ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
28 กันยายน 2024, 11:24:53
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Show Room  |  หัวข้อ: น้องดำ FD2010 ป้ายแดง กะโมดูโล่ 0 สมาชิก และ 12 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 ... 13 14 [15] 16 17 ... 21 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องดำ FD2010 ป้ายแดง กะโมดูโล่  (อ่าน 193667 ครั้ง)
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #560 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2011, 23:11:59 »

Hi all,
Do you forgot a first meeting for us. please provide time and location krub.

1. jomtatto --> trip manager
 2. Winzipp --> location manager
 3. treball and me -->  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

I informed you that i already assign K.Kong is a general Manager  and K.Tree is a financial Manager. And effective from now. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Notes.... Just Kidding!!!!! จุมพิต จุมพิต
Winzipp
จอมยุทธ

อย่ามองตัวเราไม่ดี แต่อย่าคิดว่าตัวเราดีเกินใคร

« ตอบ #561 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 09:36:11 »

นั้นไงปล่อยไก่มาแล้ว 1 ตัวใหญ่ๆ  ยิงฟันยิ้ม บ้างทีบ้างครั้งมันก็สับสนกันได้น๊า วินท่องประจำว่า Before หลัง After ก่อนทุกที ไม่รู้ทำไม  อายจัง และอีกอย่าง อยากจะถามว่า นี้มันไม่ใช่ประทู้ต่างชาตินะพี่ พวกพี่จะมา Speak กันทำไมน้องยิ่ง งง ๆ อยู่ ภาษาค่อยข้างที่จะแข็งแรงอยู่
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #562 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 09:45:26 »

นั้นไงปล่อยไก่มาแล้ว 1 ตัวใหญ่ๆ  ยิงฟันยิ้ม บ้างทีบ้างครั้งมันก็สับสนกันได้น๊า วินท่องประจำว่า Before หลัง After ก่อนทุกที ไม่รู้ทำไม  อายจัง และอีกอย่าง อยากจะถามว่า นี้มันไม่ใช่ประทู้ต่างชาตินะพี่ พวกพี่จะมา Speak กันทำไมน้องยิ่ง งง ๆ อยู่ ภาษาค่อยข้างที่จะแข็งแรงอยู่

อ้าวเหรอ   เห็นน้องวิน แม่นๆ เรื่อง Mugen,  Modulo, Ink, และชุดแต่งพาท ต่างๆ  นึกว่าต้องใช้อ่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แซวเล่น  ขำขำนะครับ  พี่ก็ได้แค่นี้แหล่ะ  มากกว่านี้ไม่ได้แล้วเหมือนกัน เดี่ยวมัน ตกใจ
treball
จอมยุทธ

« ตอบ #563 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 10:55:59 »

I informed you that i already assign K.Kong is a general Manager  and K.Tree is a financial Manager. And effective from now. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Notes.... Just Kidding!!!!! จุมพิต จุมพิต

exactly! but Mr.Win missing.

เลือกที่จะผูกพันเพราะมันคือความสุขใจ!..ก็ civicไง...ร๊ากก รัก
Winzipp
จอมยุทธ

อย่ามองตัวเราไม่ดี แต่อย่าคิดว่าตัวเราดีเกินใคร

« ตอบ #564 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2011, 02:37:35 »

อ้าวเหรอ   เห็นน้องวิน แม่นๆ เรื่อง Mugen,  Modulo, Ink, และชุดแต่งพาท ต่างๆ  นึกว่าต้องใช้อ่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แซวเล่น  ขำขำนะครับ  พี่ก็ได้แค่นี้แหล่ะ  มากกว่านี้ไม่ได้แล้วเหมือนกัน เดี่ยวมัน ตกใจ
เพ่ก้องครับ แล้วมันเกี่ยวอะไรกับ พาสต่างๆอ่าพี่วิน (งง) น้องไม่ได้ใช่ภาษาอังกิดซื้อนะพี่ น้องใช้ภาษาเขมรบอกพ่อค้าเอาอ่าพี่ เพราะเด๋วนี้มีเยอะเหลือเกิน 555 (ปล.ช่วยบอกด้วยนะพี่) 
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #565 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2011, 11:50:50 »

เพ่ก้องครับ แล้วมันเกี่ยวอะไรกับ พาสต่างๆอ่าพี่วิน (งง) น้องไม่ได้ใช่ภาษาอังกิดซื้อนะพี่ น้องใช้ภาษาเขมรบอกพ่อค้าเอาอ่าพี่ เพราะเด๋วนี้มีเยอะเหลือเกิน 555 (ปล.ช่วยบอกด้วยนะพี่) 

โกรธ  โกรธ โกรธ   เรียกชื่อ พ้มผิดอ่าๆๆๆๆๆๆๆ เศร้า เศร้า เศร้า
treball
จอมยุทธ

« ตอบ #566 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2011, 12:48:24 »

สงสัยเจ้าวินจะตาลายอ่านไทยมั่ง อังกฤษมั่ง... ยิงฟันยิ้ม

เลือกที่จะผูกพันเพราะมันคือความสุขใจ!..ก็ civicไง...ร๊ากก รัก
Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #567 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2011, 07:39:45 »

โกรธ  โกรธ โกรธ   เรียกชื่อ พ้มผิดอ่าๆๆๆๆๆๆๆ เศร้า เศร้า เศร้า
อ่าาาาาาาาา   ขอโทดฮับบบ ตาลายไปหน่อยพี่ พอดีไปเห็นชื่อพี่ก้องเลยพิมเลยซะงั้น ให้ภัยได้เป่าพี่จอม แหม !! คนแก่ทำน้อยใจ 55+

Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #568 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2011, 07:42:52 »

สงสัยเจ้าวินจะตาลายอ่านไทยมั่ง อังกฤษมั่ง... ยิงฟันยิ้ม
ก็เพราะเจ๊ กับพี่จอมนั้นละ Spoken กันอยู่ได้ น้องก็เบลอเลยสิพี่ กลับมาอยู่บ้านเกิดเราได้แล้วนะพี่ๆ อิอิ
treball
จอมยุทธ

« ตอบ #569 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2011, 19:10:44 »

ก็เพราะเจ๊ กับพี่จอมนั้นละ Spoken กันอยู่ได้ น้องก็เบลอเลยสิพี่ กลับมาอยู่บ้านเกิดเราได้แล้วนะพี่ๆ อิอิ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #570 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2011, 19:18:05 »

เปลี่ยนแม็กซ์แล้วครับ    เอามาให้ยล     สวยไหม   ติชมได้นะ    ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ปล.   แงแงแง เศร้า เศร้า  เสียตังอีกแล้ววววววว   จะเอายางรุ่นไหนดีเนี่ยยยย

* Wheel spare.JPG (95.72 KB, 576x432 - ดู 348 ครั้ง.)

* ล้อหลังspare.JPG (95.96 KB, 576x432 - ดู 338 ครั้ง.)
treball
จอมยุทธ

« ตอบ #571 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2011, 20:36:10 »

เปลี่ยนแม็กซ์แล้วครับ    เอามาให้ยล     สวยไหม   ติชมได้นะ    ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
ไปทำท่าไหนมาล่ะคร้าบพี่น้อง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ปล.   แงแงแง เศร้า เศร้า  เสียตังอีกแล้ววววววว   จะเอายางรุ่นไหนดีเนี่ยยยย

jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #572 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2011, 21:00:10 »

ก้อขับปกติแหล่ะ ครับ  แต่โชคดีที่ขับไมเร็ว      พอลงมาดู ดอกยางนะ  เลยคิดว่า โชคดีแล้วมั้งที่ไม่เป็นอะไรมาก     แต่ถ้าเลือกได้  ขอไม่เลือกอะไรเลยดีกว่า   เศร้า เศร้า

กำลังมองดูยาง Yokohama รุ่น Advance dB decibel   และ Mechelin รุ่น Pilot Sport3   ใครมีอะไรแนะนำ  บ้างไหมอ่ะ  หรือมีรุ่นที่ราคาต่ำกว่านี้  แต่ของดี  แนะนำได้ครับ   อยู่ในช่วงตัดสินใจครับ      คาดว่าไม่นานนี้  คงถอยยางใหม่มา   ลังเล ลังเล

samurai1
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #573 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011, 01:10:39 »

ก้อขับปกติแหล่ะ ครับ  แต่โชคดีที่ขับไมเร็ว      พอลงมาดู ดอกยางนะ  เลยคิดว่า โชคดีแล้วมั้งที่ไม่เป็นอะไรมาก     แต่ถ้าเลือกได้  ขอไม่เลือกอะไรเลยดีกว่า   เศร้า เศร้า

กำลังมองดูยาง Yokohama รุ่น Advance dB decibel   และ Mechelin รุ่น Pilot Sport3   ใครมีอะไรแนะนำ  บ้างไหมอ่ะ  หรือมีรุ่นที่ราคาต่ำกว่านี้  แต่ของดี  แนะนำได้ครับ   อยู่ในช่วงตัดสินใจครับ      คาดว่าไม่นานนี้  คงถอยยางใหม่มา   ลังเล ลังเล

แม็ก เค้ารับเทิร์น ล้อเดียวหรอคับ  ขยิบตา ขยิบตา

จะเป็นยางชุดใหม่ แล้วชุดเ่ก่าวิ่งไปกี่โลแล้วครับนี่ คุณจอม
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #574 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011, 08:28:23 »

แม็ก เค้ารับเทิร์น ล้อเดียวหรอคับ  ขยิบตา ขยิบตา

จะเป็นยางชุดใหม่ แล้วชุดเ่ก่าวิ่งไปกี่โลแล้วครับนี่ คุณจอม

คุงก้อง  ผมวิ่งจะล้อเตียนอ่ะครับ   จำได้ว่าวิ่งตอนฝนตก แล้วเจิ่งนิ่งนึงเนี่ย   แบบว่ามีเสียวอ่ะครับ   อายจัง อายจัง

samurai1
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #575 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 16:26:12 »

คุงก้อง  ผมวิ่งจะล้อเตียนอ่ะครับ   จำได้ว่าวิ่งตอนฝนตก แล้วเจิ่งนิ่งนึงเนี่ย   แบบว่ามีเสียวอ่ะครับ   อายจัง อายจัง

คุณจอม ใช้รถได้คุ้มมากๆ นับถือ ลังเล

วิ่งไปกี่โลแล้วครับนี่ ล้อถึงได้เตียนขนาดนี้ ผมจะได้กะระยะถูก  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #576 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 19:35:44 »

คุณจอม ใช้รถได้คุ้มมากๆ นับถือ ลังเล

วิ่งไปกี่โลแล้วครับนี่ ล้อถึงได้เตียนขนาดนี้ ผมจะได้กะระยะถูก  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

5xxxx ครับ  วันนี้ไปเปลี่ยนมาแล่ะ  ยางโยโก รุ่น Advance DB decibel  ความรู้สึกแลกที่สัมผัสได้ เงียบกว่า ตอนขับรถป้ายแดงออกจากศูนย์เสียอีก ครับ  คงผสมกันระหว่าง ยางใหม่+ลมไนโตรเจน+ประสิทธิภาพยาง    ด้วยอ่ะครับ  แต่เดี๋ยวคงต้องดูเรื่องอื่นด้วย การเกาะถนน + รีดน้ำ + การสึกหรอ  แล้วค่อยมาบอกอีกทีครับ   แต่ถ้าคุนก้องแวะมาแถวพระราม9 โทรมาหาผมได้ครับ  แล้วจะให้ลองขับดู  ว่าผมไม่ได้โกหกจริงๆ    แต่เรื่องราคาก็เอาเรื่องเหมือนกันเลยล่ะครับ  แรกๆตามหาตามร้าน บีควิก  ปรากฎว่า เค้าบอกว่า ทั้ง 72 สาขา มียางรุ่นนี้แค่ 4เส้น  และที่มี ก็เป็นของปี 2010 กลางปีด้วย   ก็เลยไม่เอา สุดท้ายไปได้มาจากแถวลาดพร้าว เป็ยของปี 11  ราคาถูกกว่า บีควิก เกือบ 1000 บาท แน่ะ เบ็ดเสร็จโดนไป 19050 บาท       ตอนนี้ก้อ มาม่าอีกแล้วครับ  เศร้า เศร้า เศร้า

ปล.  ยังไงก็เป็นทางเลือกครับ  เวลาจะเปลี่ยนยางครับ  แนะนำครับ  คุงก้องจะได้ เก็บเงิน แต่เนิ่นๆ อิอิ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

เด๋วจะถ่าย  เต็มคันมาฝาก ครับ  

* 1.jpg (85.47 KB, 410x307 - ดู 309 ครั้ง.)

* 2.jpg (75.03 KB, 410x307 - ดู 307 ครั้ง.)

* 3.jpg (88.95 KB, 410x307 - ดู 307 ครั้ง.)

* 4.jpg (70.44 KB, 410x307 - ดู 304 ครั้ง.)

* 5.jpg (89.33 KB, 410x307 - ดู 306 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มิถุนายน 2011, 19:37:46 โดย jomtatto » บันทึกการเข้า
Ta_nong
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #577 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 20:10:17 »

civic ดูยังไงก็สวย
treball
จอมยุทธ

« ตอบ #578 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 21:09:26 »

5xxxx ครับ  วันนี้ไปเปลี่ยนมาแล่ะ  ยางโยโก รุ่น Advance DB decibel  ความรู้สึกแลกที่สัมผัสได้ เงียบกว่า ตอนขับรถป้ายแดงออกจากศูนย์เสียอีก ครับ  คงผสมกันระหว่าง ยางใหม่+ลมไนโตรเจน+ประสิทธิภาพยาง    ด้วยอ่ะครับ  แต่เดี๋ยวคงต้องดูเรื่องอื่นด้วย การเกาะถนน + รีดน้ำ + การสึกหรอ  แล้วค่อยมาบอกอีกทีครับ   แต่ถ้าคุนก้องแวะมาแถวพระราม9 โทรมาหาผมได้ครับ  แล้วจะให้ลองขับดู  ว่าผมไม่ได้โกหกจริงๆ    แต่เรื่องราคาก็เอาเรื่องเหมือนกันเลยล่ะครับ  แรกๆตามหาตามร้าน บีควิก  ปรากฎว่า เค้าบอกว่า ทั้ง 72 สาขา มียางรุ่นนี้แค่ 4เส้น  และที่มี ก็เป็นของปี 2010 กลางปีด้วย   ก็เลยไม่เอา สุดท้ายไปได้มาจากแถวลาดพร้าว เป็ยของปี 11  ราคาถูกกว่า บีควิก เกือบ 1000 บาท แน่ะ เบ็ดเสร็จโดนไป 19050 บาท       ตอนนี้ก้อ มาม่าอีกแล้วครับ  เศร้า เศร้า เศร้า

ปล.  ยังไงก็เป็นทางเลือกครับ  เวลาจะเปลี่ยนยางครับ  แนะนำครับ  คุงก้องจะได้ เก็บเงิน แต่เนิ่นๆ อิอิ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

เด๋วจะถ่าย  เต็มคันมาฝาก ครับ  

ดูดี สมราคาเนอะ..5xxxx นี่ออกมาได้เกือบปียังอ่ะ ขยิบตา

jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #579 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2011, 22:57:40 »

ดูดี สมราคาเนอะ..5xxxx นี่ออกมาได้เกือบปียังอ่ะ ขยิบตา

22 มิถุนา 54 ครบรอบ1 ปีครับ
samurai1
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #580 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2011, 09:54:04 »

22 มิถุนา 54 ครบรอบ1 ปีครับ

1 ปี กับ 5x,xxx โล สุดยอดครับ  ลังเล
รถผมจะ 6 เดือน วิ่งไป 16,xxx โล ล่ะ

ปล. ให้ผมโทรหา แล้วไหนครับเบอร์  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #581 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2011, 10:15:42 »

1 ปี กับ 5x,xxx โล สุดยอดครับ  ลังเล
รถผมจะ 6 เดือน วิ่งไป 16,xxx โล ล่ะ

ปล. ให้ผมโทรหา แล้วไหนครับเบอร์  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

คุงก้อง ส่งเมลมาที่นี่ ครับ เด๋วจะส่งให้ทางเมลครับ

jomtattoแอทhotmailดอทคอม    (ที่ทำเช่นนี้  เด๋วจะมีคนมาเอาหน้าเวบ แล้วส่งเมลแปลกๆเข้ามาครับ)
Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #582 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2011, 19:42:14 »

PM ไปสิพี่ชาย ไม่มีใครรู้ เพราะมันอยุ่ในข้อความนิ .. ยางสวยนะพี่จอม ขอบ 16 โดนมาเกือบ 2หมื่น แล้วถ้าน้องละจะโดนเท่าไหร่ ขอบ18 เนี่ย ไม่ร่วม 3 หมื่นเลยหรอ พูดถึงพี่จอมใช่รถนี้ถ้าขายมือ 2 คนได้ไปนี้เอาเท้าก่ายหน้าผากแน่ๆ คนอะไรวิ่งเกือบปีวิ่งไป 5 หมื่นโล ของน้องเข้าเดือนท่ี่ 8 วิ่งแค่ 11,xxx เองมั้ง รถเรายังไงก็ต้องใช่เนอะพี่ ดีแล้วที่ไม่เป็นไร แค่แลกกับเงืนในเป๋าพี่ คิดง่ายๆว่า ยิงฟันยิ้ม ;Dแค่เงืนไปเที่ยวเด๋วเดียวก็มา 555+
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #583 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2011, 00:23:15 »

PM ไปสิพี่ชาย ไม่มีใครรู้ เพราะมันอยุ่ในข้อความนิ .. ยางสวยนะพี่จอม ขอบ 16 โดนมาเกือบ 2หมื่น แล้วถ้าน้องละจะโดนเท่าไหร่ ขอบ18 เนี่ย ไม่ร่วม 3 หมื่นเลยหรอ พูดถึงพี่จอมใช่รถนี้ถ้าขายมือ 2 คนได้ไปนี้เอาเท้าก่ายหน้าผากแน่ๆ คนอะไรวิ่งเกือบปีวิ่งไป 5 หมื่นโล ของน้องเข้าเดือนท่ี่ 8 วิ่งแค่ 11,xxx เองมั้ง รถเรายังไงก็ต้องใช่เนอะพี่ ดีแล้วที่ไม่เป็นไร แค่แลกกับเงืนในเป๋าพี่ คิดง่ายๆว่า ยิงฟันยิ้ม ;Dแค่เงืนไปเที่ยวเด๋วเดียวก็มา 555+
ขายได้เท่าไหร่ก็เท่านั้นอ่่ะ เรื่องเงินท่ามันขาดทุน ก้อถือซซะว่า เจ้าดำมันให้ผมตั้งแต่ตอนนี้ล่่ะ  ให้ผมทั้งเงิน ทั้งสนุก  ทั้งความรู้สึกที่มั่นใจในการควบคุม  ที่สำคัญมันปกป้องผม ตอนใกล้จะชนหลายรอบแล่ะ  แต่รอดมาได้  ส่วนถ้าขายไป ผมว่า5ปีมั้ง ถึงค่อยมาคิด  แต่ก้อไม่ไม่แน่นะ แฟนผมเค้าดันอยากได้คันใหม่อยู่   
Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #584 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2011, 14:48:01 »

ขายได้เท่าไหร่ก็เท่านั้นอ่่ะ เรื่องเงินท่ามันขาดทุน ก้อถือซซะว่า เจ้าดำมันให้ผมตั้งแต่ตอนนี้ล่่ะ  ให้ผมทั้งเงิน ทั้งสนุก  ทั้งความรู้สึกที่มั่นใจในการควบคุม  ที่สำคัญมันปกป้องผม ตอนใกล้จะชนหลายรอบแล่ะ  แต่รอดมาได้  ส่วนถ้าขายไป ผมว่า5ปีมั้ง ถึงค่อยมาคิด  แต่ก้อไม่ไม่แน่นะ แฟนผมเค้าดันอยากได้คันใหม่อยู่   

ก็ใช่อ่ะสิพี่ มันคุ้มมากๆแล้วไม่ต้องคิดถึงขายหรอกพี่ใช่มันไปแบบนี้ละ สุดยอดแล้วพี่ ว่าแต่จะออกคันใหม่อีกแล้วหรอกพี่ เบื่อแล้วไงคับ
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #585 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2011, 21:40:57 »

ก็ใช่อ่ะสิพี่ มันคุ้มมากๆแล้วไม่ต้องคิดถึงขายหรอกพี่ใช่มันไปแบบนี้ละ สุดยอดแล้วพี่ ว่าแต่จะออกคันใหม่อีกแล้วหรอกพี่ เบื่อแล้วไงคับ

แค่อยากได้อ่่ะน้องวิน แต่ความเป็นจริง เจอเปลี่ยนยางยังปาดเหงื่อเลย
Winzipp
จอมยุทธ

« ตอบ #586 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2011, 11:38:38 »

แค่อยากได้อ่่ะน้องวิน แต่ความเป็นจริง เจอเปลี่ยนยางยังปาดเหงื่อเลย

ขนาดพี่จอมยังพูดว่าปาดเหงื่อ ถ้าปาดเหงื่อจิงๆคงไม่สามารถซื้อยางดีๆอย่าง YOKO ได้หรอกนะพี่แบบนี้ไม่ปาดแล้วถึงปาดเหงื่อจิงๆก็ยังมีกินอ่าอยู่ดี  แต่ถ้าเป็นตัววินเองคงได้แค่ยางพม่าหรือยางเขมรอ่าเพราะไปไม่ถึงญุี่ปุ่น 55+ ตังไม่พอ.. เศร้า ร้องไห้ 
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #587 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2011, 23:06:19 »

ขนาดพี่จอมยังพูดว่าปาดเหงื่อ ถ้าปาดเหงื่อจิงๆคงไม่สามารถซื้อยางดีๆอย่าง YOKO ได้หรอกนะพี่แบบนี้ไม่ปาดแล้วถึงปาดเหงื่อจิงๆก็ยังมีกินอ่าอยู่ดี  แต่ถ้าเป็นตัววินเองคงได้แค่ยางพม่าหรือยางเขมรอ่าเพราะไปไม่ถึงญุี่ปุ่น 55+ ตังไม่พอ.. เศร้า ร้องไห้ 

กลับมาแล้วครับ เพิ่งมาจากนครสวรรค์  เพิ่มระยะทางไปอีก พันกว่าโล  เทสยางโยโก  แน่นหนึบ เกาะถนน ลุยน้ำ ฝนตก รถไม่ส่าย รีดน้ำดี ระยะเบรก สั้นลงกว่าเดิม ในระยะกระชั้นชิด  ในความรู้สึกเห็นผลนะ   แต่ไม่รู้คิดไปเองป่าวนะ  หรือเป็นเพราะหูอื้อ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
treball
จอมยุทธ

« ตอบ #588 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2011, 20:27:48 »

ตะเอ๋....เด็กๆๆ...ไม่ได้เข้ามาหลายวัน..ตอนนี้อยู่เชียงใหม่เจ้า..แต่นั่งเครื่องมานะม่ะได้ขับรถมา..แต่ดีแล่ะ..พี่ที่เขาขับรถมาเองเจอยางมะตอยยังหาวิธีล้างไม่ได้เลย ลังเล

jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #589 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2011, 20:44:47 »

ตะเอ๋....เด็กๆๆ...ไม่ได้เข้ามาหลายวัน..ตอนนี้อยู่เชียงใหม่เจ้า..แต่นั่งเครื่องมานะม่ะได้ขับรถมา..แต่ดีแล่ะ..พี่ที่เขาขับรถมาเองเจอยางมะตอยยังหาวิธีล้างไม่ได้เลย ลังเล

เอาใส้อั่ว แคปหมู และน้ำพริกหนุ่มมาฝากด้วยครับ   เด๋วจะไปรับ  ยังไง ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ

jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #590 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2011, 20:46:08 »

คุนก้อง  และน้องวิน  วันศุกร์นี้ว่างกันไหมครับ  ก่อนผมจะลาอุปสมบท   อาจจะทำให้ไม่สะดวกหลังจากนี้ครับ  ยังไงก้อตอบมาแล้วกันนะครับ   ขยิบตา
samurai1
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #591 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2011, 23:18:37 »

คุนก้อง  และน้องวิน  วันศุกร์นี้ว่างกันไหมครับ  ก่อนผมจะลาอุปสมบท   อาจจะทำให้ไม่สะดวกหลังจากนี้ครับ  ยังไงก้อตอบมาแล้วกันนะครับ   ขยิบตา

ว่างคร้าบบบบบบบบบบบ  เจ๋ง

น้องวิน ว่างัยเอ่ยย

ปล. ผมก็มีแพลนลา อุปสมบท เหมือนกัน สงสัยจะปลายปี ลังเล ลังเล
samurai1
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #592 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2011, 23:33:05 »

เอาใส้อั่ว แคปหมู และน้ำพริกหนุ่มมาฝากด้วยครับ   เด๋วจะไปรับ  ยังไง ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ

เพิ่มเติม ขนมจีนน้ำเงี้ยว , หมูทอด , สาวๆเจียงใหม่ ครับ
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #593 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2011, 23:41:01 »

ว่างคร้าบบบบบบบบบบบ  เจ๋ง

น้องวิน ว่างัยเอ่ยย

ปล. ผมก็มีแพลนลา อุปสมบท เหมือนกัน สงสัยจะปลายปี ลังเล ลังเล

มาแล้ว 1    รอน้องวิน  คนเดียวแล่ะ....
treball
จอมยุทธ

« ตอบ #594 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2011, 10:04:32 »

เพิ่มเติม ขนมจีนน้ำเงี้ยว , หมูทอด , สาวๆเจียงใหม่ ครับ
โหหห  เอากันขนาดนี้ขึ้นมาเจียงใหม่กันเลยม่ะ โกรธ

treball
จอมยุทธ

« ตอบ #595 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2011, 10:06:39 »

บวชที่ไหนอ่ะ...เจ้มาอยู่เชียงใหม่ 5 อาทิตย์กลับไปคงเป็นพระไปแล้วมั้ง..คงจะฉันอะไรไม่ค่อยได้แล่ะ.... ยิ้มเท่ห์.....บวชเสร็จแล้วเบียดเลยป่ะ.. ยิ้ม

jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #596 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2011, 23:16:39 »

บวชที่ไหนอ่ะ...เจ้มาอยู่เชียงใหม่ 5 อาทิตย์กลับไปคงเป็นพระไปแล้วมั้ง..คงจะฉันอะไรไม่ค่อยได้แล่ะ.... ยิ้มเท่ห์.....บวชเสร็จแล้วเบียดเลยป่ะ.. ยิ้ม

บวชที่ใต้ครับ     ส่วนเรื่องเบียด  --------ก้อรอสาวจากเชียงใหม่ นั่นแล่ะครับ  จะได้เบียดเลย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Davidtour
ชาวยุทธ
*

I LOVE CIVIC

« ตอบ #597 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2011, 01:38:47 »

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  น้องใหม่ แต่รถถอยมาได้ เกือบ 6เดือน  ยิงฟันยิ้ม

ู^_^ หนุ่มน้อยรัก CIVIC  ^_^
Davidtour
ชาวยุทธ
*

I LOVE CIVIC

« ตอบ #598 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2011, 01:50:17 »

คุณ วิน หาแม๊กสวยๆ ให้ผมหน่อยนะครับ    ขอร้านที่ราคาไม่แพงด้วยนะครับ  ยิ้มกว้างๆ

ู^_^ หนุ่มน้อยรัก CIVIC  ^_^
jomtatto
จอมยุทธ

« ตอบ #599 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2011, 07:51:39 »

คุณ วิน หาแม๊กสวยๆ ให้ผมหน่อยนะครับ    ขอร้านที่ราคาไม่แพงด้วยนะครับ  ยิ้มกว้างๆ

เอ้า  น้องวิน  จัดให้สมาชิกใหม่เค้าหน่อย   เร้ววววววว  ยินดีต้อนรับครับ
หน้า: 1 ... 13 14 [15] 16 17 ... 21 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Show Room  |  หัวข้อ: น้องดำ FD2010 ป้ายแดง กะโมดูโล่