ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
22 ตุลาคม 2024, 14:39:11
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Discuss => ห้องคนขับ  |  หัวข้อ: ผมอยากทำแอร์ auto ทำได้ป่าวคับช่วยตอบหน่อยนะคับ 0 สมาชิก และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากทำแอร์ auto ทำได้ป่าวคับช่วยตอบหน่อยนะคับ  (อ่าน 932 ครั้ง)
coach_jojoba
ชาวยุทธ
*

« เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2010, 10:29:53 »

คือว่าผมไม่เคยเล่น honda นะคับ พึ่งจะขาย evo ไป เลยไม่รุ้ว่าแอร์ auto นะมีรึป่าว เห็นมีกรอบแอร์แบบปุ่มเดียวกับอีกอันที่ใสใน ek9 นะคับไม่ทราบว่าจะใส่ได้รึป่าว อ๋อ ผมใช้ civic คูเป้ นะคับพึ่งซื้อมา ช่วยแนะนำกันหน่อยนะคับพี่ ๆ น้อง ๆ ชาว honda รบกวนหน่อยคับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะคับ
p jung
Gold Member
อาจารย์ปู่

คุณชายพี

« ตอบ #1 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2010, 10:31:20 »

ใส่ได้ครับ ดูกระทู้นี้เลย

http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,56466.0 .

coach_jojoba
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2010, 23:13:05 »

ใส่ได้ครับ ดูกระทู้นี้เลย

http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,56466.0 .
ขอคุณมากครับ แต่จะหาซื้อของพวกนี้ได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่เอาแบบครบ ๆ เลยนะคับ รบกวนอีกทีนะคับ
thanawat6
Gold Member
อาจารย์ปู่

Japan Garbage Car & THE GANG DIY SERVICE

« ตอบ #3 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2010, 10:12:50 »

ขอคุณมากครับ แต่จะหาซื้อของพวกนี้ได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่เอาแบบครบ ๆ เลยนะคับ รบกวนอีกทีนะคับ

เรื่องของต้องค่อย ๆ เก็บตามห้อง ซื้อ ขายครับ ค่อย ๆ เก็บทีละชิ้น 2 ชิ้น
เริ่มจาก กรอบแอร์กับตัว power transistor + relay และก็เซ็นเซอร์ EVA ก็ใช้งานได้แล้ว 
ส่วนพวกเซ็นเซอร์ทั้งหลายแหล่ ค่อยว่ากันทีหลังครับ เพิ่มทีหลังได้

ปล. ขอให้สนุกกับ ของเล่นใหม่แอร์ออโต้นะครับ

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Discuss => ห้องคนขับ  |  หัวข้อ: ผมอยากทำแอร์ auto ทำได้ป่าวคับช่วยตอบหน่อยนะคับ