ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
26 มิถุนายน 2024, 19:26:04
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: ที่สุดของวีเลิฟซีวิคแห่งปี2006 ( เพิ่มรางวัลที่สุดของที่สุด และรางวัลส่องกบ ) 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] 2 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ที่สุดของวีเลิฟซีวิคแห่งปี2006 ( เพิ่มรางวัลที่สุดของที่สุด และรางวัลส่องกบ )  (อ่าน 6774 ครั้ง)
neat_boy?
Gold Member
อาจารย์ปู่

« เมื่อ: 02 มกราคม 2007, 09:03:38 »

ทุกๆช่วงสิ้นปีหรือปีใหม่ ส่วนใหญ่ทุกสำนักหรือบางรายการ จะมีการจัดอันดับบุคคลหรือเหตุการณ์สำคัญในรอบปีที่ผ่านมา  ดังนั้น welovecivic จะมีกับเค๊าบ้างจะเป็นไรไป  ยิ้มเท่ห์

เริ่มที่ผมก่อนเลย .. ส่วนตัวของผมโหวตให้ดังนี้ครับ

รางวัลใหญ่สูงสุดหรือ the best of the best ที่เพื่อนสมาชิกขอมอบให้ชาว staff ครับ
โนเบลสาขาทำประโยชน์ มอบความสุขแด่ชาว welovecivic แห่งปี
=> ทีม staff ทุกท่านครับ รวมทั้งมดงานอื่นๆที่ไม่ได้มีรายชื่อด้านล่าง
รายชื่อ Staff

ประธาน                         ITc@t
รองประธาน                     ByeO_o'by=>ES
การเงินและบัญชี                ByeO_o'by=>ES, Angel

ทีมงานดูแลเวบไซต์
Webmaster                   ITc@t
Admin Web                   ITc@t, ByeO_o'by=>ES, Yuth, Sunny, Rose
Web Grapphic Designer  Chi-O
Web Programmer          Chi-O

กิจกรรมและสันทนาการ         Typhoon, Holaguide, Playboy_palm
ผู้จัดการทีมฟุตบอล                Freedom Flyer, นาย กระจอก
ช่างภาพประจำคลับ                Mancivic, Chi-O

บุคคลตอบกระทู้โดนใจมีสาระเนื้อหาแน่นแห่งปี    
=> k. BillyTheKid  , k. Soviet Widebody และแรงปลายตอนปลายปี k. banana_bode

ชีพจรลงเท้าแห่งปี
=> k. taxman

นำเสนอภาพถ่ายสร้างสรรค์สวยงามแห่งปี
=> k. Chi-O

พี่ชายที่แสนดีขวัญใจน้องๆแห่งปี
=> k. mahoub

สารพันคำถาม(เจ้าหนูจำไม)แห่งปี
=> k. teelex123

ขวัญใจสาวๆวีเลิฟแห่งปี (รวมไปถึงเกย์)
=> k. taxman  .. k. Soviet Widebody จะมาทวงตำแหน่งปีหน้า

ขวัญใจหนุ่มๆวีเลิฟแห่งปี
=> เฉือนกันไม่ลง ดังนั้นมอบตำแหน่งให้สาวๆทุกคนในคลับนี้

update จากผู้ชมทางบ้าน

ขวัญใจกระทรวงวัฒนธรรม เอกภาษาไทย ขวัญใจอาจารย์แม่แห่งปี

=> k. Chi-O

เจ้ายุทธภพจอมปั่นแห่งปี
=> k. tom3027

สมาชิกบ้าพลังแห่งปี
=>K. Add view ( Mr. กังเพียร์ เกียร์พัง )
(คลิ๊กเพื่อขยายรูป)

รางวัลนี้มหาชนเสนอมาล่าสุด เลยต้องจัดให้

รางวัลโนเบลสาขาส่องกบดีเด่นวีเลิพซีวิคสาขาประเทศไทย(ส่องบ่อยที่สุดประจำปี06)
=> ทีม staff ทุกท่านครับ รวมทั้งส่องกบอื่นๆที่อาจจะไม่ได้มีรายชื่อด้านล่าง

ประธาน                         NaBu 5721

ทีมงานส่องกบ ชอบเข้าไปดูแลเวบไซต์ส่องกบ
best again ,Taxman  ,J_Nobita ,Ernestino , best again , somkid buayairuksa ,
JOBBY , mac36 ,golffyll , analysis , Ernestino , banana_bode , daido_s , eak_cfc , natt ,black_silver

ที่มา ไม่ได้มั่วนิ่ม http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=3449.0

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

เอาขำๆพอมันส์เน๊อะ อย่าซีเรียส แต่ละตำแหน่งอุปโลกขึ้นมาทั้งนั้น 
ใครนึกตำแหน่งอะไรได้ก็ลองเขียนมาเล่าแซวเล่าสู่กันฟังครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มกราคม 2007, 14:46:08 โดย neat_boy » บันทึกการเข้า

<a href="http://www.ijigg.com/jiggPlayer.swf?songID=V2DB07BPB0&amp;Autoplay=0" target="_blank">http://www.ijigg.com/jiggPlayer.swf?songID=V2DB07BPB0&amp;Autoplay=0</a>
natt
Civic Club No.215
Gold Member
อาจารย์ปู่

smell like teen spirit

« ตอบ #1 เมื่อ: 02 มกราคม 2007, 09:53:45 »

ถูกต้องแล้วค้าบบบบบบบบบบบ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

.....ยิ่งเร็ว..... ยิ่งนิ่ง..... ยิ่งโกลาหล...... ยิ่งมีสมาธิ.....
kingkong88
ลิ่วล้อของ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2 เมื่อ: 02 มกราคม 2007, 12:21:28 »

ขวัญใจกระทรวงวัฒนธรรม เอกภาษาไทย

K.CHI-O

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Soviet Widebody
ศิษย์น้อง
**

Low Budget Mod.

« ตอบ #3 เมื่อ: 02 มกราคม 2007, 12:44:19 »

แหมขอบคู๊ณ ขอบคูณนะค้า คุณneat_boy บอกว่าเราตอบกระทู้สาระแน่น มันก็แน่นได้แค่นั้นแหละฮ้า สาระที่มีอยู่ในหัวมันก็มีอยู่เท่าเดิม วนเวียนไปมาอยู่แค่นั้น ปี2007นี้ ผมคิดว่าจะเปลี่ยนมาสไตล์ไร้สาระบ้าง และจะแปลงกายเป็นหญิงด้วย อยากลองดูเหมือนกัน หาแฟนมาสิบเอ็ดจุดสองเจ็ดชาติแล้วไม่มี กรูเป็นผู้หญิงซะเองก็ด้ายย

รักหนุ่มๆweloveที่สุดเลยย

- 05' ES Civic 1.7 VTEC A/T EVF (Everything left factory)
aews
จอมยุทธ

« ตอบ #4 เมื่อ: 02 มกราคม 2007, 12:59:59 »

taxman สุดยอดคร้าบบบ เอิ๊ก ๆ ๆ
unyaba
Gold Member
จอมยุทธ

No.167

« ตอบ #5 เมื่อ: 02 มกราคม 2007, 14:21:29 »

เข้ามา up โหวตให้ 1 เสียง จ้า
kingkong88
ลิ่วล้อของ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #6 เมื่อ: 02 มกราคม 2007, 14:45:09 »

แหมขอบคู๊ณ ขอบคูณนะค้า คุณneat_boy บอกว่าเราตอบกระทู้สาระแน่น มันก็แน่นได้แค่นั้นแหละฮ้า สาระที่มีอยู่ในหัวมันก็มีอยู่เท่าเดิม วนเวียนไปมาอยู่แค่นั้น ปี2007นี้ ผมคิดว่าจะเปลี่ยนมาสไตล์ไร้สาระบ้าง และจะแปลงกายเป็นหญิงด้วย อยากลองดูเหมือนกัน หาแฟนมาสิบเอ็ดจุดสองเจ็ดชาติแล้วไม่มี กรูเป็นผู้หญิงซะเองก็ด้ายย

ขอต้อนรับสู่ ปาร์ตี้สีม่วงจ้า กิ้วววววว........... ยิ้มเท่ห์

sakchai
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #7 เมื่อ: 02 มกราคม 2007, 15:44:57 »

ขวัญใจกระทรวงวัฒนธรรม เอกภาษาไทย

K.CHI-O

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ถูกต้องแล้วครับ
golffyll
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ToTo The Hero

« ตอบ #8 เมื่อ: 02 มกราคม 2007, 18:49:19 »

รางวัลนักกวี แห่ง welove

ขอบมอบให้แก่

ท่าน neat_boy  ยิงฟันยิ้ม

taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« ตอบ #9 เมื่อ: 02 มกราคม 2007, 19:07:39 »

ว้าว ได้ตั้งสองตำแหน่งแน่ะ 

ขวัญใจสาวๆวีเลิฟแห่งปี (รวมไปถึงเกย์)

แต่พออ่านอย่างตั้งใจ  ควบ 3 ตำแหน่งเลยนะคุณนีทบอย 5555[/size][/color]

m@houb
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #10 เมื่อ: 02 มกราคม 2007, 20:15:19 »

ขอบคุณที่คิดว่า ตำแหน่งนี้เหมาะกับผมนะ  ว่าแต่ ว่า ข้อมูลมากขากไหน  อยากได้บ้างจัง  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

PareZa
ชาวยุทธ คอยรับใช้ท่าน
Gold Member
อาจารย์ปู่

Civic Club No.175

« ตอบ #11 เมื่อ: 02 มกราคม 2007, 20:38:33 »

ขวัญใจเกย์อาจจะใช่ แต่ขวัญใจสาวๆ หนูไม่แน่ใจนะคะ อิอิ
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #12 เมื่อ: 02 มกราคม 2007, 22:24:40 »

ขวัญใจเกย์อาจจะใช่ แต่ขวัญใจสาวๆ หนูไม่แน่ใจนะคะ อิอิ

แหม นู๋แพร ทำลืมได้ ยังไงๆ พี่ก็มีนู๋แพรอยู่ในใจพี่เช่นกันล่ะจ่ะ  ยิงฟันยิ้ม

teelex123
ไม่อยากเป็น
อาจารย์ปู่

« ตอบ #13 เมื่อ: 03 มกราคม 2007, 07:19:46 »

สารพันคำถาม(เจ้าหนูจำไม)แห่งปี => k. teelex123

เจ้าหนูจำไม ++++

คิดได้ไงอ่ะ แต่ชอบนะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

kaffir
The Dance of Eternity
Gold Member
เจ้าสำนัก

-[[ Erotomania Team ]]-

« ตอบ #14 เมื่อ: 03 มกราคม 2007, 07:32:20 »

ยิงฟันยิ้ม เหมาะสมทุกตำแหน่งเลย อิอิ

neat_boy?
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #15 เมื่อ: 03 มกราคม 2007, 08:28:14 »

รางวัลนักกวี แห่ง welove

ขอบมอบให้แก่

ท่าน neat_boy  ยิงฟันยิ้ม

คณะกรรมการและญาติๆไม่มีสิทธิ์ร่วมลุ้นรางวัลครับ

ขอบคุณที่คิดว่า ตำแหน่งนี้เหมาะกับผมนะ  ว่าแต่ ว่า ข้อมูลมากขากไหน  อยากได้บ้างจัง  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

มาจากการอ่านๆๆและอ่านในหลายๆกระทู้ครับพี่โต

<a href="http://www.ijigg.com/jiggPlayer.swf?songID=V2DB07BPB0&amp;Autoplay=0" target="_blank">http://www.ijigg.com/jiggPlayer.swf?songID=V2DB07BPB0&amp;Autoplay=0</a>
Chi-O
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

Chi-O Member No. 154

« ตอบ #16 เมื่อ: 03 มกราคม 2007, 08:48:52 »

K.CHI-O

ถูกต้องแล้วครับ

เวรล่ะ เคยด่าไปสองทีเองนะ เรื่องภาษาเด็กแนวเนี่ย
จำแม่นเชียว

แต่อย่างว่าแหละครับ แม่เป็นครูภาษาไทย ต้องอนุรักษ์กันนิดนึง ยิงฟันยิ้ม

ขอต้อนรับสู่ ปาร์ตี้สีม่วงจ้า กิ้วววววว........... ยิ้มเท่ห์

โอมครับ มีพรรคพวกเพิ่มขึ้นอีกคนนึงแล้วนะ 5 5 5

แล้วตำแหน่งของ tom3027 ล่ะครับ ?
ถ้าใครเป็นแฟนบอร์ดตั้งแต่กุมภาพันธ์ 2549 เป็นต้นมาจะรู้ว่านาย tom เนี่ย
เป็นอันดับ 1 ในการโพส คิดดูละกันว่าโพสจนแซง admin เป็นรองแค่ guest เท่านั้นเอง

พยายามปั่นให้ทันก็ไม่ไหว EK มันแรงจริง ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มกราคม 2007, 08:57:17 โดย Chi-O » บันทึกการเข้า

neat_boy?
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #17 เมื่อ: 03 มกราคม 2007, 09:16:37 »

ผู้ชมทางบ้านขอมา จัดให้ครับ

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #18 เมื่อ: 03 มกราคม 2007, 09:33:36 »

555555555555 ชอบอ่ะครับ อ่านทีไรก็ขำ   ยิ้มกว้างๆ

wipha 9
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #19 เมื่อ: 03 มกราคม 2007, 12:46:40 »

ยิงฟันยิ้ม เหมาะสมทุกตำแหน่งเลย อิอิ

เห็นด้วยคะ ยิ้มกว้างๆ
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #20 เมื่อ: 03 มกราคม 2007, 13:41:47 »

เพิ่มอีกตำแหน่งได้มั๊ยคับคุณ neat_boy

ตำแหน่งบ้าพลังแห่งปี..................Add view...................ขับจนเกียร์พัง ฮิฮิฮิ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

neat_boy?
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #21 เมื่อ: 03 มกราคม 2007, 13:44:41 »

เพิ่มอีกตำแหน่งได้มั๊ยคับคุณ neat_boy

ตำแหน่งบ้าพลังแห่งปี..................Add view...................ขับจนเกียร์พัง ฮิฮิฮิ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

จัดให้lady (ready) ที่กระทู้บนสุด

j_nobita
อยากกระโดดหอมแก้ม
Gold Member
อาจารย์ปู่

เหมียว หง่าว

« ตอบ #22 เมื่อ: 03 มกราคม 2007, 13:51:59 »

Creative man  :  Neat_Boy   ยิงฟันยิ้ม

อย่าลืมตำแหน่งยามประจำบอร์ดให้ท่านทอมด้วยนะครับ
ผลงานมีประจักษ์มากมาย       : Tom3027
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มกราคม 2007, 13:53:46 โดย j_nobita » บันทึกการเข้า

คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี ไปสู่สถานที่ดี
Blue_Civic
Gold Member
จอมยุทธ

CIVIC CLUB NO.008

« ตอบ #23 เมื่อ: 03 มกราคม 2007, 15:46:04 »

ยังไงก็อย่าลืมพี่โอ๊ตเจ้าบ้านด้วยนะครับ บุคคลที่ทำให้เกิด civic club
analysis
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #24 เมื่อ: 03 มกราคม 2007, 16:19:42 »

แต่พออ่านอย่างตั้งใจ  ควบ 3 ตำแหน่งเลยนะคุณนีทบอย 5555[/size][/color]

อย่าลืมให้รางวัล  บ้ากาม แห่งปี 2006 ด้วยนะ
ใครพาคนๆนี้เข้ามาเนี่ย อิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มกราคม 2007, 16:33:03 โดย analysis » บันทึกการเข้า

sakchai
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #25 เมื่อ: 03 มกราคม 2007, 16:49:40 »

อย่าลืมให้รางวัล  บ้ากาม แห่งปี 2006 ด้วยนะ

ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ55555555555555555
golffyll
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #26 เมื่อ: 03 มกราคม 2007, 17:40:30 »

ผมชอบตำแหน่งบ้าพลังแห่งปี อะครับ

สุดยอดไปเลย  ยิงฟันยิ้ม ทำไปได้ไง

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #27 เมื่อ: 03 มกราคม 2007, 22:16:39 »

ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ55555555555555555

อ่าว แย่เลยทีนี้ ตำแหน่งนี้ผมขอรับโดยสุจริตครับ 55555555555555555

Add View
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #28 เมื่อ: 04 มกราคม 2007, 23:01:05 »

ไม่ได้บ้าพลังครับ เรียกว่า....Every Inch a Gentleman
m@houb
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #29 เมื่อ: 05 มกราคม 2007, 09:53:58 »

ไม่ได้บ้าพลังครับ เรียกว่า....Every Inch a Gentleman

ไม่ได้บ้าพลัง อ่ะเนอะ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

pappo
Gold Member
ศิษย์พี่

« ตอบ #30 เมื่อ: 05 มกราคม 2007, 11:32:43 »

ของเค้าดีจริง นับถือ นับถือครับ คุณ Soviet Widebody  จุมพิต
amsophia035
Gold Member
จอมยุทธ

« ตอบ #31 เมื่อ: 05 มกราคม 2007, 13:06:30 »

Creative man  :  Neat_Boy   ยิงฟันยิ้ม

เห็นด้วยกับตำแหน่งนี้ค่ะ ขอยกให้คุณ Neat_Boy ยิ้มกว้างๆ
neat_boy?
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #32 เมื่อ: 05 มกราคม 2007, 18:00:36 »

วันนี้มี add รางวัลเพิ่มครับ

โนเบลสาขาทำประโยชน์ มอบความสุขแด่ชาวwelovecivicแห่งปี
=> ทีม staff ทุกท่านครับ รวมทั้งมดงานอื่นๆที่ไม่ได้มีรายชื่อด้านล่าง

ประธาน                         ITc@t
รองประธาน                     ByeO_o'by=>ES
การเงินและบัญชี                ByeO_o'by=>ES, Angel

ทีมงานดูแลเวบไซต์
Webmaster                   ITc@t
Admin Web                   ITc@t, ByeO_o'by=>ES, Yuth, Sunny, Rose
Web Grapphic Designer  Chi-O
Web Programmer          Chi-O

กิจกรรมและสันทนาการ         Typhoon, Holaguide, Playboy_palm
ผู้จัดการทีมฟุตบอล                Freedom Flyer, นาย กระจอก
ช่างภาพประจำคลับ                Mancivic, Chi-O

golffyll
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #33 เมื่อ: 05 มกราคม 2007, 18:38:32 »

ผมมีเสนอให้อีกรางวัลนึงครับ

ตำแหน่งผีเฝ้าบอร์ด แห่งปี

ยกให้พี่ neat_boy ครับ

ที่สามารถปั่น เวลา เฝ้าบอร์ดแซงพี่ tton ได้

อยากจะบอกว่ามีคนแอบแค้นอยู่ครับ  ยิงฟันยิ้ม
neat_boy?
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #34 เมื่อ: 05 มกราคม 2007, 21:58:15 »

ผมมีเสนอให้อีกรางวัลนึงครับ

ตำแหน่งผีเฝ้าบอร์ด แห่งปี

ยกให้พี่ neat_boy ครับ

ที่สามารถปั่น เวลา เฝ้าบอร์ดแซงพี่ tton ได้

อยากจะบอกว่ามีคนแอบแค้นอยู่ครับ  ยิงฟันยิ้ม

บรู๊สวววววววววววววว์ (เสียงหมาเห็นผี อิอิ )
ตอบไปแล้วในกระทู15#

คณะกรรมการและญาติๆคนตั้งกระทู้ไม่มีสิทธิ์ร่วมลุ้นรางวัลครับ

NaBu 5721
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ES 04 1.7 Vtec SMT

« ตอบ #35 เมื่อ: 05 มกราคม 2007, 22:20:22 »

รางวัลโนเบลสาขาส่องกบ ไม่มีบ้างเหรอจ๊ะ    ยิงฟันยิ้ม

อดีตวัตถุแห่งความสุขใจ
golffyll
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #36 เมื่อ: 05 มกราคม 2007, 22:31:05 »

รางวัลโนเบลสาขาส่องกบ ไม่มีบ้างเหรอจ๊ะ    ยิงฟันยิ้ม

ถ้ามีรางวัลนี้ คลับเราจะได้กันหลายคนมากเลยนะครับ

แจกกันไม่ไหวแน่นอน   ยิ้มกว้างๆ

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #37 เมื่อ: 06 มกราคม 2007, 13:09:00 »

คนที่ถามล่ะครับ ผมยกให้เลย 1 ตำแหน่ง ฮ่าๆๆๆ

j_nobita
อยากกระโดดหอมแก้ม
Gold Member
อาจารย์ปู่

เหมียว หง่าว

« ตอบ #38 เมื่อ: 06 มกราคม 2007, 13:14:34 »

คนที่ถามล่ะครับ ผมยกให้เลย 1 ตำแหน่ง ฮ่าๆๆๆ

มาช่วยยืนยันอีก1เสียงครับ รางวัลนี้ยกให้เอครับ ส่องจนได้สีแดงเป็นเครื่องรับประกัน   ยิงฟันยิ้ม

คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี ไปสู่สถานที่ดี
neat_boy?
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #39 เมื่อ: 06 มกราคม 2007, 13:45:09 »

เดี๋ยวจัดให้ ผมมีรายชื่อประธาน และ staff ชาวส่องกบอยู่ในมือ รางวัลจะโชว์ในไม่นานนี้ รอแป๊บ

หน้า: [1] 2 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: ที่สุดของวีเลิฟซีวิคแห่งปี2006 ( เพิ่มรางวัลที่สุดของที่สุด และรางวัลส่องกบ )