ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
24 กันยายน 2024, 14:26:41
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  โซนกรุงเทพฯ  |  หัวข้อ: Bangkok Zone : โซนกรุงเทพฯ และปริมณฑล 0 สมาชิก และ 146 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 ... 641 642 [643] 644 645 ... 748 ลงล่าง พิมพ์
โพลล์
คำถาม: คุณใช้ Civic รุ่นไหน
EF   -0 (0%)
EG   -0 (0%)
EK   -40 (74.1%)
SI   -6 (11.1%)
ES   -5 (9.3%)
FD   -3 (5.6%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 54

ผู้เขียน หัวข้อ: Bangkok Zone : โซนกรุงเทพฯ และปริมณฑล  (อ่าน 2368020 ครั้ง)
thoed27
= ท่านเทิด 7500 รอบ =
Gold Member
อาจารย์ปู่

เทิด...สมุทรปราการ อีกคน คริคริ

« ตอบ #25680 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 10:28:41 »

ส่วนขาขาวที่เห็น คือว่า ซีด เปลื่อย กำลังจะ ยุ่ย อะครับท่านเทิดศักดิ์ ณ ช้างสามเศียร  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

....CIVIC CLUB....No.589
Y8 พาเพลิน
http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,75993.30.html
Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #25681 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 10:31:35 »

ร้องไห้   เหมือนตรูพลาดอะไรไป ช่ายปะ อีพวกนี้ นิ  ฮืม   รอ ก่อน ชิ  ยิ้มกว้างๆ

sticker เป็นแค่เปลือกนอก จุดประสงค์ของ club คือการเข้ามามีส่วนร่วมซึ่งกันและกัน ไม่ใช่แค่หวังใน sticker แล้วก็หายไป ซึ่ง ถึงแปะไป ก็ไม่มีใครรู้จัก sticker นั้นก็ไม่มีความหมาย

..........I Love Civic........( ^ _ ^ )...
Notesamit
<< คริวรี่ >>
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

...รปภ.สมุทรปราการ...

« ตอบ #25682 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 10:38:02 »

ร้องไห้   เหมือนตรูพลาดอะไรไป ช่ายปะ อีพวกนี้ นิ  ฮืม   รอ ก่อน ชิ  ยิ้มกว้างๆ
อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง

...มิตรภาพเท่านั้น ที่จะช่วยบำบัดสังคม...
thoed27
Gold Member
อาจารย์ปู่

เทิด...สมุทรปราการ อีกคน คริคริ

« ตอบ #25683 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 10:39:34 »

ไม่ทันละเจ๊  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Y8 พาเพลิน
http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,75993.30.html
putirun
= ท่านชายพุธ =
Gold Member
อาจารย์ปู่

พุธ..สมุทรปราการ..

« ตอบ #25684 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 10:56:09 »

สวัสดีช่วงบ่ายๆครับพี่ๆ อยากให้พวกพี่ๆแนะนำร้านทำสีแถวบ้านเราอะครับราคาไม่แพงและงานดีดี มีบ้างมั้ยครับว่าจะสาดสีใหม่ เป็นสีฟ้า รบกวนหน่อยนะครับพี่ๆ  อ้อ! มีเรื่องปรึกษาพี่ๆอะครับ คือรถผมอะเมื่อสักประมาณเดือนก่อนมันมีไฟสีเหลืองขึ้นตรงหน้าปัดรถ แล้วพอเราสตาร์ทเครื่อง เครื่องมันก็เร่งผิดปกติ ตอนแรกผมก็จะเอาไปให้ช่างดู แต่พอวันรุ่งขึ้นไฟมันก็หายไป แต่เครื่องนี่มันก็เร่งนะครับ แต่ไม่เร่งเท่าวันที่ไฟยังติดอยู่ จนปัจจุบันนี้มันก็ยังเร่งอยู๋ตอนที่เราสตาร์ทเครื่องครั้งแรกของทุกวัน จะว่าสตาร์ทเครื่องครั้งแรกมันก็เป็นอย่างงี้ ผมว่าไม่น่าใช่อะครับ เพราะว่ามันเร่งแล้วเสียงท่อผมมันเดินไม่เรียบด้วย หากพี่ๆท่านใด ฟังอาการออกรบกวนหน่อยนะครับ งบน้อยกลัวว่าเอาไปเข้าอู่แล้วผมไม่ค่อยรู้เรื่องรถ ช่างมันจะรวยเพราะผมเอาอะครับ(ช่างดีดีก็มีเยอะนะครับแต่ผมไม่รู้จักกับช่างดีดีพวกนี้สักที) ขอบคุณครับ

ของผมล่าสุดเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว แบตเสื่อม สตาร์ทไม่ติด เลยไปเปลี่ยนแบต ขอแนะนำร้านนี้ เนื่องจากรุ่นพี่ที่ทำงานแนะนำไป ชื่อร้าน ประพันธ์ เค้าซ่อม ไดชาร์ท พันทองแดงเอง ช่างเก่งมาก เอาเครื่องมาวัด ฟังเสียงรู้อาการเลย กล้าถ้าว่าถ้าไม่ใช่แบต เค้าคืนตังค์ให้เลย จากที่สงสัย ไดชาร์ท ไดสตาร์ท สุดท้ายเป็นที่แบตจริงๆ เลยจัด 3K ซะเลย และก็ถามช่างว่าถ้า ไดชาร์ท จะพังเราจะรู้อาการได้ยังไง ช่างบอกว่า ไฟ Engine สีเหลืองส้ม นั่นก็มีส่วน มันเป็นอาการเตือน และก่อนหน้านั้นไม่เท่าไหร่ ไดชาร์ทผมก็พังในซอยบ้าน ก็เปลี่ยนไป โดยที่ยังสงสัยว่าทำไม ไม่มีอาการบอกล่วงหน้า ก่อนที่ไดชาร์ทจะพัง  ไฟ Engine มันโชว์แป๊บเดี๋ยววิ่งได้ไม่เท่าไหร่ก็จ้องจะดับ ไม่มีแรง ก่อนหน้านั้น ไฟ Engine โชว์ ผมเอาเข้าศูนย์ ศุนย์บอกไม่เป็นไร ช่างประพันธ์ บอกว่า เรื่อง ไดชารท์ ศูนย์ไม่ค่อยอยากยุ่ง ร้านซ่อมดีๆมีน้อย  ศูนย์เค้าเลยบอกผมไม่เป็นไร ผมก็ไม่ได้ใส่ใจ แทนที่เค้าจะบอกว่าเป็นสัญญาณเตือน ผมก็จะได้เปลี่ยนหรือซ่อมก่อน ดีนะที่มาดับในซอยบ้าน เลยขอพ่วงแบตเค้ามาจอดบ้านแล้วให้ช่างมาเปลี่ยนให้อีกวัน เพราะรถผมไดพังตอนกลางคืน กำจริงๆ ยังไงลองเช็ค ไดชาร์ทดูด้วยแล้วกันนะครับ มันอาจจะเตือนก็ได้ อันนี้ผมแค่สงสัยว่าอาจจะเป็นรึเปล่า อันนี้ผมขอแชร์ให้เพื่อนนะครับ ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับร้าน แต่ เค้าได้ใจคือ เค้าบอกว่า เค้าซื่อสัตย์กับลูกค้า ไม่หลอกให้เปลี่ยนอะไรทั้งนั้น เค้าจะวิเคราะห์อาการให้เรารู้ก่อน อยู่ที่เรา เค้าไม่ยุ ให้เปลี่ยนเหมือนร้านอื่น รุ่นพี่ที่ทำงานไปทำมาหลายคันแล้ว ผมเห็นว่าเจอร้านซ่อมอะไรดีๆ ก็เลยอยากมาแนะนำเพื่อนๆ ไม่อยากให้ถูกหลอกอะครับ ลองรับไว้พิจารณาดูแล้วกันนะครับ  ยิ้มกว้างๆ

ร้านจะอยู่เส้นถ้ามาจาก3แยกพระประแดง เลย big c มาก่อนขึ้นสะพานกาญจนา ถ้ามาจาสะพานกาญจณาก็ลงสุขสวัสดิ์ ออกทางพระประแดง ยูเทรินที่ 2 ร้านจะอยู่ตรงข้ามธนาคารกสิกรครับ  

เออ!!! โทรถาม ปรึกษา อาการก่อนได้นะครับ เค้าให้คำแนะนำดีครับ

* ประพันธ์การไฟฟ้า.jpg (70.89 KB, 489x299 - ดู 130 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กรกฎาคม 2012, 11:04:54 โดย putirun » บันทึกการเข้า

putirun
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #25685 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 11:01:50 »

ร้องไห้   เหมือนตรูพลาดอะไรไป ช่ายปะ อีพวกนี้ นิ  ฮืม   รอ ก่อน ชิ  ยิ้มกว้างๆ

เค้าล้อเล่นนะตะเอง ภาพมันชวนให้คิดอะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

MANUTS
= ท่านรอง รปภ. สป. =
Gold Member
อาจารย์ปู่

นัต.....สมุทรปราการ

« ตอบ #25686 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 11:10:51 »

แบตรถผมก็เหมือนไฟไม่พอจ่าย วัดโวลท์เตือนตลอด ไม่รู้จะซ่อมตรงไหน สงสัยผมต้องเปลี่ยนรถซะละมั๊ง  ยิ้มเท่ห์

Forgive  AND  Forget
putirun
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #25687 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 11:15:33 »

แบตรถผมก็เหมือนไฟไม่พอจ่าย วัดโวลท์เตือนตลอด ไม่รู้จะซ่อมตรงไหน สงสัยผมต้องเปลี่ยนรถซะละมั๊ง  ยิ้มเท่ห์

ไม่ถึงขนาดนั้นมั๊งพี่ ถ้าพี่จะเปลี่ยน แยกอะไหล่ด้วยนะ มีคนรออยู่เพียบ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  ไหนจะ B16 ไหนจะ DB คู่หน้าพี่อีก  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

MANUTS
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #25688 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 11:44:07 »

ก็น่าจะแบตเสื่อมแหละ น้ำกลั่นแห้งมาทีหนึ่งแล้ว  อายจัง อายจัง

thoed27
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #25689 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 11:49:53 »

จัดไปพี่มนัส ขายแล้วออก EK ใหม่  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Y8 พาเพลิน
putirun
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #25690 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 11:57:04 »

ก็น่าจะแบตเสื่อมแหละ น้ำกลั่นแห้งมาทีหนึ่งแล้ว  อายจัง อายจัง

จัดแบตแห้งไปเลยดิพี่ จะได้ไม่ต้องเติมน้ำกลั่น  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ArRey
นังตัวเขียว
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

มาวิ่งเล่นกันเหอะ . . . .

« ตอบ #25691 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 11:58:27 »

จัดไปพี่มนัส ขายแล้วออก EK ใหม่  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Civic 2012  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

MANUTS
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #25692 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 12:56:42 »

Civic 2012  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

ไม่อยากขับ CITY อะคุงน้อง   ร้องไห้ ร้องไห้

eak99
"Saturday Man"
Gold Member
อาจารย์ปู่

EAK_EK

« ตอบ #25693 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 13:03:32 »

ขายคันเก่า ซื้อคันเดิม อ่ะพี่  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #25694 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 13:19:34 »

ขายคันเก่า ซื้อคันเดิม อ่ะพี่  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ยิงฟันยิ้ม

sticker เป็นแค่เปลือกนอก จุดประสงค์ของ club คือการเข้ามามีส่วนร่วมซึ่งกันและกัน ไม่ใช่แค่หวังใน sticker แล้วก็หายไป ซึ่ง ถึงแปะไป ก็ไม่มีใครรู้จัก sticker นั้นก็ไม่มีความหมาย

..........I Love Civic........( ^ _ ^ )...
bodyfriendship
ศิษย์น้อง
**

ก็ใจมันรักตาโต จะให้ขับเฟอรารี่พี่ก็ไม่เอา

« ตอบ #25695 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 13:49:16 »

good afternoon สวัสดีตอนบ่ายๆครับพี่ๆทุกๆคน

ติชมได้นะครับ http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=136697.0
ศิษย์น้อง
**

ก็ใจมันรักตาโต จะให้ขับเฟอรารี่พี่ก็ไม่เอา

« ตอบ #25696 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 13:51:00 »

ของผมล่าสุดเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว แบตเสื่อม สตาร์ทไม่ติด เลยไปเปลี่ยนแบต ขอแนะนำร้านนี้ เนื่องจากรุ่นพี่ที่ทำงานแนะนำไป ชื่อร้าน ประพันธ์ เค้าซ่อม ไดชาร์ท พันทองแดงเอง ช่างเก่งมาก เอาเครื่องมาวัด ฟังเสียงรู้อาการเลย กล้าถ้าว่าถ้าไม่ใช่แบต เค้าคืนตังค์ให้เลย จากที่สงสัย ไดชาร์ท ไดสตาร์ท สุดท้ายเป็นที่แบตจริงๆ เลยจัด 3K ซะเลย และก็ถามช่างว่าถ้า ไดชาร์ท จะพังเราจะรู้อาการได้ยังไง ช่างบอกว่า ไฟ Engine สีเหลืองส้ม นั่นก็มีส่วน มันเป็นอาการเตือน และก่อนหน้านั้นไม่เท่าไหร่ ไดชาร์ทผมก็พังในซอยบ้าน ก็เปลี่ยนไป โดยที่ยังสงสัยว่าทำไม ไม่มีอาการบอกล่วงหน้า ก่อนที่ไดชาร์ทจะพัง  ไฟ Engine มันโชว์แป๊บเดี๋ยววิ่งได้ไม่เท่าไหร่ก็จ้องจะดับ ไม่มีแรง ก่อนหน้านั้น ไฟ Engine โชว์ ผมเอาเข้าศูนย์ ศุนย์บอกไม่เป็นไร ช่างประพันธ์ บอกว่า เรื่อง ไดชารท์ ศูนย์ไม่ค่อยอยากยุ่ง ร้านซ่อมดีๆมีน้อย  ศูนย์เค้าเลยบอกผมไม่เป็นไร ผมก็ไม่ได้ใส่ใจ แทนที่เค้าจะบอกว่าเป็นสัญญาณเตือน ผมก็จะได้เปลี่ยนหรือซ่อมก่อน ดีนะที่มาดับในซอยบ้าน เลยขอพ่วงแบตเค้ามาจอดบ้านแล้วให้ช่างมาเปลี่ยนให้อีกวัน เพราะรถผมไดพังตอนกลางคืน กำจริงๆ ยังไงลองเช็ค ไดชาร์ทดูด้วยแล้วกันนะครับ มันอาจจะเตือนก็ได้ อันนี้ผมแค่สงสัยว่าอาจจะเป็นรึเปล่า อันนี้ผมขอแชร์ให้เพื่อนนะครับ ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับร้าน แต่ เค้าได้ใจคือ เค้าบอกว่า เค้าซื่อสัตย์กับลูกค้า ไม่หลอกให้เปลี่ยนอะไรทั้งนั้น เค้าจะวิเคราะห์อาการให้เรารู้ก่อน อยู่ที่เรา เค้าไม่ยุ ให้เปลี่ยนเหมือนร้านอื่น รุ่นพี่ที่ทำงานไปทำมาหลายคันแล้ว ผมเห็นว่าเจอร้านซ่อมอะไรดีๆ ก็เลยอยากมาแนะนำเพื่อนๆ ไม่อยากให้ถูกหลอกอะครับ ลองรับไว้พิจารณาดูแล้วกันนะครับ  ยิ้มกว้างๆ

ร้านจะอยู่เส้นถ้ามาจาก3แยกพระประแดง เลย big c มาก่อนขึ้นสะพานกาญจนา ถ้ามาจาสะพานกาญจณาก็ลงสุขสวัสดิ์ ออกทางพระประแดง ยูเทรินที่ 2 ร้านจะอยู่ตรงข้ามธนาคารกสิกรครับ  

เออ!!! โทรถาม ปรึกษา อาการก่อนได้นะครับ เค้าให้คำแนะนำดีครับ

ขอบคุณพี่มากๆครับสำหรับคำแนะนำดีดี และก็ขอบคุณพี่ๆทุกๆคนเหมือนกันนะครับ สำหรับคำแนะนำดีดีเช่นกัน ขอบคุณครับ

ติชมได้นะครับ http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=136697.0
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #25697 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 13:54:05 »

พี่ๆครับ แถวในซอยวัดด่านหรือใกล้เคียงมีร้านทำสีราคาไม่แพงบ้างมั้ยครับ ไม่ค่อยรู้จักร้านอะครับ เพื่อนแถวบ้านผมแนะนำมาร้านนึงบอกว่าราคา9000ผมเองเห็นว่ามันถูกดี แต่ก็กลัวว่างานจะออกมาไม่เนียนอะครับ (มีเงินน้อยแต่ยังเจือกเรื่องมากอีก)

ยังไงชี้แนะหน่อยนะครับ อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง

eak99
Gold Member
อาจารย์ปู่

EAK_EK

« ตอบ #25698 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 14:03:25 »

พี่ๆครับ แถวในซอยวัดด่านหรือใกล้เคียงมีร้านทำสีราคาไม่แพงบ้างมั้ยครับ ไม่ค่อยรู้จักร้านอะครับ เพื่อนแถวบ้านผมแนะนำมาร้านนึงบอกว่าราคา9000ผมเองเห็นว่ามันถูกดี แต่ก็กลัวว่างานจะออกมาไม่เนียนอะครับ (มีเงินน้อยแต่ยังเจือกเรื่องมากอีก)

ยังไงชี้แนะหน่อยนะครับ อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง

ทำทั้งคันเปล่า 9000 ทำไมถูกจังคับ  ขยิบตา
thoed27
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #25699 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 14:04:38 »

ต้องถามตาเบิร์ดครับในวัดด่าน  จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

Y8 พาเพลิน
ArRey
นังตัวเขียว
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #25700 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 14:04:49 »

ไม่อยากขับ CITY อะคุงน้อง   ร้องไห้ ร้องไห้

งั้นซื้อต่อน้องม่ะ ไม่มีเงินเติม Gas แระ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Notesamit
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #25701 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 14:06:35 »

งั้นซื้อต่อน้องม่ะ ไม่มีเงินเติม Gas แระ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ใช้รถอย่างกะรถบั๊ม ไม่เอา ผมขอผ่านครับ อายจัง

...มิตรภาพเท่านั้น ที่จะช่วยบำบัดสังคม...
ArRey
นังตัวเขียว
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #25702 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 14:08:35 »

ใช้รถอย่างกะรถบั๊ม ไม่เอา ผมขอผ่านครับ อายจัง

ชิ  โกรธ โกรธ  รถชั้นเข้าศูนย์ตลอดนะยะ  จุมพิต จุมพิต

Notesamit
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #25703 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 14:10:31 »

ชิ  โกรธ โกรธ  รถชั้นตั้งศูนย์ตลอดนะยะ  จุมพิต จุมพิต
แลบลิ้น
ไม่แปลกนี่ ก็รถเจ๊วิ่งไม่ค่อยตรง เจอคานเป็นเป๋ใส่ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #25704 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 14:19:04 »

ทำทั้งคันเปล่า 9000 ทำไมถูกจังคับ  ขยิบตา

เห็นเพื่อนบอกว่าสาดสีอย่างเดียวอะครับ มันมาดูรถผมแล้วไม่มีรอยปะ ผุ อะไรอะครับพี่ว่ามันจะดีมั้ยครับ สาดสีนี่คืออะไรหรอครับ
(ดูเหมือนผมโง่เนาะ แต่บอกตามตรงเลยครับไม่ค่อยมีความรู้เรื่องรถจริงๆอะครับ)  อายจัง อายจัง อายจัง

ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #25705 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 14:20:32 »

ต้องถามตาเบิร์ดครับในวัดด่าน  จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

คนไหนคือพี่เบริ์ดอะครับ ผมยังไม่รู้จักพี่ๆในนี้สักเท่าไรอะครับ ยังไงชี้แนะด้วยนะครับ ขอบคุณครับ จุมพิต จุมพิต จุมพิต

putirun
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #25706 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 14:21:02 »

แลบลิ้น
ไม่แปลกนี่ ก็รถเจ๊วิ่งไม่ค่อยตรง เจอคานเป็นเป๋ใส่ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ArRey
นังตัวเขียว
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #25707 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 14:21:52 »

แลบลิ้น

เออ . . . อย่าให้ตรูได้ยิเสียงโทรศัพท์เอ็งตอนเช้าๆ

แล้วกระซิก กระซิกมาอีกนะ ฮึ่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ

Notesamit
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #25708 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 14:22:52 »

คนไหนคือพี่เบริ์ดอะครับ ผมยังไม่รู้จักพี่ๆในนี้สักเท่าไรอะครับ ยังไงชี้แนะด้วยนะครับ ขอบคุณครับ จุมพิต จุมพิต จุมพิต
เบริด์ log in Bird naja ลอง PM ไปสอบถามดูครับ ยิ้ม

ArRey
นังตัวเขียว
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #25709 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 14:23:24 »

รบกวน K.bodyfriendship ใส่ภาพ Display เป็นรูปตัวเองด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

Notesamit
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #25710 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 14:24:10 »

เออ . . . อย่าให้ตรูได้ยิเสียงโทรศัพท์เอ็งตอนเช้าๆ

แล้วกระซิก กระซิกมาอีกนะ ฮึ่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ

นั่นไง แลบลิ้น

ชอบเอาเรื่องจริงมาล้อเล่น  ฮืม อายจัง

อย่าคิดว่า ผมไม่มีเรื่องเจ๊จะแฉนะ อิอิ
ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

eak99
Gold Member
อาจารย์ปู่

EAK_EK

« ตอบ #25711 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 14:29:16 »

เห็นเพื่อนบอกว่าสาดสีอย่างเดียวอะครับ มันมาดูรถผมแล้วไม่มีรอยปะ ผุ อะไรอะครับพี่ว่ามันจะดีมั้ยครับ สาดสีนี่คืออะไรหรอครับ
(ดูเหมือนผมโง่เนาะ แต่บอกตามตรงเลยครับไม่ค่อยมีความรู้เรื่องรถจริงๆอะครับ)  อายจัง อายจัง อายจัง

จะทำสีเดิมเหลอคับ

ถ้าเปลี่ยนสี 9000 ไม่น่าได้คับ น่าจะ หมื่นอัพ คับ
MANUTS
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #25712 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 14:42:18 »

แลบลิ้น

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

patpat
Gold Member
เจ้าสำนัก

พัดโบก - สมุทรปราการ

« ตอบ #25713 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 14:48:58 »

แลบลิ้น

5 5 5 5 5 5 5 5 5 5

อายจัง  แหม.. เค้าแซวกันน่ารักเนาะ.. มันเป็นยังไงเจอคานแล้วเป๋ใส่ๆ.. ยิ้มเท่ห์

อย่าเรียกร้องความสนใจ โดยการเร่งเครื่อง..(เบิ้ลรถ) ขอร้อง
BeeR-Jojoba
Gold Member
ศิษย์พี่

Si-am

« ตอบ #25714 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 15:53:24 »

ใครสนใจหุ้มเคฟล่างานเนียนๆติดต่อได้นะครับ มีเพื่อนทำอยู่ในซอยวัดด่านนะครับ ราคาไม่แพงครับ
golf4338
เจ้ายุทธภพ

ถึงตัวจะอยู่TOYOTA..แต่ใจยังรักHONDA

« ตอบ #25715 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 21:04:56 »

ใครสนใจหุ้มเคฟล่างานเนียนๆติดต่อได้นะครับ มีเพื่อนทำอยู่ในซอยวัดด่านนะครับ ราคาไม่แพงครับ
ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

Notesamit
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #25716 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2012, 08:40:46 »

สวัสดีครับ ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

eak99
Gold Member
อาจารย์ปู่

EAK_EK

« ตอบ #25717 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2012, 08:41:35 »

สวัสดีวันฝนตกตอนเช้าครับ  ฮืม ฮืม
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #25718 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2012, 08:48:22 »

สวัสดีตอนเช้าๆนะครับ พี่ๆทุกท่าน

ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #25719 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2012, 08:49:03 »

ถ้าจะหุ้มฝาหน้าและหลังเท่าไรหรอครับขอราคาได้มั้ยครับ ขอบคุณครับ

หน้า: 1 ... 641 642 [643] 644 645 ... 748 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  โซนกรุงเทพฯ  |  หัวข้อ: Bangkok Zone : โซนกรุงเทพฯ และปริมณฑล