ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
08 ตุลาคม 2024, 04:29:44
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  โซนภาคตะวันออก  |  หัวข้อ: Eastern Zone : โซนตะวันออก ฮิ 0 สมาชิก และ 123 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 ... 238 239 [240] 241 242 ... 344 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Eastern Zone : โซนตะวันออก ฮิ  (อ่าน 1253141 ครั้ง)
yuthisak
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

Ped No.496

« ตอบ #9560 เมื่อ: 09 มกราคม 2012, 22:16:33 »

โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ หนิง หนิง หนิง รึ   ฮืม

ป่าวจร้าที่ร๊ากกกกก เค้ารักกบคนเดียวคร๊าฟฟฟฟฟ จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

bangsaen6
Gold Member
อาจารย์ปู่

ล่องลอย

« ตอบ #9561 เมื่อ: 09 มกราคม 2012, 22:46:58 »

พัทยาไหนหรอครับบ

ผมแวะไปหาตรงไหนนได้ครับบ

เพื่อผมผ่านไป จะได้แวะทำความรู้จักครับ
ผมอยู่ร้าน p.y.auto นะครับ  ก่อนถึงตลาลน้ำนะคับ   ยิ้มเท่ห์
ขอเข้ามาแนะนำตัวในฐานะสมาชิกใหม่ค่ะ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ 
 ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
จุมพิต  สวัดดีครับยินดีต้อนรับคับ
หวัดดีคับบบ
แวะมาทักทายคับ
 จุมพิต  จุมพิต  จุมพิต
ยิ้มกว้างๆ
ป่าวจร้าที่ร๊ากกกกก เค้ารักกบคนเดียวคร๊าฟฟฟฟฟ จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต
แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น     ลังเล ลังเล ลังเล ลังเล ลังเล ลังเล

kulnooaod
เข้าวงการ
*

« ตอบ #9562 เมื่อ: 09 มกราคม 2012, 22:47:02 »

ขอเข้ามาแนะนำตัวในฐานะสมาชิกใหม่ค่ะ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ 

ยินดีต้อนรับครับบบบ
 เจ๋ง

+ + SINGLECAM ONLY + +
bangsaen6
Gold Member
อาจารย์ปู่

ล่องลอย

« ตอบ #9563 เมื่อ: 09 มกราคม 2012, 22:53:31 »

มีใครเห็นเสื่อผมบ้างคับลืมเก็บกับ ลูกพี่ลูกน้องเล่นผมแล้ว เศร้า เศร้า เศร้า
เมาของหาย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

bangsaen6
Gold Member
อาจารย์ปู่

ล่องลอย

« ตอบ #9564 เมื่อ: 09 มกราคม 2012, 23:00:02 »

เจ๋ง
  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น  ปีชาติไม่โผล่ แหม่มๆพอมีสาวๆเงี้ยโผล่มาเลยนะ   ยิ้มกว้างๆ

kitloft
ศิษย์พี่

« ตอบ #9565 เมื่อ: 09 มกราคม 2012, 23:46:48 »

โทษนะครับ ในนี้มีใคร มีกันสาด มาแบ่งให้ผมใช้บ้างครับ อยู่บางแสนเหมือนกันครับผม  EK ครับ
suwat.nut
Gold Member
ศิษย์น้อง

WLC NO.752

« ตอบ #9566 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 00:14:22 »

ขออนุญาตินิดนึงครับ...

สำหรับกรณีที่จะทำสติ๊กเกอร์ประจำโซนนั้น ผมมีความเห็นว่า  ถ้าจะทำขึ้นมา ขออย่าให้นำ Logo Civic Club ซึ่งเป็น Symbol ของเว็บนี้ไปใช้เป็นองประกอบเลยครับ  เพราะเกรงว่าจะขัดกับลิขสิทธิ์ของทางเว็บ  และอีกอย่างโลโก  CIVUC CLUB  เป็นสต๊กเกอร์ที่ปิดกระจกด้านหลังรถนั้น คือสื่อที่ใช้แสดงตัวถึงการเป็นสมาชิกของเว็บอย่างเป็นทางการ  หากนำสิ่งนี้ไปปรุงแต่ง ความเป็นสัญลักษณ์ของพวกเราก็จะไม่เป็นหนึ่งเดียว

สำหรับทางออกผมเห็นว่า  ถ้าจะทำเป็น eastern Zone  หรือลวดลายอื่นๆแล้วแต่ทางสมาชิกจะดำเนินการผมก็ไม่ว่านะครับ  แต่ไม่อยากให้โลโก้  CIVIC CLUB  เข้าไปเป็นองค์ประกอบในการจัดทำหรือออกแบบ  เพราะจะขัดในเรื่องลิขสิทธิ์ อักประเด็นคือ เรามีสติ๊กเกอร์ CIVIC CLUB ที่บ่งบอกความเป็นตัวเราอยู่ท้ายรถอยู่แล้ว สุดท้ายจะไม่มีความเป็นสัญลักษณ์ของ WLC

ขอบคุณครับ
 อายจัง

ผมต้องขออภัยที่ทำให้หลายคนลำบากใจและไม่สบายใจในเรื่องนี้ซึ่งผมไม่คิดว่าจะเป็นเช่นนี้
ตอนแรกมีการคุยกันในกลุ่มระยองว่าน่าจะมีสัญลักษณ์ให้รู้ว่าเป็นระยองหรือภาคตะวันออกจึงตกลงกันว่าให้ไปทำการออกแบบโลโก้เป็นการบ้าน  พอดีพ่อผมใช้รถฟอร์จูนเนอร์  ซึ่งผมเห็นว่าฟอร์จูนเนอร์คลับนี้เป็นคลับที่มีความสามัคคีและเป็นหนึ่งเดียวกัน เวลาสมาชิกทางปทุมมาดูงานที่มาบตาพุดช่วงน้ำท่วมก็จะแวะมาหา เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมามีการไปบริจากของให้โรงเรียนที่เขาชะเมาผมดูรายชื่อมีสมาชิกทางลพบุรีและที่อื่นก็มาร่วมกันและเค้ามีกิจกรรมร่วมกันบ่อยๆ เวลามีกิจกรรมเค้าก็ถึงกันหมดไม่มีถือตัวทุกคนเปิดใจขว้าง และที่สำคัญที่ผมทำโลโก้มาลักษณะนั้นเพราะผมได้เห็นทางฟอร์จูนเนอร์คลับแต่ละโซนเค้าได้ทำกคลับก็คือสัญลักษณ์ของแต่ละโซนออกมาดังรูปทีผมแนบมาให้ดู เวลาเค้าเจอกันเค้าก็จะเอาสติกเกอร์มาฝากใครไม่กลัวลกรถก็ติดหลายๆแบบแต่สุดท้ายทุกคนก็จะมีสติกเกอร์หลักของคลับอยู่ เค้าก็ไม่ได้มีการแบ่งแยกหรือแตกแยกอะไรและยังสามัคคีกันมากขึ้นด้วยสมาชิกปัจจุบันมีจำนวน 26,524 ท่านแล้ว และอีกคลับหนึ่งที่ผมเห็นที่มีสัญลักษณ์ประจำโซนคือ CFDT

ป.ล.ที่ผมพิมพ์มานี้ผมไม่ได้ต้องการใช้สัญลักษณ์ในลักษณะนั้นแล้วแต่ผมแค่ต้องการขออภัยและอธิบายว่าทำไมผมถึงทำลัญลักษณ์แบบนั้นเพราะผมเห็นตัวอย่างที่ดีของเค้ามาซึ่งผมมีความประทับใจของเค้าอยู่เค้ามาพบปะกันที่ร้านบ่อยมากผมได้เห็นอยู่บ่อยๆ ผมไม่ได้มองถึงเรื่องละเมิดลิขสิทธิ์และการแบ่งแยกเลย เรื่องนี้ไม่เกี่ยวกับเพื่อนๆกลุ่มระยองคนอื่นเลยเป็นความผิดของผมเองผมต้องขออภัยจากใจอีกครั้งครับ อายจัง อายจัง

โลโก้หลักของฟอร์จูนเนอร์คลับ

สัญลักษณ์ของโซนต่างๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มกราคม 2012, 21:13:35 โดย suwat.nut » บันทึกการเข้า

sombutsiri
Gold Member
เจ้าสำนัก

Nutt UNC Pattaya No.777

« ตอบ #9567 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 00:47:23 »

จุมพิต  สวัดดีครับทุกคนสบายดีป่าว   ใครผ่านมาพัทยา เวาะมาหาบ้างนะ    ใครอยากแต่งรถบอก มาเดียวจะจัดให้    ยิ้มกว้างๆ 
น้าโบ คร้าบอยู่ที่ร้าน py ทั้งวันปล่าวครับจะได้แวะไปหา วันนี้นึกอยากชวนกิงอะไรที่มึนๆหน่อยอ่ะ ยิงฟันยิ้ม

ถึงจะต้อยต่ำเพียงยอดหญ้า......แต่ก็ยังสำนึกถึงคุณค่าของดิน
taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« ตอบ #9568 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 01:15:30 »

อ้าว  บ้าน fortuner club เหมือนกันครับ ผม FC101 รุ่นแรกๆเลย ตั้งแต่พี่นัทผู้ก่อตั้ง FC พี่หมอแตน พี่แขก southern zone คนสุราษฏร์บ้านเดียวกันครับ ถามถึง Taxman สมาชิกรุ่นก่อตั้งจะสนิทและรู้จักหมดครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ส่วนเรื่องสติ๊กเกอร์ ผมเข้าใจเจตนดีของสมาชิกทุกโซนครับ เรื่องนี้ละเอียดอ่อนมาก ระยะสั้นอาจไม่เห็นผล แต่ระยะยาวมีแน่นอนครับ

oOkobOo
Gold Member
อาจารย์ปู่

InLoVe@WLC NO.535

« ตอบ #9569 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 05:39:00 »

ผมอยู่ร้าน p.y.auto นะครับ  ก่อนถึงตลาลน้ำนะคับ   ยิ้มเท่ห์ จุมพิต  สวัดดีครับยินดีต้อนรับคับ ยิ้มกว้างๆ แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น     ลังเล ลังเล ลังเล ลังเล ลังเล ลังเล

น้าจัดการมันเลยข้อหาเยอะ

O_o''' LovE iS FucK LuCk Is FakE _._'''}} ความรักก้เหมือนผี รุว่ามีแต่ไม่เคยเจอ &-**{{
oOkobOo
Gold Member
อาจารย์ปู่

InLoVe@WLC NO.535

« ตอบ #9570 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 05:43:20 »

เจ๋ง
ทักทายค่ะคุณหนู โอ๊ต ไม่อยากรู้จักกันบ้างรึค่ะ ยิ้ม

O_o''' LovE iS FucK LuCk Is FakE _._'''}} ความรักก้เหมือนผี รุว่ามีแต่ไม่เคยเจอ &-**{{
bangsaen6
Gold Member
อาจารย์ปู่

ล่องลอย

« ตอบ #9571 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 06:12:00 »

โทษนะครับ ในนี้มีใคร มีกันสาด มาแบ่งให้ผมใช้บ้างครับ อยู่บางแสนเหมือนกันครับผม  EK ครับ
อยากได้ของแต่งอะไรสังผมได้นะคับ   ยิ้มเท่ห์
ยิ้มกว้างๆ  เอาให้หนัก ยิ้มเท่ห์

ping99
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

No.735 d>,..,<b

« ตอบ #9572 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 07:56:32 »

สวัสดีตอนเช้าจ้า ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  ตาเหน่งเสื่อพี่อยู่ที่ พี่ชาน มั่ง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ping99
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #9573 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 07:59:36 »

สวัสดีจ้า

Aom Ame
เข้าวงการ
*

Club Friday

« ตอบ #9574 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 08:15:20 »

สวัสดีพี่ ๆ ทุกคนค่ะ
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

ความสุขเกิดขึ้นได้เสมอ หากเรารู้จักคำว่า "  พอ "
charoensuk
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #9575 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 08:28:53 »

สวัสดีตอนเช้าจ้า ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  ตาเหน่งเสื่อพี่อยู่ที่ พี่ชาน มั่ง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
อ้าว แล้วทำไมตาปิงไม่เก็บไว้ให้ล่ะ หรือว่าเมา  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
charoensuk
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #9576 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 08:33:55 »

เมาของหาย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ไม่ได้เมาคับน้าโบ ผมแค่กับก่อน ยิ้มเท่ห์
tumi.
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #9577 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 09:01:03 »

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
หวัดดี คับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคน
ผมอยู่ระยองเหมือนกันคับ เป็นสมาชิกที่นี่มาพอสมควรแล้วคับแต่ไม่ค่อยได้ตอบกระทู้กะเค้าเท่าไหร่
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
รถผมก็แค่เดิมๆ น่ะคับ ยังไม่กล้าเอามาอวดโฉมอ่ะคร๊าบๆๆๆ อิ อิ  ยิ้ม ยิ้ม อายจัง

bangsaen6
Gold Member
อาจารย์ปู่

ล่องลอย

« ตอบ #9578 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 09:52:04 »

สวัสดีพี่ ๆ ทุกคนค่ะ
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

คร้าบ อยู่แถวไหนของเมืองชลครับ  ยิ้มเท่ห์

Aom Ame
เข้าวงการ
*

Club Friday

« ตอบ #9579 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 09:54:45 »

คร้าบ อยู่แถวไหนของเมืองชลครับ  ยิ้มเท่ห์

อยู่พนัสฯ ค่ะ

ความสุขเกิดขึ้นได้เสมอ หากเรารู้จักคำว่า "  พอ "
Aom Ame
เข้าวงการ
*

Club Friday

« ตอบ #9580 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 09:55:36 »

อยู่พนัสฯ ค่ะ
แต่มาพักอยู่หลังโรงพบาลชลจร้า

bangsaen6
Gold Member
อาจารย์ปู่

ล่องลอย

« ตอบ #9581 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 10:21:46 »

อ่ะครับเย็นวันพฤหัสนี้ถ้าว่างมาเจอกันได้นะครับ แหลมแท่น 2ทุ่มไปแล้วนะคับ โทรหาผมก็ได้ 0817000733 โบครับ

Aom Ame
เข้าวงการ
*

Club Friday

« ตอบ #9582 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 10:25:13 »

อ่ะครับเย็นวันพฤหัสนี้ถ้าว่างมาเจอกันได้นะครับ แหลมแท่น 2ทุ่มไปแล้วนะคับ โทรหาผมก็ได้ 0817000733 โบครับ
ไม่ได้เอารถมาน่ะสิคะ แล้วจะไปไงดีหว่า เด๋วคิดก่อนนะคะ
อยากเจอพี่ ๆ ค่ะ

yuthisak
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

Ped No.496

« ตอบ #9583 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 11:43:50 »

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

ยิ้มกว้างๆ  เอาให้หนัก ยิ้มเท่ห์

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

yuthisak
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

Ped No.496

« ตอบ #9584 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 11:44:50 »

dazz_nakrab
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

WLC No.749 ทีมงานไม่หล่อ แต่จน

« ตอบ #9585 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 11:58:21 »

ไม่ได้เอารถมาน่ะสิคะ แล้วจะไปไงดีหว่า เด๋วคิดก่อนนะคะ

หวัดดีครับยินดีต้อนรับนะครับ เป็นสมาชิกใหม่เหมือนผมเลย อายจังงั้นเดี๋ยวผมแวะไปรับแล้วไปพร้อมกันก็ได้ครับ
 ::)ว่าแต่นั่งกันแถวไหนเหรอครับถ้าหาไม่เจอเดี๋ยวจะโทรไปถามนะครับ
Love_EK
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

รถไม่หล่อ-แต่ใจผมหล่อมาก WLC no. 719

« ตอบ #9586 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 12:00:47 »

หวัดดีครับยินดีต้อนรับนะครับ เป็นสมาชิกใหม่เหมือนผมเลย อายจังงั้นเดี๋ยวผมแวะไปรับแล้วไปพร้อมกันก็ได้ครับ
 ::)ว่าแต่นั่งกันแถวไหนเหรอครับถ้าหาไม่เจอเดี๋ยวจะโทรไปถามนะครับ

แวะมารับผมด้วยคนนะ ....  ผมเหงา  ....  แต่ตอนนี้ไปทานข้าวกันดีกว่า... เศร้า เศร้า

รักด้วย " อารมณ์ "  เลิกด้วย " เหตุผล "
ชมรถผมหน่อย ดิ  http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,90592.0.html
ขอขายของแต่งที่ไม่ใช้ http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,121710.0.html
ping99
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #9587 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 12:01:52 »

ใหม่เมื่อ 10 ปีที่แล้วอะจิ โกรธ โกรธ

ping99
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #9588 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 12:03:57 »

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
หวัดดี คับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคน
ผมอยู่ระยองเหมือนกันคับ เป็นสมาชิกที่นี่มาพอสมควรแล้วคับแต่ไม่ค่อยได้ตอบกระทู้กะเค้าเท่าไหร่
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
รถผมก็แค่เดิมๆ น่ะคับ ยังไม่กล้าเอามาอวดโฉมอ่ะคร๊าบๆๆๆ อิ อิ  ยิ้ม ยิ้ม อายจัง
รถอะไรก็มาได้ครับ ชิวๆๆ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

อ้าว แล้วทำไมตาปิงไม่เก็บไว้ให้ล่ะ หรือว่าเมา  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ก็เมาอะดิ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

dazz_nakrab
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

WLC No.749 ทีมงานไม่หล่อ แต่จน

« ตอบ #9589 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 12:13:29 »

แวะมารับผมด้วยคนนะ ....  ผมเหงา  ....  แต่ตอนนี้ไปทานข้าวกันดีกว่า... เศร้า เศร้า
กล่องไม่ตัดแล้วเหรอโต้ง ยิงฟันยิ้ม
ใหม่เมื่อ 10 ปีที่แล้วอะจิ โกรธ โกรธ
อายจัง
Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #9590 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 12:45:43 »

อ้าว  บ้าน fortuner club เหมือนกันครับ ผม FC101 รุ่นแรกๆเลย ตั้งแต่พี่นัทผู้ก่อตั้ง FC พี่หมอแตน พี่แขก southern zone คนสุราษฏร์บ้านเดียวกันครับ ถามถึง Taxman สมาชิกรุ่นก่อตั้งจะสนิทและรู้จักหมดครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ส่วนเรื่องสติ๊กเกอร์ ผมเข้าใจเจตนดีของสมาชิกทุกโซนครับ เรื่องนี้ละเอียดอ่อนมาก ระยะสั้นอาจไม่เห็นผล แต่ระยะยาวมีแน่นอนครับ

เห็นชอบตามพี่โอม ค่ะ แต่ละบ้านมีความแตกต่างกันไปค่ะ      จุมพิต

sticker เป็นแค่เปลือกนอก จุดประสงค์ของ club คือการเข้ามามีส่วนร่วมซึ่งกันและกัน ไม่ใช่แค่หวังใน sticker แล้วก็หายไป ซึ่ง ถึงแปะไป ก็ไม่มีใครรู้จัก sticker นั้นก็ไม่มีความหมาย

..........I Love Civic........( ^ _ ^ )...
Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #9591 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 12:57:32 »

ฮืม

ยิ้มกว้างๆ

sticker เป็นแค่เปลือกนอก จุดประสงค์ของ club คือการเข้ามามีส่วนร่วมซึ่งกันและกัน ไม่ใช่แค่หวังใน sticker แล้วก็หายไป ซึ่ง ถึงแปะไป ก็ไม่มีใครรู้จัก sticker นั้นก็ไม่มีความหมาย

..........I Love Civic........( ^ _ ^ )...
bangsaen6
Gold Member
อาจารย์ปู่

ล่องลอย

« ตอบ #9592 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 15:25:39 »

ร้องไห้

GolfGapEK
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #9593 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 15:39:36 »

ผมไม่รู้จักใคร ผมแวะไปทักทายด้วยคนนะครับ

ก๊อฟ ครับ ฝากด้วยครับบ

ลมพัดเย็นดี
yuthisak
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

Ped No.496

« ตอบ #9594 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 16:13:15 »

ฮืม

ยิ้มกว้างๆ

คร๊าฟฟฟพี่ลี่  อายจัง

yuthisak
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

Ped No.496

« ตอบ #9595 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 16:20:04 »

ใครไปมิตติ้งแล้วผ่านบ้านผม แวะรับด้วย ขอติดรถไปด้วย ขากลับเด๋วกลับเองครับ  ช่วยแจ้งหน่อยนะครับ จะได้ทำตัวถูก  ยิ้มกว้างๆ

bangsaen6
Gold Member
อาจารย์ปู่

ล่องลอย

« ตอบ #9596 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 17:05:45 »

ใครไปมิตติ้งแล้วผ่านบ้านผม แวะรับด้วย ขอติดรถไปด้วย ขากลับเด๋วกลับเองครับ  ช่วยแจ้งหน่อยนะครับ จะได้ทำตัวถูก  ยิ้มกว้างๆ
ถุ้ยยยยยยยยยยยยยย 

parkza
Gold Member
เจ้าสำนัก

WLC .....No.733.....

« ตอบ #9597 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 17:40:30 »

นั่งเกวียนไป เป็ด ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Love_EK
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

รถไม่หล่อ-แต่ใจผมหล่อมาก WLC no. 719

« ตอบ #9598 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 17:43:32 »

มีใครเห็นเสื่อผมบ้างคับลืมเก็บกับ ลูกพี่ลูกน้องเล่นผมแล้ว เศร้า เศร้า เศร้า

เมาแล้วแรงด้วย K 20  ปลิวตกไปแล้วมั้ง ....  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

รักด้วย " อารมณ์ "  เลิกด้วย " เหตุผล "
ชมรถผมหน่อย ดิ  http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,90592.0.html
ขอขายของแต่งที่ไม่ใช้ http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,121710.0.html
suwat.nut
Gold Member
ศิษย์น้อง

WLC NO.752

« ตอบ #9599 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 19:41:41 »

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ ส่วนเรื่องสติ๊กเกอร์ ผมเข้าใจประธานครับ

หน้า: 1 ... 238 239 [240] 241 242 ... 344 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  โซนภาคตะวันออก  |  หัวข้อ: Eastern Zone : โซนตะวันออก ฮิ