ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
07 ตุลาคม 2024, 03:28:40
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: ขำขำคับ "สิ่งที่คุณควรจะรู้ไว้ หากริจะเที่ยวกลางคืน...( ศิลปะในการเอาตัวรอด!!)" 0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขำขำคับ "สิ่งที่คุณควรจะรู้ไว้ หากริจะเที่ยวกลางคืน...( ศิลปะในการเอาตัวรอด!!)"  (อ่าน 3514 ครั้ง)
arm_united
ไม่หล่อ แต่อร่อย
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

CiviC CluB No. 101

« เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2006, 16:25:42 »

ความจริงที่ควรระวัง ก่อนที่ท่านจะต้องไปเที่ยวกลางคืน...??

1....เวลาเลิก..มันมักจะมีพวกขาหญ่าย ยกพวกตีกันเพื่อแย่งชะนี(ที่หน้าขี้เหร่มาก แต่โนมโคตรใหญ่!!) ซึ่งเคราะห์หามยามซวย ดีไม่ดีเราอาจได้ของแถมเป็นเบียร์คนไทยทำเอง!! ปักอยู่ที่หัวเอาไปฝากแม่ก็ได้

2....เวลาเลิก ความจริงอันเป็นนิจนิรันดร์จักปรากฏออกมาจากแสงสปอต์ไลท์ ว่าหนังหน้าใคร มีกลาก เกลื้อน เชื้อรา แผลพุพอง เป็นหนอง (โทษทีๆๆๆ อินกะโทนาฟมากไปหน่อย -_-") เพราะช่วงนั้นแสงสีมันพลางตา+กับฤทธิ์แอลกอฮอลล์ที่ดื่มไปนี่ เราสามารถมองลิงสวยได้เลย..ฉะนั้นใครที่สวย/หล่อในสภาพแสงรำไรหรือรกชื้นกรุณาแกล้งเมาแล้วขอตัวกลับบ้านก่อน...

3....เอ...?? จู่ๆเพิ่งเที่ยงคืนครึ่ง ทำไมผับเจือกเปิดไฟว่ะ?? นั้นไม่ใช่แสงจากเบื้องบนนะครับ หรือไม่ได้แปลว่าท่านกำลังได้เจอนางฟ้านาตาลี แต่มันกำลังจะหมายถึงว่า กรู (ตร.)มาตรวจฉี่ม่วงว๊อยยยยยยยย.....

4....สำรวมมือ ตรีนของท่าน ให้อยู่ในโซนปลอดภัยที่สุด ท่าเต้นใดที่ออกแนวทหารเกณฑ์เมาเบียร์ !!ซึ่งท่านคิดว่า มันจะเป็นภัยและหายนะโพไซดอนต่อชีวิตและทรัพย์สินของท่าน!! กรุณาเก็บไว้เต้นที่งานบวชข้างบ้าน เพราะมิเช่นนั้นเกิดไปสะดุดเล็บขบใครเข้า!(ซึ่งเผอิญเป็นลูกคนใหญ่มากๆ) อาจจะสร้างความโศกามาสู้ครอบครัวได้โดยมิรู้ตัว..

5.......ระวัง!! ในกรณีที่คุณมียวดยานพาหนะไปด้วย แล้วเจือกอยู่จนผับเลิก คุณจะได้รับเกียรติแต่งตั้งให้กลายเป็นผีแม่ลูกอ่อนไปโดยไม่รู้เนื้อรู้ตัว (ราวกับโดนยาเสียสาว!) นั่นคือ บรรดาลุกอ่อนทั้งหลาย อาทิ นังลำยอง(แกล้งเมา) อีสา อีพริ้ง ไอ้เทือก ไอ้คงฯลฯ ต่างๆนานาจะยกฝูงกันมาส่งสายตาอ้อนวอน(แบบลูกกวางน้อย) ขอให้คุณนำพวกมันไปส่งบ้าน แล้วคนมีรถอย่างคุณ ในเมื่อเพื่อนๆมันด้านขอ กรูก็หน้าใหญ่ต้องจำใจไปส่งพวกมันอยู่ดี ซึ่งเป็นที่น่าแปลกมากๆอย่างนึงว่า บ้านของพวกมันนั้นจะอยู่กันคนล่ะทิศล่ะทางอย่างจงใจ เช่นนังลำยองอยู่ นอร์ทโพล! อีสาดันอยู่นามิเบีย!! แต่คุณก็ต้องจำใจไปส่งพวกมันจนครบ กว่าจะถึงบ้านก็กลายเป็นผีแม่ลูกอ่อนไปแล้ว..ฉะนั้นไปรถไฟฟ้าแล้วต่อรถเมล์หรือแท๊กซี่ไปสบายใจกว่า

มาถึงเวลาที่คุณควรกลับบ้านไปหาพ่อแม่คือ......

1.... เอ๊ะ!!...ทำไมเมียไอ้โต๊ะริม แมร่ง!! เดินมา..มายาฮี๊ว์ มายาฮู๊ว์ กับโต๊ะกรูว่ะ?? ข้อนี้ให้เชื่อสัญชาติญาณเตือนภัยของตนเองได้เลยว่า พรุ่งนี้อาจจะมีคนดังได้ลงข่าวหน้าหนึ่ง !! ฉะนั้นค่อยๆเนียนออกมาซะ (กรุณาลากเพื่อนออกมาด้วยไม่งั้นคุณอาจจะได้มีเพื่อนตายกับเค้าสักคน)

2....แหม๊.!!...แม่นั้นสวยเด้งไปเลยว่ะ นั้นแน่ๆๆ มีส่งสายตาด้วยเว้ย (มีลุ้นๆ) จัดแจงเล่นหูเล่นตากันพอได้ที่ ความเร้าร้อนทางฮอร์โมนพลุ่งพล่าน เดินปรี่มาแด๊นซืสุดเหวี่ยง เด้งไปเด้งมาสักครู่..สาวเจ้าปวดฉี่(หรือจะขี้ไม่รู้?) ขอตัวไปห้องน้ำ เราเดินตามไปหวังมีcontinue ..she เข้าห้องน้ำชายยืนเยี่ยวซะงั้น !!! กรณีนี้ถือว่าร้ายแรงกว่ากรณีบนนัก เพราะอาจจะมีส่วนกระทบกับเบื้องหลังของท่านได้ ฉะนั้นกรณีนี้.. หนีไปก่อนมันจะเยี่ยวเสร็จ (ไม่จำเป็นต้องชวนเพื่อนออกมาด้วยแบบกรณีบน เพราะบางทีเพื่อนของท่าน อาจจะค้นพบความต้องการลึกๆภายในตัวเอง!!)

3.....ถ้าคุณไปกันเป็นกลุ่มเพื่อนๆโดยเฉพาะถ้าคุณเป็นหนุ่มหน้าตาดี มันจะต้องมีใครสักคนนึงในกลุ่มที่แอบชอบคุณอยู่ ซึ่งมันคนนั้นล่ะจะแกล้งเมา?? (ย้ำ! ว่ามันจะแกล้งเมา..ซึ่งมันแสดงได้ไม่แนบเนียน +กับแรดเกินจริง "แหม....ทีอยู่หอ..กรูแอบเห็นมรึงดวด 40ไม่เห็นเป็นไร มาผับหน่อยนึงดกสปายไป 2อึกเจือกเมา"!!) ขั้นตอนของการแกล้งเมาของมันคือ ..มันจะซัดเซพเนจรมาเต้น มานั่งใกล้ๆคุณ แล้วบอกว่า โอ๊ว์..มันยอดมาก.. เราไม่ไหวแว๊ววว..เมามั่กๆ ตะเองไปส่งเค้าทีห้องแป้บนึงดิ นะๆๆ ซึ่งถ้าคุณไป...แน่นอน ความสดใหม่ของคุณจะต้องถูกนังลำยอง(แกล้งเมา)สูบไปแน่นอน....

ปล.อ่านเจอใน Mthai.com คับ

<a href="http://www.swfcabin.com/swf-files/1326984218.swf" target="_blank">http://www.swfcabin.com/swf-files/1326984218.swf</a>

.....Always United.....
"Don't live with the one you can live with but live with the one you can't live without...."

j_nobita
อยากกระโดดหอมแก้ม
Gold Member
อาจารย์ปู่

เหมียว หง่าว

« ตอบ #1 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2006, 17:40:22 »

ยิงฟันยิ้ม อิจฉาวัยรุ่นสมัยนี้จังวุ้ย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี ไปสู่สถานที่ดี
aews
จอมยุทธ

« ตอบ #2 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2006, 20:29:14 »

555 ชอบคับ หนุกดี มีเรื่องอยากเล่า เพื่อนผมเจอมากะตัว

เพื่อนผมหน้าตาธรรมดา อยู่ดี ๆ มีผู้หญิงมาขอเบอร์ มันก้องงว่า ปกติไม่เคยเห็นจะมี แต่มันก้อ เอาวะ ลองดู แล้วก้อไปส่งสาวเจ้าที่ห้อง มันก้อคงหวังเต็มที่ แต่

ไปถึงห้อง เจอ เจอ เจอ วงไพ่ ครับ ผู้ชายเต็มห้อง แล้วมันก้อบังคับเล่น ไม่เล่นก้อไม่ได้ ก้อเลยต้องเล่นหมดไปหลายอยู่

เป็นข้อเตือนใจให้ระวังไว้ครับ

ยิงฟันยิ้ม
Chi-O
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

Chi-O Member No. 154

« ตอบ #3 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2006, 02:22:17 »

555 ชอบคับ หนุกดี มีเรื่องอยากเล่า เพื่อนผมเจอมากะตัว

เพื่อนผมหน้าตาธรรมดา อยู่ดี ๆ มีผู้หญิงมาขอเบอร์ มันก้องงว่า ปกติไม่เคยเห็นจะมี แต่มันก้อ เอาวะ ลองดู แล้วก้อไปส่งสาวเจ้าที่ห้อง มันก้อคงหวังเต็มที่ แต่

ไปถึงห้อง เจอ เจอ เจอ วงไพ่ ครับ ผู้ชายเต็มห้อง แล้วมันก้อบังคับเล่น ไม่เล่นก้อไม่ได้ ก้อเลยต้องเล่นหมดไปหลายอยู่

ยิงฟันยิ้ม

ใครวะ เอี๋ยว

หรือว่าประสบการณ์ตรงของมรึง?

NaBu 5721
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ES 04 1.7 Vtec SMT

« ตอบ #4 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2006, 13:39:01 »

เคยเจอแบบ กินเหล้ากะเพื่อนเมาขับกลับไม่ได้เลยไปนอนเม้นท์มัน (รู้จักกันมา 5 ปี)  ซักพักเมียมานมาตาม แล้วก็ด่ามานว่า  " นี่ๆไอ้วิทย์ ชั้นบอกแกแล้วใช่มั๊ย เมาแค่ไหนยังไงก็ให้กลับไปนอนที่บ้าน (ตอนนั้นผมยังมะทันนอนเลยนะคับกะลังงง อย่าเข้าใจผิด    รูดซิบปาก   ) ไม่ใช่พาผู้ชายมาแอบนอนที่เม้นท์แบบนี้ หลายครั้งแล้วนะที่จับได้คาหนังคาเขา เมื่อไหร่จะเลิกซะที "      ตกใจ    ฮา !!!!    ได้ยินแบบนี้ ท่านคิดว่าไอ้วิทย์เพื่อนผมมันเป็นอะไรเอ่ย  ฮ่าๆๆ   ผมเลยหายเมาเหยียบน้องวิค 04 กลับบ้านแทบมะทัน  (เสียวตูดมะหายเยยจนทุกวันนี้ นึกว่าจะเป็นเครื่องสังเวยให้ไอ้วิทย์เสียแล้ว)  เหอๆๆ     ยิงฟันยิ้ม

อดีตวัตถุแห่งความสุขใจ
ทอม_อีเค
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #5 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2006, 14:10:13 »

555 ตรงๆเลยแต่เป็นสาวๆที่เข้ามารุมล้อม อิอิแล้วก็ไปจบที่สวรรค์ หุหุ เจ๋ง

PATTAYARACING CLUB
CIVICCLUB no.131
ChonburiClub no.034

arm_united
ไม่หล่อ แต่อร่อย
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

CiviC CluB No. 101

« ตอบ #6 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2006, 14:55:38 »

เคยเจอแบบ กินเหล้ากะเพื่อนเมาขับกลับไม่ได้เลยไปนอนเม้นท์มัน (รู้จักกันมา 5 ปี)  ซักพักเมียมานมาตาม แล้วก็ด่ามานว่า  " นี่ๆไอ้วิทย์ ชั้นบอกแกแล้วใช่มั๊ย เมาแค่ไหนยังไงก็ให้กลับไปนอนที่บ้าน (ตอนนั้นผมยังมะทันนอนเลยนะคับกะลังงง อย่าเข้าใจผิด    รูดซิบปาก   ) ไม่ใช่พาผู้ชายมาแอบนอนที่เม้นท์แบบนี้ หลายครั้งแล้วนะที่จับได้คาหนังคาเขา เมื่อไหร่จะเลิกซะที "      ตกใจ    ฮา !!!!    ได้ยินแบบนี้ ท่านคิดว่าไอ้วิทย์เพื่อนผมมันเป็นอะไรเอ่ย  ฮ่าๆๆ   ผมเลยหายเมาเหยียบน้องวิค 04 กลับบ้านแทบมะทัน  (เสียวตูดมะหายเยยจนทุกวันนี้ นึกว่าจะเป็นเครื่องสังเวยให้ไอ้วิทย์เสียแล้ว)  เหอๆๆ     ยิงฟันยิ้ม

น่ากัวมักมัก :'( :'( :'(

<a href="http://www.swfcabin.com/swf-files/1326984218.swf" target="_blank">http://www.swfcabin.com/swf-files/1326984218.swf</a>

.....Always United.....
"Don't live with the one you can live with but live with the one you can't live without...."

aews
จอมยุทธ

« ตอบ #7 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2006, 10:46:10 »

ยิงฟันยิ้ม

ใครวะ เอี๋ยว

หรือว่าประสบการณ์ตรงของมรึง?

เอ่อ คุณเกลือครับ ไม่ใช่ของผมครับ -*- ของเพื่อนตาแจ๊คนะ เหอ ๆ
taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« ตอบ #8 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2006, 11:17:13 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม อ่านข้อ 5 แล้ว มันเข้าตัวเจงๆเล้ยยย  แต่ด้วยความเป็นสุภาพบุรษ ก็ต้องไปส่งน้องเค้าอยู่ดี เอาว๊ะ ยอมๆๆ ศรีนครินทร์ - รังสิต จิ๊บๆ  เพื่ออนาคตว๊อยยยยย

the_boy
รักเดียวจัยเดียว_แป๊ปเดียว AnD เดี๋ยวเดียว ! ---แต่รักจิงน๊า---
Gold Member
ศิษย์น้อง

« ตอบ #9 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2006, 17:02:27 »

ยิงฟันยิ้ม
                     ผมเคยเจอมากับตัวเลยอ่า เหตุการณ์นี้ ไปเป็นเพื่อน ของเพื่อน  เข้าไปมีทั้งผู้ ญ ผู้ ช แต่ดูเหมือนจะจัดฉากขึ้นมาเพื่อที่จะเอาผู้ ญ ล่อผู้ ช มา แต่ดีนะ ที่ผมเล่นไพ่ไม่เป็น ไม่งั้นหมดตัว แน่  ที่ไปตอนนั้น มันเป็นตึกแถว จำได้ว่าอยู่ในตลาดแถวสะพานใหม่เนี่ยะแหละครับ  ( เดี๋ยวนี้ ภัยสังคมเยอะจัง ยังไง  ไปเที่ยวกลางคืนก็ต้องระวังด้วยนะค๊าบ อย่าประมาท และคิดถึงแต่เรื่องสนุกอย่างเดียวอาจจะเจอเหตุการณ์ไม่ดีเกิดขึ้นก็ด้าย  

CiViC_CLuB No.99
golffyll
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ToTo The Hero

« ตอบ #10 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2006, 19:03:06 »

น่ากัวจิงๆแหะเที่ยวกลางคืนเนียะ

(ไปทีไรมะเคยเจอซะที)
aews
จอมยุทธ

« ตอบ #11 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2006, 20:16:27 »

ยิงฟันยิ้ม
                     ผมเคยเจอมากับตัวเลยอ่า เหตุการณ์นี้ ไปเป็นเพื่อน ของเพื่อน  เข้าไปมีทั้งผู้ ญ ผู้ ช แต่ดูเหมือนจะจัดฉากขึ้นมาเพื่อที่จะเอาผู้ ญ ล่อผู้ ช มา แต่ดีนะ ที่ผมเล่นไพ่ไม่เป็น ไม่งั้นหมดตัว แน่  ที่ไปตอนนั้น มันเป็นตึกแถว จำได้ว่าอยู่ในตลาดแถวสะพานใหม่เนี่ยะแหละครับ  ( เดี๋ยวนี้ ภัยสังคมเยอะจัง ยังไง  ไปเที่ยวกลางคืนก็ต้องระวังด้วยนะค๊าบ อย่าประมาท และคิดถึงแต่เรื่องสนุกอย่างเดียวอาจจะเจอเหตุการณ์ไม่ดีเกิดขึ้นก็ด้าย  

เอ่อ รู้สึกว่าเพื่อนผมคนนี้ก็สะพานใหม่เหมือนกันครับ บรื้ออ
masaru
5555
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

マサロ Number 248

« ตอบ #12 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2006, 20:26:49 »

อิอิ ตามมาแซว========== ตาโอม ไปส่งใครศรีนครินทร์อ่ะ  ตกใจ

oasis
oasis civic club 063
Gold Member
เจ้าสำนัก

oasis civic club 063

« ตอบ #13 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2006, 11:12:22 »

ไม่รู้ซิสำหรับผมเวลาเที่ยวกลางคืนไปเป็นหมู่คณะ กลับกันเป็นหมู่คณะ เวลาส่งก็เป็นหมู่คณะ  5555555

oasis
civic club 063
analysis
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #14 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2006, 12:38:51 »

โอม... ศึกษาเอาไว้นะ    อ้อ...ป๋าบอย ( boyopo ) ด้วย  ยิงฟันยิ้ม

jojo-civic 96
ผมเป็นบุคคลอันตรายหมายเลข " หนึ่ง " ของ
อาจารย์ปู่

Playboy Club No. 1

« ตอบ #15 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2007, 10:55:13 »

คุ้ยมาให้อ่านเล่นกันครับ  ยิ้มเท่ห์

Honda miracle civic ferio
golffyll
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ToTo The Hero

« ตอบ #16 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2007, 11:20:36 »

ไปขุดมา ตั้งแต่ยุคไหนเนียะครับ  อายจัง
Namwhan
อแฟนัง ติตัว ปรมาลาภา ความไม่มีแฟนติดตัวเป็นลาภอันประเสริฐ
อาจารย์ปู่

หนาว.ว..?

« ตอบ #17 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2007, 11:54:41 »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ {{{น่ากลัว}}}  ตกใจ ตกใจ

I love civic . . .
OATFD
เจ้าสำนัก

ไม่หล่อแต่....อร้อย.อร่อย

« ตอบ #18 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2007, 13:11:08 »

ยิงฟันยิ้ม :'(    ข้อ 5 มันเป็นเรื่องจริงทั้งน้าน   :'( :'(

daido_s
ข้าน้อยรอการลงทัณฑ์จากท่าน
Gold Member
อาจารย์ปู่

.............

« ตอบ #19 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2007, 14:48:01 »

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
teelex123
ไม่อยากเป็น
อาจารย์ปู่

« ตอบ #20 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2007, 01:38:18 »

มาถึงเวลาที่คุณควรกลับบ้านไปหาพ่อแม่คือ......

2....แหม๊.!!...แม่นั้นสวยเด้งไปเลยว่ะ นั้นแน่ๆๆ มีส่งสายตาด้วยเว้ย (มีลุ้นๆ) จัดแจงเล่นหูเล่นตากันพอได้ที่ ความเร้าร้อนทางฮอร์โมนพลุ่งพล่าน เดินปรี่มาแด๊นซืสุดเหวี่ยง เด้งไปเด้งมาสักครู่..สาวเจ้าปวดฉี่(หรือจะขี้ไม่รู้?) ขอตัวไปห้องน้ำ เราเดินตามไปหวังมีcontinue ..she เข้าห้องน้ำชายยืนเยี่ยวซะงั้น !!! กรณีนี้ถือว่าร้ายแรงกว่ากรณีบนนัก เพราะอาจจะมีส่วนกระทบกับเบื้องหลังของท่านได้ ฉะนั้นกรณีนี้.. หนีไปก่อนมันจะเยี่ยวเสร็จ (ไม่จำเป็นต้องชวนเพื่อนออกมาด้วยแบบกรณีบน เพราะบางทีเพื่อนของท่าน อาจจะค้นพบความต้องการลึกๆภายในตัวเอง!!)

ถ้าเจอ แบบนี้ ผมเตะผ่าหมาก สถานเดียว ครับ

จากนั้น ลากมันออกมา แล้วก็ แล้วก็

ข้อหา ทำให้เสียว แล้วเลี้ยวกลับ

kapum
Gold Member
อาจารย์ปู่

สะพานใหม่

« ตอบ #21 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2007, 12:01:49 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม อ่านข้อ 5 แล้ว มันเข้าตัวเจงๆเล้ยยย  แต่ด้วยความเป็นสุภาพบุรษ ก็ต้องไปส่งน้องเค้าอยู่ดี เอาว๊ะ ยอมๆๆ ศรีนครินทร์ - รังสิต จิ๊บๆ  เพื่ออนาคตว๊อยยยยย

เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง ยังงี้เค้าเรียกเป็นอัศวินหรือนักดาบครับโอม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

PareZa
ชาวยุทธ คอยรับใช้ท่าน
Gold Member
อาจารย์ปู่

Civic Club No.175

« ตอบ #22 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2007, 14:06:49 »

พี่จู๋ ไปคุ้ยมาอีกแระ

ว่าแต่พักหลังนี้ๆ พี่อาร์ม หายไปเลยอ่า

เจอครั้งสุดท้าย ก็งานโบลลิ่ง แล้วก็หาย....
jibi11
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #23 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2007, 19:48:58 »

สมัยนี้อันตรายรอบตัวเลย...
 เศร้า

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: ขำขำคับ "สิ่งที่คุณควรจะรู้ไว้ หากริจะเที่ยวกลางคืน...( ศิลปะในการเอาตัวรอด!!)"