ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
30 กันยายน 2024, 06:27:04
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Show Room  |  หัวข้อ: ใครอยู่ลำปางบ้างครับ จะได้รวมคลับกัน civic lampang 0 สมาชิก และ 43 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่ลำปางบ้างครับ จะได้รวมคลับกัน civic lampang  (อ่าน 50605 ครั้ง)
thanawat6
Gold Member
อาจารย์ปู่

Japan Garbage Car & THE GANG DIY SERVICE

« ตอบ #160 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2011, 22:13:25 »

ลำปางเงียบได้ใจจริงๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

tatarlover
Gold Member
เจ้าสำนัก

กูขับฮอนด้า

« ตอบ #161 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2011, 00:41:29 »

ลำปางเงียบได้ใจจริงๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เดี๋ยวเปิดเพลงก่อนจะได้ไม่เงียบ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Boy No.647 EK96 แต่ตอนนี้นู๋ขับ Jazz ^_^
piaktl
เข้าวงการ
*

« ตอบ #162 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2011, 21:59:35 »

ใช่เงียบเลย  แสดงตัวกันหน่อย คนไหน ใช้คันไหนกันบ้าง...

* รูปถ่าย1411.jpg (82.69 KB, 520x390 - ดู 400 ครั้ง.)

eg lampang
ollgengllo
เข้าวงการ
*

« ตอบ #163 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2011, 22:15:26 »

อายจัง อายจัง อายจัง

คือว่า = =")! ผมกำลังจะหาซื้อ Civic 3Dr. ไอ้ส่วนนี้ไม่มีปัญหาหรอกครับ
แต่ว่าจะเอาไปทำประตูปีกนก ไม่รู้ว่า ใน ลำปางจะมีทำไหม แล้วราคามันจะมีตั่งแต่เท่าไหร่หรอครับ?
tatarlover
Gold Member
เจ้าสำนัก

กูขับฮอนด้า

« ตอบ #164 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2011, 00:39:54 »

อายจัง อายจัง อายจัง

คือว่า = =")! ผมกำลังจะหาซื้อ Civic 3Dr. ไอ้ส่วนนี้ไม่มีปัญหาหรอกครับ
แต่ว่าจะเอาไปทำประตูปีกนก ไม่รู้ว่า ใน ลำปางจะมีทำไหม แล้วราคามันจะมีตั่งแต่เท่าไหร่หรอครับ?

ลำปางไม่น่าจะมีที่ทำครับ เดี๋ยวไปถามพรรคพวกให้ครับ  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

Boy No.647 EK96 แต่ตอนนี้นู๋ขับ Jazz ^_^
tatarlover
Gold Member
เจ้าสำนัก

กูขับฮอนด้า

« ตอบ #165 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2011, 00:42:44 »

ใช่เงียบเลย  แสดงตัวกันหน่อย คนไหน ใช้คันไหนกันบ้าง...

รถเก่าๆของผมครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

* งุงิ.jpg (98.75 KB, 500x375 - ดู 374 ครั้ง.)

ollgengllo
เข้าวงการ
*

« ตอบ #166 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2011, 10:50:46 »

ลำปางไม่น่าจะมีที่ทำครับ เดี๋ยวไปถามพรรคพวกให้ครับ  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
ผมก็คิดอยู่ว่าจะเอาไปทำที่เชียงใหม่ดีไหม มันก็ไม่ไกลกัลเท่าไหร่ ราคามันจะตกอยู่ประมาณเท่าไหร่หรอครับ?
tatarlover
Gold Member
เจ้าสำนัก

กูขับฮอนด้า

« ตอบ #167 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2011, 18:00:01 »

ผมก็คิดอยู่ว่าจะเอาไปทำที่เชียงใหม่ดีไหม มันก็ไม่ไกลกัลเท่าไหร่ ราคามันจะตกอยู่ประมาณเท่าไหร่หรอครับ?

ลองเข้าไปถามห้องนี้ครับ เชียงใหม่

http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,57580.4960.html

thanawat6
Gold Member
อาจารย์ปู่

Japan Garbage Car & THE GANG DIY SERVICE

« ตอบ #168 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2011, 22:08:47 »

รถเก่าๆของผมครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ขาวแดงมาจากไหน   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

patiwedh
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ทำไป ซ่อมไป กับ EK ค่อยๆเป็น ค่อยๆไป

« ตอบ #169 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2011, 22:18:56 »

อ้างถึง
ขาวแดงมาจากไหน ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ขาว-แดงยังไม่เท่าไร ได้ข่าวมันจะเปลี่ยนทั้ง ท้ายและหน้า สั่งมาแล้วนี่ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ชีวิตเปรียบดั่งสายน้ำที่ไม่มีวันไหลย้อนกลับ

http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,90940.0.html
tatarlover
Gold Member
เจ้าสำนัก

กูขับฮอนด้า

« ตอบ #170 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2011, 01:43:32 »

ขาวแดงมาจากไหน   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

มาได้เดือนนึงละพี่  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
ขาว-แดงยังไม่เท่าไร ได้ข่าวมันจะเปลี่ยนทั้ง ท้ายและหน้า สั่งมาแล้วนี่ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ด้านหน้าหล่อแล้ว อิอิ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ครบแล้วพี่ เหลี่ยมเหลือง+ลบคิ้ว+ลิ้นไทร์อาร์ (ขาดแต่กระจัง+งบที่จะซื้อ 555+)

เหลือเปลี่ยนท้าย lev งัฟ ของกำลังเดินทางละ  เตรียมไว้โชซัฟเฟรม  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ก้น96 มันเล็ก ชอบก้นหย่ายๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

thanawat6
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #171 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2011, 22:45:41 »

สวยใหญ่เลย  อายจัง

tatarlover
Gold Member
เจ้าสำนัก

กูขับฮอนด้า

« ตอบ #172 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2011, 23:42:30 »

ใส่หางมาแล้ว เดี๋ยวค่อยลงฮ่าๆ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ollgengllo
เข้าวงการ
*

« ตอบ #173 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2011, 23:46:07 »

= =")! เฮ้ออว์..!!~ หายไป 2 วัน ตามล่าหา Civic 3Dr. ได้มาแล้วครับ ต่อราคาแทบตาย ฮ่าๆ ๆๆ.
 เศร้า ส่วนตอนนี้ ก็ ตามล่าหาร้านที่เค้ารับทำประตูปีกนกก่อนอันดับแรกเลย เดี๊ยวเอามาอวดครับ
EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

I Love Civic.

« ตอบ #174 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2011, 23:52:01 »

ใส่หางมาแล้ว เดี๋ยวค่อยลงฮ่าๆ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

โชว์ๆหน่อยครับ  จุมพิต

รถแรงจอดอู่ รถหรูจอดบ้าน รถใช้งานวิ่งทุกวัน !
tatarlover
Gold Member
เจ้าสำนัก

กูขับฮอนด้า

« ตอบ #175 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2011, 03:52:21 »

= =")! เฮ้ออว์..!!~ หายไป 2 วัน ตามล่าหา Civic 3Dr. ได้มาแล้วครับ ต่อราคาแทบตาย ฮ่าๆ ๆๆ.
 เศร้า ส่วนตอนนี้ ก็ ตามล่าหาร้านที่เค้ารับทำประตูปีกนกก่อนอันดับแรกเลย เดี๊ยวเอามาอวดครับ

ได้มาเท่าไหร่คับ3d  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

tatarlover
Gold Member
เจ้าสำนัก

กูขับฮอนด้า

« ตอบ #176 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2011, 03:53:01 »

โชว์ๆหน่อยครับ  จุมพิต

รอกล้องก่อนนะงาฟ แฮ่ๆ  อายจัง อายจัง อายจัง

ollgengllo
เข้าวงการ
*

« ตอบ #177 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2011, 16:00:16 »

ได้มาเท่าไหร่คับ3d  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

3dr. ได้มา 16.5 ครับ เป็นรถบ้านครับ ซื้อต่อ อาจารย์มา เครื่องฟิตมาก สีก็ยังสดสวยมาก แต่รู้สึกจานเบรค , โช้คคู่หน้า จะไม่ค่อย เวิร์ค , วิทยุเทป ต้องเปลี่ยนครับ แต่เสียงเงียบปัสวะ(ฉี่)เลย พวงมาลัยPower , Gear: Auto. ก็ว่าเดี๊ยวจะเอาเข้าเช็คสักหน่อยแล้วจะเริ่มแต่งล่ะครับ กำลังหาร้านที่โดนใจอยู่ในงบที่มีจำกัด T^T! แต่อันแรกกำลังหา ร้านทำประตูปีกนก ที่ใกล้ลำปางที่มากที่สุด
 เศร้า
tatarlover
Gold Member
เจ้าสำนัก

กูขับฮอนด้า

« ตอบ #178 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2011, 16:22:48 »

3dr. ได้มา 16.5 ครับ เป็นรถบ้านครับ ซื้อต่อ อาจารย์มา เครื่องฟิตมาก สีก็ยังสดสวยมาก แต่รู้สึกจานเบรค , โช้คคู่หน้า จะไม่ค่อย เวิร์ค , วิทยุเทป ต้องเปลี่ยนครับ แต่เสียงเงียบปัสวะ(ฉี่)เลย พวงมาลัยPower , Gear: Auto. ก็ว่าเดี๊ยวจะเอาเข้าเช็คสักหน่อยแล้วจะเริ่มแต่งล่ะครับ กำลังหาร้านที่โดนใจอยู่ในงบที่มีจำกัด T^T! แต่อันแรกกำลังหา ร้านทำประตูปีกนก ที่ใกล้ลำปางที่มากที่สุด
 เศร้า
งะ มาโหดครับประตูปีกนกเลย ว่าแต่ได้รถสีไรมาคับ  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

ollgengllo
เข้าวงการ
*

« ตอบ #179 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2011, 16:25:32 »

งะ มาโหดครับประตูปีกนกเลย ว่าแต่ได้รถสีไรมาคับ

สีฟ้าเขียวอ๊ะครับ แบบแมลงทับอ่ะ ,, = =")! ไม่ค่อยมีสีนี้เลยใน ลำปาง จะแอบหนีเที่ยวต้องจอดให้มิดชิดไม่งั้นเดี๊ยวงานเข้า ฮ่าๆ ๆๆ. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
tatarlover
Gold Member
เจ้าสำนัก

กูขับฮอนด้า

« ตอบ #180 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2011, 16:39:33 »

สีฟ้าเขียวอ๊ะครับ แบบแมลงทับอ่ะ ,, = =")! ไม่ค่อยมีสีนี้เลยใน ลำปาง จะแอบหนีเที่ยวต้องจอดให้มิดชิดไม่งั้นเดี๊ยวงานเข้า ฮ่าๆ ๆๆ. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แง่วว!! บ้านอยู่แถวไหนหรอครับ วันหลังนัดเจอกัน 555+

รถผม ek96 สีทองติดสติ๊กเกอคลับหลังรถ ชอบจอด BiG c อะครับ เจอทักได้เลยนะครับ  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

ollgengllo
เข้าวงการ
*

« ตอบ #181 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2011, 17:24:53 »

แง่วว!! บ้านอยู่แถวไหนหรอครับ วันหลังนัดเจอกัน 555+

รถผม ek96 สีทองติดสติ๊กเกอคลับหลังรถ ชอบจอด BiG c อะครับ เจอทักได้เลยนะครับ  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

^^!! บ้านอยู่ในค่ายทหารครับ ^^! อิอิ ลูกทหาร แหะๆๆ ผมยังไม่ 20 เลย
ek96 สีทองติดสติ๊กเกอคลับหลังรถ ชอบจอด BiG c ^^)! ถ้าเจอผมทักแน่ๆ ครับ
แต่ถ้าเจ้าของรถไม่อยู่ ผมปล่อยลมทิ้งไว้ล่ะกันครับ แหะๆๆ เดี๊ยวหาว่าไม่ทักทาย อิอิ (พูดเล่นๆ)
thanawat6
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #182 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2011, 19:28:54 »

อยากเห็นรถครับ   ขยิบตา

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #183 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2011, 19:29:51 »

รถผม ek96 สีทองติดสติ๊กเกอคลับหลังรถ ชอบจอด BiG c อะครับ เจอทักได้เลยนะครับ  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
   ละไปจอดทำไมที่ BIG C ล่ะ นอนที่ BIG C เหรอ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
 เศร้า
    มีร้านที่ดอยสะเก็ด เชียงใหม่ เห็นเขารับทำพวก ปีกนกอยู่ แต่อู่นี้ มิตซู ตรึม ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มิถุนายน 2011, 19:31:36 โดย ham_ter » บันทึกการเข้า

tatarlover
Gold Member
เจ้าสำนัก

กูขับฮอนด้า

« ตอบ #184 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2011, 23:05:45 »

^^!! บ้านอยู่ในค่ายทหารครับ ^^! อิอิ ลูกทหาร แหะๆๆ ผมยังไม่ 20 เลย
ek96 สีทองติดสติ๊กเกอคลับหลังรถ ชอบจอด BiG c ^^)! ถ้าเจอผมทักแน่ๆ ครับ
แต่ถ้าเจ้าของรถไม่อยู่ ผมปล่อยลมทิ้งไว้ล่ะกันครับ แหะๆๆ เดี๊ยวหาว่าไม่ทักทาย อิอิ (พูดเล่นๆ)

งะค่ายฝั่งไหนคับ ฝั่งโรงพยาบาลหรือ ฝั่งที่มีตู้atm

พอดีผมเข้าไปบ่อยฝั่งที่มีตู้atmหน้าทางเข้าอะครับ บ้านเพื่อนอยู่ในนั้น เมื่อกี้ก็พึ่งไปมา

เจอผมที่ไหนบีบแตรไล่ได้เลยนะ ฮ่าๆ

tatarlover
Gold Member
เจ้าสำนัก

กูขับฮอนด้า

« ตอบ #185 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2011, 23:06:45 »

ละไปจอดทำไมที่ BIG C ล่ะ นอนที่ BIG C เหรอ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม 

ไปรอรับแม่ครับ อาทิดนึงไป6วัน 555+

ollgengllo
เข้าวงการ
*

« ตอบ #186 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 18:54:04 »

มีร้านที่ดอยสะเก็ด เชียงใหม่ เห็นเขารับทำพวก ปีกนกอยู่ แต่อู่นี้ มิตซู ตรึม ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ขอบคุณฮ๊าร์ฟฟ ฟฟ ... มิตซู ตรึมเลยทีเดียว = =")! ,, ฮ่าๆ ๆๆ เดี๊ยวอีกสักพักจะไปทำล่ะ ช่วงนี้ มหาลัยพึ่งเปิดเลยไม่ค่อยมีเวลาไปไหนเลยยุ่งมว๊าก ๆ รับน้องใหม่ อิอิ

งะค่ายฝั่งไหนคับ ฝั่งโรงพยาบาลหรือ ฝั่งที่มีตู้atm

พอดีผมเข้าไปบ่อยฝั่งที่มีตู้atmหน้าทางเข้าอะครับ บ้านเพื่อนอยู่ในนั้น เมื่อกี้ก็พึ่งไปมา

เจอผมที่ไหนบีบแตรไล่ได้เลยนะ ฮ่าๆ

ฝั่ง ATM ครับพี่ ,,, เดี๊ยวผมเจอที่ไหน จะบีบแต่ไล่ให้อายกันไปข้างนึงเลย ฮ่า ๆๆๆ
tatarlover
Gold Member
เจ้าสำนัก

กูขับฮอนด้า

« ตอบ #187 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 18:58:46 »

ฝั่ง ATM ครับพี่ ,,, เดี๊ยวผมเจอที่ไหน จะบีบแต่ไล่ให้อายกันไปข้างนึงเลย ฮ่า ๆๆๆ

ถ้าอยู่ฝั่งATMงั้นต้องรู้จัก ไอ่แมนดิ ขับcityตัวแรก สีเขียวอะแม็กสีขาว ตัวอ้วนๆหน่อย  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

ollgengllo
เข้าวงการ
*

« ตอบ #188 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 19:02:37 »

ถ้าอยู่ฝั่งATMงั้นต้องรู้จัก ไอ่แมนดิ ขับcityตัวแรก สีเขียวอะแม็กสีขาว ตัวอ้วนๆหน่อย  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

เข้ามาประตู ATM บ้านผมอยุหลังแรกเลย = =")!~ ไม่รู้จักใครสักคนยกเว้นข้างบ้านหลังเดียว เพราะเข้าออกบ้าน ไม่ผ่านบ้านใครเลย ไม่ค่อยขี่รถไปด้านหลังด้วย สักครึ่งปีจะขี่เข้าไปสักครั้ง ฮ่าๆ ๆๆ  ,,,, แต่ถ้า รถ ผมน่าจะเคยเห็นน่ะ เดี๊ยวผมจะลองขี่เข้าไปด้านหลังดู อิอิ
tatarlover
Gold Member
เจ้าสำนัก

กูขับฮอนด้า

« ตอบ #189 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 19:10:19 »

เข้ามาประตู ATM บ้านผมอยุหลังแรกเลย = =")!~ ไม่รู้จักใครสักคนยกเว้นข้างบ้านหลังเดียว เพราะเข้าออกบ้าน ไม่ผ่านบ้านใครเลย ไม่ค่อยขี่รถไปด้านหลังด้วย สักครึ่งปีจะขี่เข้าไปสักครั้ง ฮ่าๆ ๆๆ  ,,,, แต่ถ้า รถ ผมน่าจะเคยเห็นน่ะ เดี๊ยวผมจะลองขี่เข้าไปด้านหลังดู อิอิ

รถแต่งอะไรไปบ้างแล้วครับ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ollgengllo
เข้าวงการ
*

« ตอบ #190 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 19:16:15 »

รถแต่งอะไรไปบ้างแล้วครับ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

พึ่งซื้อมาวันอังคาร ตอนนี้กอยู่อู่ยกเครื่องอยุครับ จริงๆ ทำไม่ยกเครื่องไม่เยอะหรอกครับ แต่ให้เวลาช่างเค้า1อาทิตย์กลัวเค้ารีบทำมาไม่ดี ตอนนี้เลยไล่หาที่แต่งรถไปก่อนพลางๆ ครับ
tatarlover
Gold Member
เจ้าสำนัก

กูขับฮอนด้า

« ตอบ #191 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 19:53:22 »

พึ่งซื้อมาวันอังคาร ตอนนี้กอยู่อู่ยกเครื่องอยุครับ จริงๆ ทำไม่ยกเครื่องไม่เยอะหรอกครับ แต่ให้เวลาช่างเค้า1อาทิตย์กลัวเค้ารีบทำมาไม่ดี ตอนนี้เลยไล่หาที่แต่งรถไปก่อนพลางๆ ครับ

เอาไวอู่ไหนหรอครับ 

แล้วตอนนี้เรียนหรือทำงานแล้วครับ อยากเห็นรถแล้วนะเนี่ย  เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

ollgengllo
เข้าวงการ
*

« ตอบ #192 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 19:56:02 »

เอาไวอู่ไหนหรอครับ 

แล้วตอนนี้เรียนหรือทำงานแล้วครับ อยากเห็นรถแล้วนะเนี่ย  เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

ตอนนี้เอาไว้ที่ โหน่งการช่าง ครับข้างๆ หน้าค่าย อิอิ

ตอนนี้เรียนอยู่ครับ เฟรชชี่เลย ปี1 พึ่งรับน้องไป เหนื่อยอย่างแรงส์
tatarlover
Gold Member
เจ้าสำนัก

กูขับฮอนด้า

« ตอบ #193 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 20:08:54 »

ตอนนี้เอาไว้ที่ โหน่งการช่าง ครับข้างๆ หน้าค่าย อิอิ

ตอนนี้เรียนอยู่ครับ เฟรชชี่เลย ปี1 พึ่งรับน้องไป เหนื่อยอย่างแรงส์
รับน้องที่ไหนแงะ ราชมงคล หรอ เมื่อวานไปดูโคตรฮารับน้อง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ollgengllo
เข้าวงการ
*

« ตอบ #194 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 20:10:00 »

รับน้องที่ไหนแงะ ราชมงคล หรอ เมื่อวานไปดูโคตรฮารับน้อง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

รับน้องของ ธรรมศาสตร์ครับ = =")! เหนื่อยมาก ,,, แต่สาวน่ารักดี คิดว่าคงไม่เป็นอันเรียนล่ะ
tatarlover
Gold Member
เจ้าสำนัก

กูขับฮอนด้า

« ตอบ #195 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 20:18:44 »

รับน้องของ ธรรมศาสตร์ครับ = =")! เหนื่อยมาก ,,, แต่สาวน่ารักดี คิดว่าคงไม่เป็นอันเรียนล่ะ

จีบยากวะ สาวธรรมศาสตร์  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

ไปข้างนอกก่อนน ไว้มาโม้ใหม่ 555+  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ollgengllo
เข้าวงการ
*

« ตอบ #196 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 20:20:04 »

จีบยากวะ สาวธรรมศาสตร์  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

ไปข้างนอกก่อนน ไว้มาโม้ใหม่ 555+  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ฮ่าๆ ๆๆ. ครับ ^^! แล้วหิ้วสาวมาฝากด้วย ขาดตุ๊กตาหน้ารถ(เอามาไว้กินมด ที่อยู่หน้่ารถ)
thanawat6
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #197 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 21:17:24 »

ไปรับแม่เหรอน้องบอย    ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

แม่ของลูก  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

patiwedh
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ทำไป ซ่อมไป กับ EK ค่อยๆเป็น ค่อยๆไป

« ตอบ #198 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 21:33:23 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ชีวิตเปรียบดั่งสายน้ำที่ไม่มีวันไหลย้อนกลับ

http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,90940.0.html
ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #199 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2011, 22:08:57 »

ไม่ยากหรอกพี่
ตู้ ATM อยู่นู่น ไปคุยกับตู้ แล้วเอามาสัก วัน ละ 20000
    เด๋วน้องเค้าก็เห็นใจ ที่ลำบากมาเลี้ยงเขาทุกวัน ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Show Room  |  หัวข้อ: ใครอยู่ลำปางบ้างครับ จะได้รวมคลับกัน civic lampang