ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
16 กันยายน 2024, 17:30:02
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Show Room  |  หัวข้อ: Re: ภาคเหนือรายงานตัวที่นี่ มาโชว์รถเยอะนะคับ 0 สมาชิก และ 15 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 ... 60 61 [62] 63 64 ... 300 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Re: ภาคเหนือรายงานตัวที่นี่ มาโชว์รถเยอะนะคับ  (อ่าน 1239684 ครั้ง)
EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

I Love Civic.

« ตอบ #2440 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 17:05:15 »

ไม่เป็นไรครับ ผมไม่ได้อะไร ตอนแรกเค้านัดกันที่กาดเชิงดอยแต่ที่นั่นมีงานเลยย้ายมาที่หอศิลป์แทนผมว่าก็โอเคนะครับ ถ่ายรูปออกมาจะสวยกว่ากาดเชิงดอยมากๆ แต่ทำไมไม่มากินแกแฟร้านแฟนผมกันนี่ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ต้องไป ประท้วง  โกรธ

รถแรงจอดอู่ รถหรูจอดบ้าน รถใช้งานวิ่งทุกวัน !
Regis100
ม่อนเงาะ ณ เชียงใหม่
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ผมก็แค่ผู้โง่เขลาคนนึงที่พยายามอยากฉลาด@ เชียงใหม่เจ้า

« ตอบ #2441 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 17:10:48 »

ต้องไป ประท้วง  โกรธ
อายจัง อายจัง  รู้สึกบางอย่างแต่พูดไม่ได้ แต่ไม่เป็นไร ที่สาธารณะ
ว่าแต่ นายดลไปด้วยไม๊เนี่ย....

ค้นคำตอบก่อนรอคำตอบนะครับ พิมพ์ไว้เยอะแล้ว หาอ่านกันดู
เชื่อผมไม่เชื่อผมไม่มีปัญหา
ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2442 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 17:11:17 »

ไม่เป็นไรครับ ผมไม่ได้อะไร ตอนแรกเค้านัดกันที่กาดเชิงดอยแต่ที่นั่นมีงานเลยย้ายมาที่หอศิลป์แทนผมว่าก็โอเคนะครับ ถ่ายรูปออกมาจะสวยกว่ากาดเชิงดอยมากๆ แต่ทำไมไม่มากินแกแฟร้านแฟนผมกันนี่ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
    อ้าวแฟนพี่ ทำร้านกาแฟ ที่ หอศิลป์เหรอ ร้าน ไอดินนั่นป่าว.... ขยิบตา ขยิบตา
ฮ้าว พูดแล้ว ก็ง่วงนอน ละ ไปกินกาแฟกันมั้ย ...555+  ยิ้ม ยิ้ม

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2443 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 17:26:54 »

เมื่อวาน EK club meeting กับ club si

จุมพิต จุมพิต จุมพิต
    เมื่อวานไปนี่มา คนก็ตะโกน กรี๊ด พี่แดนๆๆๆ เราก็คิด หล่อตรงไหนนี่ แค่เป็น นักร้อง ( ดัง )....... โกรธ โกรธ
แต่ความจริง แอบ อิจฉา เล็กน้อย.... รูดซิบปาก รูดซิบปาก

* IMG040.jpg (39.67 KB, 240x320 - ดู 166 ครั้ง.)

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2444 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 17:48:43 »

อายจัง อายจัง  รู้สึกบางอย่างแต่พูดไม่ได้ แต่ไม่เป็นไร ที่สาธารณะ
ว่าแต่ นายดลไปด้วยไม๊เนี่ย....
ไปครับผม

รถแรงจอดอู่ รถหรูจอดบ้าน รถใช้งานวิ่งทุกวัน !
EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2445 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 17:49:32 »

เมื่อวานไปนี่มา คนก็ตะโกน กรี๊ด พี่แดนๆๆๆ เราก็คิด หล่อตรงไหนนี่ แค่เป็น นักร้อง ( ดัง )....... โกรธ โกรธ
แต่ความจริง แอบ อิจฉา เล็กน้อย.... รูดซิบปาก รูดซิบปาก
สนุกมั้ยคับบบ  ขยิบตา

เดี๋ยวไปเที่ยว ถนนคนเดินวันนี้
น้องเค้าชวนผมไปเที่ยวเฉยเลย 

ต้อง ลอง  ยิ้มเท่ห์

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ผมก็แค่ผู้โง่เขลาคนนึงที่พยายามอยากฉลาด@ เชียงใหม่เจ้า

« ตอบ #2446 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 18:13:02 »

อ้าวแฟนพี่ ทำร้านกาแฟ ที่ หอศิลป์เหรอ ร้าน ไอดินนั่นป่าว.... ขยิบตา ขยิบตา
ฮ้าว พูดแล้ว ก็ง่วงนอน ละ ไปกินกาแฟกันมั้ย ...555+  ยิ้ม ยิ้ม
ร้าน ดินดีในหอศิลป์นั่นแหละครับ ถ้าไปปกติผมกินชา กับเฟรสชีสเค็กครับ  จุมพิต จุมพิต จุมพิต

ไปครับผม
รถเยอะมากกกกก ผมไม่ค่อยได้เข้า CM club เห็นมันเงียบๆเลยไม่ค่อยได้ไปดู

สนุกมั้ยคับบบ  ขยิบตา

เดี๋ยวไปเที่ยว ถนนคนเดินวันนี้
น้องเค้าชวนผมไปเที่ยวเฉยเลย 

ต้อง ลอง  ยิ้มเท่ห์
เดินถนนคนเดินเสร็จลองไปที่เงียบๆสวยๆดิ คุยกันสองคน จุมพิต จุมพิต

ค้นคำตอบก่อนรอคำตอบนะครับ พิมพ์ไว้เยอะแล้ว หาอ่านกันดู
ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2447 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 18:26:48 »

ร้าน ดินดีในหอศิลป์นั่นแหละครับ ถ้าไปปกติผมกินชา กับเฟรสชีสเค็กครับ  จุมพิต จุมพิต จุมพิต
 รถเยอะมากกกกก ผมไม่ค่อยได้เข้า CM club เห็นมันเงียบๆเลยไม่ค่อยได้ไปดู
เดินถนนคนเดินเสร็จลองไปที่เงียบๆสวยๆดิ คุยกันสองคน จุมพิต จุมพิต
    โอเค เอิร์ธ จัดไป มีไร บอกพี่เงาะ เสี้ยมสอนมา ว่าแต่ เส้น สันกำแพง-แม่ออน ก็โอเคนะ เงียบดี บรรยากาศดี จอดรถดูดาว อุ๊ย สยิว 55555+ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
ว่าแต่ ไปจิบชา + เฟรสชีสเค้ก อืม คลาสสิค ซะไม่มี 555+ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2448 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 18:41:06 »

โอเค เอิร์ธ จัดไป มีไร บอกพี่เงาะ เสี้ยมสอนมา ว่าแต่ เส้น สันกำแพง-แม่ออน ก็โอเคนะ เงียบดี บรรยากาศดี จอดรถดูดาว อุ๊ย สยิว 55555+ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
ว่าแต่ ไปจิบชา + เฟรสชีสเค้ก อืม คลาสสิค ซะไม่มี 555+ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
เข้ากับหน้าตาไงครับ หน้าตาผมคลาสสิคซ่ะ ว่างๆลองไปชิมครับ ยิ้ม ยิ้ม

เอิทร จัดไปนะดึงใจเค้ากลับมาให้ได้สู้ๆ จุมพิต จุมพิต

vision
จอมยุทธ

« ตอบ #2449 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 21:17:58 »

ใครพาดพิงถึงผมครับ 5555 ไปครับ ไม่พลาดอยู่แล้ว แรกๆไม่ค่อยกล้าไป ไปเตะบอลกับเขาบ่อยเลย ชินละ 5555

ว่าแต่เรื่องโช็ค ตอนแรกผมก็จะเอาละครับ คายาบา ต้นละ 1080 4 ต้นก็ 4พันนิดๆ แต่มันไม่ได้โหลดอ่ะ ซื้อสปริงโหลดอีก มือสอง ก็ ซัก 3500 รวมๆก็ 7 พันกว่าๆ เก็บอีกนิด ก็อัพระดับไปอีกหน่อย เลยไม่เอา 555

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2450 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 21:22:10 »

ใครพาดพิงถึงผมครับ 5555 ไปครับ ไม่พลาดอยู่แล้ว แรกๆไม่ค่อยกล้าไป ไปเตะบอลกับเขาบ่อยเลย ชินละ 5555

ว่าแต่เรื่องโช็ค ตอนแรกผมก็จะเอาละครับ คายาบา ต้นละ 1080 4 ต้นก็ 4พันนิดๆ แต่มันไม่ได้โหลดอ่ะ ซื้อสปริงโหลดอีก มือสอง ก็ ซัก 3500 รวมๆก็ 7 พันกว่าๆ เก็บอีกนิด ก็อัพระดับไปอีกหน่อย เลยไม่เอา 555
    เอา ไดยาม่า นั่นก็ได้นี่ สไลด์กระบอกได้ แต่ปรับหนืดไม่ได้ ถามพี่โน๊ต เจ้าของเก่า เขาบอกว่าเป็น กระบอกเงินรุ่นแรก ลองไปดูสิจ๊ะ.... ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
ว่าแต่ไปเตะบอลที่ไหนอ่ะ .... ขยิบตา ขยิบตา

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2451 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 21:23:53 »

ใคร พาด ใคร พึง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ไปเตะบอลกับเค้าเคยเผลออุ้มบอลวิ่งไม๊ครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เรื่องโช็คเออเนาะโหลดนี่หว่าลืมไป KYB มันเดิมเลย เก็บตังต่อไปสู้ๆ จุมพิต จุมพิต

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2452 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 00:02:26 »

ไปมาแล้วคับ

ตอนนี้กำลังปลอบน้อง
น้องโดนทำร้ายมา. แขนช่้ำเลย

เห็นแล้วของขึ้น โกรธ
ถ้าเจอทอมนั่นไม่มันก็ผมได้เลือดออกแน่

vision
จอมยุทธ

« ตอบ #2453 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 00:13:33 »

ไปมาแล้วคับ

ถ้าเจอทอมนั่นไม่มันก็ผมได้เลือดออกแน่

จัดแม่งเลย พูดตรงๆ ทอมอะ จังเหมือนกัน สริดทำตัวอยากเป็นผู้ชายพวกทอมอ่ะ ถามมันดิ๊กล้าถอดเสื้อโชว์ป่าว 555555

Ek8777
เข้าวงการ
*

« ตอบ #2454 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 00:17:24 »

จัดแม่งเลย พูดตรงๆ ทอมอะ จังเหมือนกัน สริดทำตัวอยากเป็นผู้ชายพวกทอมอ่ะ ถามมันดิ๊กล้าถอดเสื้อโชว์ป่าว 555555
ดุจังเลยดล  รูดซิบปาก แลบลิ้น
ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2455 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 01:10:35 »

แฮปปี้ วาเลนไทน์ จ้า ทุกๆคน... จุมพิต จุมพิต
ว่าแต่วันนี้ วันไรนี่ รถหวอวิ่งเต็มเมืองเลย
ตะกี้ ทำงานที่ลานเบียร์อยู่ดีๆ รถหวอวิ่งมารับคนหน้าโรงแรม
ละหน้า อิมพีเรียล เป็น ร้านนวดทั้งนั้น ท่าจะคาอกรับวาเลนไทน์ ไปละ 1....555+ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2456 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 01:17:22 »

จังโครต

ทำตัวสลิดดดดดด โกรธ

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2457 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 01:18:52 »

ไปมาแล้วคับ

ได้โอกาสแล้ว เอิร์ธ เค้ากำลังสับสน เราต้องจัดหนัก ลากเข้าพงหญ้า
แล้ว เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ เอ๊ย เปลี่ยนดี้ให้เป็นเธอ
    ให้รู้ซะมั่ง ว่าผู้ชาย เจ๋ง เด็ด กว่า...ทอม แค่ไหน 5555+ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ปล. อย่าไปยุ่งกะทอมเลย กระทืบมันไป ก็จะได้ชื่อว่า ทำร้ายผู้หญิงป่าวๆ เราต้องใจกว้างอย่าไปเสียเวลากับมันเลย
เอาเวลา มาดูแลคุณน้องให้ดี ดีกว่า จัดหนัก.....ยาวไปเลย ยิ่งวันนี้ วาเลนไทน์  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
    จำไว้ ท่องอยู่อย่างเดียว ตอนไปกะหญิง โอกาสพระเจ้าประทานมาครั้งเดียว โอกาสมาต้องคว้าไว้ อิอิ.... เจ๋ง เจ๋ง

vision
จอมยุทธ

« ตอบ #2458 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 01:27:51 »

ดุจังเลยดล  รูดซิบปาก แลบลิ้น

ไม่ดุหรอกครับพี่แซม ว่าแต่ไม่นอนอีกเหรอครับพี่

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2459 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 02:07:53 »

ได้โอกาสแล้ว เอิร์ธ เค้ากำลังสับสน เราต้องจัดหนัก ลากเข้าพงหญ้า
แล้ว เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ เอ๊ย เปลี่ยนดี้ให้เป็นเธอ
    ให้รู้ซะมั่ง ว่าผู้ชาย เจ๋ง เด็ด กว่า...ทอม แค่ไหน 5555+ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ปล. อย่าไปยุ่งกะทอมเลย กระทืบมันไป ก็จะได้ชื่อว่า ทำร้ายผู้หญิงป่าวๆ เราต้องใจกว้างอย่าไปเสียเวลากับมันเลย
เอาเวลา มาดูแลคุณน้องให้ดี ดีกว่า จัดหนัก.....ยาวไปเลย ยิ่งวันนี้ วาเลนไทน์  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
    จำไว้ ท่องอยู่อย่างเดียว ตอนไปกะหญิง โอกาสพระเจ้าประทานมาครั้งเดียว โอกาสมาต้องคว้าไว้ อิอิ.... เจ๋ง เจ๋ง
อันนี้ก็เกินไปหน่อย อายจัง

พรุ่งนี้แม่น้องเค้าชวนไปกินหมูกระทะที่บ้าน
จะไปดีมั้ย

ไปก็เหมือนผมเป็นตัวตลกเลย
เพราะไปแล้วก็ไม่ได้อะไร ลังเล

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2460 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 09:58:40 »

พรุ่งนี้แม่น้องเค้าชวนไปกินหมูกระทะที่บ้าน
จะไปดีมั้ย

อืม หาใหม่น่าจะง่ายกว่า แต่รักแรก ยากจะลืมเลือน แบบนั้นป่าว.... เศร้า เศร้า

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2461 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 10:23:24 »

จะไปดีมั้ย

ไปเลย ถ้าน้องไปด้วยไม่ต้องคิดมาก ที่ว่าไปแล้วไม่ได้อะไร แล้วจะอะไรล่ะ ของแบบนี้บางจังหวะก็ต้องใจเย็นๆไปหาผู้ใหญ่แสดงความจริงใจอ่ะ แบบว่าเราไม่ได้มีอะไรและผู้ใหญ่ก็จะไว้ใจเราด้วย แถม ถ้าน้องเค้าไม่ตาบอดก็จะเห็นว่าเราจริงใจกับเค้าแค่ไหน จุมพิต จุมพิต

พวกทอมต้องหากระเทยไปจัดหนักครับ สมัยผมยังรุ่นๆ ก็มีเรื่องแบบนี้แหละ ทอมมาวุ่นวาย ก็เลยให้เพื่อนที่เป็นกระเทยช่วย กระเทยก็โหดซ่ะ ล่อสนับไปด้วย อีทอมมาเจอพูดดังๆบอกไหนๆใครจะย่ะหยังกู กระเทยเดินมาเงียบๆล่อสนับใส่หน้าไม่ยั้ง กระเทยเกือบโดนข้อหาพยายามฆ่า เพราะอีทอมเจ็บหนักสุดท้ายอีทอมมันก็ต้องย้ายบ้านไปตจว ฮืม ฮืม

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2462 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 10:24:28 »

แฮปปี้ วาเลนไทน์ จ้า ทุกๆคน... จุมพิต จุมพิต
ว่าแต่วันนี้ วันไรนี่ รถหวอวิ่งเต็มเมืองเลย
ตะกี้ ทำงานที่ลานเบียร์อยู่ดีๆ รถหวอวิ่งมารับคนหน้าโรงแรม
ละหน้า อิมพีเรียล เป็น ร้านนวดทั้งนั้น ท่าจะคาอกรับวาเลนไทน์ ไปละ 1....555+ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
แล้ววันไปพี่เจษพาไปไหนน๊อ จุมพิต จุมพิต จุมพิต
ผมจะพาแฟนไปอู่ตาหนุ่มเนี่ย ไปซ่อมคอมซักหน่อย

vision
จอมยุทธ

« ตอบ #2463 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 10:31:04 »

ไปเลย ถ้าน้องไปด้วยไม่ต้องคิดมาก ที่ว่าไปแล้วไม่ได้อะไร แล้วจะอะไรล่ะ ของแบบนี้บางจังหวะก็ต้องใจเย็นๆไปหาผู้ใหญ่แสดงความจริงใจอ่ะ แบบว่าเราไม่ได้มีอะไรและผู้ใหญ่ก็จะไว้ใจเราด้วย แถม ถ้าน้องเค้าไม่ตาบอดก็จะเห็นว่าเราจริงใจกับเค้าแค่ไหน จุมพิต จุมพิต

พวกทอมต้องหากระเทยไปจัดหนักครับ สมัยผมยังรุ่นๆ ก็มีเรื่องแบบนี้แหละ ทอมมาวุ่นวาย ก็เลยให้เพื่อนที่เป็นกระเทยช่วย กระเทยก็โหดซ่ะ ล่อสนับไปด้วย อีทอมมาเจอพูดดังๆบอกไหนๆใครจะย่ะหยังกู กระเทยเดินมาเงียบๆล่อสนับใส่หน้าไม่ยั้ง กระเทยเกือบโดนข้อหาพยายามฆ่า เพราะอีทอมเจ็บหนักสุดท้ายอีทอมมันก็ต้องย้ายบ้านไปตจว ฮืม ฮืม

โค๊ะผมว่าหนักไปนะเคสนี้ ล่อปางตายเลยนะนั้น 55

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2464 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 10:37:10 »

โค๊ะผมว่าหนักไปนะเคสนี้ ล่อปางตายเลยนะนั้น 55
เท่าที่รู้มันเสียโฉมและเลิกเป็นทอมไปเลย ได้ยินว่าศัตรูเยอะด้วย
วันนี้ไม่มีเรียนหรอ ยิ้มกว้างๆ

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2465 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 11:29:37 »

แล้ว ถ้ามีไรในใจล่ะ แบบหวังดี แต่ประสงค์ร้ายอะ .... ขยิบตา ขยิบตา
วาเลนไทน์ ไปเดทที่อู่รถ รสนิยม ประหลาด เนอะ.... ตกใจ ตกใจ
แล้ววันไปพี่เจษพาไปไหนน๊อ จุมพิต จุมพิต จุมพิต
ผมจะพาแฟนไปอู่ตาหนุ่มเนี่ย ไปซ่อมคอมซักหน่อย
    ไม่ได้ไปไหนจ้า พอดีไม่ค่อยสนวันวาเลนไทน์อยู่แล้ว เพราะ ทุกวัน เป็นวาเลนไทน์ เสมอ 55555+ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2466 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 11:58:55 »

พอดีจะไปดูคอมให้ช่างหนุ่มครับ แต่ระหว่างทางไปหลายที่อยู่ จุมพิต จุมพิต จุมพิต

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2467 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 12:28:55 »

พอดีจะไปดูคอมให้ช่างหนุ่มครับ แต่ระหว่างทางไปหลายที่อยู่ จุมพิต จุมพิต จุมพิต
    ฮั่นแหน่ แวะ สวีวี่วี ตามทางอ่ะน่อ ระลึกความหลังวันวานเหรอจ๊ะ 5555+ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2468 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 13:14:10 »

ฮั่นแหน่ แวะ สวีวี่วี ตามทางอ่ะน่อ ระลึกความหลังวันวานเหรอจ๊ะ 5555+ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
อยู่อู่ช่างหนุ่มล่ะ แต่เอารูมเมททิ้งไว้ที่ร้านกาแฟสันติธรรมอยู่กับเพื่อนเค้า เจ๋ง เจ๋ง

nick6867
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #2469 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 15:41:51 »

http://www.facebook.com/ek.northernzone    Add ไปกันเยอะ ๆ นะคร๊าบ

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2470 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 17:14:13 »

อยู่อู่ช่างหนุ่มล่ะ แต่เอารูมเมททิ้งไว้ที่ร้านกาแฟสันติธรรมอยู่กับเพื่อนเค้า เจ๋ง เจ๋ง

ใช่สิ เบื่อละก็ทิ้งเค้า ผู้ชายก็งี้แหละ จัง....... เศร้า เศร้า
    เมื่อคืน อุตส่าห์ ต่อ กันโคลง VIR-S ได้ 3000 พร้อมส่ง บอกเขา บ่ายๆ จะโทรไป ดันตื่นสายไปหน่อย
10 โมงกว่า เขา PM มาบอกว่า หนุ่มลำปาง รับไปดูแลเรียบร้อยแล้ว
    ใครหนอ มาแย่งชิงเราไป..... เศร้า เศร้า

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2471 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 17:56:32 »

ใช่สิ เบื่อละก็ทิ้งเค้า ผู้ชายก็งี้แหละ จัง....... เศร้า เศร้า
    เมื่อคืน อุตส่าห์ ต่อ กันโคลง VIR-S ได้ 3000 พร้อมส่ง บอกเขา บ่ายๆ จะโทรไป ดันตื่นสายไปหน่อย
10 โมงกว่า เขา PM มาบอกว่า หนุ่มลำปาง รับไปดูแลเรียบร้อยแล้ว
    ใครหนอ มาแย่งชิงเราไป..... เศร้า เศร้า
แหมๆเค้าอยู่กับเพื่อนครับไม่อยากไปรอที่อู่ ผมเลยไปทำก่อนแล้วเค้าตามไปที่อู่ทีหลัง อายจัง อายจัง
 ของพวกนี้ช้าหมด อดเน้อ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม โอนเงินก่อนก็ได้ก่อน

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2472 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 18:49:58 »

แม่น้องเหมือนจะถูกใจผม

ชวนไปนู่นนี่ตลอด อายจัง
เดี๋ยววันนี้ไปบ้านน้อง. ต้องลอง 5555

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2473 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 19:08:15 »

เดี๋ยววันนี้ไปบ้านน้อง. ต้องลอง 5555
   บ้านเขาเป็นร้านหมูกะทะเหรอ กินบ่อยจัง หิว....  ขยิบตา ขยิบตา
แม่เขาถูกใจก็ดีแล้ว ให้พวกทอม มันรู้ไป ว่า ลิ้น กับ นิ้ว ครองโลกไม่ได้หรอก 5555+ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
    จะโดนเซนเซอร์ไหมนี่... อายจัง อายจัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 19:09:47 โดย ham_ter » บันทึกการเข้า

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2474 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 19:45:36 »

เข้าทางแม่ไปเรื่อยๆ จุมพิต จุมพิต จุมพิต ถ้าเค้ารักแม่เค้าก็จะรักเราเพราะแม่รักเรา ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

บ้านเขาเป็นร้านหมูกะทะเหรอ กินบ่อยจัง หิว....  ขยิบตา ขยิบตา
แม่เขาถูกใจก็ดีแล้ว ให้พวกทอม มันรู้ไป ว่า ลิ้น กับ นิ้ว ครองโลกไม่ได้หรอก 5555+ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
    จะโดนเซนเซอร์ไหมนี่... อายจัง อายจัง
แล้วอะไรที่จะครองโลกแทน นิ้วกับลิ้นอ่ะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2475 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 20:11:34 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2476 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 20:29:55 »

เข้าทางแม่ไปเรื่อยๆ จุมพิต จุมพิต จุมพิต ถ้าเค้ารักแม่เค้าก็จะรักเราเพราะแม่รักเรา ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
แล้วอะไรที่จะครองโลกแทน นิ้วกับลิ้นอ่ะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
    ถูกต้ม เอ๊ย ถูกต้อง เพราะไง แม่ก็ปลื้มที่จะได้ลูกเขย มากกว่า ลูกสะใภ้อยู้แล้ว.... จุมพิต จุมพิต
มันอยู่ที่ใจ ไงลูกพี่ ความจริงใจ จะครองโลก 55555+ เจ๋ง เจ๋ง

kru_jed
Gold Member
อาจารย์ปู่

"จั๊กกะจี้นะ ตัวเอง"

« ตอบ #2477 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 21:41:19 »

แอบมาดู ชาวเหนือ อู้กัน อิอิ....ครายยนินทาผม....  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Enjoy Honda ...ALUMNI @ We Love Civic Club No..650
ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2478 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 22:15:50 »

แอบมาดู ชาวเหนือ อู้กัน อิอิ....ครายยนินทาผม....  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
    ไม่เห็นมีใครว่าไรนี่ แอบไปทำไรมา ละร้อนตัวป่าว น้า.... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2479 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 22:34:30 »

อิ่มจัง รูมเมทชวนทำสุกี้ฉลองวาเลนไท ยิ้ม ยิ้ม

* Image025.jpg (88.18 KB, 800x640 - ดู 99 ครั้ง.)

หน้า: 1 ... 60 61 [62] 63 64 ... 300 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Show Room  |  หัวข้อ: Re: ภาคเหนือรายงานตัวที่นี่ มาโชว์รถเยอะนะคับ