ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
28 ตุลาคม 2024, 23:26:34
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Discuss => ห้องคนขับ  |  หัวข้อ: สอบถามเรื่อง ล้าง หัวฉีด ชุดซ่อมดิสเบรค ทีครับ สงสัย 0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง ล้าง หัวฉีด ชุดซ่อมดิสเบรค ทีครับ สงสัย  (อ่าน 1875 ครั้ง)
Civic_ek_J
Gold Member
เจ้าสำนัก

เพิ่มเติมทีละนิด จิตแจ่มใส

« เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 22:24:39 »

คือ อยากทราบว่า ล้างหัวฉีด นี่ดีไหมครับ

แล้ว ถ้าล้าง ค่าใช้จ่ายประมาณ เท่าไร

ชี้แนะทีครับ

อีกอย่างครับ

ใครพอมีราคา ชุดซ่อมดิสเบรค หน้า+หลัง แบบไม่มีabs บ้างครับ ของแท้/เทียม

ลูกสูบ ดิสเบรค หน้า-หลัง แท้/เทียม แนะนำทีครับ

หรือ ใครพอมี รูปแบบ ของแท้ รูปซองของแท้ ช่วยนำมาให้ดู จะขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กรกฎาคม 2010, 10:39:56 โดย Civic_ek_J » บันทึกการเข้า

Ek เขียวๆ
BlaZter
เจ้ายุทธภพ

ผมเป็น HonDaMania คร๊าบบ..

« ตอบ #1 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 22:37:50 »

ลูกสูบเบรกหน้าเพิ่งเปลี่ยนไปเกือบปีแหระของศูนย์นะครับเด๋วหาบิลก่อนแล้วจะบอกราคาเท่าไร

เรื่องหัวฉีดถ้ามันไม่ตันมากก็ไม่จำเป็นครับที่จะล้างหัวฉีดอ่า

แค่เราใช้น้ำมันคุณภาพดีๆสักสามสี่ถังมันก็ใกล้เคียงของใหม่แล้วครับ..

ป.ล.ไม่ได้โม้นะลองดูตราดาวอ่ารู้เลย...   ยิ้มเท่ห์
BlaZter
เจ้ายุทธภพ

ผมเป็น HonDaMania คร๊าบบ..

« ตอบ #2 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2010, 15:31:24 »

มาแล้วจร้า..   ยิ้มเท่ห์

ราคาลูกสูบเบรกหน้าแท้ของศูนย์น่ะเจ็ดร้อยกว่าบาทเปลี่ยนสองข้างก็พันห้านิดๆครับ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Discuss => ห้องคนขับ  |  หัวข้อ: สอบถามเรื่อง ล้าง หัวฉีด ชุดซ่อมดิสเบรค ทีครับ สงสัย