้ยีมปีน ความเร็ว 495 เอาไว้ยิงตาอ๊อด ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #19 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 12:29:58 »

ยิ้มเท่ห์ น้องแป๊บมีแผนที่และภาพปรากรอบไหมครับ  ยิ้มเท่ห์

ผมบอกแผนที่คร่าวๆให้นะครับ    พี่แจ๊คมาจากชลบุรี  ให้วิ่งเข้าวงแหวนตะวันออก
ขับตามทางมาเรื่อยๆ  ให้ตามป้าย บางปะอิน มา....ขับมาเรื่อยๆ จะมาเจอเส้น พหลโยธิน (เลี้ยวซ้ายไปกทม เลี้ยวขวาไปสระบุรี)  เขตบริเวณจังหวัด อยุธยา   จากนั้นวิ่งตามป้ายสระบุรี

ขับมาเรื่อยๆ  ถึงสระบุรี  แล้วเลี้ยวขวา  ตรงไปเรื่อยๆประมาณ 40 กม.  จนถึงอำเภอปากช่อง  เลยไป อีกจะเป้น สีคิ้ว อำเภอสูงเนิน  ของโคราช
สังเหตุ ขวามือ  มันจะมีป้ายเขียนไว้ว่าเลยแล้ว....ให้พี่แจ๊ค ยูเทิร์นรถกลับมาที่ สระบุรีอีกครั้ง
แล้วโทรหา เจ้แป๊บนะครับ

ขอบคุณครับที่ทนอ่านจนจบ       ยิ้ม ยิ้ม

j_nobita
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #20 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 12:33:48 »

ยิ้มเท่ห์ เส้นทางไปสังหารเจ๊อ๊อด ....

masaru
5555
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #21 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 12:43:50 »

พี่แจ็ค ,พี่มาทาลุ มาดิ เดี๋ยวหนูให้ยีมปีน ความเร็ว 495 เอาไว้ยิงตาอ๊อด ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ยิงฟันยิ้ม  เล็งเป้าล่างรับรองอ๊อดน้อยไม่เหลือแน่

Playboy_palm
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 12:47:09 »

ผมบอกแผนที่คร่าวๆให้นะครับ    พี่แจ๊คมาจากชลบุรี  ให้วิ่งเข้าวงแหวนตะวันออก
ขับตามทางมาเรื่อยๆ  ให้ตามป้าย บางปะอิน มา....ขับมาเรื่อยๆ จะมาเจอเส้น พหลโยธิน (เลี้ยวซ้ายไปกทม เลี้ยวขวาไปสระบุรี)  เขตบริเวณจังหวัด อยุธยา   จากนั้นวิ่งตามป้ายสระบุรี

ขับมาเรื่อยๆ  ถึงสระบุรี  แล้วเลี้ยวขวา  ตรงไปเรื่อยๆประมาณ 40 กม.  จนถึงอำเภอปากช่อง  เลยไป อีกจะเป้น สีคิ้ว อำเภอสูงเนิน  ของโคราช
สังเหตุ ขวามือ  มันจะมีป้ายเขียนไว้ว่าเลยแล้ว....ให้พี่แจ๊ค ยูเทิร์นรถกลับมาที่ สระบุรีอีกครั้ง
แล้วโทรหา เจ้แป๊บนะครับ

ขอบคุณครับที่ทนอ่านจนจบ       ยิ้ม ยิ้ม

มาเพิ่มเติมนิดนึงครับ พอยูเทิร์นกลับมา แล้ว พี่แจ๊ค วิ่งตรงมาเรื่อยๆ นะครับ จนถึง เมืองเอก สังเกตป้าย ขวามือ จะเขียน ม.ธรรมศาสตร์รังสิต จากนั้น โทรไปหาน้าโอ๊ต นะครับ แล้วบอกกับแก่ไปดังๆ ว่า

มึงจะให้ตรูวนทามมาย ให้โทรถาม แป๊บ ตั้งแต่แรกก็รู้เรื่อง  โกรธ
fomote
Gold Member
อาจารย์ปู่

? HuMaN SoCiEtY.?

« ตอบ #23 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 12:48:58 »

ขยิบตา อืม อย่างนีนี้เอง

?? เพื่อนมีไว้คบไม่ได้มีไว้ฟัด Sาdd  ??
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #24 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 12:51:09 »

ขยิบตา อืม อย่างนีนี้เอง

ตกลง  เอ็ง ยุ้ย หรือ ยุ่ย    /สน.สำราญโจจน์

neat_boy?
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #25 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 12:56:50 »

มาเพิ่มเติมนิดนึงครับ พอยูเทิร์นกลับมา แล้ว พี่แจ๊ค วิ่งตรงมาเรื่อยๆ นะครับ จนถึง เมืองเอก สังเกตป้าย ขวามือ จะเขียน ม.ธรรมศาสตร์รังสิต จากนั้น โทรไปหาน้าโอ๊ต นะครับ แล้วบอกกับแก่ไปดังๆ ว่า

มึงจะให้ตรูวนทามมาย ให้โทรถาม แป๊บ ตั้งแต่แรกก็รู้เรื่อง  โกรธ

อย่าโทรถามครับเสียฟอร์ม... ไปเองฝีมือกว่าครับ

พอเห็นป้าย ม.ธรรมศาสตร์รังสิต ก็วิ่งตรงไปเรื่อยๆ  พอไปถึงสี่แยกหลักซี่พลาซ่า ก็เลี๊ยวซ้ายตัดเข้าแจ้งวัฒนะ

ขับตรงไปเรื่อยๆจนถึงวงเวียนหลักสี่ ก็ตัดเข้าเส้นรามอินทรา ................

ขับตรงไปเรื่อยๆ จนถึงประมาณ กม. ที่6 รามอินทรา

มองไปทางฝั่งขาวมือตรงข้ามครับ

จะเห็นน้องๆ BB แมสเสจ ... คอยพวกพี่ๆมายิงปืน ในร้านที่มีสาวๆ BB ในตู้กระจกคร๊าบ

จุมพิต

<a href="http://www.ijigg.com/jiggPlayer.swf?songID=V2DB07BPB0&amp;Autoplay=0" target="_blank">http://www.ijigg.com/jiggPlayer.swf?songID=V2DB07BPB0&amp;Autoplay=0</a>
fomote
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #26 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 12:59:01 »

ตกลง  เอ็ง ยุ้ย หรือ ยุ่ย    /สน.สำราญโจจน์

จุมพิต พี่อยากเรียกนู๋ว่าอะไรนู๋ก็ยอม / หมวยแพลทตินั่มชั้นใต้ดิน

?? เพื่อนมีไว้คบไม่ได้มีไว้ฟัด Sาdd  ??
e22bkw
$[^_^ ]$ ต้นครับ! $[ ^_^]$
Gold Member
อาจารย์ปู่

CIVIC ALUMNI

« ตอบ #27 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 13:05:08 »

และแล้วมันก็กลายพันธุ์จนได้ :'( :'( :'( :'(

masaru
5555
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #28 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 13:09:13 »

อย่าโทรถามครับเสียฟอร์ม... ไปเองฝีมือกว่าครับ
 พอเห็นป้าย ม.ธรรมศาสตร์รังสิต ก็วิ่งตรงไปเรื่อยๆ  พอไปถึงสี่แยกหลักซี่พลาซ่า ก็เลี๊ยวซ้ายตัดเข้าแจ้งวัฒนะ
ขับตรงไปเรื่อยๆจนถึงวงเวียนหลักสี่ ก็ตัดเข้าเส้นรามอินทรา ................
ขับตรงไปเรื่อยๆ จนถึงประมาณ กม. ที่6 รามอินทรา
มองไปทางฝั่งขาวมือตรงข้ามครับ

บอกแบบนั้นงงตายเลย เอางี้

ตัดเข้าเส้นรามอินทราตามข้างบน พอถึงใกล้ ๆ เรียบทางด่วน

จะมีเลี้ยวซ้ายเข้าซ.วัชรพล ก็เลี้ยวไปเลยครับ วิ่งไปตามซอยเรื่อย ๆ

สังเกตขวามือจะมีป้าย ร้านก๋วยเตี๋ยวผักหวาน จอดรถ เข้าไปกินให้อิ่ม

พออิ่มแล้ว เข้าห้องน้ำให้เรียบร้อย  ขึ้นรถแล้วโทรถามเจ๊แป๊บต่อไปครับ

alfaone_t
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #29 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 13:10:38 »

กลายพันธุ์เพราะตาโอ๊ต แท้ๆเลย

fomote
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #30 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 13:11:16 »

:'( งง

อี๊ดซ่าส์
Gold Member
อาจารย์ปู่

-- ก รู มั น ส์ ซ่ า ส์ -- NO. 2 5 2 --

« ตอบ #31 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 14:29:57 »

เหล้าปั่น เหล้าปั่น   เหล้าปั่น  เหล้าปั่น  เหล้าปั่น  เหล้าปั่น  เหล้าปั่น

http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,64335.30.html

รั บ จั ด ไ ฟ แ น น ท์ ร ถ น ะ ค ะ ส น ใ จ ติ ด ต่ อ  0 8 1 - 8 0 6 8 5 1 1  อี๊ ด...
j_nobita
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #32 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 14:34:12 »

รูดซิบปาก รูดซิบปาก พี่ครับตอนนี้ผมอยู่วงแหวนรอบนอก กทม. แล้วครับ
 รูดซิบปาก ขวามือเขียนว่า " ไปสมุทรสาคร " ครับ
 รูดซิบปาก ผมต้องทำอย่างไรต่อดีครับ

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 14:39:42 »

รูดซิบปาก รูดซิบปาก พี่ครับตอนนี้ผมอยู่วงแหวนรอบนอก กทม. แล้วครับ
 รูดซิบปาก ขวามือเขียนว่า " ไปสมุทรสาคร " ครับ
 รูดซิบปาก ผมต้องทำอย่างไรต่อดีครับ

ลงทางด่วน ขวามือ ตามป้ายสมุทรสาครเลยครับเสี่ย

เข้าเส้นพระราม 2 ตรงไปเรื่อยๆ เลยครับ ประมาณ 20 กม. วิ่งตรงไปอีก 10 กม. ซ้ายมือเขียนมหาชัยเมืองใหม่

วิ่งไปเรื่อยๆ ครับ  จนถึง มหาชัย จาก นั้นตรงไปตามทางอีก 5-6 กม. ข้ามสะพานแม่น้ำท่าจีน

ชิดซ้ายเขียนว่า วัดช่องลม ครับ

ไปดูนกนางแอ่น ทำรัง อยู่ในโบสถ์ ออก อันซีนมาแล้ว แวะทานอาหาร ที่ ครัว ช่องลม เลยครับ อาหาร ทะเล สดๆ อร่อยๆ ถูก

อ่อ อย่าลืมแวะสักการะ เจ้าแม่กวนอิม ที่ชาวบ้านนับถือด้วยนะครับ

เด๋ว ค่อยโทรถามทางไปหระรี ต่อนะครับ  จุมพิต
alfaone_t
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #34 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 14:40:37 »

อายจัง  แผนที่กำลังทำค่ะ

masaru
5555
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #35 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 14:47:31 »

ฮืม  เจ้าปาล์มมั่วอะพี่แจ๊ค อย่าไปเชื่อ

ยิ้มกว้างๆ ขวามือไปสมุทรสาคร งั้นพี่แจ๊คเลี้ยวซ้ายไปสมุทรปราการเลยครับ

วิ่งไปเรื่อย ๆ จะเจอปั๊มเจ็ท แต่ตอนนี้เปลี่ยนเป็น ปตธวย. แล้ว

เข้าปั๊มไปเลยครับ ไปที่หัวจ่ายอันแรก ถามหาเด็กปั๊มชื่อ อ๊อด อะครับ

แล้วถามทางเจ้านั่นต่อ 

ปล. ถ้ายังไม่อิ่มจากก๋วยเตี๋ยวผักหวาน ให้ซื้อแซนวิทที่ปั๊มรองท้องไปก่อน

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 14:50:30 »

ฮืม  เจ้าปาล์มมั่วอะพี่แจ๊ค อย่าไปเชื่อ

ยิ้มกว้างๆ ขวามือไปสมุทรสาคร งั้นพี่แจ๊คเลี้ยวซ้ายไปสมุทรปราการเลยครับ

วิ่งไปเรื่อย ๆ จะเจอปั๊มเจ็ท แต่ตอนนี้เปลี่ยนเป็น ปตธวย. แล้ว

เข้าปั๊มไปเลยครับ ไปที่หัวจ่ายอันแรก ถามหาเด็กปั๊มชื่อ อ๊อด อะครับ

แล้วถามทางเจ้านั่นต่อ 

ปล. ถ้ายังไม่อิ่มจากก๋วยเตี๋ยวผักหวาน ให้ซื้อแซนวิทที่ปั๊มรองท้องไปก่อน

สงสัยเจ้าตัว ค้างอยู่บนทางด่วน ยังตัดสินใจไม่ถูก ว่า จะซ้าย หรือ ขวา
Kw@n.RX
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #37 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 14:51:04 »

กำ...แร้วจะมาถึงกันไหมเนี่ย... อายจัง

j_nobita
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #38 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 15:09:02 »

รูดซิบปาก พี่ครับ ตอนนี้ผมมีปัญหาอีกแล้ว
สมมุติผมชื่อ อ แล้วน้องเขาชื่อ ป นะครับ
น้องชื่อ ป บอกว่าพอถึงจุดเลี้ยวแล้วให้ลงทางด่วน ไป โรงพยาบาล
แต่ผมไม่เชื่อผมวิ่งตรงไป ทำให้ไปโผล่ วัดไร่ขิง
ทำให้น้อง ป โกรธมากเลยครับ เอาหัวเขกเบาะไปสามที
ผมขอถามว่า

1. จะรู้ได้ไงว่า ป รัก อ จริงแค่ไหนครับ
2. ถ้า ป ท้อง ป จะเลิกกับ อ ไหมครับ

จาก อ อ๊อด หระรี

ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #39 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2008, 15:15:43 »

รูดซิบปาก พี่ครับ ตอนนี้ผมมีปัญหาอีกแล้ว
สมมุติผมชื่อ อ แล้วน้องเขาชื่อ ป นะครับ
น้องชื่อ ป บอกว่าพอถึงจุดเลี้ยวแล้วให้ลงทางด่วน ไป โรงพยาบาล
แต่ผมไม่เชื่อผมวิ่งตรงไป ทำให้ไปโผล่ วัดไร่ขิง
ทำให้น้อง ป โกรธมากเลยครับ เอาหัวเขกเบาะไปสามที
ผมขอถามว่า

1. จะรู้ได้ไงว่า ป รัก อ จริงแค่ไหนครับ
2. ถ้า ป ท้อง ป จะเลิกกับ อ ไหมครับ

จาก อ อ๊อด หระรี

ไปปรึกษาหมอ นพพร  แห่ง เสพสม บ่มีสมดีกว่านะครับ
ยังไงฝากถามถึงอาการไวปานวอกของผมด้วย  /จอ แจ๊ค เจี๊ยวจ๊าว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 สิงหาคม 2008, 15:19:42 โดย Aod61 » บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: เปิดสนามแล้ว พี่น้อง